JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

    Report Post
    Page 4 of 18 FirstFirst ... 23456 14 ... LastLast
    Results 61 to 80 of 344
    1. #1
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,543
      Rep Power : 8653394
      Likes Received
      1100
      Likes Given
      862

      Default Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Wakuu,

      NECTA wametangaza matokeo tayari.

      Kuyapata matokeo (kama yalivyotangazwa tarehe 18/02/2013), tembelea:

      MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2012 - (Hosted by JamiiForums)

      QT Results 2012 - JamiiForums
      Quote By Andrew Nyerere View Post
      60% ya wanafunzi wafeli mtihani

      Jumatatu, Februari 18, 2013

      MATOKEO ya mtihani wa kidato cha nne uliofanyika mwaka jana yametangazwa. Watahiniwa 240,903 sawa na asilimia 60.6 wamepata sifuri, huku wanafunzi 23,520 tu ambao ni sawa na asilimia 5.16 ndiyo waliofaulu na wengine 103,327 sawa na asilimia 26.02 wamepata daraja la nne.

      Akitangaza matokeo hayo jana, Waziri wa Elimu Dk Shukuru Kawambwa alisema watahiniwa walikuwa 456,137, wa shule wakiwa 397,136 huku wa kujitegemea wakiwa 68,806.

      Kwa mujibu wa matokeo hayo, watahiniwa waliopata daraja la kwanza ni 1,641, wavulana wakiwa 1,073 na wasichana 568, daraja la pili ni 6,453, wavulana wakiwa 4,456 na wasichana 1,997.

      “Matokeo ya mwaka huu yamekuwa mabaya sana, Serikali tunasikitika kutokana na hali hii lakini tuna mipango mbalimbali ya kuhakikisha tunaweza kutatua hili tatizo,” alisema Dk Kawambwa.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]


    2. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Kwetu Vumbi la Chai
      Posts : 5,939
      Rep Power : 1805
      Likes Received
      1224
      Likes Given
      482

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      Rogie simu yake imezimwa na hajanitafuta ndugu zake wako shule simu zimezimwa,ya mama yake nimeipoteza so hapa nasubiria kusikia
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear

    3. Mnyamwezi wa Urambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2011
      Location : Mabwepande
      Posts : 803
      Rep Power : 505
      Likes Received
      212
      Likes Given
      461

      Default Re: Msamala muslim seminary

      Weka na ya FEZA Boys and Girls tuone mabucha vizuri!Acha kuwa bias mkuu.

    4. Mwanamalundi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2007
      Posts : 2,247
      Rep Power : 10329916
      Likes Received
      732
      Likes Given
      242

      Default Re: Msamala muslim seminary

      Quote By Mchaka Mchaka View Post
      poleni sana watanzania wenzangu!
      aisee. this issue is very serious.
      Just because you are doing something different, it doesnt mean that you are doing anything wrong.

    5. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 16,504
      Rep Power : 3276694
      Likes Received
      8432
      Likes Given
      3530

      Default Re: Msamala muslim seminary

      Quote By Mnyamwezi wa Urambo View Post
      Weka na ya FEZA Boys and Girls tuone mabucha vizuri!Acha kuwa bias mkuu.
      Unawajua wamiliki wake.......BTW sio Seminary pia
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    6. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,629
      Rep Power : 229778487
      Likes Received
      3817
      Likes Given
      1388

      Default Re: Msamala muslim seminary

      Huyu Dr Joyce Ndarichako anawaujumu sana waislamu,lazima tuandamane ili ajiuzuru na sisi waislamu tupumue!
      "A friend in need,is a friend indeed"

    7. Kansime

    8. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Kwetu Vumbi la Chai
      Posts : 5,939
      Rep Power : 1805
      Likes Received
      1224
      Likes Given
      482

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne yametoka!

      Mwaka huu mbaya kwa wadogo zetu
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear

    9. Rukiko's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th May 2009
      Posts : 100
      Rep Power : 594
      Likes Received
      14
      Likes Given
      20

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne yametoka!

      naona wameweka sasa, nilijaribu sikupata mara ya kwanza, sasa ipo, tayari

    10. Baba_Enock's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Location : "On-board MH370"
      Posts : 6,241
      Rep Power : 2046
      Likes Received
      1426
      Likes Given
      1589

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Hii matokeo, ndhani skulimeti wangu Asprin haitampedeza kabisa:


      S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL DIV-I = 9 DIV-II = 21 DIV-III = 28 DIV-IV = 43 FLD = 65

      Gurta likes this.

