JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: wizara ya afya vipi mbona siwaelewi?

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. Asu tz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 202
      Rep Power : 464
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default wizara ya afya vipi mbona siwaelewi?

      hii wizara sijui ni vp? nanukuu hii kauli yao kwamba, Majibu ya maombi kwa waliochaguliwa yanapatikana pia kwenye kanda na vituo ambako
      waombaji wote walipeleka maombi yao. mimi nipo singida kanda ambayo nilituma maombi yng ni kibaha ina maana nitoke singida hadi kibaha? kama kuna mtu anaweza kunisaidia majina ya zonal ya kibaha nitashukuru. asubuh njema wana jf.


    2. sky_haf's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th October 2012
      Posts : 226
      Rep Power : 426
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Asu tz View Post
      hii wizara sijui ni vp? nanukuu hii kauli yao kwamba, Majibu ya maombi kwa waliochaguliwa yanapatikana pia kwenye kanda na vituo ambako
      waombaji wote walipeleka maombi yao. mimi nipo singida kanda ambayo nilituma maombi yng ni kibaha ina maana nitoke singida hadi kibaha? kama kuna mtu anaweza kunisaidia majina ya zonal ya kibaha nitashukuru. asubuh njema wana jf.
      Matokeo yote yapo hapa.
      www.moh.go.tz/index.php?option=com_jdownload s&view=viewcategory&catid=34

    3. Asu tz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 202
      Rep Power : 464
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By sky_haf View Post
      Matokeo yote yapo hapa.
      www.moh.go.tz/index.php?option=com_jdownload s&view=viewcategory&catid=34
      LINK yako haifunguki mkuu.

    4. sky_haf's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th October 2012
      Posts : 226
      Rep Power : 426
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Asu tz View Post
      LINK yako haifunguki mkuu.
      Sijui kueka link, jaribu kuicopy na ipaste kwenye web adress

    5. Asu tz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 202
      Rep Power : 464
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By sky_haf View Post
      Sijui kueka link, jaribu kuicopy na ipaste kwenye web adress
      kwenye website ya wizara nimeangalia tangazo lao linasema nikaangalie kwenye zonal ambayo nilituma maomb yangu.

    6. JF SMS Swahili

    7. sky_haf's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th October 2012
      Posts : 226
      Rep Power : 426
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: wizara ya afya vipi mbona siwaelewi?


    8. sky_haf's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th October 2012
      Posts : 226
      Rep Power : 426
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: wizara ya afya vipi mbona siwaelewi?

      fungua link iyo mpya

    9. #8
      Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 157
      Rep Power : 437
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: wizara ya afya vipi mbona siwaelewi?

      Kanda ya kati wamebandika milembe.

    10. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...