JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Udini Wizara ya Elimu

    Report Post
    Page 6 of 9 FirstFirst ... 45678 ... LastLast
    Results 101 to 120 of 167
    1. Gongagonga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd September 2009
      Posts : 26
      Rep Power : 572
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Udini Wizara ya Elimu

      Wizara ya Elimu inayoongozwa na Alhaj Jumanne Maghembe (MB) akisaidiwa na Hajjat Mwantum Mahiza (MB) hivi karibuni kumekuwa na malalamiko ya upendeleo hususan katika ugawaji wa Scholarship za kwenda kusoma nje. Katibu mkuu wa wizara hii ni Alhaj Khamis Dihenga

      Jamaa yangu wa karibu wizarani kanitonya kuwa jamaa wana mkakati wa kusomesha vijana wao wengi iwezekanavyo eti wameonewa sana na sasa ni zamu yao.

      Kimsingi hakuna tatizo waislamu kupata nafasi hizo, lakini hata kama kuna mkristo kazidi sifa bado anakatwa ili nafasi apewe muislamu hapo ndio tatizo langu lilipo.

      Jamani hili taifa lnakwenda wapi sasa haya mambo kwa si ya kuya zarau kuna njama za kuisilimisha nchi hii.

      Mimi namshangaa JK iweje wizara moja aweke waislamu watupu? kuna kitu kinapikwa hapa tuwe macho
      Last edited by Gongagonga; 1st October 2009 at 20:01.


    2. Muuza Maandazi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th August 2009
      Posts : 40
      Rep Power : 581
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By Waberoya View Post
      Huwa napata kichefuchefu kumwona mwislamu wenye elimu ngau ya kuweza kusurf kutojitambua na kutoeleza tatizo ni nini?




      HATA KAMA LEO MKAPEWA UONGOZI WOOOTE NA NGAZI ZOTE HAPA NCHINI, KATIKA REAL WORLD YA GLBALISATION AND COMPETITION BADO HAMTAWEZA KU-COMPETE, HII ITAWAFANYA MUWE VIONGOZI MKIONGOZWA NA WENYE ELIMU!!!



      Ukiwa mdini siku zote utashindwa kuona taswira halisi ya mambo yanavokwenda ndo maana aloleta thread bado anaamin waislamu hawakusoma ndo maana hawawezi kuongoza wizara wala nchi...anasahau kuwa maghembe ni profesa. huu ni ubalakala. wapo waislamu wamesoma na wanaendelea kusoma na siku zote watafanya vizuri kazini,

    3. Muuza Maandazi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th August 2009
      Posts : 40
      Rep Power : 581
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By HM Hafif View Post
      Wagalatia ni watu hatari sana hapa Tanzania. Kila kitu wapewe wao na akipewa mwingine basi nongwa.

      Tunataka haki zetu
      alozea kudhulumu hapendi kuona haki yatendeka...siku haki ikitendeka ataiita dhuluma...hawa jamaa walizoea kupendelewa sasa haki inatendeka wanakimbilia vigezo vya kidini...kweli mzoea vya kunyonga vya kuchinja haviwezi

    4. Geeque's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2007
      Posts : 893
      Rep Power : 859
      Likes Received
      18
      Likes Given
      4

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By Mpogoro View Post
      Mambo ya dini huwa hayanisumbui sana ila naamini pia kuwa toka Kikwete aingia madarakani waislamu wamepewa nafasi nyingi za juu kuliko wakristu....yaani appointments nyingi zilizofanywa kwa kipindi cha hivi karibuni ni za waislamu.

      Ila haina tatizo sana kwa kuwa si rahisi kushindana na Kristu...
      Unajua wakati mwingine ni vizuri watu wa JF tukawa tunaandika vitu tukiambatanisha na ushahidi, lakini pia ni muhimu zaidi kwa baadhi ya members kuandika vitu kwa kutumia akili zaidi kuliko hisia kali za kipumbavu zilizojaa ubaguzi wa kidini. Nadhani utatusaidia wengi hapa kama utakuja na ushahidi kuliko kukaa kwenye keyboard yako nyumbani na kuandika pumba ambazo zinakujia kichwani.

      Udini ndio kitu kinachoweza kuiangusha Tanzania, kwa sababu kuna watu wanadhani wako entitled kuwa kwenye nafasi za juu za uongozi, wako entitled kuwa kwenye nafasi mbalimbali za uongozi katika idara na wizara mbalimbali. Hali hii isipobadilika vichwani mwa baadhi ya watu, sitoshangaa umoja wa Tanzania ukitetereka. Entitlement ni kitu kibaya sana.

    5. Zawadi Ngoda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2009
      Posts : 1,941
      Rep Power : 961
      Likes Received
      130
      Likes Given
      130

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By MwanaFalsafa1 View Post

      Tanzania takwimu ni tatizo kubwa sana. kwa hiyo kupata uwiano wa Wakristo na Waislamu serikalini ni vigumu sana. Ila kwa bahati mbaya au nzuri kwa huku kwetu ni rahisi sana kujua dini ya mtu kwa kuangalia jina lake. Hapa chini nitaorodhesha wabunge wa Tanzania na majimbo yao. Naomba upige mahesabu uone kama inafika hiyo 75% uliyo itaja hapo juu.


