JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

    Report Post
    Page 1 of 18 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 344
    1. #1
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,715
      Rep Power : 8653441
      Likes Received
      1180
      Likes Given
      1015

      Default Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Wakuu,

      NECTA wametangaza matokeo tayari.

      Kuyapata matokeo (kama yalivyotangazwa tarehe 18/02/2013), tembelea:

      MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2012 - (Hosted by JamiiForums)

      QT Results 2012 - JamiiForums
      Quote By Andrew Nyerere View Post
      60% ya wanafunzi wafeli mtihani

      Jumatatu, Februari 18, 2013

      MATOKEO ya mtihani wa kidato cha nne uliofanyika mwaka jana yametangazwa. Watahiniwa 240,903 sawa na asilimia 60.6 wamepata sifuri, huku wanafunzi 23,520 tu ambao ni sawa na asilimia 5.16 ndiyo waliofaulu na wengine 103,327 sawa na asilimia 26.02 wamepata daraja la nne.

      Akitangaza matokeo hayo jana, Waziri wa Elimu Dk Shukuru Kawambwa alisema watahiniwa walikuwa 456,137, wa shule wakiwa 397,136 huku wa kujitegemea wakiwa 68,806.

      Kwa mujibu wa matokeo hayo, watahiniwa waliopata daraja la kwanza ni 1,641, wavulana wakiwa 1,073 na wasichana 568, daraja la pili ni 6,453, wavulana wakiwa 4,456 na wasichana 1,997.

      “Matokeo ya mwaka huu yamekuwa mabaya sana, Serikali tunasikitika kutokana na hali hii lakini tuna mipango mbalimbali ya kuhakikisha tunaweza kutatua hili tatizo,” alisema Dk Kawambwa.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]


    2. Baba_Enock's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Location : "On-board MH370"
      Posts : 6,287
      Rep Power : 2068
      Likes Received
      1447
      Likes Given
      1629

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Naibu Waziri Mulugo anafahamu kuwa NECTA imeshatangaza matokeo?
      Bujibuji, Paw, Bufa and 2 others like this.

      "
      Msidanganyike; Mazungumzo mabaya huharibu tabia njema. "

    3. bampami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2011
      Posts : 2,410
      Rep Power : 938
      Likes Received
      673
      Likes Given
      326

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      afu acheni kutupa pressa kwa kuandika uongo ili upte comment nyingi

    4. #4
      Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,328
      Rep Power : 156372097
      Likes Received
      4482
      Likes Given
      5363

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      waislam hawajafelishwa tena?maana wazazi wao waliwajengea mentality kuwa wanafelishwa na ndalichako nao wakabweteka hawakujiandaa na wamefeli wengi watawaambia wazazi tumefelishwa hahaahahahahah.what goes on must come around wazazi wakiislam mlikosea sana that time!
      Lorah, Mwandwanga, Bufa and 3 others like this.
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    5. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,965
      Rep Power : 127313
      Likes Received
      4106
      Likes Given
      1349

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Tuwekee matokeo ya jumla

    6. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Kwetu Vumbi la Chai
      Posts : 7,354
      Rep Power : 2100
      Likes Received
      1719
      Likes Given
      655

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Kumbe kweli hahahahhah
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear

    7. #7
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,715
      Rep Power : 8653441
      Likes Received
      1180
      Likes Given
      1015

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By bampami View Post
      afu acheni kutupa pressa kwa kuandika uongo ili upte comment nyingi
      Mkuu fuata link hiyo.Hivi kumbe kuna watu mnapost ili mpate comment nyingi,nikishapata comment nyingi zinanisaidia nini. Kazi mnayo.
      Mwandwanga, gfsonwin, MFYU and 2 others like this.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    8. kokuemage's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 34
      Rep Power : 398
      Likes Received
      4
      Likes Given
      12

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Rogie View Post
      Wakuu,Necta wametangaza matokea.
      The National Examinations Council of Tanzania
      wacha bac usanii na ww... unawapa bp wadogo zako for wat reason? shwayn kbs ww

    9. #9
      Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 9,328
      Rep Power : 80417398
      Likes Received
      2652
      Likes Given
      1027

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      haya bana sarakasi zimeanza ngoja tusikie tena yale ya mwaka jana

    10. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 16,596
      Rep Power : 171808294
      Likes Received
      3787
      Likes Given
      1845

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Shukran mkuu...
      Rogie and chrissrenny like this.

    11. kikahe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2009
      Location : Kanyi ko Ruwa
      Posts : 1,213
      Rep Power : 905
      Likes Received
      183
      Likes Given
      138

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Rogie View Post
      Wakuu,Necta wametangaza matokea.
      The National Examinations Council of Tanzania
      Noted, thanks.
      If Life gives you lemon, change it to Lemonade.

    12. #12
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,715
      Rep Power : 8653441
      Likes Received
      1180
      Likes Given
      1015

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By kokuemage View Post
      wacha bac usanii na ww... unawapa bp wadogo zako for wat reason? shwayn kbs ww
      Ahsante kwa tusi lako.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    13. ROGERSHINE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th August 2012
      Posts : 63
      Rep Power : 427
      Likes Received
      17
      Likes Given
      77

      Default

      Mtu mzima ovyoooo! Nyoooooo

    14. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,042
      Rep Power : 3276815
      Likes Received
      8851
      Likes Given
      3600

      Default re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Oops! Google Chrome could not connect to 196.44.162.25

      Suggestions:

      TUJITEGEMEE likes this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    15. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 6,997
      Rep Power : 3388
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      874

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      NECTA Hawaja-upload bado
      samwel ezekia likes this.
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    16. #16
      Elli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 14,936
      Rep Power : 238442359
      Likes Received
      5822
      Likes Given
      4619

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      ngoma iko slow kupita maelezo
      TUJITEGEMEE likes this.
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    17. Dancani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 796
      Rep Power : 653
      Likes Received
      354
      Likes Given
      372

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      haya wakiokuwa wanapiga kelel kazi kwao

    18. #18
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,715
      Rep Power : 8653441
      Likes Received
      1180
      Likes Given
      1015

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By ROGERSHINE View Post
      Mtu mzima ovyoooo! Nyoooooo
      Ubarikiwe mkuu.
      zumbemkuu, wikolo and MFYU like this.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    19. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,965
      Rep Power : 127313
      Likes Received
      4106
      Likes Given
      1349

      Default

      Quote By Rogie View Post
      Mkuu fuata link hiyo.Hivi kumbe kuna watu mnapost ili mpate comment nyingi,nikishapata comment nyingi zinanisaidia nini. Kazi mnayo.
      Umaarufu wa kijinga

    20. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Kwetu Vumbi la Chai
      Posts : 7,354
      Rep Power : 2100
      Likes Received
      1719
      Likes Given
      655

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      Rogie thanks aisee ila mbona hawajatoa majina wameweka namba
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear


    Page 1 of 18 123 11 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...