JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mtihani wa kidato cha pili

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. #1
      matc's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th September 2012
      Posts : 87
      Rep Power : 401
      Likes Received
      6
      Likes Given
      8

      Default Mtihani wa kidato cha pili

      Jamani wadau hili swala limekuwa likinishangaza sana kwa jinsi serikali yetu inavyodidimiza elimu kupitia mtihani wa kidato cha pili kwa kuruhusu hata waliochini ya wastani husika kuruhusiwa kuendelea kidato kingine.
      Mwaka huu imesemekana kuwa watakaofeli mtihani huo watashindwa kuingia kidato cha tatu,lakin ajabu yake mpk sasa sijajua kama nyaraka ziko mashuleni juu yakurudia kidato au la!Mwenye uhakika na swala hili jamani tujulisheni.


    2. master gland's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 179
      Rep Power : 442
      Likes Received
      54
      Likes Given
      43

      Default Re: Mtihani wa kidato cha pili

      Waraka wa kukariri darasa (F2) TAYARI ULISHATOKA NA HAUJABATILISHWA TANGU MWEZI WA NNE
      NITA UATTACH KESHO BAADA YA KUSCANI

    3. #3
      Kimbori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Posts : 1,681
      Rep Power : 749
      Likes Received
      257
      Likes Given
      11

      Default Re: Mtihani wa kidato cha pili

      Naomba kuuliza, je kuna maandalizi yaliyofanyika mpaka sasa ili kuhakikisha huo mtihani unafanyika bila zengwe?
      Ninaposema maandalizi namaanisha ratiba, walimu kutuma maswali n.k. Hata katika waraka uliotolewa hivi karibuni hauonyeshi mtihani wa kidato cha Pili utafanyika lini, je huo si Mtihani wa Taifa?

    4. tatanyengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 1,002
      Rep Power : 660
      Likes Received
      240
      Likes Given
      188

      Default Re: Mtihani wa kidato cha pili

      Sawa ila Form II watakuwa wanabaki wengi so shule nyingi hasa za Kata zitakuwa na Form II wengi halafu Form III na IV wachache sasa.
      'Our Problems can be solved,our challenges can be met'- Obama

    5. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...