      Tanzanian Members of Parliament, in alphabetical order

      Name Constituency Party Cabinet Position (if any)
      Anna Margareth Abdallah Special Seat (Women) CCM
      Mohamed Rished Abdallah Pangani CCM
      Maida Hamad Abdallah Special Seat (Women) CCM
      Mohammed Abdi Abdulaziz Lindi Mjini CCM
      Bahati Ali Abeid Special Seat (Women) CCM
      Khadija Salum Ally Al-Qassmy Special Seat (Women) CUF
      Fatma Othman Ali Special Seat (Women) CCM
      Ali Haji Ali Zanzibar House of Representatives CCM
      Dr. Ali Tarab Ali Konde CUF
      Aziza Sleyum Ally Special Seat (Women) CCM
      Ame Pandu Ame Nungwi CCM
      Kheri Khatib Ameir Matemwe CCM
      Ameir Ali Ameir Fuoni CCM
      Said Amour Arfi Mpanda Kati CHADEMA
      Rostam Abdulrasul Azizi Igunga CCM
      Idd Mohamed Azzan Kinondoni CCM
      Nuru Awadhi Bafadhili Special Seat (Women) CUF
      Faida Mohamed Bakar Special Seat (Women) CCM
      Abubakar Khamis Bakary Zanzibar House of Representatives CUF
      Prof. Feethan Filipo Banyikwa Ngara CCM
      Elizabeth Nkunda Batenga Special Seat (Women) CCM
      Joel Nkaya Bendera Korogwe Mashariki CCM Deputy Minister of Information, Culture, and Sports
      Gosbert Begumisa Blandes Karagwe CCM
      Felister Aloyce Bura Special Seat (Women) CCM
      Dr. Batilda Salha Burian Special Seat (Women) CCM Minister of state, environment
      Dr. Cyril August Chami Moshi Vijijini CCM Deputy Minister of Trade and Industry
      Hazara Pindi Chana Special Seat (Women) CCM
      Ania Said Chaurembo Special Seat (Women) CUF
      Dr. Raphael Masunga Chegeni Busega CCM
      Andrew John Chenge Bariadi Magharibi CCM
      Gideon Asimulike Cheyo Ileje CCM
      John Momose Cheyo Bariadi Mashariki UDP
      Hezekiah Ndahani Chibulenje Chilonwa CCM Deputy Minister of Infustructure
      Mathias Meinrad Chikawe Nachingwea CCM Minister of Justice and Constitutional Affairs
      Capt. John Zefania Chiligati Manyoni Mashariki CCM Minister of Lands and Human Settlements
      Diana Mkumbo Chilolo Special Seat (Women) CCM
      Samuel Mchele Chitalilo Buchosa CCM
      Christopher Kajoro Chiza Buyungu CCM
      Mohammed Amour Chombon Magomeni CCM
      Dr. Maua Abeid Daftari Special Seat (Women) CCM Deputy Minister Science technology and communication
      Dr. David Mathayo David Same Magharibi CCM Deputy Minister of Agriculture, Food Security, and Cooperatives
      Paschal Constantine Degera Kondoa South CCM
      Mohammed Gulam Dewji Singida Mjini CCM
      Hasnain Gulamabbas Dewji Kilwa Kusini CCM
      Anthony Mwandu Diallo Ilemela CCM
      Meryce Mussa Emmanuel Special Seat (Women) CUF
      Bakari Shamis Faki Ole CUF
      Col. Saleh Ali Farrah Raha Leo CCM
      Fatma Abdulhabib Fereji Zanzibar House of Representatives CUF
      Stephen Jones Galinoma Kalenga CCM
      Dr. Zainab Amir Gama Kibaha CCM
      Josephine Johnson Genzabuke Special Seat (Women) CCM
      Hawa Abdulrahman Ghasia Mtwara Vijijini CCM Minister of Public Service and Management
      Dr. Haji Mwita Haji Muyuni CCM
      Ali Juma Haji Chaani CCM
      Zuleikha Yunus Haji Special Seat (Women) CCM
      Hemed Mohammed Hemed Chonga CUF
      Maria Ibeshi Hewa Special Seat (Women) CCM
      Parmukh Singh Hoogan Kikwajuni CCM
      Ambassador Seif Ali Iddi Kitope CCM Deputy Minister of Foreign Affairs and International Relations
      Yahya Kassim Issa Chwaka CCM
      Issa Kassim Issa Mpendae CCM
      Athumani S. Janguo Kisarawe CCM
      Asha Mshimba Jecha Special Seat (Women) CCM
      Mwadini Abbas Jecha Wete CUF
      Shoka Khamis Juma Micheweni CUF
      Riziki Omar Juma Special Seat (Women) CUF
      Rajab Ahmad Juma Tumbatu CCM
      Gaudentia Mugosi Kabaka Special Seat (Women) CCM Deputy Minister of Education
      Siraju Juma Kaboyonga Tabora Mjini CCM
      Phares Kashemeza Kabuye Biharamulo Magharibi TLP
      Mgeni Jadi Kadika Special Seat (Women) CUF
      Ambassador Hamis Suedi Kagasheki Bukoba Mjini CCM
      Janet Bina Kahama Special Seat (Women) CCM
      Charles Muguta Kajege Mwibara CCM
      Dr. Diodorus Buberwa Kamala Nkenge CCM Minister of East African Cooperation
      Prof. Juma Athuman Kapuya Urambo Magharibi CCM Minister of Labour, Employment and youth development
      Nazir Mustafa Karamagi Bukoba Vijijini CCM
      Teddy Louise Kasella-Bantu Bukene CCM
      Mariam Reuben Kasembe Special Seat (Women) CCM
      Eustace Osler Katagira Kyerwa CCM
      Dr. Shukuru Jumanne Kawambwa Bagamoyo CCM Minister of Infustructure
      Vita Rashid Kawawa Namtumbo CCM
      Gaudence Cassian Kayombo Mbinga Mashariki CCM
      Charles N. Keenja Ubungo CCM
      Yono Stanley Kevela Njombe Magharibi CCM
      Salim Abdallah Khalfan Tumbe CUF
      Khalifa Suleiman Khalifa Gando CUF
      Salim Hemed Khamis Chambani CUF
      Vuai Abdallah Khamis Magogni CCM
      Mwajuma Hassan Khamis Special Seat (Women) CUF
      Abdisalaam Issa Khatib Makunduchi CCM
      Hassan Rajab Khatib Amani CCM
      Muhammed Seif Khatib Uzini CCM Minister of state, union affairs
      Dr. Aisha Omar Kigoda Special Seat (Women) CCM Deputy Minister of Health and Social Welfare
      Dr. Abdallah Omar Kigoda Handeni CCM
      Hassan Chande Kigwalilo Liwale CCM
      Felix Ntibenda Kijiko Muhambwe CCM
      Estherina Julio Kilasi Mbarali CCM
      Juma Hassan Killimbah Iramba Magharibi CCM
      Aloyce Bent Kimaro Vunjo CCM
      Halima Omar Kimbau Special Seat (Women) CCM
      Fuya Godwin Kimbita Hai CCM
      Paul Peter Kimiti Sumbawanga Mjini CCM
      Mkiwa Adam Kimwanga Special Seat (Women) CUF
      Rosemary Kasimbi Kirigini Special Seat (Women) CCM
      Grace Sindato Kiwelu Special Seat (Women) CHADEMA
      Capt. John Damiano Komba Mbinga Magharibi CCM
      Celina Ompeshi Kombani Ulanga Mashariki CCM Minister of Regional Administration and Local Government
      Anna Maulidah Komu Special Seat (Women) CHADEMA
      Suleiman Omar Kumchaya Lulindi CCM
      William Jonathan Kusila Bahi CCM
      Omar Shabani Kwaangw' Babati Mashariki CCM
      Michael Lekule Laizer Longido CCM
      James Daudi Lembeli Kahama CCM
      Castor Raphael Ligallama Kilombero CCM
      Devota Mkuwa Likokola Special Seat (Women) CCM
      Dr. Festus Bulugu Limbu Magu CCM
      Benedict Kiroya Losurutia Kiteto CCM
      Sameer Ismail Lotto Morogoro Kusini-Mashariki CCM
      Edward Ngoyai Lowassa Monduli CCM
      George Malima Lubeleje Mpwapwa CCM
      Emmanuel Jumanne Luhahula Bukombe CCM
      William Vangimembe Lukuvi Ismani CCM
      Riziki Said Lulida Special Seat (Women) CCM
      Anna Richard Lupembe Special Seat (Women) CCM
      John Paul Lwanji Manyoni Magharibi CCM
      Clemence Beatus Lyamba Mikumi CCM
      Susan Anselm Jerome Lyimo Special Seat (Women) CHADEMA
      Ernest Gakeya Mabina Geita CCM
      Joyce Nhamanilo Machimu Special Seat (Women) CCM
      Ephraim Nehemia Madeje Dodoma Mjini CCM
      Prof. Jumanne Abdallah Maghembe Mwanga CCM Minister of Education
      Fatma Mussa Maghimbi Chake Chake CUF
      John Pombe Joseph Magufuli Biharamulo Mashariki CCM Minister of livestock and fisheries
      Dr. Milton Makongoro Mahanga Ukonga CCM Deputy Minister of Labour
      Dr. Binilith Satano Mahenge Makete CCM
      Mwanatumu Bakari Mahiza Special Seat (Women) CCM Deputy Minister of Education
      Ezekiel Magolyo Maige Msalala CCM
      Anne Semamba Makinda Njombe Kusini CCM
      Jackson Muvangila Makwetta Njombe Kaskazini CCM
      Benito William Malangalila Mufindi Kusini CCM
      John Samwel Malecela Mtera CCM
      Anne Kilango Malecela Same Mashariki CCM
      Adam Kighoma Ali Malima Mkuranga CCM
      Halima Mohammed Mamuya Special Seat (Women) CCM
      Ramadhani Athumani Maneno Chalinze CCM
      Stella Martin Manyanya Special Seat (Women) CCM
      Vedastusi Mathayo Manyinyi Musoma Mjini CCM
      Philip Sang'ka Marmo Mbulu CCM Minister of state, parliamentary affairs
      Abdul Jabiri Marombwa Kibiti CCM
      Lawrence Kego Masha Nyamagana CCM Minister of home Affairs
      Wilson Mutagaywa Masilingi Muleba South CCM
      Masolwa Cosmas Masolwa Bububu CCM
      Haroub Said Masoud Koani CCM
