JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 30 of 30
    1. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 430
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Waungwana hebu nifumbueni kwa hili;
      nimeckia tetec ya kwamba kwa wale waloomba course wizara ya afya mwezi april kama vyeti vyako havikupigwa muhuri na mwanasheria wa serikali hauwezi kuchaguliwa hata kama una vigezo vyote!
      Inaukweli hii ndani yake?
      Tueleweshane kwa hili jamani.
      kawisa yusufu likes this.


    2. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 410
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?

    3. sky_haf's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th October 2012
      Posts : 226
      Rep Power : 449
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By John waryoba View Post
      Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?
      Tamaa ipo sana mbona, masomo yanayomatter zaid ni bio, chen na phy, ayo math na eng yanaongeza advantage tu.
      Lkn omba Mungu mana wizara haitabiriki, lkn mm bio nina D, yalobak yote C, nasubir majibu

    4. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 410
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Kaka iweje ukose wakati una qulification walizoziandika?

    5. Apex's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2012
      Posts : 428
      Rep Power : 499
      Likes Received
      59
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      2lieni ijumaa hii kila kitu nje,source mdau mwema wizarani.

    6. emmanuel magige's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 428
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Apex View Post
      2lieni ijumaa hii kila kitu nje,source mdau mwema wizarani.
      Unazo detail kuwa ijumaa lazma?

    7. Clean9

    8. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 430
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Labda! Kwa maana somo hilo la English linatazamiwa sana katika hz college.

    9. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 410
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Akikosa lazima tuandamane kwa waziri wa afya maake lengo la wizara ni kwa aliyefaulu vizuri masomo ya sayansi

    10. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 410
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

      Akikosa lazima tuandamane kwa waziri wa afya maake lengo la wizara ni kwa aliyefaulu vizuri masomo ya sayansi

    11. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 430
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By sky_haf View Post
      Nafkir ni matatizo ya kiengereza kidogo. Inaposemwa kwamba mtu kawa certified maana yake kapata certificate, kwaiyo certified copy ni copy tu ya cheti.
      Hata mimi sikuona sehem iliyoandikwa lzm viwe na muhur, lkn aloniletea form alinambia nipeleke mahakaman kwa muhur
      kwa hyo kama vyeti havijagongwa muhuri huwez chaguliwa?

    12. sky_haf's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th October 2012
      Posts : 226
      Rep Power : 449
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Bongoclever View Post
      kwa hyo kama vyeti havijagongwa muhuri huwez chaguliwa?
      Sidhan, kama sifa zipo utachaguliwa tu, cos hawakuandika sehem km wanataka muhuri, wanoangalia sifa tu

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...