JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. bornagain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Location : Nyakanazi - Biharamulo
      Posts : 3,027
      Rep Power : 1053
      Likes Received
      1084
      Likes Given
      817

      Default CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      Jana nimepata meseji hii “ Dear customer, your estatement password for the month of September for the account ending with 83400 is 323240” na nikicheki ni kweli account number yangu inaishia na namba hizo lakini cha kushangaza sender inaonekana ni CRDB BANK wakati message centre ni +265299000110 ambayo inaonekana sio ya Tanzania. Kwa kusema hivo inaonekana kuna watu wameingilia mtandao wa Bank ya CRDB maana hii haiwezi kuwa kitu ya kaiwaida
      “A celebrity is a person who works hard all his life to become well known, then wears dark glasses to avoid being recognized.”

    2. COURTESY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : MABWEPANDE
      Posts : 2,003
      Rep Power : 0
      Likes Received
      614
      Likes Given
      764

      Default Re: CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      technolojia itawaponza watu we subiri tu muone!!sijui e-statement,mobile banking n.k!
      angalizo hizi benki zetu wasi introduce products ambazo zina risk kubwa ya kuwa hacked!

    3. The Son's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 463
      Rep Power : 513
      Likes Received
      57
      Likes Given
      10

      Default Re: CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      Hapo akili kumkichwa tu.
      bornagain likes this.

    4. mangusha kitoi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th August 2012
      Posts : 13
      Rep Power : 420
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      Acha ushamba wewe ulizaliwa wapi? Hiyo password nilitumiwa nilipoingia katika email yangu nilikuta ujumbe toka crdb bank. Wakati wa kufungua nikadaiwa password nikaweka hiyo niliyotumiwa kwenye......kitu hicho kikafunguka kumbe ni statement yangu. Nafikiri ninkwa ajili ya usalama wa statement yako mimi nilifanikiwa kuona
      mangusha

    5. #5
      NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,819
      Rep Power : 999
      Likes Received
      530
      Likes Given
      218

      Default Re: CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      wacha niendelee kutunza pesa zangu kwenye kibubu nyie endeleeni tu.
      unique software likes this.

    6. Firewall's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th August 2012
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 230
      Rep Power : 465
      Likes Received
      51
      Likes Given
      45

      Default

      Quote By NingaR View Post
      wacha niendelee kutunza pesa zangu kwenye kibubu nyie endeleeni tu.
      NingaR umenfurahsha kchz.. Afu apo bado hujakaa mifoleni ya bank

    7. charminglady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Location : Ikungulyabhashi
      Posts : 15,940
      Rep Power : 351194486
      Likes Received
      10134
      Likes Given
      12046

      Default Re: CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      mh, nami leo nimepewa kipeperushi cha simbanking lakini roho yangu inasita. ngoja kwanza!!!!!
      bornagain likes this.

    8. Kiresua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Location : DAR/MOROGORO
      Posts : 1,105
      Rep Power : 42211
      Likes Received
      227
      Likes Given
      854

      Default Re: CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      Quote By mangusha kitoi View Post
      Acha ushamba wewe ulizaliwa wapi? Hiyo password nilitumiwa nilipoingia katika email yangu nilikuta ujumbe toka crdb bank. Wakati wa kufungua nikadaiwa password nikaweka hiyo niliyotumiwa kwenye......kitu hicho kikafunguka kumbe ni statement yangu. Nafikiri ninkwa ajili ya usalama wa statement yako mimi nilifanikiwa kuona
      sasa ndugu yangu, usimsute mwenzio, mwambie vizuri.. mbona mm nimepata ujumbe lakini sijapata email!?

    9. christmas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2011
      Posts : 465
      Rep Power : 568
      Likes Received
      70
      Likes Given
      23

      Default Re: CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      hao wenye mabank wanatulia hela zetu tu hawana lolote

    10. bornagain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Location : Nyakanazi - Biharamulo
      Posts : 3,027
      Rep Power : 1053
      Likes Received
      1084
      Likes Given
      817