      Janeth Mourice Massaburi Special Seat (Women) CCM
      Joyce Martin Masunga Special Seat (Women) CCM
      Zubeir Ali Maulid Kwamtipura CCM
      Lucy Thomas Mayenga Special Seat (Women) CCM
      Kiumbwa Makame Mbaraka Special Seat (Women) CCM
      Salome Joseph Mbatia Special Seat (Women) CCM Deceased
      Monica Ngezi Mbega Iringa Mjini CCM
      Mwanne Ismaily Mchemba Special Seat (Women) CCM
      Halima James Mdee Special Seat (Women) CHADEMA
      Zakia Hamdani Meghji Nominated by the President CCM
      Bernard Kamillius Membe Mtama CCM Minister of foreign affairs
      Mariam Salum Mfaki Special Seat (Women) CCM
      Feteh Saad Mgeni Bumbwini CCM
      Jenista Joakim Mhagama Peramiho CCM
      Laus Omar Mhina Korogwe Vijijini CCM
      Zabein Muhaji Mhita Kondoa Kaskazini CCM
      Fatma Abdallah Mikidadi Special Seat (Women) CCM
      Mohamed Hamisi Missanga Singida Kusini CCM
      Margreth Agness Mkanga Special Seat (Women) CCM
      Dunstan Daniel Mkapa Nanyumbu CCM
      Nimrod Elirehema Mkono Musoma Vijijini CCM
      Capt. George Huruma Mkuchika Newala CCM
      Mustafa Haidi Mkulo Kilosa CCM Minister of Finance
      Rita Louise Mlaki Kawe CCM
      Martha Mosses Mlata Special Seat (Women) CCM
      Dr. Charles Ogessa Mlingwa Shinyanga Mjini CCM
      Lediana Mafuru Mng'ong'o Special Seat (Women) CCM
      Mohamed Habib Juma Mnyaa Mkanyageni CUF
      Ali Ameir Mohamed Donge CCM
      Hamad Rashid Mohamed Wawi CUF
      Mohamed Aboud Mohamed Nominated by the President CCM Deputy Minister of Public Security and Safety
      Salim Yussuf Mohamed Kojani CUF
      Elisa David Mollel Arumeru Magharibi CCM
      Ambassador Gertrude Ibengwe Mongella Ukerewe CCM
      Amina Chifupa Mpakanjia Special Seat (Women) CCM (Deceased)
      Dr. Samson Ferdinand Mpanda Kilwa Kaskazini CCM
      Benson Mwailugula Mpesya Mbeya Mjini CCM
      Luhaga Joelson Mpina Kisesa CCM
      Kilontsi Muhama Mporogomyi Kasulu Magharibi CCM
      Basil Pesambili Mramba Rombo CCM
      Felix Christopher Mrema Arusha CCM
      Raynald Alfons Mrope Masasi CCM
      Dr. Ibrahim Said Msabaha Kibaha Vijijini CCM
      Ruth Blasio Msafiri Muleba Kaskazini CCM
      Manju Salum Omar Msambya Kigoma South CCM
      Dr. James Alex Msekela Tabora Kaskazini CCM
      Ambassador Abdi Hassan Mshangama Lushoto CCM
      Mgana Izumbe Msindai Iramba Mashariki CCM
      Prof. Peter Mahamudu Msolla Kilolo CCM Minister of Communication, Science and Technology
      Mwinchoum Abdulrahman Msomi Kigamboni CCM
      Herbert James Mtangi Muheza CCM
      Abbas Zuberi Mtemvu Temeke CCM
      Prof. Idris Ali Mtulia Rufiji CCM
      Mudhihir Mohamed Mudhihir Mchinga CCM
      Joseph James Mungai Mufindi Kaskazini CCM
      James Philipo Musalika Nyang'hwale CCM
      Bernadeta Kasabago Mushashu Special Seat (Women) CCM
      Dorah Herial Mushi Special Seat (Women) CCM
      Mossy Suleiman Mussa Mfenesini CCM
      Omar Sheha Mussa Chumbuni CCM
      Dr. Harrison George Mwakyembe Kyela CCM
      Prof. David Homeli Mwakyusa Rungwe Magharibi CCM Minister of Health and Social Welfare
      Prof. Raphael Benedict Mwalyosi Ludewa CCM
      Victor Kilasile Mwambalaswa Lupa CCM
      Ludovick John Mwananzila Kalambo CCM
      Mbaruk Kassim Mwandoro Mkinga CCM
      Prof. Mark James Mwandosya Rungwe Mashariki CCM Minister water and irrigation
      Thomas Abson Mwang'onda Nominated by the President CCM
      Shamsa Selengia Mwangunga Special Seat (Women) CCM Minister of Natural Resources
      Aggrey Deaisile Joshua Mwanri Siha CCM
      Johnson Paulo Mathias Mwanyika Attorney General CCM Attorney General
      Harith Bakari Mwapachu Tanga CCM Minister of Public Security and Safety
      Hamza Abdallah Mwenegoha Morogoro Kusini CCM
      Savelina Silvanus Mwijage Special Seat (Women) CUF
      Dr. Hussein Ali Mwinyi Kwahani CCM Minister of Defence
      Omar Ali Mzee Kiwani CUF
      Omar Yussuf Mzee Kiembesamaki CCM Deputy Minister of Finance
      Dr. Chrisant Majiyatanga Mzindakaya Kwela CCM
      Juma Suleiman N'hunga Dole CCM
      Dr. Mary Michael Nagu Hanang CCM Minister of Industries, Trade, and Marketing
      Damas Pascal Babati Magharibi CCM
      Dr. Emmanuel John Nchimbi Songea Mjini CCM Deputy Minister of Defence
      Richard Mganga Ndassa Sumve CCM
      Philemon Ndesamburo Moshi Mjini CHADEMA
      Job Yustino Ndugai Kongwa CCM
      Sigifrid Seleman Ng'itu Ruangwa CCM
      Dr. Juma Alifa Ngasongwa Ulanga Magharibi CCM Minister of Planning, Economy and Empowerment
      William Mganga Ngeleja Sengerema CCM
      Kingunge Ngombale-Mwiru Nominated by the President CCM
      Cynthia Hilda Ngoye Special Seat (Women) CCM
      Hadija Saleh Ngozi Nominated by the President CCM
      Brg. Gen. Hassan Athumani Ngwilizi Mlalo CCM
      Dr. Omari Mzeru Nibuka Morogoro Mjini CCM
      Juma Abdallah Njwayo Tandahimba CCM
      Sijapata Fadhili Nkayamba Special Seat (Women) CCM
      Said Juma Nkumba Sikonge CCM
      Dr. Lucy Sawere Nkya Special Seat (Women) CCM
      Daniel Nicodem Nsanzugwanko Kasulu Mashariki CCM
      Tatu Musa Ntimizi Igalula CCM
      Lazaro Samuel Nyalandu Singida North CCM
      Ponsiano Damiano Nyami Nkasi CCM
      Richard Said Nyaulawa Mbeya Vijijini CCM
      Esther Kabadi Nyawazwa Special Seat (Women) CCM
      Christopher Olonyokie Ole-Sendeka Simanjiro CCM
      Juma Omar Said Mtambwe CUF
      Lucy Fidelis Owenya Special Seat (Women) CHADEMA
      Ussi Ame Pandu Mtoni CCM
      Mizengo Kayanza Peter Pinda Mpanda Mashariki CCM PRIME MINISTER
      Mwaka Abdulrahaman Ramadhan Special Seat (Women) CCM
      Shally Josepha Raymond Special Seat (Women) CCM
      Mhonga Said Ruhwanya Special Seat (Women) CHADEMA
      Kabuzi Faustine Rwilomba Busanda CCM
      Suleiman Ahmed Saddiq Mvomero CCM
      Mwanakhamis Kassim Said Special Seat (Women) CCM
      Mohamed Ali Said Mgogoni CUF
      Magdalena Hamis Sakaya No Constituency CUF
      Bujiku Philip Sakila Kwimba CCM
      Kidawa Hamid Salehe Special Seat (Women) CCM
      Masoud Abdallah Salim Mtambile CUF
      Ali Said Salim Ziwani CUF
      Salum Khamis Salum Meatu CCM
      Ahmed Ally Salum Solwa CCM
      Ibrahim Mohamed Sanya Mji Mkongwe CUF
      Prof. Philemon Mikol Sarungi Rorya CCM
      Ali Khamis Seif Mkoani CUF
      Lucas Lumambo Selelii Nzega CCM
      Haji Juma Sereweji Mwanakwerekwe CCM
      Peter Joseph Serukamba Kigoma Mjini CCM
      Ahmed Mabkhut Shabiby Gairo CCM
      Abdulkarim Esmail Hassan Shah Mafia CCM
      William Hezekia Shellukindo Bumbuli CCM
      Beatrice Matumbo Shellukindo Kilindi CCM
      Jacob Dalali Shibiliti Misungwi CCM
      John Magale Shibuda Maswa CCM
      Dr. Guido Gorogolio Sigonda Songwe CCM
      Sophia Mattayo Simba Nominated by the President CCM Minister of State, good governance
      George Boniface Simbachawene Kibakwe CCM
      Mohamed Said Sinani Mtwara Mjini CCM
      Margaret Simwanza Sitta Special Seat (Women) CCM Minister of gender, women and children affairs
      Samuel John Sitta Urambo Mashariki CCM
      Dr. Luka Jelas Siyame Mbozi Magharibi CCM
      Dr. Wilbrod Peter Slaa Karatu CHADEMA
      Mohammed Rajab Soud Jang'ombe CCM
      Ali Haroon Suleiman Zanzibar House of Representatives CCM
      Jeremiah Solomon Sumari Arumeru Mashariki CCM Deputy Minister of Finance
      Abdallah Salum Sumry Mpanda Magharibi CCM
      Eliatta Nandumpe Switi Special Seat (Women) CCM
      Hafidh Ali Tahir Dimani CCM
      Fatma Abdalla Tamim Zanzibar House of Representatives CCM
      Kaika Saning'o Telele Ngorongoro CCM
      Fred Mpendazoe Tungu Kishapu CCM
      Martha Jachi Umbulla Special Seat (Women) CCM
      Zaynab Matitu Vulu Special Seat (Women) CCM
      Anastazia James Wambura Special Seat (Women) CCM
      Chacha Zakayo Wangwe Tarime CHADEMA
      Dr. James Mnanka Wanyancha Serengeti CCM
      Stephen Masato Wasira Bunda CCM Minister of Agriculture
      Godfrey Weston Zambi Mbozi Mashariki CCM
      Mwanawetu Said Zarafi Special Seat (Women) CUF
      Kabwe Zuberi Zitto Kigoma Kaskazini CHADEMA
      Mzee Ngwali Zubeir Mkwajuni CCM
      Mussa Azan Zungu Ilala CCM

