JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Serikali na ajira za walim 2013

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 27
    1. Septemba11's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2013
      Posts : 219
      Rep Power : 437
      Likes Received
      42
      Likes Given
      0

      Default Serikali na ajira za walim 2013

      Serikal ya tz kupitia kwa Rais wa JMT waliahid kuajir walim wapya wa ngazi zote kam 28746 mwez january2013, na pia naibu wazir wa elim P mulugo katika kpndi cha dkk45 cha ITV aliahid wizara yake itatoa ajira kwa walim wapya mapema january, lkn cha ajabu january ndo hiyo imeisha bila ya tamko, huku vijana wetu wakiangahika mitaan wasijue nn cha kufanya na wkt huo huo shule nying zikiwa hazina walim na wimbi la kufel lkiwa na janga ssa, je serikal inawahadaa watz, au elim kwao si jambo la kipaumbele.
      daveposta, Kalinzi and bornsave like this.


    2. MSANGI AJ's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 14th January 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 395
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      Serikali imezoea kuwahadaa wananchi na ndio maana Mtwara wameamua kuandamana hata kumwaga damu lakini haki yao waipate.
      daveposta likes this.

    3. KAMBUNDA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd January 2013
      Posts : 60
      Rep Power : 408
      Likes Received
      5
      Likes Given
      9

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      Mulugo ni mwehu
      daveposta likes this.

    4. oxlade's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2012
      Posts : 488
      Rep Power : 518
      Likes Received
      42
      Likes Given
      20

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      january haijaisha jamani, tungoje hadi tarehe 31 ndo tuwahukumu

    5. Thanijo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st January 2013
      Posts : 37
      Rep Power : 400
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      Kwani tar 31 mbali? Itafika na watajuta huo uongo wao. Na hili ndo sababu hata walimu hawafundishi kwa moyo na kufelisha huku watoto wao wakijitahidi waende shule nzuri. Serikali iamke na ahadi zake sasa.

    6. Septemba11's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2013
      Posts : 219
      Rep Power : 437
      Likes Received
      42
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By oxlade View Post
      january haijaisha jamani, tungoje hadi tarehe 31 ndo tuwahukumu
      had leo tarehe 28 hta post zikitoka watarepot lin na lini wataanza kufanya kaz kam si march tena na huku muhula ukizidi kusogea

    7. anuary salum's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th December 2012
      Posts : 66
      Rep Power : 413
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      zinaweza kutoka hata leo,tusubiri tu.

    8. Eliezar Mlwafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2013
      Posts : 358
      Rep Power : 463
      Likes Received
      119
      Likes Given
      3

      Default Serikali na ajira za walim 2013

      Tunaomba sana swala la walimu lipewe kipaumbele,wapo mi taani wanasubiri kuambiwa chochote lakn kimya mpaka leo,tafadhali waziri wa Elimu fanyia kz swala hili

      Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

    9. Complex number's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th April 2012
      Posts : 166
      Rep Power : 464
      Likes Received
      22
      Likes Given
      4

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      Mbona post za walimu tu ndio zinalalamikiwa, kuna waliohitimu vyuo vya mifugo,kilimo,..........wanavu milia jua kitaa bila kulalamika.

    10. NEGLIGIBLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : TANZANIA
      Posts : 289
      Rep Power : 553
      Likes Received
      52
      Likes Given
      134

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      Vumilieni jamani,mambo mazuri hayataki haraka.

    11. #11
      Luiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2011
      Posts : 342
      Rep Power : 548
      Likes Received
      36
      Likes Given
      0

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      mwezi january bado haujaisha muwe wavumilivu.

