JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. Luraja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th October 2012
      Posts : 27
      Rep Power : 384
      Likes Received
      4
      Likes Given
      5

      Default Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      Hizi ni shule ambazo kidato cha sita watachaguliwa kwenda JKT mwaka huu kuanzia machi
      Kibondo, Musoma, Kibaha, Ilboru, Bagamoyo, Jitegemee, Tabora Wavulana na Nganza. Shule nyingine ni Mtwara Wasichana, Ihungo, Kilakala, Benjamin Mkapa, Maswa Wasichana, Dodoma, Tumain-Singida na Galanos.Nyingine ni Ashira, Nangwa-Manyara, Iyunga, Mpanda, Lindi, Iringa Wasichana, Kawawa-Iringa na Ruhuwiko-Songea.
      zenmoster and Bukuru philipo like this.


    2. zenmoster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : U.K
      Posts : 947
      Rep Power : 622
      Likes Received
      196
      Likes Given
      70

      Default Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      Mzumbe vipinilidhani special scul zote watapelekwa...

    3. CR wa PROB's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 172
      Rep Power : 469
      Likes Received
      27
      Likes Given
      45

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      Quote By Luraja View Post
      Hizi ni shule ambazo kidato cha sita watachaguliwa kwenda JKT mwaka huu kuanzia machi
      Kibondo, Musoma, Kibaha, Ilboru, Bagamoyo, Jitegemee, Tabora Wavulana na Nganza. Shule nyingine ni Mtwara Wasichana, Ihungo, Kilakala, Benjamin Mkapa, Maswa Wasichana, Dodoma, Tumain-Singida na Galanos.Nyingine ni Ashira, Nangwa-Manyara, Iyunga, Mpanda, Lindi, Iringa Wasichana, Kawawa-Iringa na Ruhuwiko-Songea.
      Mbona hizi taarifa zako hazionekani kuwa na ukweli wowote ulee??? inakuwaje watenge shule nyingi sana za privates?? source ya taarifa plz!!

    4. jamessungo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th December 2012
      Posts : 71
      Rep Power : 382
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      Makongo vp

    5. Kishalu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 507
      Rep Power : 586
      Likes Received
      64
      Likes Given
      10

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      kama serikali imekosa hela kwa ajili ya hayo mafunzo ni bora waache maana haiwezekani kuchagua shule ,hii inatakiwa kuwa kabya ya kujiunga chuo wote wanapitia jeshini na huwa ilikuwa inafanyika wakati wa kusubiri matokeo ya form six

    6. JF SMS Swahili

    7. HOMOSAPIEN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Posts : 554
      Rep Power : 570
      Likes Received
      156
      Likes Given
      52

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      JKT haichagui shule wacha uongo wako
      THE FUTURE ALWAYS START TOMORROW AND NOT TODAY

    8. charles.ludovick's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th December 2012
      Posts : 42
      Rep Power : 377
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      Msishangae sana,habari ndo hiyo,hamsikilizi na kuangalia vyombo vya habari?

    9. Mpeni sifa Yesu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2010
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 655
      Rep Power : 635
      Likes Received
      80
      Likes Given
      6

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      mshahara tu wa mwezi wa kumi na mbili ofisi zingine hawajapata, iwe pesa ya jkt itakuwepo kweli? pamoja na kwamba, kama wangepata hela hawa watoto waende jkt ingekuwa safi sana.
      Hakuna lisilowezekana kwa Mungu, anaponya, anaokoa. kwa ushauri na maombi, tuwasiliane ([email protected]). karibu kwa Yesu.

    10. ITEGAMATWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 2,757
      Rep Power : 614708
      Likes Received
      915
      Likes Given
      1533

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      Shule 24 kutoa wanafunzi kujiunga JKT mwaka huu - Kitaifa - mwananchi.co.tz


      Hiyo hapo source ya habari kwa anayepinga hili!!

    11. Luraja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th October 2012
      Posts : 27
      Rep Power : 384
      Likes Received
      4
      Likes Given
      5

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      Quote By CR wa PROB View Post
      Mbona hizi taarifa zako hazionekani kuwa na ukweli wowote ulee??? inakuwaje watenge shule nyingi sana za privates?? source ya taarifa plz!!
      Mbona shule nyingi ni za serikali.Source kasome gazeti la mwananchi la leo ( 7/1/2013)

    12. Rweye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2011
      Posts : 4,065
      Rep Power : 1275
      Likes Received
      668
      Likes Given
      0

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      waende wapunguze usharoharo

    13. Tangopori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2012
      Posts : 1,037
      Rep Power : 608
      Likes Received
      469
      Likes Given
      66

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      Nimeisikia clouds sasa hvi!

    14. Mjanja Wa Town's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th March 2012
      Location : Anywhere
      Posts : 113
      Rep Power : 430
      Likes Received
      15
      Likes Given
      1

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      Labda mimi sijaelewa kitu kimoja, mwaka 2014 vijana watahitimu kidato cha sita mwezi mei. Ina maana kama watajiunga na mafunzo ya jkt kwa miezi 6, chuo haitawezekana kwa mwaka huo itabidi wasubiri mpaka 2015 septemba huko. Swali linakuja, je kwa wanafunzi ambao shule zao zitakuwa bado hazijachaguliwa kujiunga na mafunzo ya jkt watawasubiri wenzao hadi mwaka unaofuata au wataendelea na chuo?. Na kama wataendelea na chuo si watawaacha wenzao walio mafunzoni kwa mwaka 1?. Kwa yeyote anayefahamu atufahamishe.

    15. Rweye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2011
      Posts : 4,065
      Rep Power : 1275
      Likes Received
      668
      Likes Given
      0

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      ''wa kiume'' walianza kutufedhehesha madume kama sie

    16. Yusuph p. Kisunzu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 121
      Rep Power : 393
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      Habari gani waliomaliza mwaka jana hakuna uwezekano wa kuchukuliwa?

    17. Monde Joshua Martin's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th January 2013
      Posts : 8
      Rep Power : 365
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

      tutakwenda huko,haina mbaya joh

    18. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...