JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

    Report Post
    Page 30 of 30 FirstFirst ... 20282930
    Results 581 to 592 of 592
    1. MwanazuoniMJ's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th November 2012
      Posts : 55
      Rep Power : 402
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Habari wana JF,

      kwa tetesi nilizopata matokeo yatakuwa displayed tar 08/02.

      ============


      MATOKEO RASMI YANAPATIKANA HAPA -> NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012


    2. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 6,621
      Rep Power : 10113412
      Likes Received
      1577
      Likes Given
      665

      Default

      Quote By himida View Post
      Ndugu zangu si kawaida ya serikali kuchelewesha matokeo kiasi hiki inampango gani na huyu mtoto alie hitimu kidato cha nne toka mwaka jana october. hajafanya lolote la maana amekaa akisubiri matokeo ni kwanini acheleweshewe kiasi hiki?
      himida mwaka huu wanafunz wanaingia shule may,na necta walisema kwa mujibu wa ratiba yao wao watatoa matokeo mwezi huu,sasa nakuuliza mwezi huu UMEISHA?

    3. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 6,621
      Rep Power : 10113412
      Likes Received
      1577
      Likes Given
      665

      Default

      Quote By The Hyper View Post
      Shortly niko UDSM 3rd year na nina GPA ya 4.2 kwa sasa,A-level nimesomea pale Milambo High School ilyopo Tabora na nikapata Division 2 ya 10.
      Nadhani umenipata.
      akili ya darasani ni tofauti na akili ya mtaani,,,,,

    4. Godlove jaxon's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd January 2013
      Posts : 44
      Rep Power : 391
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By The Hyper View Post
      Shortly niko UDSM 3rd year na nina GPA ya 4.2 kwa sasa,A-level nimesomea pale Milambo High School ilyopo Tabora na nikapata Division 2 ya 10.
      Nadhani umenipata.
      we Hyper acha ujinga bado xana hata hujafikia kuwa great thinker

    5. Aziz Ituka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th February 2013
      Posts : 32
      Rep Power : 386
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By The Hyper View Post
      Shortly niko UDSM 3rd year na nina GPA ya 4.2 kwa sasa,A-level nimesomea pale Milambo High School ilyopo Tabora na nikapata Division 2 ya 10.
      Nadhani umenipata.
      mkuu nadhani elimu yako ni ya darasani tu, na ukiona hivyo ni hatari ni bora utafute cherehani uanze kushona

    6. Adolph's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2010
      Posts : 597
      Rep Power : 809
      Likes Received
      203
      Likes Given
      111

      Default Re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      kesho matokeo yanatoka rasmi.kuweni wapole

    7. Clean9

    8. Donald william's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th February 2013
      Posts : 19
      Rep Power : 383
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By The Hyper View Post
      Nyie makinda wa O-level jukwaa hili sio saizi yenu,hamjapata hata mwelekeo wa maisha yenu mnakomaa na Jf usiku kucha.
      Ndiyo maana mnaboronga hata ktk mitihani yenu.looh yaani O-level unashupaza shingo yako kwenye jukwaa la G'thinker,
      nyambafu
      Someni acheni upuuzi
      nahisi ww ni kichaa ujielewi na hujui maana jf unakurupuka kutuma post ili watu wakusapot!!! Fikiria kwanz kabla kupost uku jf

    9. takrima's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 14th February 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 381
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      nimesikia leo ndo yanatangazwa so wanafunz kaeni mkao wa kuvuna ulichopanda

    10. dylan de miz's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th February 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      leo tym ya sir kumi yatakuwa hewan cha mcng ni subira mapema o~level tafuten namba za shule zenu na namba zenu.........!!

    11. Aziz Ituka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th February 2013
      Posts : 32
      Rep Power : 386
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Mmmh! Sidhani coz hawasemagi kuwa yatatoka lini

    12. Innocentinno's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th February 2013
      Posts : 23
      Rep Power : 384
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      yatatoka baadae kidogo msihofu ila msije mkanuna tu!!!!!!!!!!!!!!!

    13. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1516
      Likes Received
      1314
      Likes Given
      687

      Default Re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      wapumbavu baada ya mwanaasha kikwete kupiga ziro mwaka jana, mwaka huu hawajaweka majina!
      Last edited by Mchaka Mchaka; 18th February 2013 at 15:04.
      zumbemkuu likes this.
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    14. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1516
      Likes Received
      1314
      Likes Given
      687

      Default Re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.


    Page 30 of 30 FirstFirst ... 20282930

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...