JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

    Report Post
    Page 1 of 30 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 592
    1. MwanazuoniMJ's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th November 2012
      Posts : 55
      Rep Power : 403
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Habari wana JF,

      kwa tetesi nilizopata matokeo yatakuwa displayed tar 08/02.

      ============


      MATOKEO RASMI YANAPATIKANA HAPA -> NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012


    2. Petro E. Mselewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 2,348
      Rep Power : 856
      Likes Received
      1825
      Likes Given
      384

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Matokeo bado sana

    3. #3
      Raph's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st July 2011
      Posts : 83
      Rep Power : 478
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      badae kidogo yanatoka
      Dr daud likes this.

    4. mathcom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Location : Sinza Dar es Salaam
      Posts : 1,390
      Rep Power : 676
      Likes Received
      477
      Likes Given
      895

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      asante kwa taarifa, jee unaweza kusema chochote juu ya ubora wa matokeo hayo !!
      Otorong'ong'o and halat hanat like this.

    5. Joseph's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2007
      Location : Zanzibar
      Posts : 3,123
      Rep Power : 86231886
      Likes Received
      847
      Likes Given
      620

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Nilisikia kuwa muhula wa kuingia form 5 unabadilika hivyo kuchelewesha matokeo,haya ngoja tusubiri tuone.
      chagonja and Princes theo like this.
      You can never have someone praise you,nor will anyone condemn you,never in the past,not at present and never will be in the future.

    6. Clean9

    7. MwanazuoniMJ's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th November 2012
      Posts : 55
      Rep Power : 403
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Joseph View Post
      Nilisikia kuwa muhula wa kuingia form 5 unabadilika hivyo kuchelewesha matokeo,haya ngoja tusubiri tuone.
      matokeo yatatoka kama kawaida ila postings ndo zitachelewa.
      Joseph and Otorong'ong'o like this.

    8. wiley saymz's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th January 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      nimesikia yanatoka jumatatu<<<< tarehe 28/01/2013 kwa kuwapa nafasi re seaters

    9. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 15,754
      Rep Power : 6756
      Likes Received
      3495
      Likes Given
      1717

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Nasikia mwezi wa Saba..

    10. Babkey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2010
      Posts : 2,323
      Rep Power : 1046
      Likes Received
      497
      Likes Given
      210

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      ...daa! Kweli muda wa "kulisit" ni mdogo.
      CCM NI KAMA VVU, WAPINZANI NI ARV's....

    11. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,562
      Rep Power : 118915613
      Likes Received
      2450
      Likes Given
      1681

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Mulugo bado anafanya upembuz yakinifu

    12. yassin12's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st December 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 389
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      as i knw ni tarehe 16 next month

    13. King Kimwe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th January 2013
      Posts : 132
      Rep Power : 409
      Likes Received
      26
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Babkey View Post
      ...daa! Kweli muda wa "kulisit" ni mdogo.
      mda wa kuresit sio mdogo babu mana'ke anarudia kwa mara nyingie alishafanya awali xo kama marudio tu czan kama yanahitaj mda mrefu tena

    14. #13
      Brez's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd January 2013
      Posts : 41
      Rep Power : 392
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By tedo View Post
      Nasikia mwezi wa Saba..
      hiyo systeam inaanza mwaka ujao tena ni mwezi wa 5 sio 7

    15. NZURI PESA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 737
      Rep Power : 626
      Likes Received
      75
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      ni tar 28 jan mwez 1kabla ya muda wakujiandikisha bila adhabu kwisha

    16. Bernard Edson's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th January 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By NZURI PESA View Post
      ni tar 28 jan mwez 1kabla ya muda wakujiandikisha bila adhabu kwisha
      tutasubiri sana

    17. Madisam's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th January 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Jamani cku zinaisha na hata tetesi za matokeo hakuna sasa tutajuaje?

    18. Yoza boy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th October 2012
      Posts : 13
      Rep Power : 398
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Asanteni sana wana jf

    19. Hussein WInza's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th January 2013
      Posts : 47
      Rep Power : 392
      Likes Received
      3
      Likes Given
      6

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      kwa hiyo watakao faulu kwenda kidato cha tano 2013 watachelewa kuanza masomo

    20. maty jumbe's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th January 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 385
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      matokeo ya kidato cha nne 2013 yanatoka lini?

    21. Kasigi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th January 2012
      Location : Singida Municipal
      Posts : 88
      Rep Power : 455
      Likes Received
      10
      Likes Given
      3

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Nyie madogo presha za nini bado mapema tokeo linatoka mwezi wa 5 mtaobahatika advance mtakuja mwezi wa 7, so tulizeni wenge
      Vedastus Kassoga likes this.


    Page 1 of 30 123 11 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...