JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. Baba Clara's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th May 2011
      Posts : 94
      Rep Power : 499
      Likes Received
      26
      Likes Given
      46

      Default wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

      majina yaliyokuwa yamewekwa kwa awamu ya pili na wizara yote yametolewa bila notification yoyote, hivyo nakushauri check jina lako upya.


    2. Mangaline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2012
      Posts : 1,050
      Rep Power : 698
      Likes Received
      215
      Likes Given
      57

      Default Re: wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

      Wizara ipi???????? Una maana ya ajira mpya za waalimu???????????
      "MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA"

    3. Mr. Samson's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th February 2013
      Posts : 38
      Rep Power : 395
      Likes Received
      12
      Likes Given
      11

      Default Re: wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

      Serikali haina ubavu wa kufuta ajira za walimu; ila wananchi wanaoubavu wa kuiondoa serikali madarakani wakati wowote wakiamua!Dogo uliyepost hiyo yawezekana hujajua kuwa Wizara inawatumikia wananchi na si kuwatawala itakavyo! Hizo ajira si ruzuku ni haki yao waliozipata.

    4. #4
      M CM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : MKOANI
      Posts : 331
      Rep Power : 466
      Likes Received
      54
      Likes Given
      33

      Default Re: wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

      Mbona unadanga watu mkuu maana walimu wapya tayari majina yao yamefika kwenye halmashauri za wilaya tayari kwa kupangiwa vituo vya kazi

    5. Joseph Isaack's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2011
      Posts : 393
      Rep Power : 546
      Likes Received
      73
      Likes Given
      3

      Default Re: wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

      Toa taarifa vizuri.

    6. Baba Clara's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th May 2011
      Posts : 94
      Rep Power : 499
      Likes Received
      26
      Likes Given
      46

      Default Re: wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

      Quote By Mr. Samson View Post
      Serikali haina ubavu wa kufuta ajira za walimu; ila wananchi wanaoubavu wa kuiondoa serikali madarakani wakati wowote wakiamua!Dogo uliyepost hiyo yawezekana hujajua kuwa Wizara inawatumikia wananchi na si kuwatawala itakavyo! Hizo ajira si ruzuku ni haki yao waliozipata.
      usiwe mbishi angalia jina lako kama utaliona wamebakiza yale ya awali mengine yote yametolewa

    7. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 996
      Rep Power : 802
      Likes Received
      162
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Baba Clara View Post
      usiwe mbishi angalia jina lako kama utaliona wamebakiza yale ya awali mengine yote yametolewa
      baba clara! Ukilikosa jina Moevt, nenda web ya utumishi,ukilikosa utumishi nenda web ya local government! Kote huko majina yapo!

    8. Mwambopo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Posts : 57
      Rep Power : 487
      Likes Received
      5
      Likes Given
      9

      Default Re: wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

      Duuu unauhakika mkuu?

    9. Mchimbwi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th January 2013
      Posts : 33
      Rep Power : 400
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

      Yanini malumbano,fanyeni hivyo check out all of the web sites.

    10. Sinkala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2008
      Location : Your office's next door
      Posts : 1,452
      Rep Power : 895
      Likes Received
      217
      Likes Given
      68

      Default Re: wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

      Quote By Joseph Isaack View Post
      Toa taarifa vizuri.
      Ndio walimu wetu walivyo hivyo mkuu!
      Invisible, Ab-Titchaz, Peasant and 1,289,436 others like this.

    11. KATUMBACHAKO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Location : Goma, Congo DRC
      Posts : 309
      Rep Power : 482
      Likes Received
      70
      Likes Given
      68

      Default Re: wizara ya futa ajira mpya za walimu 2013

      Langu halipo MoEVT! Nifanye,wakati mara ya kwanza lilikuwepo? Shahada/Mathematics

    12. Boniphace17's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th July 2012
      Posts : 88
      Rep Power : 436
      Likes Received
      17
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Baba Clara View Post
      majina yaliyokuwa yamewekwa kwa awamu ya pili na wizara yote yametolewa bila notification yoyote, hivyo nakushauri check jina lako upya.
      we bwa mdogo, acha kukurupuka, taarifa itolewayo kwenye website haikuhusu ila iwekwayo.
      Hujapewa taarifa yoyote kelele za nini?


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...