      By the way naomba msaada ya wapi umepata takwimu za ajira serikalini na wanafunzi wa vyuo vikuu.
      Hesabu mwenyewe na utupe hesabu. Kumbuka 75% niliandika ni wabunge wakristo wa TZ bara. Nilifanya hivyo kwa sababu wao wana ZEC Nasi tuna yetu. Zingatia kuwa nilangalia Wabunge na sio baraza la wawakilishi.

    6. JokaKuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2006
      Posts : 8,421
      Rep Power : 7574
      Likes Received
      4711
      Likes Given
      6286

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      ..nadhani kuna watu wanajua kukusanya data lakini kuzichambua na kuzitafsiri ni tatizo kubwa sana.

      ..ningependa sana tuletewe data zinazoonyesha matumizi ya kila dhehebu ktk sekta ya elimu. hiyo itasaidia sana kujua hali yetu itakuwa vipi 15 to 20 yrs frm now.

    7. Mkandara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2006
      Location : T dot
      Posts : 14,692
      Rep Power : 23508
      Likes Received
      6251
      Likes Given
      5596

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Kusoma na kuchangia mada hii ni kushiriki ktk UDINI....
      Exploration of reality

    8. MwanaFalsafa1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Posts : 5,599
      Rep Power : 9984
      Likes Received
      717
      Likes Given
      504

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By Zawadi Ngoda View Post
      Hesabu mwenyewe na utupe hesabu. Kumbuka 75% niliandika ni wabunge wakristo wa TZ bara. Nilifanya hivyo kwa sababu wao wana ZEC Nasi tuna yetu. Zingatia kuwa nilangalia Wabunge na sio baraza la wawakilishi.
      Wabunge nimeweka na majimbo yao yana julikana kuwa ni ya Bara au wapi. Kabla sija hesabu na kucalculate nakuomba tena uhesabu idadi hizo na tuone kama wabunge wa Bara ni 75% hapa nataka kukuweka on record ili tutumie kama reference baadae.

      Pia kumbuka wabunge huchaguliwa na wananchi. Sasa udini hapo unatoka wapi? Idadi kubwa ya wabunge ni wa CCM na hao mpaka kupitishwa kugombea kupitia chamachao ni lazima vile vile waende kwa wananchi. Kwa hiyo sielewi pia logic yako ya udini kwenye idadi ya wabunge.

      So tuende logically hapa. Kama kweli idadi ya wabunge wakristo Tanzania bara ni 75%(nasema kama maana saurce ya wabunge niliyo leta inaonyesha picha tofauti) na Tanzania Bara idadi ya Waislamu ni wengi kwa asilimia kadhaa kuliko wakristo hiyo ina maanisha nini? Utakacho kuwa una thibitisha wewe ni kwamba kuna sehemu zina majority Muslims lakini bado waka chagua mbunge Mkristo. Sasa hapo udini upo wapi?

      Mwisho kabisa ulitoa takwimu kuhusu ajira serikalini na idadi ya wanafunzi wa vyuo vikuu. Nimekuomba source ya hizo takwmiu toangalia authenticity yake bado haujatoa. Usipo toa source basi hizo takwimu nita amini kwamba ume zitoa tu kichwani. Please tupe saurce ya takwimu zako.
      Last edited by MwanaFalsafa1; 2nd October 2009 at 23:26.

