JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 41
    1. surambaya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th August 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 78
      Rep Power : 401
      Likes Received
      18
      Likes Given
      93

      Default Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      Ivi inawezekana chuo kikuu kujitoa na registration ya TCU? Alafu inakuwaje kwa Graduates wao wakienda nje ya chini wakitaka ku apply maana si inabidi vyuo vya nje virudi huku ili kupata usahihi wa mwanafunzi huyo?au nini faida ya TCU?


    2. songoros's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2012
      Posts : 75
      Rep Power : 415
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By frema 120 View Post
      achana nao wanaenda kujiunga na
      IOC, wabinafsi sana kwakila kitu.

      V
      SENGEREMA
      huna lolote wewe!hiyo nichukui yako binafsi tu thidi ya waislam..

    3. oxlade's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2012
      Posts : 429
      Rep Power : 479
      Likes Received
      35
      Likes Given
      20

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      MUSLIM UNIVERSITY OF MOROGORO
      The following candidates have been approved by TCU to join various undergraduate
      degree programmes at Muslim University of Morogoro for the Academic year 2012-
      2013.The university will open on 1st October, 2012.The selected candidates should
      come with their original certificates for registration. The registration fee is Tshs
      35,000/=...............

      mume majiahidi na kusoa kwanza siyo kukurupuka tu, kila ktu kipo wazi....Muslim University of Morogoro

    4. Paul S.S's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2009
      Location : Bongo
      Posts : 4,520
      Rep Power : 9642
      Likes Received
      1491
      Likes Given
      1226

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      Hawajajitoa kwasababu hawajawahi kujisajili huko toka mwanzo
      Wao ni kivyao vyao tu

    5. mopaozi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 2,678
      Rep Power : 852
      Likes Received
      293
      Likes Given
      53

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      Chuo kinatoa vilaza hamna kitu pale bora wangekifanya kuwa secondary school tu hawawezi kuendesha chuo

    6. kingxvi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Posts : 883
      Rep Power : 643
      Likes Received
      137
      Likes Given
      1

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      mum hawajajitoa tcu ni member wa tcu ila wao wamejitoa katika huo mfumo wa tcu wachaguliwa wanafunzi sababu wanadai wenyewe hawaangalii mtu amefaulu kwa kiwango gani bali na nidhamu na maadili kupitia mfumo wa tcu wanajua hilo litakuwa gumu kidogo.hvyo huwa wanapenda watu wakawaone kwa macho na pia mwanafunzi kama akiomba basi hatawasumbua katika mambo ya nidhamu na pia wakishamaliza kuwaregister wenye sifa majina huwa wanayapeleka tcu
      note.mfumo wa tcu kwa vyuo vya serikali ni lazima ila private ni option but majina lazima wayapeleke tcu

    7. JF SMS Swahili

    8. Makbel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2011
      Posts : 560
      Rep Power : 553
      Likes Received
      64
      Likes Given
      468

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      Kwanza niwaulize mnalifahamu mnaloongea? MUM haikujitoa TCU na ipo chini ya TCU ila haipo kwenye mfumo wa CAS na si MUM tu hata Chuo kikuu cha Zanzibar hakipo kwenye mfumo huo. Kumbuka kile chuo kina vigezo vyake vya ziada kujiunga nacho.

    9. vanmedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,467
      Rep Power : 2157196
      Likes Received
      274
      Likes Given
      70

      Default

      Quote By Makbel View Post
      Kwanza niwaulize mnalifahamu mnaloongea? MUM haikujitoa TCU na ipo chini ya TCU ila haipo kwenye mfumo wa CAS na si MUM tu hata Chuo kikuu cha Zanzibar hakipo kwenye mfumo huo. Kumbuka kile chuo kina vigezo vyake vya ziada kujiunga nacho.
      umeongea fact.... Huyu mtoa mada yuko BIAS kupita maelezo...as a great thinker hutakiwi kukurupuka.... Hata jina la chuo limemshinda kuandika.....
      KILE CHUO HAWAPO KTK MFUMO WA TCU "CENTRAL ADMISSION SYSTEM"" ila wanachagua wanafunzi wao kufuatana na criterias zote zinazotakiwa '''TENA HUWA KINAADMIT HADI CRISTIANS""
      after the selection process majina na alama za selected students HUPELEKWA TCU KUWA APPROVED*** AND FINALLY THE SUCCESSFULL STDNT'S names are released.....
      Makbel likes this.

