JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Link za majina ya bodi ya mkopo (Loan allocation list) 2012/2013

    Report Post
    Page 3 of 16 FirstFirst 12345 13 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 312
    1. Maganga Mkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2009
      Posts : 1,684
      Rep Power : 1030
      Likes Received
      559
      Likes Given
      1472

      Default Link za majina ya bodi ya mkopo (Loan allocation list) 2012/2013

      NAOMBA CLICK HIZI LINK TAFADHALI NAJITAHIDI KU UPLOAD KADIRI NTAKAVYOWEZA ILA USHAURI MNGESUBIRI BAADAE MAANA WEBSITE YA LOAN BOARD IKO CHINI MAANA WATUMIAJI WAMEZIDI KIPIMO KWA SASA..

      UPDATE
      NAONA ZILE LINK ZA MWANZO WAMETOA UNAWEZA PATA MATEKEO ZAIDI KWA KUFUATA UTARATIBU HAPO CHINI
      Welcome to HESLB
      First Year Loans Allocation Results
      Written by Administrator
      Thursday, 20 September 2012 06:03
      Thank you for your patience while our technical experts were solving technical glitches in our servers. Loans Allocations for First Year students for Academic Year 2012/13 are now available in our website. Click the following link to access the site with the results (N.B: Please allow popup blocker in your browser) View Results
      Nimejitahidi kuupload link karibia zote kama utakuwa na PC itakuwa vyema sana najua watu mnatumia simu itawasumbua hii kuscroll
      nafikiri hii ni njia bora kuliko kupitia website ya loan board kwa sasa maana watumiaji ni wengi sana mpaka watakapopungua..

      JINSI YA KUKOTOA ASILIMIA ZA MKOPO/ MEANS TEST CALCULATIONS YA LOAN YAKO
      NIMEONA WATU WENGI WANAHANGAIKA NA HII KITU
      NTATOA MTAZAMO WA JUMLA KWA UPEO WANGU, NI HIVI LOAN BOARD KWENYE HII LIST WAMEWEKA LUMP SUM / YAANI JUMLA YA PESA YOTE KWA MWAKA WAKO WA MASOMO 2012/2013 TOFAUTI NA MIAKA MINGINE WANAWEKA GRADE KABISA UNAJUA WEWE NI ASILIMIA NGAPI HIYO JUMLA UNAICHNGANUA KIRAHISI, KWA WEWE ULIYEPATA MKOPO NA KWA MUJIBU WA SERA YA BODI KUNA UTARATIBU WAO HUU WA MEANS TEST/ UTAPATA GRADE YA MKOPO KULINGANA NA VIGEZO WALIVYO VIWEKA AMBAVYO MUOMBAJI LAZIMA AVIFIKIE /AKIDHI ILI APATE MKOPO .NA KWA MUJIBU WA HIYO SERA YAO NDIO KUNA HAYO MAMBO YA PRIORITY NA NON- PRIORITY KOZI ,NATUMAINI MNAKUMBUKA WAKATI MNAJAZA FOMU ZA MIKOPO MLISOMA MIONGOZO ILIYOKUWA INATOLEWA NA BODI YA MIKOPO .
      MCHANGANUO WENYEWE HUKO HIVI .
      1.ADA/ TUITON FEES (HII INATOLEWA KWA GRADE NDIO INA ASILIMIA SASA)
      2.MEALS AND ACCOMODATIONS/ CHAKULA NA MALAZI/ BOOM (HII NI FLAT RATE KWA WOTE WANAOPATA MKOPO KUANZIA ASILIMIA YA CHINI KABISA MPAKA ASILIMIA 100% HII NDIO PESA MNAPEWA WOTE SAWA)- NASIKIA SIKU HIZI NI SH 7000/=
      3. STATIONARY AND BOOKS ALLOWANCES/ VITABU NA STATIONARI( HII NAYO NI FLAT RATE HAINA PERCENT )
      4.PRACTICAL TRAINING/ TEACHING PRACTICES( WANAITA HELA YA FIELD HII INA PERCENT KUTEGEMEA NA GRADE UTAKOPATA) NA HII KUNA BAADHI YA KOZI HUWA SINAANZA FILED KUANZIA MWAKA WA KWANZA..
      5. SPECIAL FACULTY REQUIREMENT( KUNA BAADHI YA KOZI HUWA WANAPEWA HII PESA KWA AJILI YA VITENDEA KAZI KAMA DRAWING BOARD CALCULATOR NK
      6. PROJECT/ RESEARCH ( HII HUWA WANAPEWA WATU FINAL YEAR I.E 3RD YEAR , 4TH YR NK)
      USHAURI
      TUMIA HUMCHANGUNUO KUFANYA HESABU .. NI HESABU RAHISI SANA YA MAGAZIJUTO
      King’amuzi uwezo (Means Testing) ni nini?