    9. kanda2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2007
      Posts : 1,366
      Rep Power : 966
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By peasant View Post
      kanda2
      hiki ni kituko! Unaweza kuniambia umejuaje kwamba hao waliokuwa shortlisted ni wakristo? Au kwa kuwa hawaitwi akina mohammed, athuman, khamis, ahmed, zainab, aziza, etc?!! Kwanini usifikiri kuwa ni waislamu au wapagani wasioamini hizo dini mbili (ukristo na uislam)? Nina rafiki zangu wengi wenye majina ya "kizungu" (english names) na wenye majina ya kiarabu (arabic names) ambao ni atheists, kwa watu kama utakuwa hujawatendea haki kuwapandikizia dini wasizoamini kama ulivyofanya hapo juu! Nafikiri ni vema ukaomba radhi kwani naamini kwa 100% hauwajui hao watu na ulichofanya ni kinyume na misingi ya dini yoyote unayoamini wewe!

      kwani aliyeanzisha mada hii aliposema kuwa mwantum mahiza,professor dihenga na jumanne maghembe walijuaje kama ni waislam? Mliwatendea haki hawa? Ndio misingi ya dini mnayoiamini? Swali hili ungemuuliza muanzisha mada.
      kifupi mimi nimefanya utafiti sikukurupuka.

    10. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,990
      Rep Power : 429502199
      Likes Received
      23104
      Likes Given
      23532

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By Abdulhalim View Post
      Nadhani hujaelewa.

      Hapa hoja sio idadi ya watu wa dini moja kuwa ofisi fulani. Concern ya mleta mada ni hoja ya upendeleo wa utoaji huduma kwa watanzania kwa kutazama majina ya kidini. Hili sio jambo la kulifumbia macho ktk ofisi yeyote ya umma, iwe mpewa madaraka ni mkristu au msilamu. Sijui kama hii imeingia kwenye ubongo wako.
      wewe acha upumbavuu,hiyo concern ina data zipi???????leta data humu tuone...........

    11. Ndjabu Da Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2008
      Posts : 2,715
      Rep Power : 11791
      Likes Received
      390
      Likes Given
      214

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By Muuza Maandazi View Post
      you are a real truth of your ownself...so it means you planned to kill them at mwembechai and now you wait for another chance...ooohh gosh!!!
      Kulingana na mtoa maoni, Zawadi Ngedere, Watanzania woote wasio Waislamu wajione wana bahati ya ajabu kupata nafasi ya kuishi kwa amani na utulivu nchini mwao sababu wenye ridhaa ya amani Tanzania ndiyo kama hawa...





      Islamic Muslim from One Day One

    12. kanda2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2007
      Posts : 1,366
      Rep Power : 966
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By Ngalikihinja View Post
      Ungeweka basi na majina ya waislamu waliokatwa na namba zao za simu kama ulivyofanya kwa hao wengine. Halafu idadi ya digrii ulizonazo siyo kigezo muhimu sana. Kama ingekuwa hivyo basi kazi zote angechukuwa TUNTEMEKE SANGA, si mnakumbuka alikuwa na digrii saba..??????!!!! Vile vile hayo majina unaweza ukawa umeyapika tuu. Ushahidi mzuri ni scaned copy ya original tangazo, kwa jinsi ulivyofanya hapo "is not a proof beyond reasonable dought". Inawezekana umefanya usekretari wako wa kutaipu na kutuwekea hapa JF.
      Acha uongo wapi na lini Tumtemeke Sanga alichukua Digri saba?vyuo gani alisoma?

      kwanini Ni scan wakati wewe ndio unatakiwa uje na kopi ya gazeti hilo kuwa niliyoandika si ya kweli. Gazeti lipo Maktaba acha uvivu nenda kasome. nimweka Chumba, muda wa Interview namba za watahiniwa.unataka nini? kama Waislam hawana uwezo wawaite kwenye interview then waseme kuwa Walishindwa kwenye Interview.
      AIBU KWENU WAKRISTU KWA KUWAKANDAMIZA WAISLAM.

    13. kanda2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2007
      Posts : 1,366
      Rep Power : 966
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By Abdulhalim View Post
      Inashangaza sana jinsi mambo mengi yalivyobadilika hapa JF. JF ilivyo sasa ni tofauti kabisa na tulivyokuwa enzi zile za Jamboforums, at least wakati ule tuliweza kujadili mambo na serikali ikastuka na kuyafanyia kazi baadhi ya mambo. Hali ni tofauti kabisa siku za karibuni, siku hizi JF ni ----- kwa kwenda mbele na baadhi ya wanachama makini wanaanza kuchoshwa taratibu na mwenendo huu.Inasikitisha.

      Kuna miito kadhaa imetolewa na baadhi yha watu kuwa kuna watu wametumwa kuihujumu JF kwa michango yao ilojaa udini na total lack of commonsense or/and logic, tena kwa kusudi kabisa, watu hao wanajulikana na wengi wao wamejiunga mwaka huu 2009 na malengo yao yanajulikana. Kwa upande mwingine wa sarafu mimi nadhani hata dawati la moderation limeingiliwa. Na watu wengi walisha-highlight mapungufu na hakuna jibu linalotolewa na hakuna hatua inachukuliwa. Binafsi nilisha highlight hapa tatizo la kukwanyua posts za watu baselessly. Sikupata response yeyote badala yake huyu mod nguli Painkiller kwa akili zake zisizo na commonsense zinavyoimtuma akaamua kuifunga thread! Na kwa bahati mbaya kwenye hii thread posts zangu kadhaa zimeondoshwa. Kufuatia uhuni huu na hujma za kijinga zinazofanyika humu JF zinanikumbusha kutumia muda wangu vizuri badala ya kuwa part of this mockery 'great thinking'.
      mimi NIKO HAPA JF KABLA WEWE HUJAJIUNGA,MATUSI NA KASHFA UNATOA WEWE NA LEO UNALALAMIKA NINI? HUJAJIBIWA UNALALAMA KAMA MBWA ASIYE NA BWANA.

      SOMA MICHANGO YAKO KAMA INALETA SENSE? NAONA MODERATOR HAWAFANYI KAZI YAO ILITAKIWA UWE UMEFUNGIWA.ENDELEA NA MATUSI SISI TUNAMWAGA DATA UMMA UNAELEWA NA KUAMKA.

      ZAWADI NGODA MSIMJIBU HUYU GALATIA ANATAKA KU KUPOTEZA MUELEKEO WA MADA KWANI TUMEWASHIKA VIBAYA SANA HAWA JAMAA.WAMELETA UZUSHI UDOM NIKAWABANA NA MZUMBE WAMEKIMBIA.

      HAPA WAMEKUJA NA PUMBA ZAO NAWABANA NDANI NA NJE SASA WANATAFUTA KWA KUTOKEA.

      WAMESHINDWA KUSEMA KUWA NAIBU KATIBU MKUU WA ELIMU NI CELESTINE GESIMBA MKRISTU MWENZAO.

    14. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Chapwa-Chitindi
      Posts : 16,787
      Rep Power : 4133
      Likes Received
      1642
      Likes Given
      754

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By The Boss View Post
      wewe acha upumbavuu,hiyo concern ina data zipi???????leta data humu tuone...........
      Mosi, data muulize aliyeleta mada
      By the way, wewe sio tu ni mpumbavu bali pia ni choko.
      Last edited by Abdulhalim; 3rd October 2009 at 05:23.
      ...TanzaGiza ...

