JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 30
    1. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 433
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Waungwana hebu nifumbueni kwa hili;
      nimeckia tetec ya kwamba kwa wale waloomba course wizara ya afya mwezi april kama vyeti vyako havikupigwa muhuri na mwanasheria wa serikali hauwezi kuchaguliwa hata kama una vigezo vyote!
      Inaukweli hii ndani yake?
      Tueleweshane kwa hili jamani.
      kawisa yusufu likes this.


    2. mdau kbt's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Posts : 69
      Rep Power : 428
      Likes Received
      5
      Likes Given
      5

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      hamna kitu kama hicho mkuu.kwani 4m zao za maombi hazikuitaji certified copy.

    3. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 433
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mdau kbt View Post
      hamna kitu kama hicho mkuu.kwani 4m zao za maombi hazikuitaji certified copy.
      Aksante kwa kunifahamisha mkuu Mdau! Pa1

    4. #4
      Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 464
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Mbona 2nashtuana jamani matokeo lini eti?

    5. Zuia Sayayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 791
      Rep Power : 645
      Likes Received
      97
      Likes Given
      97

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Je vjana walio maliza 4rm 4 wakaomba matokeo yao yanakuja lini?

    6. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 433
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Zuia Sayayi View Post
      Je vjana walio maliza 4rm 4 wakaomba matokeo yao yanakuja lini?
      walomalza mwaka gani?

    7. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 433
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      form yao iliandikwa "with certified copy of A or O level" then wakasema lazima viwe na muhuri wa mahakama. Je maana ya certified copy ndio muhuri wa mahakama wakati tayari viko certified na baraza. Au me sijui maana ya certified. Msaada jamani

    8. #8
      Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 284
      Rep Power : 943
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Bongoclever View Post
      Waungwana hebu nifumbueni kwa hili;
      nimeckia tetec ya kwamba kwa wale waloomba course wizara ya afya mwezi april kama vyeti vyako havikupigwa muhuri na mwanasheria wa serikali hauwezi kuchaguliwa hata kama una vigezo vyote!
      Inaukweli hii ndani yake?
      Tueleweshane kwa hili jamani.
      Hata mie nilipoenda kuchukua form chuo kimoja cha serikali kwaajili ya kutuma wizarani waliniambia hivo hvo wakadai eti siku hzi w2 wanatengeneza hvo vyeti xo ni lazima mwanasheria wa serikali avithibitishe thn ndo utume.pia wanadai last year wanafunz weng walitimuliwa kwa sababu hyo xo ni gharama coz walishaanza.

    9. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 433
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Advicer View Post
      Hata mie nilipoenda kuchukua form chuo kimoja cha serikali kwaajili ya kutuma wizarani waliniambia hivo hvo wakadai eti siku hzi w2 wanatengeneza hvo vyeti xo ni lazima mwanasheria wa serikali avithibitishe thn ndo utume.pia wanadai last year wanafunz weng walitimuliwa kwa sababu hyo xo ni gharama coz walishaanza.
      kwa hyo kwa wale ambao havijagongwa muhuri vyeti vyao hawachaguliwi hata kama wamekidhi vigezo vyote?

    10. #10
      Kertel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2012
      Location : Motown
      Posts : 1,208
      Rep Power : 669
      Likes Received
      304
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Ben40 View Post
      Mbona 2nashtuana jamani matokeo lini eti?
      kwa taarifa nilipewa toka kwa jamaa yangu pale wizarani ni kwamba matokeo yatatolewa tar 15 october

    11. #11
      Kertel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2012
      Location : Motown
      Posts : 1,208
      Rep Power : 669
      Likes Received
      304
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Bongoclever View Post
      form yao iliandikwa "with certified copy of A or O level" then wakasema lazima viwe na muhuri wa mahakama. Je maana ya certified copy ndio muhuri wa mahakama wakati tayari viko certified na baraza. Au me sijui maana ya certified. Msaada jamani
      tambua walikua wanapokea copy za vyeti,na copy ya cheti hajawa certicified na baraza,so ilikua lazima ile copy iwe certicified as the legal copy of the original certificate.,but im not sure if they 'll not be selected

    12. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 433
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kertel View Post
      kwa taarifa nilipewa toka kwa jamaa yangu pale wizarani ni kwamba matokeo yatatolewa tar 15 october
      Mmh! Mbona yamewekwa mbali sana!? I don know kwa nn mwaka huu yamechelewa kiac hcho!?

    13. #13
      Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 284
      Rep Power : 943
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Kertel View Post
      kwa taarifa nilipewa toka kwa jamaa yangu pale wizarani ni kwamba matokeo yatatolewa tar 15 october
      Jembe co tarehe ya kufungua hyo?

    14. george daudi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 410
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      achen stress wakuu...kwa maelezo yao ya kina kuhusu point hiyo.kwa lugha yetu haya...ii) Waombaji wote watalipia fomu kwa sh. 15, 000/=. Risiti halisi ya Benki kwa ajili ya malipo haya, itawasilishwa pamoja na fomu za maombi. Kiasi hiki cha fedha hakitarejeshwa (Non refundable). (iii)Malipo yaingizwe kwenye akaunti ,‘Health Service fund’, Account No. 0111-030-12059 NBC – CORPORATE BRANCH. (iv) Maombi yatakayopokelewa na kufanyiwa kazi, ni yale yatakayoambatanishwa na risiti ya malipo ya Benki, inayoonyesha kiwango cha malipo kilichotajwa hapo juu. (v) Maombi ambayo hayataambatanishwa na hati ya malipo ya Benki(Pay in Slip) na kivuli cha cheti cha Baraza la Mitihani cha kuhitimu Elimu ya Sekondari, hayatafanyiwa kazi. (vi) Maombi yote yatapokelewa kupititia kanda za mafunzo baada ya malipo kufanyika kwenye akaunti iliyotajwa hapo juu.

    15. sky_haf's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th October 2012
      Posts : 226
      Rep Power : 452
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Bongoclever View Post
      form yao iliandikwa "with certified copy of A or O level" then wakasema lazima viwe na muhuri wa mahakama. Je maana ya certified copy ndio muhuri wa mahakama wakati tayari viko certified na baraza. Au me sijui maana ya certified. Msaada jamani
      Nafkir ni matatizo ya kiengereza kidogo. Inaposemwa kwamba mtu kawa certified maana yake kapata certificate, kwaiyo certified copy ni copy tu ya cheti.
      Hata mimi sikuona sehem iliyoandikwa lzm viwe na muhur, lkn aloniletea form alinambia nipeleke mahakaman kwa muhur

    16. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 413
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?

    17. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 413
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?

    18. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 413
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?

    19. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 413
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?

    20. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 413
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...