JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 28
    1. Nokia3D's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Posts : 68
      Rep Power : 411
      Likes Received
      1
      Likes Given
      14

      Default Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Matokeo ya kidato cha nne yanatupa presha sana.
      Ni kutokana na mabadiliko ya idara ya elimu na mafunzo.kwa wengi wetu tunajua kuanzia tarehe 8 mwaka huu wa 2013 wa pili ndio matokeo yetu kidato cha nne kutangazwa rasmi.

      Ninacho taka ni watahiniwa wote tuzidishe imani ili tuweze kupata matokeo mazuri na kupata nafasi za kuendelea kimasomo,kwani kikwazo kikubwa sana cha wanafunzi ni pale matokeo yanapokuwa mabaya.

      We're supposed to trust God for everything.


    2. MpiganajiWetu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 101
      Rep Power : 425
      Likes Received
      16
      Likes Given
      6

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Maombi husikilizwa, ila Mungu hawezi badilisha ulivyoandika ktk script yako. Kila la kheri.
      zumbemkuu and Nokia3D like this.

    3. Nokia3D's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Posts : 68
      Rep Power : 411
      Likes Received
      1
      Likes Given
      14

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Nashkuru,kila myemyekeje kwa amani ya bwana umbariki

    4. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 8,027
      Rep Power : 2243
      Likes Received
      1885
      Likes Given
      739

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Umeandika kama wewe ndio necta
      Hujui watao faulu watajiunga na A level july? Sasa kwanini matokeo yatoke mapema na make nayo? Naona bora wayatoe May

    5. Aboubacar's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th August 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      cku izi huo usaishaj ndo unaniboa yan na nimepata taarifa et pepa zijazo za o-level zitafanyika kwa kanda iv ni sawa kwel

    6. Nokia3D's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Posts : 68
      Rep Power : 411
      Likes Received
      1
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By andybird314 View Post
      Umeandika kama wewe ndio necta
      Hujui watao faulu watajiunga na A level july? Sasa kwanini matokeo yatoke mapema na make nayo? Naona bora wayatoe May
      kote huko mbali sana.tunataka kieleweke mapema

    7. Nokia3D's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Posts : 68
      Rep Power : 411
      Likes Received
      1
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By Aboubacar View Post
      cku izi huo usaishaj ndo unaniboa yan na nimepata taarifa et pepa zijazo za o-level zitafanyika kwa kanda iv ni sawa kwel
      wizala ya elimu siku hizi inabug.wanatukatil sana sis wanafunzu,ila tumwachie m/mungu

    8. Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 318
      Rep Power : 958
      Likes Received
      49
      Likes Given
      6

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Yanatoka kesho kwa mujibu wa msemaji wa necta.
      source mimi mwenyewe

    9. Godlove jaxon's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd January 2013
      Posts : 44
      Rep Power : 408
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Matokeo ni taree 8 kesho wait jamii forums tuwekeeni link ya kuangalia matokeo

    10. Ipycalypse's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : 6° 49' S, 39° 16' E
      Posts : 1,595
      Rep Power : 806
      Likes Received
      409
      Likes Given
      191

      Default

      Quote By MpiganajiWetu View Post
      Maombi husikilizwa, ila Mungu hawezi baddies ulivyoandika ktk script yako. Kila la Sheri.
      Ha ha ha ha ha hapo sawia....

    11. Nokia3D's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Posts : 68
      Rep Power : 411
      Likes Received
      1
      Likes Given
      14

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Yeah at any time starting this time.necta resoults can be given out

    12. Kimboka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2012
      Posts : 350
      Rep Power : 499
      Likes Received
      155
      Likes Given
      0

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Yameshatoka .

    13. E.D Nyamhanga's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 8
      Rep Power : 399
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kimboka View Post
      Yameshatoka .
      wacha masihara yametoka mbona cjaona

    14. Jaysalu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th February 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 399
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Mbona necta bado wanazingua,tunaham nayo sana

    15. Jaysalu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th February 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 399
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Tarehe 8 ndio hii mbona bado wanazingua!

    16. yuzzo de one's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      kama ujamwamini mungu wkt unaenda kufanya mtihani,hata ukimwamini sasa haina maana.cha umuhimu ni kumwamini mungu kila sekunde ktk maisha yako.!

    17. E.D Nyamhanga's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 8
      Rep Power : 399
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kimboka View Post
      Yameshatoka .
      wacha masihara yametoka mbona cjaona

    18. Nokia3D's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Posts : 68
      Rep Power : 411
      Likes Received
      1
      Likes Given
      14

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Tuweni na subra mbona watayatoa tu..hata hivyo leo kitaeleweka

    19. saadmad's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th August 2011
      Posts : 122
      Rep Power : 499
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Nime penda ulivyo compose heading yako lakini content haiendani kabisa anyway mwanzo mgumu pia karibuni tujifunze....!!!
      who ever said a penguin can not fly.........(Madascar Escape to Africa 2)
      Quote By Nokia3D View Post
      Matokeo ya kidato cha nne yanatupa presha sana.
      Ni kutokana na mabadiliko ya idara ya elimu na mafunzo.kwa wengi wetu tunajua kuanzia tarehe 8 mwaka huu wa 2013 wa pili ndio matokeo yetu kidato cha nne kutangazwa rasmi.

      Ninacho taka ni watahiniwa wote tuzidishe imani ili tuweze kupata matokeo mazuri na kupata nafasi za kuendelea kimasomo,kwani kikwazo kikubwa sana cha wanafunzi ni pale matokeo yanapokuwa mabaya.

      We're supposed to trust God for everything.

    20. A Father's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2012
      Posts : 879
      Rep Power : 4006857
      Likes Received
      143
      Likes Given
      149

      Default Re: Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

      Kwa faida ya thread starter Nokia3D na wengine, matokeo yanayotarajiwa kutangazwa ni ya kidato cha nne 2012, si kidato cha nne 2013 sababu wao hawajafanya hiyo CSEE.

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...