JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

    Report Post
    Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast
    Results 61 to 80 of 82
    1. Isango's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd July 2008
      Posts : 279
      Rep Power : 23103
      Likes Received
      427
      Likes Given
      0

      Default Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Nimemwangaliwa waziri wa Elimu wa Kenya akitangaza matokeo ya KCSE muda mchache uliopita kupitia Citizen Tv. Kwanza alitanza amejiamini, ana furaha, anapigiwa makofi. Amesema kuwa kiwango cha Elimu kimepanda, na kiwango cha Ufaulu pia kimepanda. Mtindo wao wa utangazaji matokeo sio kama wa Tanzania, alitaja kimikoa, na baadaye akataja wanafunzi kumi bora kitaifa, shule kumi bora kitaifa, akaweka msisitizo wa haya yafuatayo ambayo binafsi nimeona ni Tatizo kwa upande wa Tanzania.
      • Watahiniwa walikuwa 437,762= Waziri akasema Transition to higher Education is 100%
      • Akakiri kuwa Ratiba ilibadilika kidogo kwa wiki 3 kwa sababu ya mgomo wa Waalimu
      • Akasisitiza; Cheating is no longer option in Kenyan Examination process, yaani hakuna udanganyifu
      • Waziri akasema watu 88 WAMEFUNGWA kwa sababu ya kudanganya katika mitihani, au irregulaties mbalimbali
      • Wavulana wamefaulu kwa 55%, na Wasichana 45%...................
      • Akasema wataangalia upya madai ya waalimu kama walivyokuwa wamekubaliana


      NIMEMALIZA KUSIKILIZA HIVYO, NIKALINGANISHA NA MATOKEO YETU YA MAJUZI YALIYOTANGAZWA, Nimejiuliza sana sisi tumekosea wapi Watanzania?.
      'Tukosoane, turekebishane, tuwajibishane ndipo tusameheane'. Wanaong'ang'ania kukaa ofisini na wanaambiwa kuwa wametufelisha watoto kwa kutowajibishana, au kwa kufuata sheria kwa uleglege wachukuliwe hatua gani?
      kashesheki and Kazilambwa like this.


    2. Nzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : 740 Park Avenue
      Posts : 7,567
      Rep Power : 86519051
      Likes Received
      1959
      Likes Given
      1705

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Quote By nkyalomkonza View Post
      Tukiweka hapa mtihani wa Physics wa KCSE na Physics ya CSEE ndio utanielewa na maaanisha nini, We endelea tu kujidharau.
      Mtihani wa Physics wa KCSE umegawanyika hivi:

      Physics examination tests the candidates' competence in understanding of the physical concepts and their applications in the world around them. As in the previous years this year's examination consisted of three papers:

      Paper 1: Theory paper - about 32 compulsory short answer questions from all areas of the syllabus.

      Paper 2: Theory paper - about 5 structured questions and one semi-structured question.

      Paper 3; A practical paper tests practical skills in areas of electricity, optics and mechanics.

      Chanzo:PHYSICS PAST PAPERS

      Haya lete mgawanyo wa CSE sasa.
      ".....maana hakuna hata mmoja wetu anayejua ukweli wote; tunaweza tukagundua sehemu mpya ya ukweli, lakini hatuna haki ya kujidai kwamba tunajua zaidi"-------Mwl. Julius Kambarage Nyerere

    3. Nono's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2008
      Location : Bulyanhulu
      Posts : 1,071
      Rep Power : 864
      Likes Received
      152
      Likes Given
      87

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Ninamini kuwa ni bora kuwa na wawekezaji kutoka kenya na Burundi kuliko wale wa Uingerza, na pia ni rahisi kwa Bilionea wa Burundi aliyewekeza Tz kuhamua kusihi Tanzania pamoja na mali zake kuliko yule wa Uingereza. Kwakuwa pia ushindani katika mataifa haya ya EA yameegemea zaidi kwenye utaifa wa kila taifa husika, basi njia moja wapo ya kupigana na mfumo mbaya wa elimu yetu ni kulifanya suala la elimu kuwa la Jumuiya. Hili litawalazimisha watawala kuwajibika na kujitizama kuliko ilivyo hivi sasa, na matokeo yake wenyewe mnaweza kuyafanyia "prediction". Hii ingeleta changamoto kubwa sana kwa watawala wote wa nchi z eneo hili.