    12. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 7,652
      Rep Power : 96013164
      Likes Received
      1880
      Likes Given
      885

      Default

      Quote By Septemba11 View Post
      Serikal ya tz kupitia kwa Rais wa JMT waliahid kuajir walim wapya wa ngazi zote kam 28746 mwez january2013, na pia naibu wazir wa elim P mulugo katika kpndi cha dkk45 cha ITV aliahid wizara yake itatoa ajira kwa walim wapya mapema january, lkn cha ajabu january ndo hiyo imeisha bila ya tamko, huku vijana wetu wakiangahika mitaan wasijue nn cha kufanya na wkt huo huo shule nying zikiwa hazina walim na wimbi la kufel lkiwa na janga ssa, je serikal inawahadaa watz, au elim kwao si jambo la kipaumbele.
      ila januari haijaisha mdau,na endapo yakitoka tar 31 bado ni januri,,,,,subiri utapangwa

    13. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 7,652
      Rep Power : 96013164
      Likes Received
      1880
      Likes Given
      885

      Default

      Quote By Septemba11 View Post
      had leo tarehe 28 hta post zikitoka watarepot lin na lini wataanza kufanya kaz kam si march tena na huku muhula ukizidi kusogea
      hata muhula ukisogea kwani ww unaathirika na kipi?si unaripot tu
      ulalamishi mmezidi jamaniii,aaaah

    14. #14
      M CM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : MKOANI
      Posts : 332
      Rep Power : 467
      Likes Received
      54
      Likes Given
      33

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      Jamani kipaumbele cha elimu siyo ya serikali ya ccm kwa hiyo ajira ya walimu kwao siyo tatizo kabisa labda msubirisubiri tu.
      daveposta and Sukula like this.

    15. daveposta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 39
      Rep Power : 500
      Likes Received
      5
      Likes Given
      5

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      Quote By oxlade View Post
      january haijaisha jamani, tungoje hadi tarehe 31 ndo tuwahukumu
      Hukuelewa alivyosema mapema January au kiswahili kinakupiga chenga au ndio walewale?

    16. #16
      Isac's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd November 2012
      Posts : 38
      Rep Power : 409
      Likes Received
      2
      Likes Given
      26

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      Quote By daveposta View Post
      Hukuelewa alivyosema mapema January au kiswahili kinakupiga chenga au ndio walewale?
      Only In Tanzania....

    17. Septemba11's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2013
      Posts : 219
      Rep Power : 437
      Likes Received
      42
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mkoroshokigoli View Post
      hata muhula ukisogea kwani ww unaathirika na kipi?si unaripot tu
      ulalamishi mmezidi jamaniii,aaaah
      okeeee nadhan hufaham nadharia nzima ya elimu, ni hiv mwalimu ktk muhula mzima anaongozwa na scheme ambayo inampa guidline ya nin cha kufanya katik kila wiki ambazo kwa kawaida katika muhula 1 huwa hazipungui wiki 18, sa kwa mantiki yako mwalim atatumia muda gan aweze kucover scheme ili iendane na syllubus kwa somo ambalo halkuwa na mwalim ktk shule husika!

    18. Firstborn lastson's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 76
      Rep Power : 411
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      Mwambie ajue na huu ndo mwanzo wa muhula!

    19. SAWIKO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th January 2013
      Posts : 12
      Rep Power : 397
      Likes Received
      2
      Likes Given
      12

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      Tatizon sio kulalamikiwa,waelewe hawa jamaa wanadai tatizo ni ahadi ambayo imetolewa na mkuu wa nchi na mawaziri wake bado haijatekelezwa

    20. ylazaro's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th December 2012
      Posts : 13
      Rep Power : 400
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Serikali na ajira za walim 2013

      As usual,kwa serikali hii bila maandamano na migomo haki hakuna na hasikilizwi m2!
      Nadhani wanasubiri maandamano na migomo kama Mtwara!!


      Nakumbuka enzi za shule 2likua 2naimba
      Tanzania tanzaniaaa,
      Nakupenda kwa moyowoteee,
      Nchi yangu tanzania,
      Jina lako............!!.!

      Ila leo hata wanishikie bunduki wakinambia niimbe siimbi
      SAWIKO likes this.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...