JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

    Report Post
    Page 10 of 30 FirstFirst ... 89101112 20 ... LastLast
    Results 181 to 200 of 592
    1. MwanazuoniMJ's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th November 2012
      Posts : 47
      Rep Power : 382
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Habari wana JF,

      kwa tetesi nilizopata matokeo yatakuwa displayed tar 08/02.

      ============


      MATOKEO RASMI YANAPATIKANA HAPA -> NECTA yatangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2012


    2. mayounger's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th August 2012
      Posts : 70
      Rep Power : 402
      Likes Received
      5
      Likes Given
      6

      Default

      mpaka muda huu bado Tuu!!
      aaargh

    3. zenmoster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : U.K
      Posts : 947
      Rep Power : 623
      Likes Received
      196
      Likes Given
      70

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Quote By ozonolysis View Post
      nipo hapa katika ukumbi na katibu ndo anatueleza hayo matokeo so nimeamua kuwapasha japo kidogo,asilimia 50.02 ya watahiniwa wamefaulu,shule za binafsi zang'ara na za vipaji maalumu..top ten ina shule za St.francis,Marian,Feza boys,st.Joseph Millenium,Abbey,St.Mary Goreth,Kandoto girls,Mzumbe,kibaha,Ilboru na wanafunzi bora ni Mary A . ndona(st.francis),rebecca nsingwe(marian),Joseph Ulapi(Mzumbe),Ismail Kandeya(Arusha day),Martin kaimbo(kibaha)..ntazid kuwajuza
      wewe upo serious ama? kama ni kweli ni faraja kubwa kuona vijana wangu wa KIBAHA wamewakilisha vyema shule bora ya serikali...

    4. Nospah's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd May 2012
      Posts : 217
      Rep Power : 444
      Likes Received
      26
      Likes Given
      6

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Wana jf kama habari si ya kweli msiposti mtatuumbua wenzenu tushauza habari...

    5. ALEYN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,014
      Rep Power : 1130
      Likes Received
      634
      Likes Given
      28

      Default

      Quote By Nospah View Post
      Wana jf kama habari si ya kweli msiposti mtatuumbua wenzenu tushauza habari...
      Yaani Mkuu we acha tu, watu weng wanansubir Matokeo kwangu.

    6. Mringo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd June 2010
      Posts : 256
      Rep Power : 613
      Likes Received
      37
      Likes Given
      73

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Quote By zumbemkuu View Post
      waliofaulu 54% kati yao ni 5% tu ya muslim waliofaulu.....
      yaani jina lako na avata yako ni sawia na uwezo wako...kajinga fulani hivi...ninahakika kama ulifaulu form four ulipata four ya mwisho

    7. JF SMS Swahili

    8. Yusuph p. Kisunzu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 121
      Rep Power : 394
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Wadau hv ile page ya Facebook ni ya NECTA kweli? Maana watu siku hzi ni waongo sana.

    9. zumbemkuu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Location : street dweller
      Posts : 7,087
      Rep Power : 734754
      Likes Received
      3028
      Likes Given
      10078

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Quote By Mringo View Post
      yaani jina lako na avata yako ni sawia na uwezo wako...kajinga fulani hivi...ninahakika kama ulifaulu form four ulipata four ya mwisho
      tatizo ni mimi kutoa taarifa ya uchakachuzi wa NECTA na dhuluma zao dhidi ya waislam au? teh teh teh!
      nilipata 4 form 4 kwasababu jina langu ni la kiislam, naitwa Dullah
      ''Overcome the devils with a thing called love'' bob marley

    10. Reidan's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 8
      Rep Power : 365
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2012


    11. mayounger's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th August 2012
      Posts : 70
      Rep Power : 402
      Likes Received
      5
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By zumbemkuu View Post
      tatizo ni mimi kutoa taarifa ya uchakachuzi wa NECTA na dhuluma zao dhidi ya waislam au? teh teh teh!
      nilipata 4 form 4 kwasababu jina langu ni la kiislam, naitwa Dullah
      utaelemika liniiii..

    12. zumbemkuu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Location : street dweller
      Posts : 7,087
      Rep Power : 734754
      Likes Received
      3028
      Likes Given
      10078

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Quote By mayounger View Post
      utaelemika liniiii..
      NECTA ni mfumo kristo, wanachakachua majina ya kiislam..
      ''Overcome the devils with a thing called love'' bob marley

    13. #191
      KXY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2011
      Location : Dar es Salaam, Tanzania
      Posts : 392
      Rep Power : 499
      Likes Received
      98
      Likes Given
      64

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Quote By Mringo View Post
      yaani jina lako na avata yako ni sawia na uwezo wako...kajinga fulani hivi...ninahakika kama ulifaulu form four ulipata four ya mwisho
      Quote By mayounger View Post
      utaelemika liniiii..
      Kuna umuhimu wa kumjibu?

      mtu akikukanyaga makusudi busara ni kujifuta na kuendelea na mambo yako


    14. Alied's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th January 2013
      Posts : 11
      Rep Power : 367
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      Acheni stori za kidini necta hawaangalii dini wala sura ulichopanda mdicho utachovuna.

    15. sukari ya warembo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

      kwa mujibu wa wazir wa elimu kawambwa matokeo tayar anasema saa 1 jion ya leo atayatangaza kwa wale wa presha punguza sana wavulana waongoza kufaulu kama ulicheza viduku shule utajua mwenyewe matokeo mema

    16. emanuel nickodemus's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 8th February 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Boyvan View Post
      Kweli kma yanatoka leo sbanduko himu labda umeme tu ukate :D:D
      mbn mnae press ivo wot mmeitim 4 nn!

    17. Jaysalu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th February 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 364
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Matokeo ya kidato cha nne 2013 yatangazwa redioni

      Watahiniwa Kaeni mkao wa kula sasa hivi necta wanayarusha mtandaoni

    18. Eddo1's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 8th February 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kidato cha nne

      watu presha juu juu

    19. Dean's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Location : Shamba la bibi
      Posts : 416
      Rep Power : 452
      Likes Received
      75
      Likes Given
      29

      Thumbs up Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013 yatangazwa redioni

      Quote By Jaysalu View Post
      Watahiniwa Kaeni mkao wa kula sasa hivi necta wanayarusha mtandaoni
      2013 kivp tena?na ni redio gani?
      kyumana likes this.

    20. Limited Edition's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Posts : 17
      Rep Power : 373
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013 yatangazwa redioni

      2013 bado hata mtihan hawajafanya' typin errOr

    21. KATUMBACHAKO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Location : Goma, Congo DRC
      Posts : 270
      Rep Power : 449
      Likes Received
      65
      Likes Given
      50

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2013 yatangazwa redioni

      Quote By Dean View Post
      2013 kivp tena?na ni redio gani?
      We acha tu! Great Thinkers tumeingiliwa

    22. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 8,152
      Rep Power : 12749666
      Likes Received
      2003
      Likes Given
      1368

      Default

      Quote By KATUMBACHAKO View Post
      We acha tu! Great Thinkers tumeingiliwa
      kaka yani acha tu

    23. JF SMS Swahili

    Page 10 of 30 FirstFirst ... 89101112 20 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...