    4. John the babtist's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th June 2012
      Posts : 54
      Rep Power : 432
      Likes Received
      6
      Likes Given
      5

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Then kwa wanaobishana cse =kcse in the sense that A+, A, A- za kenya ni sawa na A ya Tz.B+, B,B- ya kenya ni sawa na B ya tz.C+ C, C-, D+ ni sawa na C ya tz then D, D- ni sawa na D ya tz . E ya kenya ni sawa na f ya tz. Mkenya cant join a tz hadi asome a level but mbongo aliyewastan wa zaidi ya C kwenye masomo yote can enroll to a university in kenya
      nkyalomkonza likes this.

    5. Nzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : 740 Park Avenue
      Posts : 7,567
      Rep Power : 86519051
      Likes Received
      1959
      Likes Given
      1705

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Quote By nkyalomkonza View Post
      Kwa hili la hao Vilaza wawili nakuunga mkono.
      Cheki hapa kwa takwimu zingine:

      http://www.citizennews.co.ke/news/20...-kcse-top-list
      ".....maana hakuna hata mmoja wetu anayejua ukweli wote; tunaweza tukagundua sehemu mpya ya ukweli, lakini hatuna haki ya kujidai kwamba tunajua zaidi"-------Mwl. Julius Kambarage Nyerere

    6. bzar's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Location : Nairobi
      Posts : 107
      Rep Power : 454
      Likes Received
      35
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By John the babtist View Post
      Then kwa wanaobishana cse =kcse in the sense that A+, A, A- za kenya ni sawa na A ya Tz.B+, B,B- ya kenya ni sawa na B ya tz.C+ C, C-, D+ ni sawa na C ya tz then D, D- ni sawa na D ya tz . E ya kenya ni sawa na f ya tz. Mkenya cant join a tz hadi asome a level but mbongo aliyewastan wa zaidi ya C kwenye masomo yote can enroll to a university in kenya
      it's C+ and above that one needs to have to join a Kenyan university. it's the cluster points average that determine which course one is eligible to do.

    7. hekimatele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 6,058
      Rep Power : 269241
      Likes Received
      1337
      Likes Given
      278

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Thanks for update mkuu

    8. Isango's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd July 2008
      Posts : 279
      Rep Power : 23103
      Likes Received
      427
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Quote By Makupa View Post
      Mkuu bila shaka wewe ni Mkenya unaeishi Tanzania
      Jamani sasa, hii mpya kwamba mimi ni Mkenya, haya hii nayo ni stori jioni.

    9. Consigliere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Location : Right in your head
      Posts : 2,550
      Rep Power : 28197
      Likes Received
      1255
      Likes Given
      717

      Default

      Quote By nkyalomkonza View Post
      Mbona naona Siasa tu hapo. Hakuna Takwimu za maana. Wangapi wamepata Div I, II,III ??. Sijaona kitu kinachokushangaza.
      Kenya na Uganda hawana 'upuuzi' huo.
      Kule wanatumia average.

    10. julisa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 175
      Rep Power : 485
      Likes Received
      15
      Likes Given
      2

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Lakini kama umesema wanaume wamefaulu kwa 55% inamaana waliofeli ni 45%. similarly kwa wanawake waliofeli ni 55%. Nadhani hatuchekani sanaaaa ni mulemule tu..