      Huu ni mfumo wa kuchambua na kubaini uwezo wa kiuchumi wa mwombaji mkopo. Ni mfumo wa kompyuta ambao umetengenezwa ili kupokea taarifa na kuzichambua kulingana na vigezo vilivyopo na hatimaye kutoa matokeo juu ya uwezo wa kiuchumi wa mwombaji. Zoezi la kung’amua uwezo wa kiuchumi wa mwombaji hufanywa kwa kutumia taarifa za mwombaji mwenyewe alizotoa katika fomu ya maombi ya mikopo. Matokeo ya zoezi hili huwagawa waombaji katika makundi kumi na moja kama ifuatavyo: A (100%), B (90%), C (80%), D (70%), E (60%), F (50%), G (40%), H (30%), I (20%), J (10%) & K (0%).


      KUMBUKA UNAWEZA PATA ASILIMIA 0% YA MKOPO HII INA MAANA UTAPATA BOOM NA STATIONARY TU
      JAMBO JINGINE LA MSINGI NA MUHIMU HASA KWA WALE AMBAO WAMEPATA ADMISSION KWENYE VYUO MBALIMBALI NA MAJINA YAO WAMEYAKOSA KWENYE LIST HII YA BODI NAOMBA WAWE WATULIVU KWA SASA WASIPANIC SANA KUNA NAMNA NYINGI TU ZA KUSOLVE HAYA MATATIZO KWANI SIO MWISHO WA SAFARI KUNA APPEAL HUWA ZINAFANYIKA NA HII MARA NYINGI MKIWA CHUO KUNA UTARATIBU HUO KUNA KUCHANGANYWA MKOPO KUPELEKWA CHUO KINGINE NA WEWE KUPANGIWA CHUO KINGINE KUNA BATCH NYINGINE ZINACHELEWA MPAKA WIKI HATA YA SITA YA MASOMO..

      KUNA MDAU gkiwango AMEANZISHA HII THREAD HOPE NI VERY USEFUL KWA WALE NAOSUMBUKA KUFUNGUA HIZI LINK
      UNAPATA DIRECT PDF FORMAT
      Kwa wale ambao bado hajaona majina yao heslb pdf hizi hapa unaweza download ili uwe na copy yako




      Last edited by Maganga Mkweli; 22nd September 2012 at 21:30.


    2. TUNTEMEKE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th June 2009
      Location : Mombasa
      Posts : 4,571
      Rep Power : 11425
      Likes Received
      477
      Likes Given
      255

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      Naomba nijue,kweli wameweka au porojo tu..

    3. #42
      nasssen's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Posts : 37
      Rep Power : 422
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      mbona haifunguk???

    4. Maganga Mkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2009
      Posts : 1,684
      Rep Power : 1030
      Likes Received
      559
      Likes Given
      1472

      Default Re: Hatimae bodi ya mikopo yaweka majina na asilimia za kila mwombaji.

      yametoka kweli ILA WATU WENGI WANATUMIA KWA SASA SERVER YAKO IKO CHINI
      HII NI MESSAGE UNAYOKUTANAYO NAYO NAJITAHITIDI NIKIPATA NTAYACONVERT KWA PDF AU NIWAPE DIRECT LINK MCHEKI
      Bandwidth Limit Exceeded

      The server is temporarily unable to service your request due to the site owner reaching his/her bandwidth limit. Please try again later.
      http://www.heslb.go.tz/index.php?opt...id=1&Itemid=56
      LIKE NOTHING HAPPENED.... AND LIFE GOES ON...
      MHANDISI WA MFUMO WA UMEME /POWER SYSTEM ENGINEER -ANY ELECTRICAL ENGINEERING ISSUE YOU CAN CONSULT ME..
      Registered Engineer Electrical ..PEng(T)

    5. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,479
      Rep Power : 758
      Likes Received
      159
      Likes Given
      125

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      dah! Ni kweli.

    6. #45
      Thebony's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th August 2012
      Posts : 77
      Rep Power : 429
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      Nawapenda na kuwaheshmu wasomi wenzangu embu kwa mtu ambaye ana uhakika kabsa aniambia pia kama vp YaTUpien humu ndan wengne tuko lindi vjjn shda sana tunatumia simu ndo inatufanya tukutane hapa jukwaan

    7. Malyenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Posts : 947
      Rep Power : 754
      Likes Received
      169
      Likes Given
      276

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      Bhana mbona hamna kitu? Liki imefunguka lakini hamna kitu!!!!