    15. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Chapwa-Chitindi
      Posts : 16,787
      Rep Power : 4133
      Likes Received
      1642
      Likes Given
      754

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By kanda2 View Post
      mimi NIKO HAPA JF KABLA WEWE HUJAJIUNGA,MATUSI NA KASHFA UNATOA WEWE NA LEO UNALALAMIKA NINI? HUJAJIBIWA UNALALAMA KAMA MBWA ASIYE NA BWANA.
      Unajuaje kuwa ulijiunga kabla yangu Ewe Boko Haram? Tuliza kipago ktk hili maana unaaanza kuonesha level yako ya ufahamu ilivyo finyu. Pili matusi na kashfa adhabu yake ni kifungo ni sio kufuta posts. MODS wanaogopa hili maana wanajua nao ni LOGIC SUFURI kama wewe, wakiambiwa wathibitishe matusi au kashfa ni nini MNASHINDWA. Sasa hapo mbwa ni nani? Jibu nadhani unalo.

      Quote By kanda2 View Post
      SOMA MICHANGO YAKO KAMA INALETA SENSE? NAONA MODERATOR HAWAFANYI KAZI YAO ILITAKIWA UWE UMEFUNGIWA.ENDELEA NA MATUSI SISI TUNAMWAGA DATA UMMA UNAELEWA NA KUAMKA.
      Unamwaga data za kitabu cha al Qaeda , Chapter nzima? Nadhani hii ndio Great Thinking ambayo MODS wanaitaka, endeleeni. Halafu unaleta tangazo la gazeti eti Wizara inachuja Wasilamu! Ukileta ----- kama huu kwenye hadhara ya watu wenye akili mdebwedo kama wewe wanakuona genius, lakini sisi wenye busara zetu tunajua umeishiwa hoja, ok hata hivyo sijakaa kuona ni lini umeleta hoja. Maana umekuwa ukishusha pumba mfululizo bila breki kaa mtu anayeendesha bila leseni.

      Eti unasema jamaa yako amekatwa huku akiwa na ma-certificate kibao, inaonekana kwako kitu kinachoitwa RELEVANT QUALIFICATION ni msamiati wa kichina. Wewe na huyo jamaa yako ni sore losers tu, hata ningekuwa mimi kwenye dawati la usaili ningewakata kwenye raundi za awali, maana mnakosa very basic principles za kujua mahitaji ya kazi mnayoomba. Kama kazi inahusu profession A wewe unaleta mi-certificate ya B,C na D, ni wazi hujasoma na kama umesoma hujaelimika hivyo not fit for the job.


      Quote By kanda2 View Post
      ZAWADI NGODA MSIMJIBU HUYU GALATIA ANATAKA KU KUPOTEZA MUELEKEO WA MADA KWANI TUMEWASHIKA VIBAYA SANA HAWA JAMAA.WAMELETA UZUSHI UDOM NIKAWABANA NA MZUMBE WAMEKIMBIA.
      Unajua mfano wa Galatia ni nani? Galatia ni wale jamaa waliorubuniwa na kuanza kuwafuata waliojianzishia dini zao wenyewe na kujisingizia kuwa wametumwa na Mungu, mitume bandia, sasa go figure nani anafit haya maelezo.

      Quote By kanda2 View Post
      HAPA WAMEKUJA NA PUMBA ZAO NAWABANA NDANI NA NJE SASA WANATAFUTA KWA KUTOKEA.

      WAMESHINDWA KUSEMA KUWA NAIBU KATIBU MKUU WA ELIMU NI CELESTINE GESIMBA MKRISTU MWENZAO.
      Inaonekana bado hoja yangu haijakuingia kichwani, au ndo umeshameza heater unachemka na kudhani kila asiye msilamu ana fikra potofu dhidi ya usilamu. Mimi msimamo wangu uko palepale na nilishauweka bayana kuwa vyeo vya kuteuana vikomeshwe, na vikikomeshwa wakufunzi wa kulalama kama wewe na muanzisha mada mtakosa la kusema na kubaki kuinamisha vichwa chini. Ila ninyi mnaodhani kuwa vyeo vinapaswa kugawanywa kwa staili kama baba anavyowagawia watoto wake peremende endeleeni hivyohivyo na kila siku mtarudi hapa ndani kulumbana.
      ...TanzaGiza ...

    16. kanda2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2007
      Posts : 1,366
      Rep Power : 966
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By Doroth View Post
      Haika nakubaliana na wewe kwa % 100. Utezi wa JK wowote ule ni waislamu. Sijui kama kweli hao watu wote wanasifa za uongozi au anaokota tu ilimradi waislam.
      Tarehe 29 november 2008 JK aliteua makatibu wakuu wafuatao.

      1.DR.FOLENCE TURUKA -WIZARA YA HABARI-MKRISTU

      2-RAMADHAN KIJJAH-HAZINA-MUISLAM.

      3-JOYCE MAPUNJO-VIWANDA NA BIASHARA-MKRISTU.

      4-ANDREW NYUMAYO-WIZARA YA ULINZI-MKRISTU.
      HAPO JUU 75%NI WAKRISTU.

      AKATEUA MANAIBU MAKATIBU WAKUU SAMBAMBA NA MAKATIBU WAKUU HAO.
      NAO NI KAMA IFUATAVYO.
      1.DR.PHILIPH MPANGO WIZARA YA FEDHA NA UCHUMI-MKRISTU.
      2.CELESTINE GESIMBA-WIZARA YA ELIMU -MKRISTU.
      3.SETI KAMUHANDA-WIZARA YA MAMBO YA NJE -MKRISTU.
      HAPA ASILIMIA 100 WOTE NI WAKRISTU.

      AIDHA MUELEWE KUWA SETI KAMUHANDA ALITEULIWA NA JK KUWA MWANIDSHI WAKE WA HOTUBA KABLA YA UTEUZI HUO.
      MPANGO NAYE ALIKUWA MSAIDIZI WA RAIS JK KWENYE UCHUMI.WOTE ALIWATEUA AKIJUA NI WAKRISTU.

      NAOMBA NIKURUDISHE MARCH 27 2009 AMBAPO JK ALITEUA WAKUU WA WILAYA 15 KATI YA HAO WATU 15 WAISLAM WALIKUWA WANNE TU.

      WALIOTEULIWA NI1. MERCY SILLA(KARATU),2.NORMAN SIGGALA AMBAYE ANA PhD FEKI (HAI).3.KANALI ISSA NJIKU(MISENYI),

      4.ANGELINA MABULA(KARAGWE).5-DKT REHEMA NCHIMBI-NEWALA, 6-FRANCIS ISSACK-MBULU.
      7.BENEDICT KITENGA(RORYA). 8.COSMAS KAYOMBO-MBARALI.

      9-CHRISTOPHER ROBYA-KWIMBA.10.QUEEN MWANSHINGA MLOZI(UKEREWE).
      11.FATMA MWASSA(MVOMERO).12.FATMA ALLY(NAMNYUMBU)

      13.JUMA MADAHA(TUNDURU).14 ANATORY CHOYA-KISHAPU NA 15 NI ERASTO SIMA-TANGA.JEE HII NDIO ASILIMIA MIA YA WAISLAM WANAOTEULIWA NA JK?

      SWALI HATA KAZI ZA UKUUU WA WILAYA HAKUNA WAISLAM?

      KWELI BETTY MKWASSA AMBAYE NI KIDATO CHA NNE AU JOHN GUNINITA AMBAYE ANA ELIMU NI DARASA LA SABA ALIPEWA UKUUU WA WILAYA RUFIJI NA MKAPA.
      KWELI UNAMPA MTU MWENYE ELIMU YA DARASA LA SABA MJI HUO WA RUFIJI UTAPIGA HATUA? HATA KAMA WAISLAM HAWAJASOMA LAKINI SIO KUWA HAKUNA DARSA LA SABA KAMA GUNINITA AMBAO WANGEPEWA UKUU WA WILAYA.

