JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

    Report Post
    Page 11 of 18 FirstFirst ... 910111213 ... LastLast
    Results 201 to 220 of 344
    1. #1
      Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,546
      Rep Power : 8653395
      Likes Received
      1101
      Likes Given
      864

      Default Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 NECTA (CSEE)

      Wakuu,

      NECTA wametangaza matokeo tayari.

      Kuyapata matokeo (kama yalivyotangazwa tarehe 18/02/2013), tembelea:

      MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2012 - (Hosted by JamiiForums)

      QT Results 2012 - JamiiForums
      Quote By Andrew Nyerere View Post
      60% ya wanafunzi wafeli mtihani

      Jumatatu, Februari 18, 2013

      MATOKEO ya mtihani wa kidato cha nne uliofanyika mwaka jana yametangazwa. Watahiniwa 240,903 sawa na asilimia 60.6 wamepata sifuri, huku wanafunzi 23,520 tu ambao ni sawa na asilimia 5.16 ndiyo waliofaulu na wengine 103,327 sawa na asilimia 26.02 wamepata daraja la nne.

      Akitangaza matokeo hayo jana, Waziri wa Elimu Dk Shukuru Kawambwa alisema watahiniwa walikuwa 456,137, wa shule wakiwa 397,136 huku wa kujitegemea wakiwa 68,806.

      Kwa mujibu wa matokeo hayo, watahiniwa waliopata daraja la kwanza ni 1,641, wavulana wakiwa 1,073 na wasichana 568, daraja la pili ni 6,453, wavulana wakiwa 4,456 na wasichana 1,997.

      “Matokeo ya mwaka huu yamekuwa mabaya sana, Serikali tunasikitika kutokana na hali hii lakini tuna mipango mbalimbali ya kuhakikisha tunaweza kutatua hili tatizo,” alisema Dk Kawambwa.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]


    2. RICK LOTI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 4th February 2013
      Location : Dar-es-salaam
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      4

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Guys, hii ni balaa inabidi turudi vijijini 2kaokoe jahazi shule za kata!!

    3. Nyasiro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 1,203
      Rep Power : 1653
      Likes Received
      479
      Likes Given
      203

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      asante JF kwa kuhost haya matokeo

    4. iseesa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 943
      Rep Power : 610
      Likes Received
      205
      Likes Given
      53

      Default Re: Kwa matokeo haya, katutapata wasomi tenaaaa

      Quote By Dizonga View Post
      Inasikitisha kuona watoto wanazidi kufeli siku hadi siku na serikali haioneshi jitihada zozote za kujinasua katika janga la kuwa na waliofeli wengi, ninasikitika sana kwa maana wasomi tulio nao ndo hao wanazeeka na tunaowategemea wanafeli mpaka kero, serikali yetu lini mtaamka na kuona sekta ya elimu ni bora?
      Serikali haina MITAALA ya Elimu......(Mbatia, 2013) .....Toa Ushahidi au Kaa Chini Mheshimiwa Mbatia.......(Ndugai, 2013)

    5. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,384
      Rep Power : 3152
      Likes Received
      873
      Likes Given
      1939

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Hali ni mbaya sana,Wizara inawajibika.

    6. taamu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2012
      Location : kusadikika
      Posts : 2,614
      Rep Power : 242809
      Likes Received
      689
      Likes Given
      188

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Rogie View Post
      Ahsante kwa tusi lako.
      hana akili stress si awalaumu necta 'chan nae

    7. Clean9

    8. #206
      Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,562
      Rep Power : 864
      Likes Received
      237
      Likes Given
      189

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Elimu ni janga la kitaifa TANZANIA sijui alaumiwe nani. hao 60% waliopata sifuri kesho ndio haohao wanalalamika maisha magumu serikali haiwajali na kuhatarisha amani ya nchi kwa uandamana wakijidai kudai haki zisizojulikana, na mengi mengineyo. kweli kizazi cha bongo fleva.
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    9. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,546
      Rep Power : 8653395
      Likes Received
      1101
      Likes Given
      864

