JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vyuo vya kilimo na mifugo tanzania

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. Kabodot's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th October 2012
      Posts : 12
      Rep Power : 397
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Vyuo vya kilimo na mifugo tanzania

      Jamani naombeni mnisaidie vyuo vya kilimo na mifugo jinsi ya kuapply,na kama vipo vya private karo zao nishilingi ngapi? Naombeni msahada kwa hilo wakuu.


    2. chrisman49's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2011
      Posts : 651
      Rep Power : 593
      Likes Received
      34
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Kabodot View Post
      Jamani naombeni mnisaidie vyuo vya kilimo na mifugo jinsi ya kuapply,na kama vipo vya private karo zao nishilingi ngapi? Naombeni msahada kwa hilo wakuu.
      1,800,000/=

    3. Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 160
      Rep Power : 451
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Vyuo vya kilimo na mifugo tanzania

      Mbona wako kimya sana?

    4. Gaza and Israel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2012
      Location : The West Bank
      Posts : 830
      Rep Power : 601
      Likes Received
      180
      Likes Given
      77

      Default Re: Vyuo vya kilimo na mifugo tanzania

      Quote By Kabodot View Post
      Jamani naombeni mnisaidie vyuo vya kilimo na mifugo jinsi ya kuapply,na kama vipo vya private karo zao nishilingi ngapi? Naombeni msahada kwa hilo wakuu.
      Kilimo kwa serikali ni 200000, mifugo 400000, uvuvi 750000. Nenda wizarani najua wametangaza sahizi uangalie utaratibu kama haujabadirika hasa kwa ada.

      Pia kama umefaulu masomo ya wanaume kama Physics, Chemistry, maths au bios angalau kwa D mbili tu nenda Chuo cha maji pale ubungo wanachukua watu wa Diploma ambao wamemaliza f4 tu.

      Angalia, deadline tarehe 15
      "Tanzania has every Thing in Nature, Except Valid Technology and Politics"

    5. malema 1989's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2012
      Posts : 806
      Rep Power : 803
      Likes Received
      152
      Likes Given
      118

      Default Re: Vyuo vya kilimo na mifugo tanzania

      Quote By Ben40 View Post
      Mbona wako kimya sana?
      kwa upande wa mifugo vinajulikana kama wakala wa mafunzo ya mifugo, serikali kwa sasa inafadhili kama asilimia 40 tu ya wadahiliwa wote 60% wanaufadhili binafsi. Ada kwa ufadhili binafsi ni wastani wa shilingi millioni mbili kwa mwaka. Unakula na kulala chuoni.Vipo vya watu binafsi lakini sikushauri kwani unaweza usipate dozi inayohitajika!

    6. Kansime

    7. malema 1989's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2012
      Posts : 806
      Rep Power : 803
      Likes Received
      152
      Likes Given
      118

      Default Re: Vyuo vya kilimo na mifugo tanzania

      Quote By Gaza and Israel View Post
      Kilimo kwa serikali ni 200000, mifugo 400000, uvuvi 750000. Nenda wizarani najua wametangaza sahizi uangalie utaratibu kama haujabadirika hasa kwa ada.

      Pia kama umefaulu masomo ya wanaume kama Physics, Chemistry, maths au bios angalau kwa D mbili tu nenda Chuo cha maji pale ubungo wanachukua watu wa Diploma ambao wamemaliza f4 tu.

      Angalia, deadline tarehe 15
      una maanisha nn kusema masomo ya wanaume?

    8. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...