JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Kidato cha Pili 2012, Shule zakosa wanafunzi wa kidato cha TATU 2013!

    Report Post
    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
    Results 81 to 83 of 83
    1. #1
      Averos's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2010
      Location : Home
      Posts : 531
      Rep Power : 614
      Likes Received
      89
      Likes Given
      102

      Default Matokeo ya Kidato cha Pili 2012, Shule zakosa wanafunzi wa kidato cha TATU 2013!

      Kuna taarifa kutoka kwa wasahihishaji wa mtihani wa kidato cha pili wa mwaka 2012 kuwa HALI NI MBAYA SANA na kuna shule huenda zikakosa kabisa wanafunzi wa kujiunga na kidato cha tatu kwa mwaka 2013! Taarifa zinaeleza kuwa wakati wastani wa kufaulu ni Alama 30, shule kwa Kanda ya Kusini-Lindi na Mtwara wanafunzi wake wameshindwa kabisa kufikisha wastani huo na wengi wao wameishia wastani wa 10 hadi 15! Ikumbukwe kuwa kuanzia mwaka 2012 wanafunzi watakaoshindwa kufikisha wastani wa alama 30 hatawaruhisiwa kuendelea kidato cha tatu bali watatakiwa kukariri kidato cha pili! Matokea ni mabaya sana, lakini swali la kujiuliza ni kuwa TATIZO LIKO WAPI?
      KALEBE, Adharusi, MUSSOLIN and 3 others like this.
      Better Never than Late!


    2. njundelekajo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th December 2012
      Location : vetnam
      Posts : 149
      Rep Power : 412
      Likes Received
      14
      Likes Given
      69

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Pili 2012, Shule zakosa wanafunzi wa kidato cha TATU 2013!

      Hilo sio swali ndu

    3. ngongeki's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th December 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 400
      Likes Received
      36
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By big f View Post
      tusubiri tena watu kuruhusiwa kuingia kidato cha tatu kwa wastani wa 15 na waziri kujinasibu kwamba kiwango cha ufaulu kimepanda. Aibu kubwa hii mwisho wake ni kuwalipa mishahara mizuri walimu. Otherwise kila mwaka kiwango cha ufaulu kitazidi kushuka.
      Tulidai kuwa shule zitakosa wanafunzi sasa mbona ufaulu umeongezeka kwa asilimia 19 ikilinganishwa na mwaka jana. Kweli nimeamini Watu wa wizara ya elimu hawana haya, wakati wa usahihishaji yale masifuri baadhi ya vituo aliyekuwa na alma nyingi anapata chini ya 10 sasa kama wanatakiwa wewe na wastani wa 30 ulifikaje? Ama kweli hapa ni mserereko kila kitu

    4. Cambri's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th November 2012
      Posts : 112
      Rep Power : 9393
      Likes Received
      22
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo ya Kidato cha Pili 2012, Shule zakosa wanafunzi wa kidato cha TATU 2013!

      Utabiri umetimia, kama Kidato cha Pili wanapiga mweleka sana, cha ajabu hapa ni nini?

    5. Kansime

    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...