      JULY 13 MWAKA HUU 2009 JK ALITEUA MAJAJI 10 KATI YA HAO 10 WAISLAM NI WATATU NA WANAWAKE NI SITA.

      TOKA AFANYE TEUZI YAKE YA KWANZA YA MAJAJI 2006 DECEMBER ALIPOTEUA MAJAJI 20 ALIKUWA ANA NIA YA KUBALANCE UWAKILISHI WA WANAWAKE KWENYE VYOMBO VYA JUU VYA MAAMUZI ALIANZA NA ASILIMIA 30 KWENYE MAJAJI 20.

      MAJAJI 10WALIOTEULIWA JULY 13 1-NI FERDINAND WAMBALI,2-ELIAMANI MBISE,3-SEKELA MOSHI,4-FATUMA MASENGI,5-SIRANGILWA MWANGESI,6-PELLAGIA KADAY,7-MOSES MZUMA,8-HAMISA KALOMBOLA,9-FREDRICA MGAYA.10-PROFESSOR IBRAHIM JUMA. WAISLAM NI WATATU.NA MAJAJI SABA NI WAKRISTU.

      MWEZI MAY 24 2008 JK ALITEUA MAJAJI 11 KATI YAKE SABA WALIKUWA WANAWAKE UTEUZI HUO ULIZINGATIA NAFASI ZA WANAWAKE KAMA ALIVYOFANYA HUKO NYUMA.

      WALIOTEULIWA NI SOPHIA WAMBURA,CRECENCIA WILLIAM,ZAINAB MURUKE,UPENDO HILLARY MSUYA,ATUGANILE FLORIDA NGWALA,ROSE TEMBA,REHEMA MKUYE,KASSIM NYANGARIKA,GABRIEL KAMUGISHA,IBRAHIM SAYIDA MIPAWA,LAWRENCE KADURI,SAMBAMBA NA HILO ALIMTEUA FERDINAND WAMBALI LEONS KUWA MSAJILI WA MAHAKAMA YA RUFANI. JEE ASILIMIA 100 YA WAISLAM IKO WAPI HAPO?

      DECEMBA 2006 ALITEUA MAJAJI 20 KWA MARA YA KWANZA. HAPA WANAWAKE WALIKUWA ASILIMIA 30.WALIOTEULIWA KUWA MAJAJI WA MAHAKAMA KUU NI ALICE CHINGWILE,IMAN ABOUD,STELLA MUGISHA,AISHA NYERERE,AISHIEL SUMARI,ALOYCE MUJULIZI,GEOFREY SHAIDI,

      AUGUSTINO MWARIJA,ZAIDUN CHOCHA,AUGUSTINO SHAYO,SEKIETI KIHIYO,SHABAN LILLA,LAWRENCE UZIA,FREDERICK WEREMA,KAKUSULO SAMBO,AGATHON NCHIMBI NA ROBERT MAKARAMBA. JEE HAO ANAOWAPENDELEA JK MNAOWAITA WAISLAM WANGAPI HAPO?

      UKITIZAMA GRAPH YA WANAWAKE AMBAYO ALITAMKA WAZI ANATAKA IPANDE IMEKUWA IKIPANDA KADRI ANAVYO CHAGUA TOKA KWENYE ASILIMIA 30 HADI ZAIDI YA ASILIMIA 60 ALIPOTEUA MAJAJI SABA WANAWAKE KWENYE MAJAJI 11.MBONA GRAPH YA WAISLAM INASHUKA?

      KWENYE WAKUU WA WILAYA 15 WAISLAM NI WANNE JEE UPENDELEO WA JK UKO WAPI> MKAPA ALIWEZA KUTEUA WAKUU WA WILAYA 15 NA WAKRISTU WAKAWA WANNE?

      JK ALIPOINGIA TU ALIWATEUA ELSIE KANZA KUWA MSAIDIZI WAKE WA UCHUMI NA PREMIERE KIBANGA KUWA MWANDISHI WA HABARI AKISAIDIANA MAURA MWINGIRA WOTE NI WAKRISTU.MPIGA PICHA WAKE NI MDOGO WAKE MAMA MKAPA FREDDY MARO AMBAYE NI MKRISTU.

      LABDA NIKUPE BAADHI YA WATU WALIOTEULIWA KUWA WENYEVITI WA BODI MBALIMBALI NA JK MWENYEKITI WA BODI YA TBC NI WILFRED NYACHIA KACHAGULIWA KIASI CHA WIKI SITA TU ZILIZOPITA.

      MAREHEMU NYAULAWA RICHARD ALITEULIWA KUWA MWENYEKITI WA PARETO NA JK.

      PROFESSOR RAPHAEL MWALYOSI MWENYEKITI-BONDE LA MTO RUFIJI.
      PETER NGUMBULU -TANESCO.

      BLANDINA NYONI-MWEYEKITI-NSSF.

      FLOWN NYONI-BASATA HAWA NI WAKRISTU WALIOTEULIWA NA JK.

      JK AMEWATEUA WATU KAMA TIDO MHANDO ELIMU YAKE KIDATO CHA NNE NDIO CEO TBC.

      22-04-09 KAMTEUA CLEMENT MSHANA KUWA MKURUGENZI MAELEZO.
      THOMAS KASHILILLAH KATIBU WA BUNGE AMBAYE ANAAJIRI WAKRISTU-WAKATOLIKI WATUPU BUNGENI.

      OFISI YA WAZIRI MKUU KATIBU MKUU NI PANIEL LYIOMO AKISAIDIANA NA FANUEL MBONDE NAIBU KATIBU-TAMISEMI. JEE KWANINI HAMSEMI KUWA OFISI YA WAZIRI MKUU NI YA WAKRISTU?

      PINDA KAMTEUA NANI MUISLAM TOKA AKIWA WAZIRI TAMISEMI ALICHUKUA WATENDAJI WA HALMASHAURI WOTE WAKRISTU.

      KUSEMA KUWA JAKAYA MRISHO ANAWAPENDELEA UISLAM NI KUMCHEKA UJINGA KWA ANAVYOJIPENDEKEZA KWA WAKRISTU LAKINI WAO HAWANA SHUKRANI NAE YAANI PAMOJA NA KUWAFANYIA HAYA YOTE BADO WAKRISTU WANAMSHUTUMU NA KUSEMA KUWA WATAMUONESHA 2010 KWA UDINI WAKE?

      KINA ABDULHAKIM LETENI FACTS SIO FICTION. NILICHOWEKA HAPA KINAITWA HARD FACTS.

    17. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Chapwa-Chitindi
      Posts : 16,787
      Rep Power : 4133
      Likes Received
      1642
      Likes Given
      754

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By kanda2 View Post

      KINA ABDULHAKIM LETENI FACTS SIO FICTION. NILICHOWEKA HAPA KINAITWA HARD FACTS.
      Abdulhalim is the name,

      Nakushauri uanze kusoma posts zangu kuanzia mwanzo wa thread ujue nilichokiongea, sipo interested na kujadiliana kwa makelele bila kuwa na misingi ya mjadala au hoja. Misingi ya hoja zangu nilishaiweka, ipo clear. Sina la zaidi la kuongezea maana huna jipya unaloliongea, umejaa jazba na ndio maana akili yako haifanyi kazi, as a result hoja zako zimejaa upumbavu.
      ...TanzaGiza ...

