Show/Hide This

    Topic: Msaada details za chuo cha madini dodoma !

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. i2thedi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2012
      Location : Arusha
      Posts : 638
      Rep Power : 554
      Likes Received
      72
      Likes Given
      3

      Default Msaada details za chuo cha madini dodoma !

      Nahtaj kujiunga na chuo hiki ili nikachukue mining exprolation au mining engeneer,cjafanikiwa kukipata net hata niliposaka google.
      Naomba mwenye details anisaidie kama za point znazopekelewa hapo na pia how to apply!address muhimu sana.
      Thnx


    2. mkaka mtata matata's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: msaada details za chuo cha madini dodoma!

      me 2 i need 2 apply, but no info/detail found yet.

    3. NZURI PESA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 768
      Rep Power : 654
      Likes Received
      76
      Likes Given
      0

      Default Re: msaada details za chuo cha madini dodoma!

      polen apply kwa UDOM chuo cha Madini ni sehemu ya UDOM

    4. #4
      Nhundu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 41
      Rep Power : 456
      Likes Received
      4
      Likes Given
      3

      Default Re: msaada details za chuo cha madini dodoma!

      Quote By NZURI PESA View Post
      polen apply kwa UDOM chuo cha Madini ni sehemu ya UDOM
      Po Box 1696 Dodoma, email [email protected] maombi yanaanza kutolewa mwezi Februari hadi Mei kila mwaka.Form za kujiunga huwa zinapatikana ofisi zote za madini kanda zote Tanzania na Wizarani kwenyewe.Na chuo Cha Madini si sehemu ya UDOM kama mmoja alivyosema ilishindikana kuunganishwa hivyo kinaendelea kujitegemea yaani kuwa chini ya Wizara ya Nishati na Madini.
      Kila raheli ila ukakomae vinginevyo utakisikia tu.
      MJUKUU WA KACHUNDU likes this.

    5. NZURI PESA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 768
      Rep Power : 654
      Likes Received
      76
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Nhundu View Post
      Po Box 1696 Dodoma, email [email protected] maombi yanaanza kutolewa mwezi Februari hadi Mei kila mwaka.Form za kujiunga huwa zinapatikana ofisi zote za madini kanda zote Tanzania na Wizarani kwenyewe.Na chuo Cha Madini si sehemu ya UDOM kama mmoja alivyosema ilishindikana kuunganishwa hivyo kinaendelea kujitegemea yaani kuwa chini ya Wizara ya Nishati na Madini.
      Kila raheli ila ukakomae vinginevyo utakisikia tu.
      Sasa nikakomae vp na mi tayar ni INJINIA NZURI PESA

    6. i2thedi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2012
      Location : Arusha
      Posts : 638
      Rep Power : 554
      Likes Received
      72
      Likes Given
      3

      Default Re: msaada details za chuo cha madini dodoma!

      Ahsante ndg zangun

    7. mapunga's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th September 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: msaada details za chuo cha madini dodoma!

      Quote By i2thedi View Post
      nahtaj kujiunga na chuo hiki ili nikachukue mining exprolation au mining engeneer,cjafanikiwa kukipata net hata niliposaka google.
      Naomba mwenye details anisaidie kama za point znazopekelewa hapo na pia how to apply!address muhimu sana.
      Thnx
      ee bwana mambo niaje napata ytatizo namna ya kupata details za kujiuga na chuo cha maini dodoma, tafadhari naomba mnisaidie.

    8. Abelian's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th March 2013
      Posts : 207
      Rep Power : 440
      Likes Received
      27
      Likes Given
      0

      Default

      Ualimu umekushinda hayo madini utayaweza....

    9. MJUKUU WA KACHUNDU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Posts : 23
      Rep Power : 421
      Likes Received
      3
      Likes Given
      10

      Default Re: msaada details za chuo cha madini dodoma!

      duuh.....TZ yetu kazi ipo, siku hizi ulaji unamulikwa kinoma noma...hiki chuo cha madini nadhani wamejaa watoto na ndugu wa vigogo tu sababu ndiko kwenye ulaji na michuzi kibao

    10. Kijana Mpole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Posts : 2,856
      Rep Power : 1055
      Likes Received
      516
      Likes Given
      140

      Default Re: msaada details za chuo cha madini dodoma!

      Nina mshikaji wangu anafundisha hapo

    11. godimpare's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2014
      Posts : 540
      Rep Power : 260832
      Likes Received
      112
      Likes Given
      0

      Default Re: msaada details za chuo cha madini dodoma!

      vp mwaka huu hawajatoa vigezo bado? Ada je kiasi gani


    Similar Topics

    1. Msaada wa haraka: Chuo cha mipango dodoma vs chuo cha utumishi
      By kiongozirorya in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 7
      Last Post: 5th July 2013, 23:05
    2. Nafasi za masomo chuo cha madini Dodoma.
      By Mcheza Karate in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 3rd April 2013, 14:30
    3. Hatimaye Chuo cha Madini Dodoma chapatiwa Mkuu Mpya
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 2
      Last Post: 15th February 2012, 05:29
    4. Chuo cha Madini Dodoma kunani?
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 10
      Last Post: 12th January 2012, 18:33

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...