JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

    Report Post
    Page 2 of 18 FirstFirst 1234 12 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 344
    1. #1
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,587
      Rep Power : 8653407
      Likes Received
      1115
      Likes Given
      881

      Default Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Wakuu,

      NECTA wametangaza matokeo tayari.

      Kuyapata matokeo (kama yalivyotangazwa tarehe 18/02/2013), tembelea:

      MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2012 - (Hosted by JamiiForums)

      QT Results 2012 - JamiiForums
      Quote By Andrew Nyerere View Post
      60% ya wanafunzi wafeli mtihani

      Jumatatu, Februari 18, 2013

      MATOKEO ya mtihani wa kidato cha nne uliofanyika mwaka jana yametangazwa. Watahiniwa 240,903 sawa na asilimia 60.6 wamepata sifuri, huku wanafunzi 23,520 tu ambao ni sawa na asilimia 5.16 ndiyo waliofaulu na wengine 103,327 sawa na asilimia 26.02 wamepata daraja la nne.

      Akitangaza matokeo hayo jana, Waziri wa Elimu Dk Shukuru Kawambwa alisema watahiniwa walikuwa 456,137, wa shule wakiwa 397,136 huku wa kujitegemea wakiwa 68,806.

      Kwa mujibu wa matokeo hayo, watahiniwa waliopata daraja la kwanza ni 1,641, wavulana wakiwa 1,073 na wasichana 568, daraja la pili ni 6,453, wavulana wakiwa 4,456 na wasichana 1,997.

      “Matokeo ya mwaka huu yamekuwa mabaya sana, Serikali tunasikitika kutokana na hali hii lakini tuna mipango mbalimbali ya kuhakikisha tunaweza kutatua hili tatizo,” alisema Dk Kawambwa.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]


    2. kokuemage's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 34
      Rep Power : 390
      Likes Received
      4
      Likes Given
      12

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      jamani mbona hamna kitu kwenye necta lakini we Rogie mbona kutudanganya? watu tokea asbh tuko hapa kwenye net tunasubiria matokeo hola!

    3. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,964
      Rep Power : 127303
      Likes Received
      4094
      Likes Given
      1349

      Default

      Quote By Baba_Enock View Post
      Naibu Waziri Mulugo anafahamu kuwa NECTA imeshatangaza matokeo?
      Ndalichako bado yupo NECTA?

    4. #23
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,587
      Rep Power : 8653407
      Likes Received
      1115
      Likes Given
      881

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      Quote By andybird314 View Post
      Rogie thanks aisee ila mbona hawajatoa majina wameweka namba
      Ahsante mkuu,naona huo utaratibu wa majina sijauelewa mkuu,kuna miaka wanaweka namba na miaka mingine wanaweka majina.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    5. #24
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,587
      Rep Power : 8653407
      Likes Received
      1115
      Likes Given
      881

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By kokuemage View Post
      jamani mbona hamna kitu kwenye necta lakini we Rogie mbona kutudanganya? watu tokea asbh tuko hapa kwenye net tunasubiria matokeo hola!
      Mkuu,jaribu baadaye kwa sasa server zipo busy,nimefanikiwa kuona ya mtoto wa dada yangu.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    6. kbosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2012
      Location : dar es saalam
      Posts : 5,249
      Rep Power : 1466
      Likes Received
      937
      Likes Given
      69

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      mbona hakuna chochote...ama kweli kuishi tz ni ajabu la dunia

    7. Clean9

    8. #26
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,587
      Rep Power : 8653407
      Likes Received
      1115
      Likes Given
      881

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Fidel80 View Post
      Umaarufu wa kijinga
      Kaazi kweli kweli..
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    9. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Kwetu Vumbi la Chai
      Posts : 6,626
      Rep Power : 1947
      Likes Received
      1469
      Likes Given
      526

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      Quote By Rogie View Post
      Ahsante mkuu,naona huo utaratibu wa majina sijauelewa mkuu,kuna miaka wanaweka namba na miaka mingine wanaweka majina.
      hata mie nimeshangaa sana maana nilitegemea kuona watu fulani ila nimekosa na inaonesha this year wengi wamefail sana
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear

    10. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1517
      Likes Received
      1314
      Likes Given
      687

      Default Msamala muslim seminary

      NATIONAL EXAMINATIONS COUNCIL OF TANZANIA

      CSEE 2012 EXAMINATION RESULTS


      S0199 MSAMALA MUSLIM SEMINARY



      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 0 DIV-IV = 26 FLD = 19
      poleni sana watanzania wenzangu!
      Lorah and Leonard Robert like this.
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    11. KIZIBO UTATA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th February 2013
      Location : MIAMI
      Posts : 39
      Rep Power : 388
      Likes Received
      8
      Likes Given
      8

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      thanks tumeyaona ya watoto wetu.....

    12. kokuemage's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 34
      Rep Power : 390
      Likes Received
      4
      Likes Given
      12

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      mselewe hbu niambie jamani mm sioni kitu naingia kwenye website ya necta then result then nikiangalia chini hakuna form four 2012, nyie mnaonaje? give me a lead pls hapa roho inadunda kweli kwlei. mtoto anafanya mtihani mimi BP iko juu.

    13. #31
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,587
      Rep Power : 8653407
      Likes Received
      1115
      Likes Given
      881

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By kbosho View Post
      mbona hakuna chochote...ama kweli kuishi tz ni ajabu la dunia
      Angalia hapo nilipozungushia kibox.
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Necta.jpg 
Views:	0 
Size:	303.8 KB 
ID:	83618  
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    14. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Kwetu Vumbi la Chai
      Posts : 6,626
      Rep Power : 1947
      Likes Received
      1469
      Likes Given
      526

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      duh kuna link zaidi ya moja ila ziko slow sana aisee
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear

    15. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 6,658
      Rep Power : 10113420
      Likes Received
      1589
      Likes Given
      672

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Rogie View Post
      Wakuu,

      NECTA wametangaza matokeo tayari. Tembelea

      The National Examinations Council of Tanzania
      asante mdau naona mwaka huu wamewastiri wameweka NAMBA TU BILA MAJINA
      'NaTaKa nA nAtAmAn kUwA rAiS wA MwIsHo KuOnGoZa TaNzAnIa MaSkiN'-JK

    16. #34
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,587
      Rep Power : 8653407
      Likes Received
      1115
      Likes Given
      881

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      Quote By andybird314 View Post
      hata mie nimeshangaa sana maana nilitegemea kuona watu fulani ila nimekosa na inaonesha this year wengi wamefail sana
      Pole mkuu,kama mnaelewana vizuri waombe namba zao
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    17. #35
      Yegoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2012
      Posts : 1,188
      Rep Power : 631
      Likes Received
      312
      Likes Given
      195

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Hayo matokeo ni ya wale walio list! Ila nawaomba kabla hujapost!pitia kwanza hiyo and Then unaiweka hadharani! Ili Tuipe Jf sifa yake! HOLLAAA

    18. kbosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2012
      Location : dar es saalam
      Posts : 5,249
      Rep Power : 1466
      Likes Received
      937
      Likes Given
      69

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      mbona hakuna kitu jamaniii

    19. kashesho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 2,565
      Rep Power : 910
      Likes Received
      743
      Likes Given
      927

      Default Re: Msamala muslim seminary

      duh sina la kusema!!!!!

    20. Mwanafikra huru's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th January 2013
      Posts : 140
      Rep Power : 413
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: Msamala muslim seminary

      Matokeo ya nini haya?

    21. #39
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,587
      Rep Power : 8653407
      Likes Received
      1115
      Likes Given
      881

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Yegoo View Post
      Hayo matokeo ni ya wale walio list! Ila nawaomba kabla hujapost!pitia kwanza hiyo and Then unaiweka hadharani! Ili Tuipe Jf sifa yake! HOLLAAA
      Sio kuwa na wewe unatakiwa kuthibitisha kuwa hakuna kabla hujabisha!!!
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    22. kbosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2012
      Location : dar es saalam
      Posts : 5,249
      Rep Power : 1466
      Likes Received
      937
      Likes Given
      69

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      umeangalia wap mkuu?...........


    Page 2 of 18 FirstFirst 1234 12 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...