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By taamu View Post
      hana akili stress si awalaumu necta 'chan nae
      Ahsante mkuu.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    10. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,546
      Rep Power : 8653395
      Likes Received
      1101
      Likes Given
      864

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By Ulimakafu View Post
      Hali ni mbaya sana,Wizara inawajibika.
      Nchi za viongozi wenye busara Waziri angeshajiuzulu lakini sio kwetu sisi ambapo Waziri hajui kama mitihani ya kidato cha 6 imeanza.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    11. wikolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 725
      Rep Power : 643
      Likes Received
      229
      Likes Given
      164

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Duh naangalia shule moja hapa na hali iko hivi:

      Div1=0
      Div2=1
      Div3=2
      Div4=38
      Zero=63

      Waliofanya mtihani ni 104 na kwa maana hiyo waliofaulu ni 3 tu manake hiyo Div4 ni sawa sawa na sifuri kwa maana kwamba haimuwezeshi mwenye nayo kwenda popote. Hii nchi inaelekea wapi? Hawa watoto 101 watafanya nini baada ya hapa? Na bado wizarani una waziri ambaye anasema serikali ina mikakati ya kukabiliana na hali hiyo!! Mikakati,michakato na kadhalika na kadhalika wakati nchi inateketea, kweli kazi tunayo!

    12. RICH OIL SHEIKH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Location : NEWALA/QATAR/DAR ES SALAAM
      Posts : 872
      Rep Power : 609
      Likes Received
      145
      Likes Given
      55

      Default Re: Kwamndolwa secondary school- mmetia aibu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      Fungeni shule mjipange vizuri kwanza. Shame !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!
      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 0 DIV-IV = 1 FLD = 75

      Wengine wanaotia aibu ni hawa hapa. PUMBAFFFFFF

      S2119 HARVEST MISSION SECONDARY SCHOOL


      DIV-I = 0 DIV-II = 2 DIV-III = 5 DIV-IV = 46 FLD = 48


      S0785 DAR-ES-SALAAM CHRISTIAN SEMINARY


      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 1 DIV-IV = 23 FLD = 65


      S1595 ST.AUGUSTINO SECONDARY SCHOOL


      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 0 DIV-IV = 8 FLD = 34.

      WAMEJAA TELE HUMU. PUMBAFFF
      CHUAKACHARA likes this.
      Once more into the fray
      Into the last good fight I’ll ever know
      Live or die on this day
      Live or die on this day

    13. RICH OIL SHEIKH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Location : NEWALA/QATAR/DAR ES SALAAM
      Posts : 872
      Rep Power : 609
      Likes Received
      145
      Likes Given
      55

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      S4197 efatha secondary school div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 7 div-iv = 59 fld = 274

      s4110 bishop nkola secondary school div-i = 0 div-ii = 1 div-iii = 3 div-iv = 31 fld = 17

      s4011 st agathon secondary school div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 1 div-iv = 16 fld = 46

      s3965 iringa adventist secondary school div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 0 div-iv = 13 fld = 30

      s3785 sister irene secondary school div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 2 div-iv = 13 fld = 18

      s3104 engarenarok tetrat lutheran secondary school div-i = 0 div-ii = 1 div-iii = 1 div-iv = 20 fld = 14

      s2342 stamaria salome secondary school div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 2 div-iv = 16 fld = 16

      s2119 harvest mission secondary school div-i = 0 div-ii = 2 div-iii = 5 div-iv = 46 fld = 48

      s1684 st michael secondary school div-i = 0 div-ii = 2 div-iii = 8 div-iv = 44 fld = 8

      s1600 bishop durning high school div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 2 div-iv = 20 fld = 19

      s1595 st.augustino secondary school div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 0 div-iv = 8 fld = 34

      s0785 dar-es-salaam christian seminary div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 1 div-iv = 23 fld = 65 .


