JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Maandamano ya wanafunzi St Johns University

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 84
    1. CHRISTURKER's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2012
      Posts : 250
      Rep Power : 455
      Likes Received
      51
      Likes Given
      24

      Default Maandamano ya wanafunzi St Johns University

      Wanafunzi wapatao 5000 hivi wa chuo cha St John wanaandamana kutaka jeshi la polisi liwajibike kwa mauaji yanayoendelea kutokea ndani ya chuo yanayofanywa na vibaka na majambazi.

      Ikumbukwe juzi jumatatu mwanachuo ameuawa kikatili na kuporwa simu,jana hosteli za akina dada zilivamiwa na laptops,simu na fedha kuibwa na wanafunzi kupigwa vibaya.Majambazi hayo ktk tukio la jana waliwabaka na kuwalawiti wanachuo kadhaa.

      Maandamano ni makubwa sana,RPC kaingia kwa VICE Chancellor kwa mazungumzo,mbaya zaidi wanafunzi wanaelekea kituo cha polisi na kuna wasiwasi zikatokea vurugu kubwa na msuguano na polisi.

    2. Movie-Date

    3. Mpaka Kieleweke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2007
      Posts : 4,218
      Rep Power : 337228
      Likes Received
      1346
      Likes Given
      44

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      Nchi haitatawalika......haya yalikuwa maneno mazito lakini watawala hawakuyaona .........aliyesema alikuwa na nia njema wakampuuza.......
      ANETHE likes this.

    4. cheichei2010's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2010
      Posts : 889
      Rep Power : 696
      Likes Received
      321
      Likes Given
      66

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      Hili suala la wanafunzi wa vyuo kufanyiwa haya mambo lipo muda mrefu naa taarifa zinatolewa polisi hazifanyiwi kazi mpaka waandamane.Nafikiri wakuu wa kipolisi wa mikoa yenye vyuo vingine waimarishe ulinzi kwa vyuo hivyo wasingoje mpaka wanafunzi waandamane.

    5. Salary Slip's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 5,020
      Rep Power : 327803
      Likes Received
      2458
      Likes Given
      1818

      Default Maandamano ya wanafunzi st johs University

      Maandamano ya wanafunzi wa chuo kikuu cha st Johns yanaendelea kwa sasa bila ya kibali cha polisi.Sababu ni kukithiri kwa vitendo vya ubakaji na wizi wa mali za wanafunzi na kibaya zaidi ni polisi kuonekana kuzembea hali hiyo.Mkuu wa mkoa na RPC wazomewa na wanafunzi baada ya kuwasili maeneo ya chuo ili kuongea na wanafunzi
      Last edited by Salary Slip; 24th January 2013 at 22:16.
      nyamemba likes this.

    6. Naibili's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Location : MCHAGONI
      Posts : 1,594
      Rep Power : 39917
      Likes Received
      377
      Likes Given
      48

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      Polisi dodoma wanashughulikia mambo ya kisiasa, mambo ya usalama wa raia hayatiliwi mkazo
      UJINGA NI KILEMA by NAIBILI

    7. Baba mtata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 458
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default re: Maandamano ya wanafunzi St Johns University

      Waandamane mpaka kwenye medula zao sio mnaandamana leo kesho wanachagua nyinyiem ni ujinga wabadlishe mitazamo yao serkal ya ccm haiwezi kutatua matatzo yao mapinduzi daima

    8. Ulukolokwitanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2010
      Location : ndzengelendete
      Posts : 5,467
      Rep Power : 13981
      Likes Received
      3164
      Likes Given
      579

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      Quote By cheichei2010 View Post
      Hili suala la wanafunzi wa vyuo kufanyiwa haya mambo lipo muda mrefu naa taarifa zinatolewa polisi hazifanyiwi kazi mpaka waandamane.Nafikiri wakuu wa kipolisi wa mikoa yenye vyuo vingine waimarishe ulinzi kwa vyuo hivyo wasingoje mpaka wanafunzi waandamane.
      Hii nchi ni kama haina jeshi la Polisi, mtapiga kelele, mtaandamana lakini kwa kuwa mkuu wa Jeshi anajiona ni SHEMEJI na sio IGP atakaa kimya bila kuchukua hatua. Jeshi la polisi limepoteza dira na mwelekeo, polisi wako busy na kukamata bodaboda na sio kulinda usalama wa raia na mali zao.
      Raisi Kikwete amegeuka kuwa afisa manunuzi (Procurement officer) By Dr Slaa

    9. Joseph Isaack's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Posts : 399
      Rep Power : 552
      Likes Received
      74
      Likes Given
      3

      Default re: Maandamano ya wanafunzi St Johns University

      Sasa kwa nini wamewazomea, na wanaandamana kuelekea wapi kuwasilisha hayo madai yao? Mi nadhani ipo haja ya kutumia busara zaidi katika kuyapatia ufumbuzi hayo madai yao kuliko kutumia jazba ambazo mara nyingi huwa hazitoi ufumbuzi stahiki.