    10. kyumana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Location : MOROGORO
      Posts : 1,022
      Rep Power : 650
      Likes Received
      180
      Likes Given
      520

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      MUM wamejitoa kwenye selection through Central Admission system,lakini vigezo vingine vyote wanafuata vya TCU,wanafanya selection wenyewe lakini wanapeleka majina TCU ili yakawe approved bcoz bila kupeleka TCU majina huwezi pata loan na HESLB wanapokea majina toka TCU na sio chuoni,ndoo maana wengi walioapply direct TEKU mwaka jana hawakupata mkopo bcoz majina yao hayakupitia TCU.Nawasilisha
      Makbel likes this.

    11. kyumana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Location : MOROGORO
      Posts : 1,022
      Rep Power : 650
      Likes Received
      180
      Likes Given
      520

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      Ila kwenye ratio ya muslim na Christians,kweli wakristo ni wachache sana sasa cjajua kuwa wakristo hawaombi au hawawi selected?

    12. Ndebile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Posts : 1,653
      Rep Power : 2429655
      Likes Received
      373
      Likes Given
      213

      Default

      Quote By vanmedy View Post
      umeongea fact.... Huyu mtoa mada yuko BIAS kupita maelezo...as a great thinker hutakiwi kukurupuka.... Hata jina la chuo limemshinda kuandika.....
      KILE CHUO HAWAPO KTK MFUMO WA TCU "CENTRAL ADMISSION SYSTEM"" ila wanachagua wanafunzi wao kufuatana na criterias zote zinazotakiwa '''TENA HUWA KINAADMIT HADI CRISTIANS""
      after the selection process majina na alama za selected students HUPELEKWA TCU KUWA APPROVED*** AND FINALLY THE SUCCESSFULL STDNT'S names are released.....
      CRISTIANS ni mayaudi au?

    13. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 8,158
      Rep Power : 12749667
      Likes Received
      2007
      Likes Given
      1368

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      Hivi nasikia hata ponda ni lecturer hapo MUM!

    14. vanmedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,467
      Rep Power : 2157196
      Likes Received
      274
      Likes Given
      70

      Default

      Quote By Ndebile View Post
      CRISTIANS ni mayaudi au?
      i meant christians...,'''typing error''' ...

    15. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 987
      Rep Power : 773
      Likes Received
      161
      Likes Given
      1

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      Quote By paulss View Post
      Hawajajitoa kwasababu hawajawahttp: kujisajili huko toka mwanzo
      Wao ni kivyao vyao tu
      Chuo ili kitoe elimu ya Shahada na kuendelea hapa nchini lazima kisajiliwe na TCU au NACTE,otherwise ni feki.MuM wamesajiliwa na TCU, List hii hapa http://www.tcu.go.tz/universities/universities.php





      Last edited by Rugas; 4th September 2012 at 00:57.


    16. vanmedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,467
      Rep Power : 2157196
      Likes Received
      274
      Likes Given
      70

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      mayaudi!!!!:::????=mayahudi=jews
      ''DOLE CHUNGWA, FINGER ORANGE''

    17. kagame's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th December 2008
      Posts : 153
      Rep Power : 611
      Likes Received
      48
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      Hiki chuo kweli hakitizami alama "principals" pekee kama criteria pekee ya kukupa admission, nimestaajabu leo hii kuona matokeo ya o level & a level ya mmoja wa wanafunzi wa chuo hiki cha MUM nikabaki najiuliza alipataje admission ya chuo kikuu? Kwa Div 4, O level & A level eti alikuwa admitted?
      Au lengo ni kuzalisha idadi kubwa ya muslims wenye shahada tu?