    11. frank cain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2012
      Posts : 473
      Rep Power : 491
      Likes Received
      72
      Likes Given
      20

      Default

      Quote By Bahati Risiki View Post
      Ndiyo maana wakijenga reli sisi tunajenga mfereji. Wakijenga highway, sisi tunajenga vichochoro. Kisa? Elimu ndogo!
      tatizo sio elimu ndogo. elimu yaweza kuwa sawa lakin tatizo linaweza kuwa ubunifu mdogo, mipango mibovu, uadilifu mdogo, uzembe mwingi, kutokuwajibika, utaifa mdogo etc. husikii? wakati tunapata uhuru hali yetu haikuwa tofauti sana malaysia etc. leo hii hatuwakaribii. tukitaka kusogea kama taifa tunahitaji zaid ya elimu bora. angalia nigeria. ni kweli e

    12. NasDaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2009
      Location : Ushenzini
      Posts : 5,600
      Rep Power : 86015849
      Likes Received
      3107
      Likes Given
      3295

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Au sijaelewa, manake wala sioni chochote cha maana hapo....sana sana, ni yale ya penye chongo, kengeza mfalme!! Wavulana 55% wamefaulu, manake 45 wamefeli; na wasichana 45 wamefaulu, means 55% wamefeli----aggregate, 50% ya wanafunzi wamefeli!
      Just FYI: Ukinizingua, nakuzingua... ukinipa za tumbo nakupa za chembe, otherwise, Peace and Love!

    13. Thesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2010
      Posts : 927
      Rep Power : 4790
      Likes Received
      250
      Likes Given
      608

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Quote By okaoni View Post
      Hayo matokeo ni ya kisiasa zaidi la yamelenga kutokuchafua hali ya hewa kipindi hiki cha uchaguzi.uwe mbunifu na mfuatiliaji wa mambo hebu wamletee ndalichako ayasahihishe upya uone shuguli ya jeshi
      Unaota siasa zako za ccm. Huko Kenya hakuna tena siasa kwa maswala muhimu baada ya katiba mpya. Hata rais hana mamlaka kwa mambo ya kisheria. hakuna longolongo huko tena.
      Shule nyingi kati ya shule 100 za kenya zilizofanya vizuri ni shule za serikali. Ya kwanza ni ya private. Ya pili ni ya serikali. Mwanafunzi namba moja Tony Edgar Ameo ametoka shule ya Maseno iliyoko kisumu, shule ya serikali. Wa pili katoka shule ya Maranda iliyoko Bondo county ya Siaya, shule ya serikali.
      Yaani kwa kifupi shule zinazoheshimika huko Kenya na ambazo watu wanazipigania ni za serikali tofauti na kwetu hapa ambako viongozi wa elimu wanajenga shule za private, wanaua shule za serikali ili wenye pesa wapeleke watoto kwenye shule zao. TANZANIA IS A BIG JOKE.

    14. okaoni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Posts : 685
      Rep Power : 611
      Likes Received
      242
      Likes Given
      131

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Quote By thesi View Post
      unaota siasa zako za ccm. Huko kenya hakuna tena siasa kwa maswala muhimu baada ya katiba mpya. Hata rais hana mamlaka kwa mambo ya kisheria. Hakuna longolongo huko tena.
      Shule nyingi kati ya shule 100 za kenya zilizofanya vizuri ni shule za serikali. Ya kwanza ni ya private. Ya pili ni ya serikali. Mwanafunzi namba moja tony edgar ameo ametoka shule ya maseno iliyoko kisumu, shule ya serikali. Wa pili katoka shule ya maranda iliyoko bondo county ya siaya, shule ya serikali.
      Yaani kwa kifupi shule zinazoheshimika huko kenya na ambazo watu wanazipigania ni za serikali tofauti na kwetu hapa ambako viongozi wa elimu wanajenga shule za private, wanaua shule za serikali ili wenye pesa wapeleke watoto kwenye shule zao. Tanzania is a big joke.
      sikubaliani na wewe hata kidogo ingekuwa siasa hakuna hayo magari yanayozunguka kenya nzima na kuwaomba watu wasifanye fujo ni nini? Hao wasanii wanaotoa ujumbe kila wakati wakiwasihi wakenya wasifanye fujo ni nini? Asikudanganye mtu serikali haipendi kuwaudhi wananchi kwa kipindi hiki wanapowahubiria amani amani.standardization ya hali ya juu imefanyika katika hayo matokeo.ukumbuke kuwa dunia nzima sasa hivi inaiangalia kenya kama wataweza kufuta yale yaliyotokana na uchaguzi uliopita na waliofanya fujo wakati ule wengi walikuwa vijanaa so wangefeli wangeingia tena mtaani sasa subiri matokeo yajayo ndio utathibitisha hilo

