JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

    Report Post
    Page 17 of 18 FirstFirst ... 715161718 LastLast
    Results 321 to 340 of 344
    1. #1
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,668
      Rep Power : 8653427
      Likes Received
      1167
      Likes Given
      987

      Default Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Wakuu,

      NECTA wametangaza matokeo tayari.

      Kuyapata matokeo (kama yalivyotangazwa tarehe 18/02/2013), tembelea:

      MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2012 - (Hosted by JamiiForums)

      QT Results 2012 - JamiiForums
      Quote By Andrew Nyerere View Post
      60% ya wanafunzi wafeli mtihani

      Jumatatu, Februari 18, 2013

      MATOKEO ya mtihani wa kidato cha nne uliofanyika mwaka jana yametangazwa. Watahiniwa 240,903 sawa na asilimia 60.6 wamepata sifuri, huku wanafunzi 23,520 tu ambao ni sawa na asilimia 5.16 ndiyo waliofaulu na wengine 103,327 sawa na asilimia 26.02 wamepata daraja la nne.

      Akitangaza matokeo hayo jana, Waziri wa Elimu Dk Shukuru Kawambwa alisema watahiniwa walikuwa 456,137, wa shule wakiwa 397,136 huku wa kujitegemea wakiwa 68,806.

      Kwa mujibu wa matokeo hayo, watahiniwa waliopata daraja la kwanza ni 1,641, wavulana wakiwa 1,073 na wasichana 568, daraja la pili ni 6,453, wavulana wakiwa 4,456 na wasichana 1,997.

      “Matokeo ya mwaka huu yamekuwa mabaya sana, Serikali tunasikitika kutokana na hali hii lakini tuna mipango mbalimbali ya kuhakikisha tunaweza kutatua hili tatizo,” alisema Dk Kawambwa.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]


    2. Chief Bazira's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 384
      Likes Received
      1
      Likes Given
      5

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      hallow world in order for any society to develop fast and first changes are not innevitable je kwa matokeo haya tutaendelea?????

    3. THOMAS CHARLES's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th March 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      hili ni balaa

    4. Suplier's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 111
      Rep Power : 405
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By kbosho View Post
      umeangalia wap mkuu?...........
      www.necta.go.tz

    5. Karim an innocent's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 382
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Kuna tume imeundwa eti kuchunguza walimu, kwanini kila kitu walimu mbona hakuna tume ya kuichunguza wizara ya elimu, ina maana walimu tu ndiyo wenye makosa?

    6. Remmie de santos's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th March 2013
      Posts : 9
      Rep Power : 380
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      namadaraja yao mapya ndioa watafaulu asilimia 0.0555

    7. Clean9

    8. Fabian leonard's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th February 2013
      Posts : 39
      Rep Power : 392
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Kazi ni kwao.

    9. karia peter's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd April 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      tutajipanga maana madaraja mapya ni hatari

    10. Elvicepride's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th April 2013
      Posts : 84
      Rep Power : 393
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Hivi mtu akifeli form four anaweza kurudia form two bila matatizo yoyote

    11. Shardcole's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 7,406
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1729
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Elvicepride View Post
      Hivi mtu akifeli form four anaweza kurudia form two bila matatizo yoyote
      Ndio inawezekana mkuu lakin ni lazima awahi kutafuta shule mapema na kulipa ada ya mtihan wa 4M2 kabla ya muda kupita.

    12. justine nestory's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th February 2013
      Posts : 9
      Rep Power : 385
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      sisi kama wasomi 2nafanya nn kuokoa jahazi la elimu ?

    13. Msurinyoka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th April 2013
      Posts : 57
      Rep Power : 387
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By justine nestory View Post
      sisi kama wasomi 2nafanya nn kuokoa jahazi la elimu ?
      chamsingi nikulekebisha mtaala wa elimu na kuhamasisha zaidi umuhimu wa elimu

    14. salehe93's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th October 2012
      Location : Songea
      Posts : 8
      Rep Power : 404
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Yah! Mtaala ndio unaopaswa kubadilishwa, inakuaje mwanafunzi wa kidato cha nne anamaliza hata ajui aanzie wap katika harakat zake za maisha, itakua kufaulu mtihan? Hata kama atafaulu lakin bado hajajengeka kielimu, haya yote ni mtahara mbovu. UBADILISHWEEEE....!!!

