JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

    Report Post
    Page 4 of 30 FirstFirst ... 23456 14 ... LastLast
    Results 61 to 80 of 592
    1. MwanazuoniMJ's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th November 2012
      Posts : 47
      Rep Power : 383
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Habari wana JF,

      kwa tetesi nilizopata matokeo yatakuwa displayed tar 08/02.

      ============


      MATOKEO RASMI YANAPATIKANA HAPA -> NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012


    2. wejja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st November 2011
      Location : KIJIJINI
      Posts : 60
      Rep Power : 442
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      Exclusive: mwanafunzi wa kwanza anatoka shule ya feza girls anaitwa patricia Protas, kumi bora kibaha haimo, kuna mwanafunz wa shule ya kata ameingia top ten (shule ya sekondari banjika-karatu). Usiniulize nilikotoa hizi data

    3. emmasonbern's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th January 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 366
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      Pengine umesoma bango la ujenzi! hiyo sio kweli!.... mnataka kuua watoto wa watu....

    4. maty jumbe's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th January 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 367
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      yap yap kaka!kweli huyu jamaa ni muongo GOD IS GREAT!

    5. maty jumbe's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th January 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 367
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      Huo ndio ukweli mwambie huyo!

    6. mukhusin siraji's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Posts : 15
      Rep Power : 367
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      baaaaaasiiiiii tokeo hilo la kidato cha nne na wengne tayari wamekua wakulima kwa mfano mwanafunzi alie somea igunga day Jonh mrefu kaona matokeo yanachelewa ile mbaya

    7. JF SMS Swahili

    8. Sopee's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 6
      Rep Power : 371
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By mukhusin siraji View Post
      baaaaaasiiiiii tokeo hilo la kidato cha nne na wengne tayari wamekua wakulima kwa mfano mwanafunzi alie somea igunga day Jonh mrefu kaona matokeo yanachelewa ile mbaya
      Na ww nenda ukawe anko umoja sec.Ulipomalizia

    9. Mmsapali's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 96
      Rep Power : 427
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      dogo ananisumbua hatari...
      Wanatoa lini hawa wakubwa..!??

    10. Bross's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 365
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By 'The Choosen' View Post
      Matokeo ya kidato cha nne kwa mitihani iliyofanyika October mwaka jana yanakaribia kutoka. Katika matokeo hayo ambayo vikao vyake vya mwisho ndio vinafanyika,ufaulu umnaonekana kushuka.Nyaraka zinaonesha kuwa Shule za Seminari,kama ilivyo ada,zinaoongoza.Baadhi ya Shule za Serikali zinajikongoja ingawa ufaulu katika Shule zetu za Kata ni wa utata mtupu.

      Matokeo hayo ambayo nimefanikiwa kuyachungulia kiintelijensia yanaonesha kuwa wanafunzi wa Sayansi ndio waliofaulu zaidi ya wale wa masomo ya Sanaa. Wasichana,katika ufaulu wa kitaifa,wameng'ara kuliko wavulana. Hali katika Shule zetu za Serikali hasa za Kata si nzuri hata kidogo. Yakitoka,hapatatosha!

      Matokeo hayo yanatarajiwa kutangazwa muda wowote hasa kuanzia tarehe 1/2/2013.

      ANGALIZO: Siwezi kutaja kwa majina Shule za kwanza na za mwisho na wanafunzi wa namna hiyo kwakuwa matokeo rasmi hutangazwa na Serikali.


      sasa kama shule za kata bado zina holahola na ni kwa sababu wanafunzi wanaopelekwa katika shule hizi ni wale ambao majibu yao ya mtihani wa DARASA LA SABA hayarishi,sasa kwanini mpango mzima wa utungwaji hadi utoaji wa matokeo wa mitihani ya kidato cha nne (CSEE) usipelekwe darasa la saba ili kupata suluhisho la tatizo hili
      KULIKO KUENDELEA KUUDHALILISHA,NA KUUSHUSHA HADHI MITIHANI YA KIDATO CHA NNE (form four)??????

    11. Blaros kida's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th January 2013
      Posts : 32
      Rep Power : 371
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      Hii ndio accurate data tar 6 feb up to 11 feb kila kitu kshaeleweka (note kwamba) i am not liar na habari zaid tembelea http://www.usiwe.na.haraka.com

    12. Erick Kagenda's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      Kama ndivyo elimu ya Tanzania inaandaa bomu ambalo litalipuka mda wowote.

    13. dinho b boy's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th January 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      hv nyie mnao andka tar za uongo mkoje?hamxomek wajomba

    14. Ahadi Buge's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 14th October 2012
      Posts : 7
      Rep Power : 381
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      Mmmhh let as wait and see what will happen kwakweli!

    15. Mhoja Mhoja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th January 2013
      Posts : 21
      Rep Power : 369
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      Ooooh Amina. Matokeo Yatoke sasa ili watu wajipange kwa next stage.

    16. Mhoja Mhoja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th January 2013
      Posts : 21
      Rep Power : 369
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      Gamma Rays& B Boy Faraji Plus Wote Wanayo Yasubiri matokeo nawaombea baraka.

    17. gakato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th September 2012
      Posts : 817
      Rep Power : 549
      Likes Received
      248
      Likes Given
      23

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      Umbeya hauna posho...

    18. ALWAYS ON TIME's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th February 2013
      Posts : 30
      Rep Power : 731
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      unajua umefanya kosa kubwa kisheria lakini mtoa mada?

    19. Petro E. Mselewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 1,674
      Rep Power : 703
      Likes Received
      1196
      Likes Given
      282

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      Quote By ALWAYS ON TIME View Post
      unajua umefanya kosa kubwa kisheria lakini mtoa mada?
      Amefanya kosa gani?
      "In other words freedom of association implies freedom to associate and freedom not to associate." African Court in Human and People Rights

    20. vaikojoel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Location : arusha,dar,mbeya
      Posts : 1,356
      Rep Power : 718
      Likes Received
      285
      Likes Given
      299

      Default Re: MATOKEO KIDATO CHA NNE....hapatoshi!

      Kweli akuna siri nchi hii

    21. Majaliwa Benard's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th January 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      jaman bora ya mwaka jana kuliko mwaka huu lkn sio shida sana hongera kwa wanasayansi wote kwal la sayansi kukosewa ngara sijui kwa wengine kiukwel sayansi ndio shamba na siasa ni jembe mwisho nimalizie kwa hii life is not dialoge but debait always.........

    22. njoxy jones's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th February 2013
      Posts : 12
      Rep Power : 366
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      muda sio mrefu yatatoka...

    23. JF SMS Swahili

    Page 4 of 30 FirstFirst ... 23456 14 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...