JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 58
    1. emmanuel magige's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 427
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      kuna habari nimezipata lakn cna uhakika nazo kuwa matokeo ya clinical officer yametoka na wamebandika majina ya waliochaguliwa hapo wizara ya afya mie nko nje ya Dar. Km kuna m2 ana uhakika hz taarifa anijulishe.


    2. ma2mbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 491
      Rep Power : 532
      Likes Received
      104
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By emmanuel magige View Post
      kuna habari nimezipata lakn cna uhakika nazo kuwa matokeo ya clinical officer yametoka na wamebandika majina ya waliochaguliwa hapo wizara ya afya mie nko nje ya Dar. Km kuna m2 ana uhakika hz taarifa anijulishe.
      wewe hujapata habari popote usizingue wenzio..sema kama unataka watu wakakutazamie kijanja.

    3. MRISHO ALLY's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st February 2011
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      Hivi selection ya walioomba wizara ya afya imetoka, na huwa inawekwa sehemu zipi maana kimya kingi.
      Tafadhali tupeane updates!

    4. felician sanyenge's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th October 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      hata mm nackia hivyo mkuu..halafu mbona web yao haifunguki?

    5. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 408
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      Matokeo bado hayatoka,web yao haifunguki kwa sababu wapo kwenye mantanace program,kwa taarifa matokeo yanatoka kuanzia jumatatu

    6. Clean9

    7. george daudi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 406
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      kaka waryoba unauhakika huo?kwamba j3.. make imekuwa kama wimbo kwamba yanatoka kesho kesho...nihakikishie kaka..of couse web yao haifunguki!

    8. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 408
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      Wewe subiria kuanzia jtatu matokeo yatakua out

    9. Kertel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2012
      Location : Motown
      Posts : 1,166
      Rep Power : 657
      Likes Received
      285
      Likes Given
      13

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      J3 tar 15 yatatolewa

    10. Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 459
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      Yakitoka jtatu kuripoti vyuoni itakuwa lini?tumesubiri mpaka basi mwenye updates please...

    11. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 408
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      Yanatoka kuanzia jtatu ya wiki hii kuripoti vyuoni ni kuanzia 11/11/2012
      kijijini urambo likes this.

    12. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 428
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      Vipi na kuhusu wanafunzi walotuma maombi bila kugonga MUHURI WA MWANASHERIA WA SERIKALI, HAWATACHAGULIWA?
      TUFAHAMISHANE KWA HILO JAMANI!

    13. Dr mbale's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th June 2012
      Posts : 7
      Rep Power : 418
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      kweli wanajamii wenzangu that is confirmed detail results will be released on 15 oct



    14. Dr mbale's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th June 2012
      Posts : 7
      Rep Power : 418
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      kweli wanajamii wenzangu that is confirmed detail results will be released on 15 oct



    15. Hitman47's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th October 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kama ulituma maombi wizara ya afya. Na km uko Dsm pia inakuhusu!

      Source...!?

    16. emmanuel magige's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 427
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ma2mbo View Post
      wewe hujapata habari popote usizingue wenzio..sema kama unataka watu wakakutazamie kijanja.
      Cjakushangaa kwan nilijua wapuuz km ww lazima watakuwepo.

    17. emmanuel magige's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 427
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By MRISHO ALLY View Post
      Hivi selection ya walioomba wizara ya afya imetoka, na huwa inawekwa sehemu zipi maana kimya kingi.
      Tafadhali tupeane updates!
      Huwa wanaweka kwny website yao ambayo ni www.moh.go.tz na katika ofisi za kanda, na magazeti.

    18. emmanuel magige's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 427
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By felician sanyenge View Post
      hata mm nackia hivyo mkuu..halafu mbona web yao haifunguki?
      Mie nasikia ijumaa ndo wana2pia matokea unajua web nyng za Tz wanapokuwa wana-add k2 lazma wazifunge. 2zikilizie kesho.

    19. emmanuel magige's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 427
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By John waryoba View Post
      Matokeo bado hayatoka,web yao haifunguki kwa sababu wapo kwenye mantanace program,kwa taarifa matokeo yanatoka kuanzia jumatatu
      Ngoja 2subirie kwan nasikia yanatoka kesho lakn cn hakika.

    20. emmanuel magige's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 427
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kertel View Post
      J3 tar 15 yatatolewa
      Mie nasikia kesho ijumaa ndo yanatoka.

    21. emmanuel magige's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 427
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By John waryoba View Post
      Yanatoka kuanzia jtatu ya wiki hii kuripoti vyuoni ni kuanzia 11/11/2012
      Kaka, haujapata detail nyngne naona kmya. 2pe detail.

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...