JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kumi bora na Shule mbili

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. Petro E. Mselewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Location : Kibaha,Pwani/Kino,Dar
      Posts : 3,550
      Rep Power : 100205494
      Likes Received
      3121
      Likes Given
      638

      Default Kumi bora na Shule mbili

      Nianze kuzipongeza Shule zote zilizoshiriki mitihani ya kidato cha pili na kupokea walichostahili.Nawapongeza pia wanafunzi waliofaulu na kuwapa moyo wanafunzi wanaotakiwa kukariri kidato cha pili mwaka huu 2013.

      Nikiri kuwa,ni mara yangu ya kwanza katika maisha yangu ya miaka niliyokuwepo hapa duniani kuona,kusikia au kuambiwa kuwa wanafunzi bora kumi wa mitihani yoyote ile ya Taifa:darasa la saba,kidato cha pili,kidato cha nne au cha sita kutoka katika Shule mbili tu.

      Hii naiona kama dalili ya kudumaa kwa elimu yetu iliyokuwa imesheheni changamoto za kishule.Sasa,shule za walionacho tu zinafanya zipendavyo.Hili si jambo jema. Ushindani ule uko wapi?

      Hongereni St.Francis na Kaizirege kwa kuwafanya wenzenu 'vibaya'!

      5.0UFAULU WA WANAFUNZI
      Wanafunzi Walioshika Nafasi Kumi za Mwanzo
      Na
      JINA
      JINSI
      SHULE
      1. MAGRETH KAKOKO KE ST FRANCIS
      2. QUEEN MASIKO KE ST FRANCIS
      3. LUKUNDO MANASE ME KAIZIREGE
      4. FRANK J NYANTARILA ME KAIZIREGE
      5. GRACE MSOVELLA KE ST FRANCIS
      6. HARIETH MAKIRIYE KE ST FRANCIS
      7. ROBINNANCY MTITU KE ST FRANCIS
      8. HUMRATH LUSHEKE KE ST FRANCIS
      9. MUKHSIN HAMZA ME KAIZIREGE
      10. ANASTAZIA KABELINDE KE KAIZIREGE
      LL.B.(Hons.),LL.M (Dar), PGDL (LST)

      Huru hasa!


    2. #2
      MD25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2012
      Location : Mugumu, Serengeti
      Posts : 3,112
      Rep Power : 1253
      Likes Received
      983
      Likes Given
      613

      Default

      Quote By Petro E. Mselewa View Post
      Nianze kuzipongeza
      Shule zote zilizoshiriki mitihani ya kidato cha pili na kupokea
      walichostahili.Nawapongeza pia wanafunzi waliofaulu na kuwapa moyo
      wanafunzi wanaotakiwa kukariri kidato cha pili mwaka huu 2013.

      Nikiri kuwa,ni mara yangu ya kwanza katika maisha yangu ya miaka
      niliyokuwepo hapa duniani kuona,kusikia au kuambiwa kuwa wanafunzi bora
      kumi wa mitihani yoyote ile ya Taifa:darasa la saba,kidato cha
      pili,kidato cha nne au cha sita kutoka katika Shule mbili tu.

      Hii naiona kama dalili ya kudumaa kwa elimu yetu iliyokuwa imesheheni
      changamoto za kishule.Sasa,shule za walionacho tu zinafanya
      zipendavyo.Hili si jambo jema. Ushindani ule uko wapi?

      Hongereni St.Francis na Kaizirege kwa kuwafanya wenzenu 'vibaya'!

      5.0UFAULU WA WANAFUNZI
      Wanafunzi Walioshika Nafasi Kumi za Mwanzo
      Na
      JINA
      JINSI
      SHULE
      1. MAGRETH KAKOKO KE ST FRANCIS
      2. QUEEN MASIKO KE ST FRANCIS
      3. LUKUNDO MANASE ME KAIZIREGE
      4. FRANK J NYANTARILA ME KAIZIREGE
      5. GRACE MSOVELLA KE ST FRANCIS
      6. HARIETH MAKIRIYE KE ST FRANCIS
      7. ROBINNANCY MTITU KE ST FRANCIS
      8. HUMRATH LUSHEKE KE ST FRANCIS
      9. MUKHSIN HAMZA ME KAIZIREGE
      10. ANASTAZIA
      KABELINDE
      KE KAIZIREGE
      Waziri mwenye kusimamia elimu ni kiazi, repeater, mwizi wa jina la mtu, amesoma kwa magumashi, kichwa cheupe-kichwa nanga.
      Je, unategemea elimu itakuwepo???
      Makunga likes this.

    3. Kishalu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 532
      Rep Power : 658
      Likes Received
      68
      Likes Given
      10

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      lazima kuna tatizo sehemu fulani haiwezekani kwa hali ya kawaida

    4. katalina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 265
      Rep Power : 527
      Likes Received
      50
      Likes Given
      2

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      Ebu tusaidie matokeo mengine yanapatikana kwenye link / adress gani?

    5. Kitaeleweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 383
      Rep Power : 533
      Likes Received
      77
      Likes Given
      54

      Default Kumi bora na Shule mbili

      Hii nayo kali
      Tutaona madudu mengi na hii wizara yetu inayoongozwa na aliyeiba vyeti vya watu.
      R.I.P. PHILIP MULUGO

      Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
      what doesnt kill you, makes u stronger.ujinga ni kuuza ng'ombe ili kupeleka ingine shule.Treat people like animals,we will cage u like one.