      "
      Msidanganyike; Mazungumzo mabaya huharibu tabia njema. "

    11. mathabane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2013
      Posts : 796
      Rep Power : 499
      Likes Received
      171
      Likes Given
      13

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne yametoka!

      Ulitakiwa udownload afu utupie!

    12. regan morgan's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th February 2013
      Posts : 185
      Rep Power : 415
      Likes Received
      43
      Likes Given
      11

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Duh! kwa khali hii inabidi serikali ijipange sana kwa ajili ya kuzikomboa shule za sekondari zinazomilikiwa na serikali maana matokeo yao ni mabovu kupta maelezo.

    13. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 6,455
      Rep Power : 6059981
      Likes Received
      1504
      Likes Given
      582

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      nahisi kwa sababu ya mwanasha hawajaeka majina
      'MiAkA 100 kUtOkA sAsA TaNzAnIa ItAkUa NcHi iLiYoEnDeLeA zAiDi yA ziLe ZiLiZoEnDeLeA'-JK

    14. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Kwetu Vumbi la Chai
      Posts : 5,939
      Rep Power : 1805
      Likes Received
      1224
      Likes Given
      482

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Haya matokeo wameyatoa vizuri ili kina fulani wasiandamane kuwa sababu sisi ni kina fulani ndio maana wameweka namba

    15. Mnyamwezi wa Urambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2011
      Location : Mabwepande
      Posts : 803
      Rep Power : 505
      Likes Received
      212
      Likes Given
      461

      Default Re: Msamala muslim seminary

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Unawajua wamiliki wake.......BTW sio Seminary pia

      Issue ni seminari au mabucha? Wamiliki wao ni waturuki. Una swali la ziada?

    16. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,961
      Rep Power : 127299
      Likes Received
      4087
      Likes Given
      1349

      Default

      Quote By ram View Post
      Kama watu hawasomi unategemea nini, wanakaririshwa elimu a***a wameachana na elimu....
      Mbona lsramic knowledge wanafumua sana wanapa A+ lakini NECTA wanawafanyia mizengwe na kuwawekea D na F

    17. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 6,455
      Rep Power : 6059981
      Likes Received
      1504
      Likes Given
      582

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Saint Ivuga View Post
      Leteni vinamba vyenu tuwaangalizie matokea naona ss hovi vimakelele vuote kwishaa
      heheheh.wamepotea wooote
      'MiAkA 100 kUtOkA sAsA TaNzAnIa ItAkUa NcHi iLiYoEnDeLeA zAiDi yA ziLe ZiLiZoEnDeLeA'-JK

    18. #76
      NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,332
      Rep Power : 8493
      Likes Received
      1185
      Likes Given
      403

      Default Re: Msamala muslim seminary

      Si tumeambiwa shule za seminary zimeongoza, vipi hii tena?

    19. akenajo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,440
      Rep Power : 681
      Likes Received
      359
      Likes Given
      118

      Default Re: Msamala muslim seminary

      Wacha wafu wawafundishe wafu wenzao

    20. Blood Hurricane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2012
      Posts : 578
      Rep Power : 526
      Likes Received
      132
      Likes Given
      2

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Waislam wako salama jamani?

    21. #79
      NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,332
      Rep Power : 8493
      Likes Received
      1185
      Likes Given
      403

      Default Re: Msamala muslim seminary

      Quote By Fidel80 View Post
      Mbona lsramic knowledge wanafumua sana wanapa A+ lakini NECTA wanawafanyia mizengwe na kuwawekea D na F
      NECTA wote ni wa mission?

    22. #80
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,543
      Rep Power : 8653394
      Likes Received
      1100
      Likes Given
      862

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      Quote By andybird314 View Post
      Rogie simu yake imezimwa na hajanitafuta ndugu zake wako shule simu zimezimwa,ya mama yake nimeipoteza so hapa nasubiria kusikia
      Tumuombe Mungu amuepushe mbali na hilo kaka.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    23. Clean9

    Page 4 of 18 FirstFirst ... 23456 14 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...