      Toa boriti kwenye jicho lako
      Last edited by RICH OIL SHEIKH; 19th February 2013 at 11:27.
      Once more into the fray
      Into the last good fight I’ll ever know
      Live or die on this day
      Live or die on this day

    14. Muonwa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 12th November 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Kunaumuimu wa serekali kufuta shule za kata hili kuongeza ushindani kwa wanafunzi. Hili kuondokana na haibu hii

    15. #213
      Aza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2010
      Location : popote
      Posts : 1,576
      Rep Power : 811
      Likes Received
      153
      Likes Given
      314

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      aisee matokeo haya sio kabisa,labda miaka ijayo watafaulu
      apa nawaza uyu dogo sasa nimfanyie nini
      A 'parliament' is not only made up of our dear politicians,but is also a group of owls.
      The greedy people are the victims to the evil people.

    16. Ebrah ibn Abu Farouq's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th February 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      kwanini waislam wanafeli sana au sisi hatuna akili? hapana jiangalie ndalichako na kamati yako

    17. Baba_Enock's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Location : "On-board MH370"
      Posts : 6,241
      Rep Power : 2047
      Likes Received
      1426
      Likes Given
      1589

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Elimu kweli ni Mali

      There are currently 12730 users browsing this thread. (504 members and 12226 guests)

      "
      Msidanganyike; Mazungumzo mabaya huharibu tabia njema. "

    18. dorisvety's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd January 2011
      Posts : 23
      Rep Power : 491
      Likes Received
      3
      Likes Given
      16

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      Quote By yusuph p. Kisunzu View Post
      nisaidieni kuangalia hii namba s.1875/007 na overall ya s.3812
      csee 2012 examination results


      s3812 buna secondary school


      div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 0 div-iv = 9 fld = 95



      csee 2012 examination results


      s1875 ishimwe secondary school


      div-i = 0 div-ii = 3 div-iii = 23 div-iv = 81 fld = 24

    19. salimmauly's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th February 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      ila matokeo yanuma sana! hivi kwanini vijana wetu wanafeli sana, hivi ni kwanini lakini au shoo zinakuwa nyingi sana.... inauma! ukiangalia wengi wao ni watoto wa kajamba nani, aaaaaahhhh mhhh inauma sana

    20. RICH OIL SHEIKH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Location : NEWALA/QATAR/DAR ES SALAAM
      Posts : 872
      Rep Power : 609
      Likes Received
      145
      Likes Given
      55

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      HONGERENI.. Ongezea na haya mengine

      S1589 MWANZA BAPTIST SECONDARY SCHOOL


      DIV-I = 0 DIV-II = 1 DIV-III = 7 DIV-IV = 33 FLD = 21



      S4769 ST. CECILIA SECONDARY SCHOOL


      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 1 DIV-IV = 7 FLD = 19



      S4465 QUEEN MARY'S SECONDARY SCHOOL


      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 1 DIV-IV = 5 FLD = .


      Ukiwa unapata lunch shushia na hii



      S4509 DR. WILBROAD SLAA SECONDARY SCHOOL


      DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 0 DIV-IV = 17 FLD = 22

      Once more into the fray
      Into the last good fight I’ll ever know
      Live or die on this day
      Live or die on this day

    21. Supervisor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2010
      Posts : 408
      Rep Power : 577
      Likes Received
      130
      Likes Given
      15

      Default

      Quote By Rogie View Post
      Wakuu,

      NECTA wametangaza matokeo tayari.

      Kuyapata matokeo, tembelea:

      MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2012 - (Hosted by JamiiForums)

      QT Results 2012 - JamiiForums
      Hii wizara u-Mulugo umezidi sasa. Kweli Kawambwa anahakika waliopata zero ni asilimia 60.1 kweli? Jamani mimi nimechua namba ya waliopata zero nikagawanya na idadi ya wote nimepata 52.8% sasa hizo 60.1 kazipata wapi?

    22. imani ernest's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th January 2013
      Posts : 95
      Rep Power : 400
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default Re: NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

      sasa hayo matokeo nita yaonaje?

    23. Kansime

    Page 11 of 18 FirstFirst ... 910111213 ... LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...