    8. #47
      Eselo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 40
      Rep Power : 425
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      jamn tusaidien wekeni jamvini

    9. Maganga Mkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2009
      Posts : 1,684
      Rep Power : 1030
      Likes Received
      559
      Likes Given
      1472

      Default Re: Hatimae bodi ya mikopo yaweka majina na asilimia za kila mwombaji.

      LIKE NOTHING HAPPENED.... AND LIFE GOES ON...
      MHANDISI WA MFUMO WA UMEME /POWER SYSTEM ENGINEER -ANY ELECTRICAL ENGINEERING ISSUE YOU CAN CONSULT ME..
      Registered Engineer Electrical ..PEng(T)

    10. Mpendawali's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th July 2012
      Posts : 58
      Rep Power : 428
      Likes Received
      7
      Likes Given
      1

      Default Re: Hatimae bodi ya mikopo yaweka majina na asilimia za kila mwombaji.

      Wale wote mlio n PM majina ya ukwl npen 1/2 saa kla k2 mtakijua ngoja nshughulikie nw coz PMs n nyng xana

    11. simon benedicto's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Posts : 39
      Rep Power : 422
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      kwangu inagoma kabisa wakuu

    12. Wilbert1974's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2011
      Location : Mwanza city
      Posts : 1,441
      Rep Power : 781
      Likes Received
      368
      Likes Given
      1793

      Default Re: Hatimae bodi ya mikopo yaweka majina na asilimia za kila mwombaji.

      Quote By kazuramimba View Post
      Kwa alie ya ona tafadhali tujuze.
      Ulipoandika hii mada ulikuwa umekula kitu cha ARUSHA nini?!
      Kichwa cha mada:Hatimae bodi ya mikopo yaweka majina na asilimia za kila mwombaji.

      We are like children, lost on a subway. Who will care about us?

    13. Maganga Mkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2009
      Posts : 1,684
      Rep Power : 1030
      Likes Received
      559
      Likes Given
      1472

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      Ipycalypse and jphty like this.
      LIKE NOTHING HAPPENED.... AND LIFE GOES ON...
      MHANDISI WA MFUMO WA UMEME /POWER SYSTEM ENGINEER -ANY ELECTRICAL ENGINEERING ISSUE YOU CAN CONSULT ME..
      Registered Engineer Electrical ..PEng(T)

    14. ze dudu01's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th August 2012
      Posts : 235
      Rep Power : 461
      Likes Received
      15
      Likes Given
      2

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      kitu haifunguki kudadeki

    15. #54
      NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,795
      Rep Power : 991
      Likes Received
      530
      Likes Given
      217

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      Wacha ambao wana mashaka na papara ya kupata mkopo waanze kwanza, wakipunguza usumbufu na mimi ntaingia sasa

    16. #55
      mwajei's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Location : Kichochoroni
      Posts : 79
      Rep Power : 449
      Likes Received
      15
      Likes Given
      15

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      ambaye ameshindwa kufungua anipe jina lake na chuo alichopangwa nimwangalizie. nashukuru Mungu mdogo wangu amepata
      Indecision can be your worst mistake.

    17. ngararumo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Location : where i live
      Posts : 148
      Rep Power : 487
      Likes Received
      36
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Gregory93 View Post
      Nchekie Gregory isack mbuya na george james mkindi
      huyu jamaa niaje hapo juu ameandika huu ni ujinga afu unataka tena uchekiwe acha uzuzu...

    18. tabibumtaratibu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2011
      Location : nyumbani kwangu
      Posts : 2,164
      Rep Power : 975
      Likes Received
      720
      Likes Given
      281

      Default

      Quote By Ipycalypse View Post
      Tembeleeni www.heslb.go.tz

      Mimi nimepata ingawa ni non priority Ha aha aha ahga aya Mungu mkubwa
      ulichaguliwa fakat ipi mkuu

    19. #58
      NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,795
      Rep Power : 991
      Likes Received
      530
      Likes Given
      217

      Default

      Quote By ze dudu01 View Post
      kitu haifunguki kudadeki
      acha wenye papara waanze wewe.

    20. Hoosayn JM's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Posts : 21
      Rep Power : 419
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default

      mkopo ni haki ya kila mwanafunzi wa kitanzania wa elimu ya juu mwenye uhitaji(NEEDY)
      HONGERA

    21. #60
      Kiny's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd September 2012
      Posts : 221
      Rep Power : 456
      Likes Received
      26
      Likes Given
      0

      Default Re: Mikopo tayari wakuu

      Kitu cha KCMC Mmbona sikioni wakuu mzigo umeibiwa bandarini nini? Au bado huko BOT.


    Page 3 of 16 FirstFirst 12345 13 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...