JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

    Report Post
    Page 12 of 18 FirstFirst ... 21011121314 ... LastLast
    Results 221 to 240 of 344
    1. #1
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,171
      Rep Power : 8653305
      Likes Received
      965
      Likes Given
      615

      Default Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Wakuu,

      NECTA wametangaza matokeo tayari.

      Kuyapata matokeo (kama yalivyotangazwa tarehe 18/02/2013), tembelea:

      MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2012 - (Hosted by JamiiForums)

      QT Results 2012 - JamiiForums
      Quote By Andrew Nyerere View Post
      60% ya wanafunzi wafeli mtihani

      Jumatatu, Februari 18, 2013

      MATOKEO ya mtihani wa kidato cha nne uliofanyika mwaka jana yametangazwa. Watahiniwa 240,903 sawa na asilimia 60.6 wamepata sifuri, huku wanafunzi 23,520 tu ambao ni sawa na asilimia 5.16 ndiyo waliofaulu na wengine 103,327 sawa na asilimia 26.02 wamepata daraja la nne.

      Akitangaza matokeo hayo jana, Waziri wa Elimu Dk Shukuru Kawambwa alisema watahiniwa walikuwa 456,137, wa shule wakiwa 397,136 huku wa kujitegemea wakiwa 68,806.

      Kwa mujibu wa matokeo hayo, watahiniwa waliopata daraja la kwanza ni 1,641, wavulana wakiwa 1,073 na wasichana 568, daraja la pili ni 6,453, wavulana wakiwa 4,456 na wasichana 1,997.

      “Matokeo ya mwaka huu yamekuwa mabaya sana, Serikali tunasikitika kutokana na hali hii lakini tuna mipango mbalimbali ya kuhakikisha tunaweza kutatua hili tatizo,” alisema Dk Kawambwa.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]


    2. Yusuph p. Kisunzu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 121
      Rep Power : 394
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Asanteni kunipa matokeo. Samahani nisaidieni kuniangalizia haya.
      S.1842/1213 na S.3813

    3. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,171
      Rep Power : 8653305
      Likes Received
      965
      Likes Given
      615

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By imani ernest View Post
      sasa hayo matokeo nita yaonaje?
      http://www.jamiiforums.com/matokeo2012/olevel.htm
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    4. Nospah's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd May 2012
      Posts : 217
      Rep Power : 443
      Likes Received
      26
      Likes Given
      6

      Default re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Wakuu one za 7 na 8 zipo ngap..? Me cjabahatika kuziona...

    5. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,171
      Rep Power : 8653305
      Likes Received
      965
      Likes Given
      615

      Default Re: NECTA Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Yusuph p. Kisunzu View Post
      Asanteni kunipa matokeo. Samahani nisaidieni kuniangalizia haya.
      S.1842/1213 na S.3813
      S1842 TAWHEED SEMINARY
      DIV-I = 1 DIV-II = 4 DIV-III = 13 DIV-IV = 17 FLD = 7

      S1213-Sijaona shule yenye usajili huu.


      S3813 BWAFUMBA SECONDARY SCHOOL
      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 0 DIV-IV = 4 FLD = 20
      CENTRE POSITION IN ITS CATEGORY(REGIONWISE) 10/11
      CENTRE POSITION IN ITS CATEGORY(NATIONWISE) 547/747

      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    6. Yusuph p. Kisunzu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 121
      Rep Power : 394
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Rogie View Post
      S1842 TAWHEED SEMINARY
      DIV-I = 1 DIV-II = 4 DIV-III = 13 DIV-IV = 17 FLD = 7

      S1213-Sijaona shule yenye usajili huu.


      S3813 BWAFUMBA SECONDARY SCHOOL
      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 0 DIV-IV = 4 FLD = 20
      CENTRE POSITION IN ITS CATEGORY(REGIONWISE) 10/11
      CENTRE POSITION IN ITS CATEGORY(NATIONWISE) 547/747


      sorry nimemisstakeni ilikuwa ni
      S.1843/1213
      hiyo ni namba yote ya mwanafunzi.

