JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

    Report Post
    Page 7 of 18 FirstFirst ... 56789 17 ... LastLast
    Results 121 to 140 of 344
    1. #1
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,705
      Rep Power : 8653439
      Likes Received
      1176
      Likes Given
      1012

      Default Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Wakuu,

      NECTA wametangaza matokeo tayari.

      Kuyapata matokeo (kama yalivyotangazwa tarehe 18/02/2013), tembelea:

      MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2012 - (Hosted by JamiiForums)

      QT Results 2012 - JamiiForums
      Quote By Andrew Nyerere View Post
      60% ya wanafunzi wafeli mtihani

      Jumatatu, Februari 18, 2013

      MATOKEO ya mtihani wa kidato cha nne uliofanyika mwaka jana yametangazwa. Watahiniwa 240,903 sawa na asilimia 60.6 wamepata sifuri, huku wanafunzi 23,520 tu ambao ni sawa na asilimia 5.16 ndiyo waliofaulu na wengine 103,327 sawa na asilimia 26.02 wamepata daraja la nne.

      Akitangaza matokeo hayo jana, Waziri wa Elimu Dk Shukuru Kawambwa alisema watahiniwa walikuwa 456,137, wa shule wakiwa 397,136 huku wa kujitegemea wakiwa 68,806.

      Kwa mujibu wa matokeo hayo, watahiniwa waliopata daraja la kwanza ni 1,641, wavulana wakiwa 1,073 na wasichana 568, daraja la pili ni 6,453, wavulana wakiwa 4,456 na wasichana 1,997.

      “Matokeo ya mwaka huu yamekuwa mabaya sana, Serikali tunasikitika kutokana na hali hii lakini tuna mipango mbalimbali ya kuhakikisha tunaweza kutatua hili tatizo,” alisema Dk Kawambwa.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]


    2. ABEDNEGO CHARLES's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2012
      Posts : 514
      Rep Power : 515
      Likes Received
      72
      Likes Given
      27

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Amina!

    3. Kusai's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 34
      Rep Power : 432
      Likes Received
      10
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By Rogie View Post
      dah inatumia muda mrefu sana.
      Mkuu nitupie jicho S2701 Lulanzi SS

    4. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 7,519
      Rep Power : 297523240
      Likes Received
      2259
      Likes Given
      15616

      Default

      Quote By Mchaka Mchaka View Post
      ya mabucha !
      Ha haa haaa,dah!mkuu umenichekesha

    5. bishankara's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Posts : 140
      Rep Power : 467
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Na mm naomba Kaisho s0586

    6. #125
      UKI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Location : Mali
      Posts : 696
      Rep Power : 562
      Likes Received
      157
      Likes Given
      180

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      inafunguka taratibu sana ila thanks nimefanikiwa

    7. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 16,506
      Rep Power : 171808275
      Likes Received
      3764
      Likes Given
      1821

      Default Re: Matokeo kidato cha nne yatoka rasmi

      Hebu wekeni hizo top ten schools..

    8. chriss mattar's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th January 2013
      Posts : 10
      Rep Power : 394
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      hiv nikwel ama mnatudanganya

    9. Malunde-Malundi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Posts : 1,290
      Rep Power : 0
      Likes Received
      124
      Likes Given
      41

      Default Nusu ya wahitimu form four ni zero au sifuri

      Jamani hii ikiwa snapshot ktk taarifa ya ITV waziri hata aibu hana kabisa, jamani nchibyetu tunaelekea wapi

    10. #129
      R.B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Posts : 2,340
      Rep Power : 10246
      Likes Received
      797
      Likes Given
      341

      Default Matokeo ya form four yatangazwa.

      SERIKALI imetangaza matokeo ya kidato cha nne mwaka 2012 ambapo kwa mwaka huu idadi ya wanafunzi waliofeli imeongezeka na kufikia laki mbili na arobaini.

      Mbali na ongozeko la idadi ya wanafunzi waliofeli , ufaulu wa wanafunzi wa kike umekuwa mdogo ukilinganishwa na wa kiume.

      Kati ya watahiniwa 126,847 ni watahiniwa 397,136 ndiyo waliofanya mtihani huo, wasichana waliofaulu ni 46,181 wakati wavulana waliofaulu ni 80,686 huku Waliofutiwa mtihani ni 789 kwa kosa la kuandika matusi katika mitihiani yao.

      Shule kumi zilizotajwa kufanya vizuri ni pamoja na st. francis ya mkoani mbeya, marian wavulani ya pwani na fedha wavulana ya dar eslsaama.



    11. ntamaholo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Mwilavya
      Posts : 4,896
      Rep Power : 1749
      Likes Received
      1112
      Likes Given
      465

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      haudanganyiki mpwa
      UTUMISHI WA HAKI, NI SULUHISHO LA MAOVU YOTE

    12. Little Angel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Posts : 1,079
      Rep Power : 681
      Likes Received
      281
      Likes Given
      363

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By dancani View Post
      ungetaja Centre number ingesaidia kurahisisha mkuu
      centre number ni S0343

    13. Dancani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 796
      Rep Power : 652
      Likes Received
      354
      Likes Given
      372

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Little Angel View Post
      centre number ni S0343
      Tayari yameshawekwa angalia thread ya 123

    14. Little Angel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Posts : 1,079
      Rep Power : 681
      Likes Received
      281
      Likes Given
      363

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      mfarisayo asante sana. yaani ni majanga leo mama yake atazimia.. yaani hivi vibinti vya kileo hivi..aagh sina hata pozi la kusema,

    15. Little Angel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Posts : 1,079
      Rep Power : 681
      Likes Received
      281
      Likes Given
      363

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By dancani View Post
      Tayari yameshawekwa angalia thread ya 123
      dancani asante nimeona.. dah ni majanga hata sijui mama yake yupo katika hali gani kama ameyaona.. yaani nna hasira sana sana.
      Dancani likes this.

    16. HardMartin's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th June 2012
      Posts : 186
      Rep Power : 461
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Wadau naomben mniuploadie matokeo ya shule yenye no.s.540 na s.605 pamoja na no.s.444 natanguliza shukrani

    17. Sangali Jr's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 11
      Rep Power : 398
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Mamboleo View Post
      Acha uongo.Hawajaweka kwenye mtandao wa NECTA
      Wameweka mtandao gani?

    18. Dancani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 796
      Rep Power : 652
      Likes Received
      354
      Likes Given
      372

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      [QUOTE=Little Angel;5725081]dancani asante nimeona.. dah ni majanga hata sijui mama yake yupo katika hali gani kama ameyaona.. yaani nna hasira sana sana.[/QU
      Asante sana ila bado muhusika anao uamuzi wa kurekebisha, elimu y sekondari na kundelea ni kusoma hakuna miujiza

    19. Dancani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 796
      Rep Power : 652
      Likes Received
      354
      Likes Given
      372

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Daahhh jukwaaa limependeza sana leo..

      There are currently 6457 users browsing this thread.
      (230 members and 6227 guests)

    20. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,111
      Rep Power : 1956
      Likes Received
      495
      Likes Given
      1300

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      national examinations council of tanzania

      csee 2012 examination results



      s1568 al-furqaan islamic seminary div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 2 div-iv = 19 fld = 73



    21. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,111
      Rep Power : 1956
      Likes Received
      495
      Likes Given
      1300

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      national examinations council of tanzania

      csee 2012 examination results



      s1921 luqman islamic seminary div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 2 div-iv = 16 fld = 17




    Page 7 of 18 FirstFirst ... 56789 17 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...