    18. fugees's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 630
      Rep Power : 515
      Likes Received
      67
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By kyumana View Post
      Ila kwenye ratio ya muslim na Christians,kweli wakristo ni wachache sana sasa cjajua kuwa wakristo hawaombi au hawawi selected?
      hakuna mkristo(khafir)kama wanavyo dai pale ila angalia tumaini st j na st aug utaniambia tu

    19. fugees's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 630
      Rep Power : 515
      Likes Received
      67
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      Wewe mtoto najua wewe ni ex form six aspiring for university education. Sidhani kama baba na mama yako wamekufundisha matusi , ULAANIWE wewe na UZAO wako: NAKULAANI! UKO UNAKOKWENDA UDISKO UENDE MITAANI
      mwenzio ADISCO CHUO ILA WEWE NADHANI UTADISCO MAISHA.

    20. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,018
      Rep Power : 7889
      Likes Received
      1363
      Likes Given
      1047

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      Quote By fugees View Post
      mwenzio ADISCO CHUO ILA WEWE NADHANI UTADISCO MAISHA.
      Nakula pension mwaka wa 11, uzao wangu wa kwanza, male, yuko Washington, na second born girl and last yuko London. Naandika msg hii nipo kijijini ndani ndani kabisa Bukoba, you can not imagine. Kwa kiasi fulani, sio sana maisha hayajanidisco. Basi naondoa laana. Mungu akubariki uendelee vizuri na shule yako. Uwe ka kauli nzuri humu wengine ni wazee wako.

    21. Mpitagwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2012
      Location : Bamuda
      Posts : 1,167
      Rep Power : 648
      Likes Received
      420
      Likes Given
      280

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      TCU wanajipa kazi zisizo za kwao? Wao wanatakiwa washughulikie masuala ya sera na miongozo na sio kudahili wanafunzi. Suala la kudahili wanafunzi ni la vyuo vikishirikiana na baraza la mitihani. MUM wapo sahihi na wanachokifanya ndiyo inatakiwa vyuo vingine viangalie. TCU wanavifanya vyuo viwe kama shule za sekondary mtu anapangiwa aende wapi. This is wrong, University mwanafunzi ndoo unachagua uende chuo gani na unaweza hata ukawa unawafuata specific professors. Kwa mtindo huu ndoo maana tunazalisha viazi halafu tunaanza kulalamika. Nimelazie uzi wangu kwa kuwakumbusha jinsi mwl. Nyerere alivyoelezea maaana ya university kwa kimombo. Alisema hivi " A University is an institution of higher learning, a place where people's mind are trained for clear thinking, analysis and problem solving at the highest level" Je TCU inavisaidieje vyuo vyetu kufikia tafsri hii ya mwalimu Nyerere? Tujadili
      a.rams likes this.
      A man who hires a detective should be included in the list of suspect.

    22. a.rams's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th August 2012
      Location : hapa hapa
      Posts : 10
      Rep Power : 390
      Likes Received
      2
      Likes Given
      3

      Default Re: Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

      aisee, kwanza sio MUM pekeyake haipo TCU vpo vio vngne ambavyo havpo TCU, na pia MUM ni chuo cha kidini kuna masomo ya kawaida na kidini pia. asa ukisema wapitie TCU inamana watapelekewa wanafunzi ambao ni tofauti na vigezo ambavyo wameviweka, that's why wakataka kwa atakayetaka achukue form chuoni hyo inamana atakua amekubaliana na masharti ya chuo. Na sio MUM tu haa vyuo vingine vyote kuna wanao chukua form vyuon na si kupitia TCU

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...