JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vyuo vya uuguzi

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 44
    1. #1
      Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 456
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Vyuo vya uuguzi

      Wana jf mda wa kuanza ku2ma maombi vyuo vya uuguzi umefika tujuzane vyuo vp ni vzri kwa ngasi ya cheti?nawasilishâ


    2. Mchimbwi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th January 2013
      Posts : 33
      Rep Power : 392
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Ndanda ndugu yangu,kwani sio mbali na gharama zake ni nafuu mno.ni ndanda school of nursing.

    3. engineerm's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Posts : 106
      Rep Power : 478
      Likes Received
      18
      Likes Given
      11

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Ni zipi qualification za kuchukua wanafunzi(especially matokeo ya form IV)?

      Quote By Mchimbwi View Post
      Ndanda ndugu yangu,kwani sio mbali na gharama zake ni nafuu mno.ni ndanda school of nursing.
      MKWARA WA MENDE HUO!

    4. kidadari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2012
      Posts : 304
      Rep Power : 470
      Likes Received
      136
      Likes Given
      116

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Ngasi ya cheti?

    5. solder's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd February 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      sO hata 4 ya 33?

    6. Clean9

    7. Mchimbwi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th January 2013
      Posts : 33
      Rep Power : 392
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By engineerm View Post
      Ni zipi qualification za kuchukua wanafunzi(especially matokeo ya form IV)?
      ni division four isiyopungua point 30 na ni vizuri ukawa na atleast triple D.

    8. Mchimbwi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th January 2013
      Posts : 33
      Rep Power : 392
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By engineerm View Post
      Ni zipi qualification za kuchukua wanafunzi(especially matokeo ya form IV)?
      Pia unaweza enda iringa mjini maeneo ya mwembe togwa napo pana chuo kizuri tu cha school of nursing.

    9. #8
      Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 456
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Wadau medical lab. ngazi ya cheti vp?

    10. Kertel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2012
      Location : Motown
      Posts : 1,146
      Rep Power : 650
      Likes Received
      280
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By engineerm View Post
      Ni zipi qualification za kuchukua wanafunzi(especially matokeo ya form IV)?
      kwa ngazi ya cheti lowest qualification ni 28 points,awe na ufaulu wa alama D in chemistry and biology in addition awe amefaulu english na maths kwa alama D

    11. PSALM_1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 289
      Rep Power : 444
      Likes Received
      93
      Likes Given
      472

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Kile chu ocha Tanga MATC bado kipo au kilifungwa?

    12. Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 456
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      2tajiane vyuo wana jf huu ndio mda wa kuanza ku2ma.

    13. IBRAHIM MGAYA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 102
      Rep Power : 402
      Likes Received
      27
      Likes Given
      0

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Jamani hivi diploma na cheti za wizara ya afya,MUHIMBILI, na BUGANDO 2013/2014 Zimetoka? nisaidieni please 0659364407

    14. Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 284
      Rep Power : 935
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Nendeni bulongwa institute of health science...ni chuo kinachotoa elimu nzuri pia kina maadili mazuri ya kidini..wanatoa cerfificate ya nursing and diploma ya dential therapist

    15. Mupirocin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 1,587
      Rep Power : 877
      Likes Received
      547
      Likes Given
      418

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Chuo cha uuguzi Peramiho wanatoa certificate na diploma at least D ya masomo ya physics, chemistry, biology na Mathematics. Ada cheap form elfu 10,000/=

    16. Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 284
      Rep Power : 935
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Mupirocin View Post
      Chuo cha uuguzi Peramiho wanatoa certificate na diploma at least D ya masomo ya physics, chemistry, biology na Mathematics. Ada cheap form elfu 10,000/=
      ajaribu bt asitegemee sana hapo napafahamu nafasi zao huwa ni chache sana...

    17. Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 456
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Ok thanks peramiho fomu znapatikana wapi na S.L.P ni ngapi?

    18. wakusepa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 54
      Rep Power : 394
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Prioress: Sr. Rosann Ocken,
      OSB
      Missionary Benedictine
      Sisters
      St. Scholastica Priory
      P.O. Box 18
      Peramiho via Songea,
      TANZANIA, EAST AFRICA
      Office and Fax:
      255-25-260-2594
      E-Mail:
      [email protected]


      pia nami natafuta chuo cha afya ngaz y diploma.kama ukipata 2ambizane namba yng y cm ni 0757693672

    19. Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 456
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Pia mimi ngazi ya cheti tujuzane mkipata namba 0768021661

    20. Mchimbwi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th January 2013
      Posts : 33
      Rep Power : 392
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Natafuta chuo kinacho toa course za afya kama clinical officer,health officer,dental therapy,health record keepings,medical officer,both of either certificate and its diploma 0712499805

    21. Dancani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 796
      Rep Power : 645
      Likes Received
      354
      Likes Given
      372

      Default Re: Vyuo vya uuguzi

      Quote By IBRAHIM MGAYA View Post
      Jamani hivi diploma na cheti za wizara ya afya,MUHIMBILI, na BUGANDO 2013/2014 Zimetoka? nisaidieni please 0659364407
      Soma hapa MAOMBI YA NAFASI ZA MAFUNZO MWAKA WA MASOMO 2013/14


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...