    7. JF SMS Swahili

    8. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,171
      Rep Power : 8653305
      Likes Received
      965
      Likes Given
      615

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By wikolo View Post
      Duh naangalia shule moja hapa na hali iko hivi:

      Div1=0
      Div2=1
      Div3=2
      Div4=38
      Zero=63

      Waliofanya mtihani ni 104 na kwa maana hiyo waliofaulu ni 3 tu manake hiyo Div4 ni sawa sawa na sifuri kwa maana kwamba haimuwezeshi mwenye nayo kwenda popote. Hii nchi inaelekea wapi? Hawa watoto 101 watafanya nini baada ya hapa? Na bado wizarani una waziri ambaye anasema serikali ina mikakati ya kukabiliana na hali hiyo!! Mikakati,michakato na kadhalika na kadhalika wakati nchi inateketea, kweli kazi tunayo!

      Hili nalo balaa zaidi.
      REGIST
      ABSENT SAT WITHHELD NO-CA CLEAN DIV I DIV II DIV III DIV IV
      FAILED
      212 8 204 12 0 192
      0 0 5 57 130
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    9. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,171
      Rep Power : 8653305
      Likes Received
      965
      Likes Given
      615

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Quote By Yusuph p. Kisunzu View Post
      sorry nimemisstakeni ilikuwa ni
      S.1843/1213
      Hicho kituo kina jina gani mkuu.. maana hakuna namba hiyo ya usajili
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    10. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,171
      Rep Power : 8653305
      Likes Received
      965
      Likes Given
      615

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Baba_Enock View Post
      Elimu kweli ni Mali

      And still counting.

      There are currently 13265 users browsing this thread. (497 members and 12768 guests)
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    11. Yusuph p. Kisunzu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 121
      Rep Power : 394
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Rogie View Post
      Hicho kituo kina jina gani mkuu.. maana hakuna namba hiyo ya usajili
      jina ni hilohilo na namba ya mwanafunzi ni 0012 kwa hiyo nilitaka matokeo ya S.1842/0012 na huyu wa s.1842/0013 pia 0005

    12. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,539
      Rep Power : 834791
      Likes Received
      2432
      Likes Given
      1994

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Quote By yusuph p. Kisunzu View Post
      jina ni hilohilo na namba ya mwanafunzi ni 0012 kwa hiyo nilitaka matokeo ya s.1842/0012 na huyu wa s.1842/0013 pia 0005
      s1842/0005 f 31 iv civ-f hist-d geo-f e/d/kiislamu-d kisw-c engl-f bio-f b/math-f
      s1842/0006 f 33 iv civ-f hist-f geo-f e/d/kiislamu-d kisw-d engl-f bio-f b/math-f
      s1842/0007 f - abs civ-x hist-x geo-x e/d/kiislamu-x kisw-x engl-x bio-x b/math-x
      s1842/0008 f 31 iv civ-d hist-f geo-f e/d/kiislamu-f kisw-f engl-d phy-f chem-d bio-d b/math-f
      s1842/0009 f 34 fld civ-f hist-f geo-f e/d/kiislamu-f kisw-d engl-f bio-f b/math-f
      s1842/0010 f 35 fld civ-f hist-f geo-f e/d/kiislamu-f kisw-f engl-f bio-f b/math-f
      s1842/0011 f 31 iv civ-f hist-f geo-f e/d/kiislamu-d kisw-d engl-d bio-d b/math-f
      s1842/0012 f 28 iv civ-f hist-d geo-d e/d/kiislamu-d kisw-c engl-d bio-d b/math-f
      s1842/0013 f 34 fld civ-f hist-f geo-f e/d/kiislamu-f kisw-d engl-f bio-f b/math-f
      You Want A Man With A Range Rover While Your Dad Has A Corolla... Be Humble Like Your Mother!!!

    13. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,171
      Rep Power : 8653305
      Likes Received
      965
      Likes Given
      615

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Quote By yusuph p. Kisunzu View Post
      jina ni hilohilo na namba ya mwanafunzi ni 0012 kwa hiyo nilitaka matokeo ya s.1842/0012 na huyu wa s.1842/0013 pia 0005
      s1842/0005 f 31 iv civ-f hist-d geo-f e/d/kiislamu-d kisw-c engl-f bio-f b/math-f
      s1842/0012 f 28 iv civ-f hist-d geo-d e/d/kiislamu-d kisw-c engl-d bio-d b/math-f
      s1842/0013 f 34 fld civ-f hist-f geo-f e/d/kiislamu-f kisw-d engl-f bio-f b/math-f
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    14. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,017
      Rep Power : 7889
      Likes Received
      1362
      Likes Given
      1047

      Default Re: Kwamndolwa secondary school- mmetia aibu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!