    15. Ogah's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Posts : 6,545
      Rep Power : 22186
      Likes Received
      1353
      Likes Given
      6124

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Wabongo tumejaa ubinafsi na kila mtu kujifanya anajua........kujipendekeza... .kupendeleana...na kukomoana.......hatushirikiani .....ndi kwanza sasa tunakoleza upuuzi wa udini.......ujuha na umbeya ndio kazi yetu.....kuna mijitu iko exposed lakini haifanyi kazi kwa faida ya Taifa letu...INA ROHO MBAYA hata Idi Amin afadhali......tunajiua sisi wenyewe kimaendeleo........hakuna mchawi zaidi ya sisi wenyewe.......yaani ninajichukia sana........
      BelindaJacob likes this.

    16. hydrogen's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th November 2012
      Posts : 107
      Rep Power : 423
      Likes Received
      31
      Likes Given
      28

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Quote By NasDaz View Post
      Au sijaelewa, manake wala sioni chochote cha maana hapo....sana sana, ni yale ya penye chongo, kengeza mfalme!! Wavulana 55% wamefaulu, manake 45 wamefeli; na wasichana 45 wamefaulu, means 55% wamefeli----aggregate, 50% ya wanafunzi wamefeli!
      na mimi nilijiuliza hilo swali na nikajiuliza waziri mutula anajivuni nini kutangaza matokeo kama haya?!! lakini nilipata jibu kutokana na a small research.
      Ni kweli, 50% wamefeli lakini kwa standards zao! je kwa standards zetu, ni kweli 50% wamefeli?
      kwanza tuelewe kwamba kwa kenya pass mark ni C-. chini ya hapo unahesabika kwamba umefeli.

      GPA grading system kama wanayotumia kenya iko hivi,

      Grade = points
      A = 12
      A- = 11
      B+ = 10
      B = 9
      B- = 8
      C+ = 7
      C = 6
      C- = 5
      D+ = 4
      D = 3
      D- = 2
      E = 1

      kwenye equivalence na tunayotumia:
      A , A- ni sawa na A
      B+ , B , na B- ni sawa na B
      C+ , C , C- na D+ ni sawa na C
      D , na D- ni sawa na D
      E ni sawa na F


      kwa mfano
      Div III ya 23 (CIV-C HIST-D GEO-D KISW-D ENGL-D PHY-C CHEM-C BIO-C B/MATH-C), kwa system ya kenya assuming zote ni '+'
      itakua ( CIV 7pts, HIST 4pts, GEO 4pts ,KISW 4pts, ENGL 4pts, PHY 7pts, CHEM 7pts, BIO 7pts B/MATH 7pts) jumla 51 pts avarage 5.6 ambayo ni C.

      tukirudi kwenye pass mark ambayo ni C- kwa hesabu ya haraka haraka ni Div III ya 25!!

      na hivi ndivyo wanafunzi walivyo fanya kwenye mtihani wa form 4 2012.
      JINSIA A A- B+ B B- C+ C C- D+ D D- E
      Wavulana 1277 5947 11753 15962 18936 22180 27134 31582 35655 37694 26436 4263
      wasichana 698 3288 5977 9221 12174 16291 21771 27166 31548 35872 25997 3621
      jumla 1975 9235 17730 25183 31110 38471 48905 58748 67203 73566 52433 7884


      kutumia the same conversion,ni sahihi kusema kwamba, kati ya watahiniwa 437,365.
      1. wanafunzi 85,233 walipata Div I. (Div I ni hadi B-)
      2. wanafunzi 231,357 walipata Div III ya 25 au zaidi. (Div III ya 25 ndo pass mark yao)
      3. waliopata F ni wanafunzi 7,884 tu! ( feli kwa standards zetu).
      Ogah likes this.

