JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 29
    1. Chipolopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 876
      Rep Power : 624
      Likes Received
      159
      Likes Given
      321

      Default Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Serikali kupitia wizara husika imetangaza mpango wa wanafunzi 5000 waliomaliza kidato sita kujiunga na Jeshi la Kujenga Taifa kwa mujibu wa sheria, kama ilivyokuwa hapo awali kabla ya mpango huo kusitishwa. Lengo ni kuwajengea uzalendo, ukakamavu na mengineyo

      Wanafunzi hao 5,000 ni kati ya 40,000 waliohitimu hivi karibuni.Kwa maana nyingine wameachwa wanafunzi 35,000. Iwapo hao 5,000 watajiunga na jeshi hilo, miongoni mwa 35,000 wenye matokeo mazuri wataendelea na masomo katika ngazi mbalimbali:Diploma, Shahada nk.

      Moja ya maswali ya kujiuliza: Je, serikali haoni kama itakuwa imewaonea hao walioteuliwa kwenda kupiga kwata kwa takribani mwaka mzima wakati wenzao wakiendelea na masomo...?


    2. Havizya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 1,309
      Rep Power : 703
      Likes Received
      244
      Likes Given
      64

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Ccm hoyeee!
      Chipolopolo likes this.

    3. stephot's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st March 2012
      Location : Where ur!
      Posts : 1,338
      Rep Power : 14021
      Likes Received
      407
      Likes Given
      1007

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Labda mi ndio sikuelewi,scenario ilotumika kuwagawa 5000 na hao 35000 ni ipi ndugu?ni kwamba hao 5000 ndio waliofaulu vizuri au anyway sijakupata vizuri hapo mtoa mada.

    4. frank cain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2012
      Posts : 473
      Rep Power : 499
      Likes Received
      72
      Likes Given
      20

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      kama kweli itakuwa watangaziwe mapema kuwa utaenda jkt kukitokea hiki na kile. wanaoenda inabidi wapewe upendeleo fulan maana weng kwasasa wanaona huko sio. jkt ni nzuri kwangu lakin umakin unatakiwa kuiendesha. watakaolazimishwa kwenda wakat wengine hawaend nahis watajiskia vibaya.
      Chipolopolo likes this.

    5. Chipolopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 876
      Rep Power : 624
      Likes Received
      159
      Likes Given
      321

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By stephot View Post
      Labda mi ndio sikuelewi,scenario ilotumika kuwagawa 5000 na hao 35000 ni ipi ndugu?ni kwamba hao 5000 ndio waliofaulu vizuri au anyway sijakupata vizuri hapo mtoa mada.
      Hao 5000 waliteuliwa kutoka katika shule mbalimbali nchini.Wahitimu wa kidato cha sita 2012 walikuwa takribani 40000, kati yao 5000 ndio walioteuliwa kujiunga na JKT

    6. Chipolopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 876
      Rep Power : 624
      Likes Received
      159
      Likes Given
      321

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By frank cain View Post
      kama kweli itakuwa watangaziwe mapema kuwa utaenda jkt kukitokea hiki na kile. wanaoenda inabidi wapewe upendeleo fulan maana weng kwasasa wanaona huko sio. jkt ni nzuri kwangu lakin umakin unatakiwa kuiendesha. watakaolazimishwa kwenda wakat wengine hawaend nahis watajiskia vibaya.
      Walioteuliwa wameshapewa taarifa.Wanajifahamu.

    7. Chipolopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 876
      Rep Power : 624
      Likes Received
      159
      Likes Given
      321

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By Havizya View Post
      Ccm hoyeee!
      Hoyeee!

    8. Dj mat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 337
      Rep Power : 583
      Likes Received
      85
      Likes Given
      96

      Default

      Quote By Chipolopolo View Post
      Walioteuliwa wameshapewa taarifa.Wanajifahamu.
      kama sitaki kwenda inakuaje?kwani ni lazima?

    9. #9
      FUSO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2010
      Posts : 7,727
      Rep Power : 2071
      Likes Received
      2301
      Likes Given
      753

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By Dj mat View Post
      kama sitaki kwenda inakuaje?kwani ni lazima?
      ile sheria iliyotumika miaka hiyo imeshafutwa?
      Chipolopolo likes this.

    10. Zamaulid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : PANDAGI CHIZA
      Posts : 6,137
      Rep Power : 1878
      Likes Received
      1733
      Likes Given
      1015

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By stephot View Post
      Labda mi ndio sikuelewi,scenario ilotumika kuwagawa 5000 na hao 35000 ni ipi ndugu?ni kwamba hao 5000 ndio waliofaulu vizuri au anyway sijakupata vizuri hapo mtoa mada.
      kama sikosei kuna shule maalum zilizoteuliwa kwa kuanza zoezi,nadhani watakuwa wakiendelea kuongeza idadi ya shule kadri siku zinavyo kwenda!
      Chipolopolo likes this.