      Quote By RICH OIL SHEIKH View Post
      Wengine wanaotia aibu ni hawa hapa. PUMBAFFFFFF

      S2119 HARVEST MISSION SECONDARY SCHOOL


      DIV-I = 0 DIV-II = 2 DIV-III = 5 DIV-IV = 46 FLD = 48



      S0785 DAR-ES-SALAAM CHRISTIAN SEMINARY


      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 1 DIV-IV = 23 FLD = 65


      S1595 ST.AUGUSTINO SECONDARY SCHOOL


      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 0 DIV-IV = 8 FLD = 34.

      WAMEJAA TELE HUMU. PUMBAFFF
      Kwamdolwa is a Catholic owned school, wameitia aibu taasisi kwa reputation ya kazi nzuri katika elimu. Wafunge wajipange vyema, wamuulize Rosmini wanafanyaje etc. Kwa shule za masista kufeli hivyo, afadhali wafunge sio kukusanya hela tu!

    15. Pilato's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2008
      Posts : 61
      Rep Power : 620
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      waislam wamefaulu wangapi na wakristo wangapi , labda twende hivyo ndo itakuwa sawa!

    16. JIDONDOFILA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Posts : 39
      Rep Power : 338
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Naona matokeo haya tusiyangalie kwa udini but ndiyo hli halisi ya watoto wetu.

    17. #235
      Dero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2010
      Location : DSM
      Posts : 308
      Rep Power : 1058697
      Likes Received
      117
      Likes Given
      35

      Default Re: Breaking News:MATOKEO Kidato cha nne tayari

      Quote By andybird314 View Post
      Rogie thanks aisee ila mbona hawajatoa majina wameweka namba
      Nahisi ile issue ya Mwanaasha imewafanya wasitoe majina tena!!

    18. obwato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 1,020
      Rep Power : 651
      Likes Received
      246
      Likes Given
      22

      Default

      Quote By andybird314 View Post
      Rogie thanks aisee ila mbona hawajatoa majina wameweka namba
      Mwaka jana walivyoweka majina Mwanaasha Kikwete akaonekana kaburuza mkia ilileta shida kidogo, sasa na mwaka huu tungemuona wa Mulugo au Nchemba ingekuwaje? Sio issue ya bahati mbaya ni maelekezo toka juu.

    19. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 10,690
      Rep Power : 1303945
      Likes Received
      6459
      Likes Given
      5943

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      kwa namna hii tutegemee zero za kutosha
      andybird314 likes this.
      Mara nyingi wapumbavu hupongezana na kupeana moyo katika mambo ambayo wao wanaona ni sahihi kwao.

    20. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 3,694
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      765
      Likes Given
      393

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Quote By Nicas Mtei View Post
      kwa namna hii tutegemee zero za kutosha
      haya bana piga nikupige
      Kweli kuishi Tanzania kuona mengi

    21. WildCard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2008
      Posts : 6,783
      Rep Power : 2092
      Likes Received
      1983
      Likes Given
      64

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Biashara ya ELIMU inazimaliza secondari za umma. Hii hujuma ya wazi ili Private schools ambazo zinamilikiwa kwa wingi na vigogo kisiasa, serikali, Bunge na mahakama wafanye biashara.

    22. obwato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 1,020
      Rep Power : 651
      Likes Received
      246
      Likes Given
      22

      Default

      Quote By Pilato View Post
      waislam wamefaulu wangapi na wakristo wangapi , labda twende hivyo ndo itakuwa sawa!
      Wana jf tubadili mitazamo yetu tunapojadiri mambo ya maana kwa taifa letu, tunapoingiza mambo ya dini kwenye mambo kama haya tunasababisha migawanyiko bila sababu na kwa mwendo huu mabadiriko tunayoyatamani hayatotokea maana wenyewe hatutaaminiana, kila mtu atamuona wa pembeni yake si mwenzie, tukumbuke yaliyotokea kwenye ujenzi wa mnara wa Babeli, wapenda mabadiriko wanapaswa kuwa na lugha moja tusitenganishwe na ushabiki usio na manufaa.
      Pilato likes this.

    23. JF SMS Swahili

    Page 12 of 18 FirstFirst ... 21011121314 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...