JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

    Report Post
    Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
    Results 121 to 133 of 133
    1. tommyy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th March 2013
      Posts : 40
      Rep Power : 367
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

      Mm ni muhtimu wa kidato cha 6 natarajia kujiunga na chuo kikuu mwaka huu ni kipi chuo bora wakubwa,nielekezeni mdogo wenu na munipe sababu kw nn ni bora?


    2. Best Mzava's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th July 2012
      Posts : 124
      Rep Power : 416
      Likes Received
      8
      Likes Given
      1

      Default Re: Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

      UDSM,SUA,MUHAS,MZUMBE,CUHAS,na ARU ndio habari ya mujini.

    3. HAMY-D's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th September 2011
      Location : NO WHERE!
      Posts : 4,072
      Rep Power : 10184
      Likes Received
      1239
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By HAMY-D View Post
      Kwa faida ya wengi, napenda kuorodhesha vyuo na madaraja ambayo yanapangwa sana katika vyuo hivyo kupitia TCU na sio PRIVATE;

      1. UDSM (div 1.3 - div 2.12)
      2. ARU (div 1.3 - div 2.12)
      3. MUHAS, KCMC (div 1.3 - div 2.10)
      4. MZUMBE (div 1.3 - div 3.15)
      5. SUA (div 1.7 - div 3.15)
      .............................. ..........

      Chini ya hivi vitano (5), vinaanza vyuo visivyo na ushindani na vyenye ubora wa kawaida, kama vile;

      6. UDOM (div 2.12 - div 3.17)
      7. SAUT (div 3.15 - div 4.19) etc.

      Naamini hapa unaweza kupata picha ya daraja lako na chuo unachoweza kupata, ubora wa chuo unaweza kupimwa na wanaoomba kusoma katika chuo husika, kama wana ubora basi chuo kinakuwa bora, tafadhali sana zingatieni hizo alama, zinamsaada sana kwenye kupima ubora na udhaifu wa vyuo hapa nchini.

      NB: CHUO BORA AU DHAIFU HAKIHUSIKI NA CHOCHOTE KATIKA MFUMO WA AJIRA WA HIVI SASA, KINACHOHUSIKA NI UNAMJUA NANI HAPO OFISI, MENGINE ZAIDI YA HILI NDIO YANAFUATA. Source: Mimi mwenyewe mdau.
      Wewe ndiye pekee uliye mjibu mleta mada tena kwa vielelezo, kigezo ulichotumia ni chenye mantiki katika ku-rank vyuo vyetu.

      Haya sasa, kama kusikia ulikuwa hutaki, basi tumia fursa ya kuona.

    4. Mwansile's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2013
      Posts : 57
      Rep Power : 377
      Likes Received
      8
      Likes Given
      7

      Default

      Quote By franciswilliam View Post
      Dogo huwajui necta eeehh....subir matokeo yatoke,we post habr za vyuo bora afu baada ya matokeo 2ckuckie huku kisa necta wabaya,,,,be patient
      ha ha ha dogo hajui

    5. njunwa wamavoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2012
      Location : MUHIMBILI UNIVERSITY
      Posts : 2,982
      Rep Power : 42443
      Likes Received
      610
      Likes Given
      493

      Default Re: Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

      Quote By tommyy View Post
      Mm ni muhtimu wa kidato cha 6 natarajia kujiunga na chuo kikuu mwaka huu ni kipi chuo bora wakubwa,nielekezeni mdogo wenu na munipe sababu kw nn ni bora?
      combi gani wewe?chuo kizuri kwa masomo yepi?

      soma huu uzi..3 BEST UNIVERSITY lkn chuo kizuri ujue lazima kinaongoza kwa SUP na DISCO ..so jipange

    6. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,771
      Rep Power : 2092
      Likes Received
      381
      Likes Given
      16

      Default Re: Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

      Chuo kizuri ni akili yako tu.bt bongo tuna vyuo vyenye ahueni mfano udsm,sua, muhimbili na ardhi..hvo vingne vilivyobaki ni bora liende tu,hakuna kitu kabisa.

    7. JF SMS Swahili

    8. 666 chata's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 198
      Rep Power : 397
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Perry View Post
      Chuo kizuri ni akili yako tu.bt bongo tuna vyuo vyenye ahueni mfano udsm,sua, muhimbili na ardhi..hvo vingne vilivyobaki ni bora liende tu,hakuna kitu kabisa.
      we hauna akili#saut je chuo kikubwa kuliko vyote nchini#

    9. 666 chata's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 198
      Rep Power : 397
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By A-Z View Post
      Wewe ndiye pekee uliye mjibu mleta mada tena kwa vielelezo, kigezo ulichotumia ni chenye mantiki katika ku-rank vyuo vyetu.

      Haya sasa, kama kusikia ulikuwa hutaki, basi tumia fursa ya kuona.
      unamsifia kilaza uyo?labda yuko veta! Saut et 3.15, kwa taharifa yenu wa2 2na 1.9 na 2ko saut.

    10. 666 chata's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 198
      Rep Power : 397
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

      chuo chenye soko hapa nchini facult of law#udsm, saut, mzumbe#

    11. rolla's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 294
      Rep Power : 411
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Re: Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

      usidanganye watu. udsm no 1 tz, ya 16 africa',1521 duniani. makumiranimeifuta hadi nimechoka.

    12. rolla's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 294
      Rep Power : 411
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Re: Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

      'poor minded persons think in the line of impossibilities' udsm ugumu wake nin? inaonekana unapenda mteremko.

    13. beka boy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th August 2012
      Posts : 15
      Rep Power : 393
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

      udsm ndo mkumbwa wao wengne mtaishia hvohvo kuponda2

    14. Mshirazy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Posts : 344
      Rep Power : 425
      Likes Received
      44
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By 666 chata View Post
      unamsifia kilaza uyo?labda yuko veta! Saut et 3.15, kwa taharifa yenu wa2 2na 1.9 na 2ko saut.
      tutaamini vp km usemalo ni kweli!mbona unaweza ukawa na div3 na ukatuambia una div1.3 tu mkuu!

    15. Cheche Mtungi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2010
      Location : POPOTE NIPO
      Posts : 1,857
      Rep Power : 1193
      Likes Received
      339
      Likes Given
      463

      Default Re: Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

      Quote By tommyy View Post
      Mm ni muhtimu wa kidato cha 6 natarajia kujiunga na chuo kikuu mwaka huu ni kipi chuo bora wakubwa,nielekezeni mdogo wenu na munipe sababu kw nn ni bora?
      Nenda DIT (a skilled hand has an innovated mind) hata founder wa JF ambapo mnabwabwaja pumba zenu kasoma hapo angalia hapa:Maxence M. Melo - Tanzania | LinkedIn.

    16. JF SMS Swahili

    Page 7 of 7 FirstFirst ... 567

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...