    10. Baba mtata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 458
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      Hakuna kitu pale dom ni visiasasiasa tu vya nyinyiem

    11. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,316
      Rep Power : 101884952
      Likes Received
      11468
      Likes Given
      9111

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      Bado kidogo vibaka wa Mwanza nao watagundua kuna deal kwa wanavyuo (laptops, simu na cameras); nafikiri publicity ina kanegative influence kwenye hili.
      [B][I]Mungu ameniumba ili NIMJUE, NIMPENDE, NIMTUMIKIE, ILI NIFIKE KWAKE MBINGUNI....
      [B] Vipi wewe? /COLOR]

    12. #11
      CRN's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 421
      Likes Received
      8
      Likes Given
      9

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      busara itumike kumaliza tatizo hilo,chuo kina private security,inatia shaka kwa vipi watu wasio husika na chuo waingie ndani ya chuo bila walinzi kufahamu,poleni sana wana chuo,lkn pia uchunguzi wa kina juu ya hili ufanyike haraka iwezekanavyo.

    13. Iron Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2008
      Location : Dar-es-salaam
      Posts : 3,681
      Rep Power : 5887
      Likes Received
      1048
      Likes Given
      883

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      picha tafadhali

    14. Chasha Poultry Farm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2011
      Posts : 4,697
      Rep Power : 1670
      Likes Received
      2291
      Likes Given
      611

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      Nchi haitawaliki kabisa, Huku Arusha kuawanafunzi wa Lema nao wanataka kulianzisha, wanataka wapeelekwe kwenye shule zingine wakasome,
      One Day you will wake up and there wont be any more time to do the things you've always wanted. Do it now. paulo coelho

    15. zenmoster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : U.K
      Posts : 948
      Rep Power : 654
      Likes Received
      196
      Likes Given
      70

      Default Dodoma nako kwachafuka

      Picha psee...mbona hili swagga la polisi raha tu...

    16. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,247
      Rep Power : 132488881
      Likes Received
      3818
      Likes Given
      3539

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      Polisi ni janga la Taifa.
      Hawajui matumizi sahihi ya kutumia nguvu. Popote hutumia nguvu tuu.
      nyamemba likes this.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    17. Mangaline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2012
      Posts : 1,050
      Rep Power : 703
      Likes Received
      215
      Likes Given
      57

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      Inasikitisha kuona hali ya utendaji wa vyombo vya dola, haukidhi haja ya jamii. Jana taarifa ya habari ITV, ilishangaza kuona wananchi wameamua kufanya kazi ya dola, na kukamata wahamiaji haramu na kuwakabidhi kwa mkuu wa wilaya, naye bila hata aibu akaonesha kuahidi kushughulikia suala hilo wakati lina muda mrefu, kana kwamba amekumbushwa kitu kipya. Katika hali kama hii, nchi nyingine tungemwomba IGP, kwa kulinda heshima yake na heshima ya mkuu wa kaya, ajiuzuru.
      "MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA"

    18. nyaishozi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 16
      Rep Power : 404
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Dodoma nako kwachafuka

      Quote By Ulukolokwitanga View Post
      Hii nchi ni kama haina jeshi la Polisi, mtapiga kelele, mtaandamana lakini kwa kuwa mkuu wa Jeshi anajiona ni SHEMEJI na sio IGP atakaa kimya bila kuchukua hatua. Jeshi la polisi limepoteza dira na mwelekeo, polisi wako busy na kukamata bodaboda na sio kulinda usalama wa raia na mali zao.
      Tunahitaji kuzidisha maombi kwa Mungu wetu atunusuru na haya majanga

    19. Ralphryder's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 4,593
      Rep Power : 0
      Likes Received
      714
      Likes Given
      92

      Default

      Quote By Chasha View Post
      Nchi haitawaliki kabisa,
      Huku Arusha kuawanafunzi wa Lema nao wanataka kulianzisha, wanataka
      wapeelekwe kwenye shule zingine wakasome,
      Nchi isitawalike kwa nini,? mbona Police wameshamkamata mtuhumiwa na yuko Rumande? Yani watu kwa kupenda vurugu na polisi bana! hadi kero!

    20. zenmoster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : U.K
      Posts : 948
      Rep Power : 654
      Likes Received
      196
      Likes Given
      70

      Default Maandamano ya wanafunzi St Johns University

      wana st john angalieni vitu virukavyo vyenye ncha kali...vinaweza ruka mda wowote kuanzia sasa

    21. MotoYaMbongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2008
      Posts : 1,539
      Rep Power : 967
      Likes Received
      224
      Likes Given
      1

      Default Re: Maandamano ya wanafunzi St Johns University

      Tanzania hakuna polisi kuna magambapolisi

    22. Ulemavu

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...