JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. elias emmanuel's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th September 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      Inakuwaje wanatangaza majina ya wanafunzi waliopata mkopo na aslimia zao afu ukitembelea website yao ni EMPTY!!!


    2. njunwa wamavoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2012
      Location : /etc/squid3/squid.conf
      Posts : 3,864
      Rep Power : 42645
      Likes Received
      881
      Likes Given
      633

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      mwanangu karibu jf jisikie uko nyumbani ila inapendeza kwanza ukipitia nyuzi nyingine

    3. #3
      sop sop's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Posts : 566
      Rep Power : 505
      Likes Received
      7
      Likes Given
      3

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      mh jaribu kupitia previous thread!

    4. Molembe's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 25th December 2012
      Posts : 3,157
      Rep Power : 0
      Likes Received
      922
      Likes Given
      6

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      Najua vijana wanasubiria kwa hamu baada ya tcu.

    5. Erick zeph Stanley's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2013
      Location : mwanza
      Posts : 623
      Rep Power : 503
      Likes Received
      60
      Likes Given
      14

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      mh kitu kimekula chumvi kumbe,.

    6. Young Teacher's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th July 2012
      Posts : 133
      Rep Power : 443
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      Mnazingua wazee

    7. Jackal Malinza's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th August 2013
      Location : MWANZA
      Posts : 33
      Rep Power : 367
      Likes Received
      4
      Likes Given
      1

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      kweli mwenyewe sijaona kitu till now halafu watu wanaongelea hiyo ishu mpaka sielewi kitu nisaidieni jamani

    8. Nyigo Jackson Jn's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd September 2013
      Posts : 87
      Rep Power : 377
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      cjaielewa maada au coz mbona hao heslb cjasikia kama wametoa majina?

    9. Dr.Flav's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th July 2013
      Posts : 10
      Rep Power : 370
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      Bado jamani, tuvute subira ila kwa vyovyote September haiishi bila mambo kuwa tayari!

    10. #10
      Yesar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 302
      Rep Power : 428
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      Hao ndo hakunaga

    11. cylivester's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th August 2013
      Posts : 151
      Rep Power : 392
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      helbs soon!!
      On ze way

    12. Erick zeph Stanley's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2013
      Location : mwanza
      Posts : 623
      Rep Power : 503
      Likes Received
      60
      Likes Given
      14

      Default Re: Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

      mpaka week ijayo watakua wamefanya yao


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...