    6. #6
      Ntu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 273
      Rep Power : 557
      Likes Received
      66
      Likes Given
      113

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      Duh ME tumeburuzwa mpaka aibu!!! Hebu nielewesheni hii KAIZIREGE ni ya wapi? Boarding au day? Private au Govt?

    7. ashy da don's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th January 2013
      Location : dar es salaam
      Posts : 313
      Rep Power : 495
      Likes Received
      95
      Likes Given
      59

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      nd elmu ye2 wadau hao vijana c nd wale waliopta kw makx 90 kat ya 250 daraxa la 7 unategemea fanye majabu mthan wa fm 2

    8. asigwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Location : Tandhaniya
      Posts : 7,054
      Rep Power : 10094947
      Likes Received
      2543
      Likes Given
      2103

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      Hii nchi bwana yaani ni vichekesho............
      !!..Maskini mtapendwa MBINGUNI...DUNIANI inapendwa PESA..!!

    9. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,751
      Rep Power : 88723753
      Likes Received
      2541
      Likes Given
      1854

      Default

      Ni zaidi ya uijuavyo mkuu!!!!


      Quote By asigwa View Post
      Hii nchi bwana yaani ni vichekesho............

    10. Mchakatoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2011
      Posts : 257
      Rep Power : 540
      Likes Received
      21
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Ntu View Post
      Duh ME tumeburuzwa mpaka aibu!!! Hebu nielewesheni hii KAIZIREGE ni ya wapi? Boarding au day? Private au Govt?
      Iko manispaa ya Bukoba ni Private na ni boarding!..

    11. Godwishes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2011
      Posts : 487
      Rep Power : 602
      Likes Received
      63
      Likes Given
      0

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      Je watakariri kweli walofeli?

    12. Mbwiga88's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Posts : 594
      Rep Power : 17396283
      Likes Received
      128
      Likes Given
      135

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      mbona mwaka 2007 necta form 4 top 10 ilikuwa st.Francis tu wanafunzi wote,mimi sioni cha ajabu hapo!

    13. Petro E. Mselewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Location : Kibaha,Pwani/Kino,Dar
      Posts : 3,550
      Rep Power : 100205494
      Likes Received
      3121
      Likes Given
      638

      Default

      Quote By katalina View Post
      Ebu tusaidie matokeo mengine yanapatikana kwenye link / adress gani?
      Mkuu katalina,matokeo ya kidato cha pili ni kama ya darasa la saba. Hayawekwi mtandaoni. Hupatikana kwenye vitabu vya matokeo Wilayani,Mkoani na mashuleni.
      Iika likes this.

    14. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 9,961
      Rep Power : 314919570
      Likes Received
      3278
      Likes Given
      30270

      Default

      Quote By Kitaeleweka View Post
      Hii nayo kali
      Tutaona madudu mengi na hii wizara yetu inayoongozwa na aliyeiba vyeti vya watu.
      R.I.P. PHILIP MULUGO

      Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
      He!R.I.P tena!?

    15. Igwachnya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th January 2011
      Posts : 79
      Rep Power : 554
      Likes Received
      13
      Likes Given
      3

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      Halafu kwa nini MUKHSIN HAMZA yupo peke yake?

    16. Nyati's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2009
      Posts : 1,624
      Rep Power : 958
      Likes Received
      603
      Likes Given
      302

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      Quote By Igwachnya View Post
      Halafu kwa nini MUKHSIN HAMZA yupo peke yake?
      Umeanza wewe acha hizo bwana!!
      When the mouse laughs at the cat there is a hole nearby.

    17. kanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Posts : 926
      Rep Power : 723
      Likes Received
      370
      Likes Given
      428

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      Quote By Nyati View Post
      Umeanza wewe acha hizo bwana!!
      Msiamushe walio lala ,maana wakiamuka nyie mtakuwa matatani, pia ukitaka kula cha kipofu usimguse mkono.

    18. kanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Posts : 926
      Rep Power : 723
      Likes Received
      370
      Likes Given
      428

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      Quote By Igwachnya View Post
      Halafu kwa nini MUKHSIN HAMZA yupo peke yake?
      Usiamshe waliolala maana wakiamuka wewe ulliye macho utakuwa matatani na ukitaka kula cha kipofu usimguse mkono

    19. Makunga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2011
      Posts : 230
      Rep Power : 535
      Likes Received
      43
      Likes Given
      156

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      Quote By christine ibrahim View Post
      He!R.I.P tena!?


      hajakosea mkuu,kwasababu mwenye jina hilo la PHILIPO MULUGO ilishafariki siku nyingi.
      Halafu kanisani kwetu kuna padre mmoja anaitwa Padri Mulugo,ngoja ntajaribu kumuuliza huenda wakawa ni ndg na mwenye jina halali.

    20. #20
      UKI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Location : Mali
      Posts : 699
      Rep Power : 603
      Likes Received
      161
      Likes Given
      182

      Default Re: Kumi bora na Shule mbili

      Quote By Igwachnya View Post
      Halafu kwa nini MUKHSIN HAMZA yupo peke yake?
      ha ha ha ha wakati nasoma hii post na majina nilijua lazima nitakutana na hii kitu nimecheka sana, plz ebu acha uchokozi mkuu maana ukiwachokoza watakuja kama mvua shauri yako,


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...