    15. musa mtuya's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Madaraja yao walitupangia ndo wameharibu kila kitu nia yao ilikuwa wapate wasom bola sanaaa,sasa walichokitaka wamekipata.

    16. Matanzia kizebazeba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th February 2013
      Posts : 63
      Rep Power : 396
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      by lyimo,
      Hii ilikua n kukomoa wtt wco na uwzo p1 na fmlia zao.
      Mana wng wao wapo xl za kata wngne hawpt v2 muhm il wpate elm bora.
      Serikal muangalie haya.

    17. MR NUKTA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th December 2012
      Posts : 42
      Rep Power : 402
      Likes Received
      3
      Likes Given
      13

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Acha ndotoooo
      Usichanye siasa na elimu :screwy: umehakiki au kwakua ni muanga? Qn hivi nekta ni jinga? Why hiwe nyie 2? Akili ya kuambiwa ongeza ya kwako

    18. MR NUKTA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th December 2012
      Posts : 42
      Rep Power : 402
      Likes Received
      3
      Likes Given
      13

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Nawale wenye one ktk shule za kata tuwaiteje??????? E?e

    19. nashy pascal's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd May 2013
      Posts : 120
      Rep Power : 394
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Watatangaza lin-?

    20. isackk6's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2013
      Posts : 14
      Rep Power : 372
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By MR NUKTA View Post
      Nawale wenye one ktk shule za kata tuwaiteje??????? E?e
      hao ndo majiniazi wa ukweli wangexoma kama feza hv angetoka na ya saba akawa t.o

    21. Zuia Sayayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 790
      Rep Power : 641
      Likes Received
      97
      Likes Given
      97

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Alie bahatisha kuya download yote atusaidie basi ayaweke hapa tupakue
      Sayayi.com

    22. Chasaka Mkonongo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th August 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Angry Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Haya matokeo mimi siyashangai. Badala yake namshukuru sana Ndalichako maana uzalendo wake umemsukuma kuandika ukweli wa mambo yalivyo. Miaka ya nyuma alikuwa akiongeza mkasi na kufanya wanafunzi waonekane wamefaulu na ndio maana iliwezekana: -

      1) hata wengine kuingia form one bila kujua kusoma na kuandika
      2) Watu walimaliza digrii za uhandisi lakini hawana utaalam wa kujenga barabara mpaka tunakwenda kutafuta wazungu waje kutujengea
      3) Madaktari wamemaliza bila kuwa na utaalam wa kutosha wanapasua vichwa wagonjwa wa miguu na kufanya wenye nazo (Kama Zito Kabwe, Mwandosya, Mwakyembe na wengine wengi) kukosa imani nao na kwenda kutibiwa nchi za nje
      4) Makandarasi wahitimu wanajenga magorofa yanaporomoka kila mwaka
      5) Tumewaachia wazungu kuendesha ofisi zetu za utawala

      Nimesikitishwa sana na kikundi cha wanasiasa waliopewa kazi nyeti ya kuchunguza chanzo cha kufeli wanafunzi mwaka jana. Sikushangaa sana walipokuja na mambo yaleyale ya kumlazimisha Ndalichako aongeze maksi ili wanafunzi wapelekwe form five bila kuwa na sifa

      Hivi hii nchi tunaelekea wapi?

      Ningekuwa na uwezo ningewapa serikali wamachinga wanaojua kudai bei nzuri ya korosho zao na kudai haki yao ya msingi ya kujengwa kwa kiwanda cha gesi Mtwara. Hawa wakipewa serikali watatutoa tulipo na kutupeleka kwenye neema inayoenda sambamba na utajiri wa raslimali zilizopo

    Page 17 of 18 FirstFirst ... 715161718 LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...