      Default Re: CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      Quote By mangusha kitoi View Post
      Acha ushamba wewe ulizaliwa wapi? Hiyo password nilitumiwa nilipoingia katika email yangu nilikuta ujumbe toka crdb bank. Wakati wa kufungua nikadaiwa password nikaweka hiyo niliyotumiwa kwenye......kitu hicho kikafunguka kumbe ni statement yangu. Nafikiri ninkwa ajili ya usalama wa statement yako mimi nilifanikiwa kuona
      Ni kweli mie ni mshamba kutokea mkoa mpya wa Katavi eneo moja linaitwa Majimoto, lakini kitu ambacho mie sijakielewa ni kwa nini center number ni +265 ambayo inaonesha kuwa ni country code ya majirani zetu nchi ya Zambia? Angalia kwa makini meseji yoyote kama umetumiwa na mtu wa TZ center number ni +255. Anyway yawezekana mie ni mshamba kama unavaodai na mie nalikubali kwa kuwa niko huku Katavi lakini mimi kwa uelewa wangu mdogo nadhani hao ni hackers na hiyo estatement yao plus password sizitaki sidanganyiki
      “A celebrity is a person who works hard all his life to become well known, then wears dark glasses to avoid being recognized.”

    11. COURTESY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : MABWEPANDE
      Posts : 2,003
      Rep Power : 0
      Likes Received
      614
      Likes Given
      764

      Default Re: CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      Quote By mangusha kitoi View Post
      Acha ushamba wewe ulizaliwa wapi? Hiyo password nilitumiwa nilipoingia katika email yangu nilikuta ujumbe toka crdb bank. Wakati wa kufungua nikadaiwa password nikaweka hiyo niliyotumiwa kwenye......kitu hicho kikafunguka kumbe ni statement yangu. Nafikiri ninkwa ajili ya usalama wa statement yako mimi nilifanikiwa kuona
      wajanja ndio waliwao

    12. haki na usawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 329
      Rep Power : 508
      Likes Received
      70
      Likes Given
      0

      Default Re: CRDB Mobile na CRDB internet Bank sio salama kwa pesa zetu.

      Siku zote kuna faida na hasara hata ukiweka katika kibubu, mfuko wa rambo ukachimbia, ukazichimbia handaki,uka weka kokote unakoona umeweka salama ipo siku utakwama tu!
      Cha msingi kwa technologia tunayoenda nayo mahaka/wezi wa mtandao wataongeza ni wewe kuwa na tahadhari na kusoma vipeperushi mbalimbali ili ujielimishe usije ibiwa ukisubiri mtu asome kwa ajiliyako utakuja lipia gharama ya muda wake/utaibiwa.
      Na uwe na akaunti katika benki tofauti ili moja iwe ya mobile na nyingine usitake huduma hiyo ili uweze kufuatilia kwaurahisi pesa zako na matumizi yake kwani Simbanking/Nmb mobile na nk ufuatiliaji wake ni mgumu na Hizi huduma ni nzuri zinarahisisha kazi zetu. Kwahiyo kuwa na akaunti mbili moja jiunge ila nyingine usijiunge na uliyojiunga isiwe na pesa nyingi sana ziwe ni za kuhudumia matatizo madogomadogo na isiyounganishwa weka pesa zako kwani ikitokea wizi ni rahisi kufahamu kilichofanyika na utarudishiwa kirahisi.
      Mobile banking ni nzuri sana ila tumia kwa uangalifu maana pesa kupotea ni rahisi kwani unaweza kuchukua muda wowote na wakati wowote na popote pale na inaweza ukawa unaibiwa senti ndogo sana usijue au usione adhari kwa mapema.
      Kuibiwa benki hutaweza kuzuia maana si wote wanaojua salio/masalio yao au riba wanayopata kwa miezi 3 au mwaka mzima cha msingi ni kupunguza uchotaji wa vijisenti vyako ambapo unaweza kuuliza salio hata mara 3 kwa siku hali kuna wengine hata hawajui salio lao na wengine masalio/salio lao ni kuna milioni ngapi na laki ngapi, makumi elfu hawajui hata kama wamechukua karatasi ya salio.

      Nashauri waliojiunga watumie kwa uangalifu na si kuacha kutumia kwani matumizi ya huduma hiyo ni makubwa kuliko unavyodhani wewe na hayana weekend na hayana muda wa kazi wala wa sikukuu au siku ya mapumziko bali ni kutatua tatizo kwa urahisi na kutumia muda mchache
      bornagain likes this.

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...