    18. kanda2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2007
      Posts : 1,366
      Rep Power : 966
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By haika View Post
      kama je walioomba wana vigezo zaidi ya waliokosa?
      Una ushahidi?
      I hate this!!!
      Najua appointments za jk nyingi ni za waislamu, ila kama utendaji wao ni mbovu inabidi watolewe, na si
      ushahidi nimekuwekea soma daily news la 03/-06.09.home work nenda library ukalisome,nyie si wasomi sasa mbona unaona uvivu kwenda maktaba ya taifa uone kopi mcezo mchafu wa ajira unaoratibiwa kanisani?

      nimekujibu kuhusu appointments za jk anateua wakristu wengi na hamna shukrani. 28.nov makatibu wakuu wanne wakristu watatu, muislam mmoja.

      akajaza manaibu makatibu wakuu watatu wakristu watupu.
      majaji 10 july 2009 waislam watatu tu.
      wenyeviti wa bodi wa taasisi na mashirika wengi wakristu kateua.

      wakuu wa wilaya 15 na waislam wanne.waliobaki wakristu.naomba data au unakurupuka tu kama mtu wa mataifa?

    19. kanda2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2007
      Posts : 1,366
      Rep Power : 966
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By Bao3 View Post
      Nijuavyo mimi HR kachagua hao watu kwa kuangalia experience na shule zao,sio possession ya vyeti tu. Unaweza ukawa na vyeti lakini mwenzio ana experience ya kile wanachokihitaji, wakuchukue tu sababu ya kubalance dini????? Huyo atakaefanya hivyo hatakua HR mzuri. HR mzuri anamatch sifa za mtu na mahitaji ya organization,period!
      naona wewe ni mmoja wa waliopata hizi kazi za wizara ya NISATI KWA UPENDELEO.

      HR MZURI AMBAYE ANAMCHAGUA MTU MMOJA AENDE KWENYE INTERVIEW YA NAFASI MOJA?BASI ANGEMPA KAZI MOJA KWA MOJA BILA KUMWITA KWENYE USAILI.UNASAILI NINI?INATAKIWA NAFASI MMOJA WATU WATATU HAO NDIO PROFESSIONAL HR SIO HUYU WA KANISA WA NAFASI NA MTU MMOJA.ANGEITA WATATU WOTE WAKRISTU ATLEAST TUNGEMUELEWA.

      SHAME ON YOU KWA KUENDEKEZA UZEMBE KAMA HUU.

    20. kanda2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2007
      Posts : 1,366
      Rep Power : 966
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By Ngalikihinja View Post
      Kuzidi kwa waislamu au wakristu sehemu fulani ya kazi is not an issue. Nadhani mtoa mada anakerwa na jinsi mtu anavyoipata hiyo skolashipu. Dini should not be one of the factors.

      Namuunga mkono. Ingekuwa tunachagua shehe au askofu, ok, vigezo ni dini ya mtu. Lakini kama tunachagua mtu wa kuziba nafasi yoyote ile nje ya nafasi ya kidini, basi dini isihusishwe kwa namna yoyote ile. Mkakati pekee unahitajika katika kiziba nafasi yoyote ile ni kuhakikisha unakuwa na vigezo vinavyohitajika katika nafasi hiyo.
      anakerwa na nini wakati amesHindwa kusema kuwa SKOLASHIPS HIZO ZILIKUWA NGAPI,KAPEWA NANI WAMEKWENDA NCHI GANI,LINI NA WAPI ZOEZI HILO LILIFANYIKA?

      NILICHOONA NI CHUKI NA MAJUNGU AMBAYO KAAMUA KUYAPIKA KWA SABABU ZA WAZI NAZO NI CHUKI DHIDI YA WAISLAM NA JK.ATUPE DATA NANI KAPEWA YUKO KIMYA. MIE NAMWAGA TU MIDATA YANGU.MTOA MADA KIFUPI NI MZUSHI.

    21. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Chapwa-Chitindi
      Posts : 16,787
      Rep Power : 4133
      Likes Received
      1642
      Likes Given
      754

      Default Re: Udini Wizara ya Elimu

      Quote By kanda2 View Post
      ushahidi nimekuwekea soma daily news la 03/-06.09.home work nenda library ukalisome,nyie si wasomi sasa mbona unaona uvivu kwenda maktaba ya taifa uone kopi mcezo mchafu wa ajira unaoratibiwa kanisani?
      Inaonekana bado sana faculty yako ya understanding and reasoning ina matatizo makubwa. Ktk post mojawapo walizoziondoa hawa ma-MODS vihiyo niliomba ulete uthibitisho kuwa ktk hiyo shortlisting criteria, kuu ktk mojawapo ilikuwa ni DINI, umeshindwa kulithibitisha hili. Na sidhani kama unazo nyenzo za kulithibitisha hili.

      Mosi, ungekuja na hilo jopo la usaili ukathibitisha kuwa kweli lina matatizo ya kupendelea dini moja dhidi ya nyingine - Hili hujafanya.

      Pili, ungekuja na TOR ya kila nafasi iliyotangazwa ili tujue mahitaji ya kila nafasi- hili hujafanya.

      Tatu, ungekuja na ripoti ya kamati ya usaili, na viambatanishi vyake wakti wa ku-shortlist, kuonesha kwa vipi kila aliyeomba ; aliyepita ana vigezo vipi na alikatwa ameshindwa wapi -hili pia hujafanya.

      Nne, ungekuja na majina ya yote walioomba na testimony zao kukiri kuwa ni wafuasi wa dini fulani, - Maana tunajua dini sio jina. Hapa ungeleta listi yote na takwimu kuonesha wailsmau waliokatwa ni wangapi, wapagani, wakristu na watu wa dini nyengine ni wangapi. Na ktk mfululizo huohuo ni wangapi wamepita mchujo. Hili hujafanya.

      Etc etc..

      Kwa kuzingatia yote haya, nadhani huna tofauti na muanzilishi wa hii thread. Madai yako sio ya kisomi na hayana ushahidi; na nachelea kuyaita ya kipumbavu. Nakukumbusha kuwa usidhani kuwa audience ya JF imesheheni watu wenye fikra duni kama wewe. Hapa hoja inatestiwa kama ina-hold water au la, hatuendi kama tupo kwenye mikutano ya akina Mazinge.


      Quote By kanda2 View Post
      nimekujibu kuhusu appointments za jk anateua wakristu wengi na hamna shukrani. 28.nov makatibu wakuu wanne wakristu watatu, muislam mmoja.

      akajaza manaibu makatibu wakuu watatu wakristu watupu.
      majaji 10 july 2009 waislam watatu tu.
      wenyeviti wa bodi wa taasisi na mashirika wengi wakristu kateua.

      wakuu wa wilaya 15 na waislam wanne.waliobaki wakristu.naomba data au unakurupuka tu kama mtu wa mataifa?
      Hujanijibu chochote!

      Mimi nipo against appointments, wewe unanipa mifano ya appointments za JK..Hivi una akili kweli wewe?

      Naona unanipotezea wakati. Nakushauri endelea kujibizana na wenye fikra duni wenzako. I'm too smart to waste my precious time any longer.

      Phew!
      Last edited by Abdulhalim; 3rd October 2009 at 08:09.
      ...TanzaGiza ...


    Page 6 of 9 FirstFirst ... 45678 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Wizara Ya Elimu
      By lowamond in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 4
      Last Post: 15th November 2011, 11:40
    2. Wizara ya Elimu
      By ACTIVCT in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 4
      Last Post: 26th July 2011, 22:37
    3. Wizara ya Elimu fuatilieni hili Elimu inakufa
      By kilimasera in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 13th May 2011, 19:21
    4. Nina wasiwasi na wataalamu tulionao kwenye wizara ya Elimu kuhusu Elimu zao
      By kabila01 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 5
      Last Post: 3rd June 2009, 18:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...