    11. Karikenye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 558
      Rep Power : 604
      Likes Received
      268
      Likes Given
      231

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By Dj mat View Post
      kama sitaki kwenda inakuaje?kwani ni lazima?
      Ni kwa mujibu wa sharia dogo, kama hutaki unaacha lakini upande wa pili ni kwamba huwezi kupata ajira serikalini au kwenye shirika lolote la umma unless una cheti chako cha JKT.....!!
      Chipolopolo likes this.
      I am really blessed not just lucky

    12. Chipolopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 876
      Rep Power : 624
      Likes Received
      159
      Likes Given
      321

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By Dj mat View Post
      kama sitaki kwenda inakuaje?kwani ni lazima?
      Ukiteuliwa huna hiari.Hapo unatakiwa kwenda kwa mujibu wa sheria.

    13. Chipolopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 876
      Rep Power : 624
      Likes Received
      159
      Likes Given
      321

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By FUSO View Post
      ile sheria iliyotumika miaka hiyo imeshafutwa?
      Kwa sasa itakaziwa kama ilivokuwa awali....

    14. Chipolopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 876
      Rep Power : 624
      Likes Received
      159
      Likes Given
      321

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By Zamaulid View Post
      kama sikosei kuna shule maalum zilizoteuliwa kwa kuanza zoezi,nadhani watakuwa wakiendelea kuongeza idadi ya shule kadri siku zinavyo kwenda!
      Kweli.Imesemwa hivyo...

    15. Chipolopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 876
      Rep Power : 624
      Likes Received
      159
      Likes Given
      321

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By Karikenye View Post
      Ni kwa mujibu wa sharia dogo, kama hutaki unaacha lakini upande wa pili ni kwamba huwezi kupata ajira serikalini au kwenye shirika lolote la umma unless una cheti chako cha JKT.....!!
      Kweli.

    16. dist111's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2012
      Posts : 918
      Rep Power : 591
      Likes Received
      239
      Likes Given
      58

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Hao 35000 si watajiunga na JKT wakimaliza shule, Kama zamani hupati kazi mpaka upitie JKT! Nadhani hata wale ambao hawakupitia kabisa nao itabidi wapitie pia! HAKI SAWA KWA WOTE
      Chipolopolo likes this.

    17. Chipolopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 876
      Rep Power : 624
      Likes Received
      159
      Likes Given
      321

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By dist111 View Post
      Hao 35000 si watajiunga na JKT wakimaliza shule, Kama zamani hupati kazi mpaka upitie JKT! Nadhani hata wale ambao hawakupitia kabisa nao itabidi wapitie pia! HAKI SAWA KWA WOTE
      Serikali bado haijajipanga kifedha. Ni gharama kubwa.Hao 35 000 itakuwa imetoka....

    18. nummy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2011
      Posts : 590
      Rep Power : 592
      Likes Received
      157
      Likes Given
      12

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      walioteuliwa kwenda huko waende na kondom za kutosha hasa wa kike maana kule kila kitu ni kutii amri ya kamanda

    19. Chipolopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 876
      Rep Power : 624
      Likes Received
      159
      Likes Given
      321

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By nummy View Post
      walioteuliwa kwenda huko waende na kondom za kutosha hasa wa kike maana kule kila kitu ni kutii amri ya kamanda
      Mkuu: si wanakwenda kufundishwa uzalendo,utii wa sheria bila shuruti au?

    20. bulama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 430
      Rep Power : 492
      Likes Received
      76
      Likes Given
      25

      Default Re: Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

      Quote By Chipolopolo View Post
      Serikali kupitia wizara husika imetangaza mpango wa wanafunzi 5000 waliomaliza kidato sita kujiunga na Jeshi la Kujenga Taifa kwa mujibu wa sheria, kama ilivyokuwa hapo awali kabla ya mpango huo kusitishwa. Lengo ni kuwajengea uzalendo, ukakamavu na mengineyo

      Wanafunzi hao 5,000 ni kati ya 40,000 waliohitimu hivi karibuni.Kwa maana nyingine wameachwa wanafunzi 35,000. Iwapo hao 5,000 watajiunga na jeshi hilo, miongoni mwa 35,000 wenye matokeo mazuri wataendelea na masomo katika ngazi mbalimbali:Diploma, Shahada nk.

      Moja ya maswali ya kujiuliza: Je, serikali haoni kama itakuwa imewaonea hao walioteuliwa kwenda kupiga kwata kwa takribani mwaka mzima wakati wenzao wakiendelea na masomo...?
      Mkumbuke kuwa CCM wana maana sana kuanzisha JK-T. Hapa hakuna lolote bali kutengeneza watu wa ZIDUMU FIKIRA ZA MWENYAKITI. NIkiangalia viongozi wengi wa TZ ambao hawaezi kuoji wakati mwingine wakiwa wanaonewa ni wale wote waliopitia JK-T.

      Nch inakaribia kurudi kwenye zidumu fikira za mwenyekiti. Wameona jinsi vijana wanvyoleta shida kwenye vikao vingi sasa wanataka kuwadhibiti
      Chipolopolo likes this.

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...