JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira mpya za walimu 2013?

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. anuary salum's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th December 2012
      Posts : 65
      Rep Power : 399
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Ajira mpya za walimu 2013?

      Ajira mpya za walimu wa Sekondari,shule za msingi na vyuo. Inasemekana zinatoka kati ya JANUARY 5-15 Mwakani. Na wote waliomaliza vyuo wataajiriwa, Maisha mema walimu wetu.


    2. #2
      M CM's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : MKOANI
      Posts : 243
      Rep Power : 435
      Likes Received
      31
      Likes Given
      26

      Default

      Quote By anuary salum View Post
      ajira mpya za walimu wa sekondari,shule za msingi na vyuo. Inasemekana zinatoka kati ya january 5-15 mwakani. Na wote waliomaliza vyuo wataajiriwa, maisha mema walimu wetu.
      wewe uko pande zipi vile

    3. #3
      Shori's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th November 2011
      Posts : 126
      Rep Power : 467
      Likes Received
      15
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By anuary salum View Post
      Ajira mpya za walimu wa Sekondari,shule za msingi na vyuo. Inasemekana zinatoka kati ya JANUARY 5-15 Mwakani. Na wote waliomaliza vyuo wataajiriwa, Maisha mema walimu wetu.
      Walimu, nlimsikia mkuu akisema walimu wakigoma hata form 6 leavers watafundsha,
      Hii ni dharau nawaomba mjtahd matokeo yaendelee kuwa mabaya hadi NECTA washndwe kufanya standardization.

    4. #4
      SG8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2009
      Location : DSM
      Posts : 2,807
      Rep Power : 4288
      Likes Received
      897
      Likes Given
      829

      Default Re: Ajira mpya za walimu 2013?

      Hii sio news kwa sababu inajulikana na kila mmoja na sio kweli kwamba waliohitimu, ni wale wa liohitimu na kufuzu masomo ya Ualimu
      "Show your mind, not your behind"

    5. anuary salum's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th December 2012
      Posts : 65
      Rep Power : 399
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By SG8 View Post
      Hii sio news kwa sababu inajulikana na kila mmoja na sio kweli kwamba waliohitimu, ni wale wa liohitimu na kufuzu masomo ya Ualimu
      namaanhsha waliohitimu tu,labda hukunielewa bro.

    6. Kansime

    7. #6
      SG8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2009
      Location : DSM
      Posts : 2,807
      Rep Power : 4288
      Likes Received
      897
      Likes Given
      829

      Default Re: Ajira mpya za walimu 2013?

      Quote By anuary salum View Post
      namaanhsha waliohitimu tu,labda hukunielewa bro.
      Kwani kila anayehitimua anafaulu? Wizara/serikali inaajiri waliofaulu/waliofuzu tu,
      "Show your mind, not your behind"

    8. anuary salum's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th December 2012
      Posts : 65
      Rep Power : 399
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By SG8 View Post
      Kwani kila anayehitimua anafaulu? Wizara/serikali inaajiri waliofaulu/waliofuzu tu,
      hapo nimekuelewa broda.

    9. #8
      Mr H's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th January 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya za walimu 2013?

      Inakuwa ngumu kuingia kichwani kwamba ni nini hasa kinachochelewesha post za ualimu kwa maana wizara ya elimu walishatoa na takwimu za idadi kamili ya walimu iliyowaajiri mwaka huu ambayo ni 28746!

    10. Thanijo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st January 2013
      Posts : 37
      Rep Power : 386
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya za walimu 2013?

      Hawana pesa za kulipa posho ndugu. Vumilia jamaa ndo kaenda omba huko kwa Hollandes

    11. Hildad bajora's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 23rd January 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 380
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya za walimu 2013?

      Mi naona serikali imekosa pesa za kuwalipa walimu!

    12. Firstborn lastson's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 76
      Rep Power : 397
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya za walimu 2013?

      Pexa tatizo cdhan km kuna kingne.

    13. Anita Baby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2011
      Posts : 514
      Rep Power : 1424
      Likes Received
      95
      Likes Given
      3

      Default Re: Ajira mpya za walimu 2013?

      Hela zpo ujeur wao 2! Lazima wapindshe pndishe ili watz waone cha moto! Wanajiona wenyewe ndo kila ki2 dunian hapa.

    14. Rajab K's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th January 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya za walimu 2013?

      mmhm, kweli ajira hizi zipo kweli! si walisema early january! sasa ni tarehe za mwishi!

    15. anuary salum's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th December 2012
      Posts : 65
      Rep Power : 399
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya za walimu 2013?

      Mulugo kasema leo bungeni kuwa ni February.

    16. Mnkeni jay's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th January 2013
      Posts : 19
      Rep Power : 382
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By anuary salum View Post
      Mulugo kasema leo bungeni kuwa ni February.
      february ndio kuanza kaz au ndo kupata post ili tuanze march? Wanazingua hawa wanasiasa sana.

    17. podius's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st September 2011
      Posts : 9
      Rep Power : 453
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Mizinguo ya post

      Wanazingua tu, ukweli utakuwa pale wakitoa post wala sio maneno maana hata kwenye kanga yapo. So msisikilize chochote wandugu ambao mnasubilia post maana ni siasa tu. Wale ni original politicians.

    18. First Born's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Location : Tanzania Vijiweni
      Posts : 3,188
      Rep Power : 35834573
      Likes Received
      540
      Likes Given
      205

      Default Re: Ajira mpya za walimu 2013?

      Ajira mpya za walimu


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...