    17. Mlonganzila's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th February 2013
      Posts : 73
      Rep Power : 401
      Likes Received
      10
      Likes Given
      7

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Quote By Isango View Post
      Nimemwangaliwa waziri wa Elimu wa Kenya akitangaza matokeo ya KCSE muda mchache uliopita kupitia Citizen Tv. Kwanza alitanza amejiamini, ana furaha, anapigiwa makofi. Amesema kuwa kiwango cha Elimu kimepanda, na kiwango cha Ufaulu pia kimepanda. Mtindo wao wa utangazaji matokeo sio kama wa Tanzania, alitaja kimikoa, na baadaye akataja wanafunzi kumi bora kitaifa, shule kumi bora kitaifa, akaweka msisitizo wa haya yafuatayo ambayo binafsi nimeona ni Tatizo kwa upande wa Tanzania.
      • Watahiniwa walikuwa 437,762= Waziri akasema Transition to higher Education is 100%
      • Akakiri kuwa Ratiba ilibadilika kidogo kwa wiki 3 kwa sababu ya mgomo wa Waalimu
      • Akasisitiza; Cheating is no longer option in Kenyan Examination process, yaani hakuna udanganyifu
      • Waziri akasema watu 88 WAMEFUNGWA kwa sababu ya kudanganya katika mitihani, au irregulaties mbalimbali
      • Wavulana wamefaulu kwa 55%, na Wasichana 45%...................
      • Akasema wataangalia upya madai ya waalimu kama walivyokuwa wamekubaliana


      NIMEMALIZA KUSIKILIZA HIVYO, NIKALINGANISHA NA MATOKEO YETU YA MAJUZI YALIYOTANGAZWA, Nimejiuliza sana sisi tumekosea wapi Watanzania?.
      'Tukosoane, turekebishane, tuwajibishane ndipo tusameheane'. Wanaong'ang'ania kukaa ofisini na wanaambiwa kuwa wametufelisha watoto kwa kutowajibishana, au kwa kufuata sheria kwa uleglege wachukuliwe hatua gani?
      Ni katiba peke yake inatakiwa kuadress au itajibu haya!

    18. Ndakilawe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2011
      Location : Here
      Posts : 1,340
      Rep Power : 47981
      Likes Received
      241
      Likes Given
      162

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      wameona mbali hao!

    19. hydrogen's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th November 2012
      Posts : 107
      Rep Power : 423
      Likes Received
      31
      Likes Given
      28

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Quote By nkyalomkonza View Post
      Mbona naona Siasa tu hapo. Hakuna Takwimu za maana. Wangapi wamepata Div I, II,III ??. Sijaona kitu kinachokushangaza.
      cheki hapa utapata takwimu zote unazozihitaji
      http://www.capitalfm.co.ke/news/down...STATISTICS.pdf

      Quote By Marire View Post
      mkuu mleta mada,hii nchi haiishi wabishi embu kama unaweza tafuta web site ya hiyo wizara ulete ufaulu wao ili ujazie nyama hii hoja yako nzuri ndio tutaweza kulinganisha na hizo zero zetu.
      http://www.capitalfm.co.ke/news/down...STATISTICS.pdf

      Quote By nkyalomkonza View Post
      Sasa tunasifia, wavulana 55% wamefaulu na wasichana 45% wamefaulu, Hiyo nayo Takwimu?.
      kwa standards zao asilimia 50% walifeli lakini hayo matokeo yangekua huku kwetu ni 1.8% tu ndo walopata E ambayo ndo F hapa kwetu

      Quote By Mlengo wa Kati View Post
      Weka DIV I,DIV II,DIV III ....wangapi ndipo tu jadili
      soma Quote ya mwisho.....

      Quote By nkyalomkonza View Post
      Najua wametuzidi lakini sio sana kama sisi Wa Tz tunavyodhania, bado na wao elimu yao inachangamoto kubwa. Tusijidharau kupita kiasi. Pia Mfumo wa Elimu wa kwao si sawa na wa kwetu. Wao wakitoka Form IV wanaingia chuo kikuu, wakati sisi tunaingia Form VI. Tusilinganishe vitu visivyolingana.
      hata hivyo wapo waliotoka form 4 hapa kwetu na wakajiunga na university moja kwa moja huko kenya kwa maana hiyo washapitia mfumo watu nawakaona kwamba form 4 ya tanzania ni sawa na yao ndo maana wana-admit form 4 wa tanzania kwenye vyo vyao. at form 4 ushajua kila kinachohitajika ukijue kuingia chuo so form 5 na 6 ni un-necessary

      Quote By hydrogen View Post
      na mimi nilijiuliza hilo swali na nikajiuliza waziri mutula anajivuni nini kutangaza matokeo kama haya?!! lakini nilipata jibu kutokana na a small research.
      Ni kweli, 50% wamefeli lakini kwa standards zao! je kwa standards zetu, ni kweli 50% wamefeli?
      kwanza tuelewe kwamba kwa kenya pass mark ni C-. chini ya hapo unahesabika kwamba umefeli.

      GPA grading system kama wanayotumia kenya iko hivi,

      Grade = points
      A = 12
      A- = 11
      B+ = 10
      B = 9
      B- = 8
      C+ = 7
      C = 6
      C- = 5
      D+ = 4
      D = 3
      D- = 2
      E = 1

      kwenye equivalence na tunayotumia:
      A , A- ni sawa na A
      B+ , B , na B- ni sawa na B
      C+ , C , C- na D+ ni sawa na C
      D , na D- ni sawa na D
      E ni sawa na F


      kwa mfano
      Div III ya 23 (CIV-C HIST-D GEO-D KISW-D ENGL-D PHY-C CHEM-C BIO-C B/MATH-C), kwa system ya kenya assuming zote ni '+'
      itakua ( CIV 7pts, HIST 4pts, GEO 4pts ,KISW 4pts, ENGL 4pts, PHY 7pts, CHEM 7pts, BIO 7pts B/MATH 7pts) jumla 51 pts avarage 5.6 ambayo ni C.

      tukirudi kwenye pass mark ambayo ni C- kwa hesabu ya haraka haraka ni Div III ya 25!!

      na hivi ndivyo wanafunzi walivyo fanya kwenye mtihani wa form 4 2012.
      JINSIA A A- B+ B B- C+ C C- D+ D D- E
      Wavulana 1277 5947 11753 15962 18936 22180 27134 31582 35655 37694 26436 4263
      wasichana 698 3288 5977 9221 12174 16291 21771 27166 31548 35872 25997 3621
      jumla 1975 9235 17730 25183 31110 38471 48905 58748 67203 73566 52433 7884


      kutumia the same conversion,ni sahihi kusema kwamba, kati ya watahiniwa 437,365.
      1. wanafunzi 85,233 walipata Div I. (Div I ni hadi B-)
      2. wanafunzi 231,357 walipata Div III ya 25 au zaidi. (Div III ya 25 ndo pass mark yao)
      3. waliopata F ni wanafunzi 7,884 tu! ( feli kwa standards zetu).

    20. Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 9,326
      Rep Power : 80417398
      Likes Received
      2652
      Likes Given
      1027

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Quote By Bahati Risiki View Post
      Ndiyo maana wakijenga reli sisi tunajenga mfereji. Wakijenga highway, sisi tunajenga vichochoro. Kisa? Elimu ndogo!

      aisee nimeipenda hii duh ingawa sio wote

    21. JOSEDIZOZ's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th December 2012
      Posts : 137
      Rep Power : 422
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kenya yatangazwa (KCSE) linganisha na Tanzania (CSEE)

      Tanzania ni ya mwisho kuwekeza kwenye Elimu hata burundi wametuzidi.Kenya wanawekeza 7% of their GDP kwenda kwenye Elim TZ 1% unategemea nn?serikali ya CCM elim kwake si kipa umbele.hatuwezi kushinda ktk EAC kwa mwendo huu wa kipuuzi.


    Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...