JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kati ya civil eng na telecommunication eng

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. #1
      kinota's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th February 2012
      Posts : 33
      Rep Power : 440
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Kati ya civil eng na telecommunication eng

      Wadau jamii family ma eng na watalajiwa eng naombeni mchango wa mawazo
      kuhusu mada tajwa hapo juu.nawakilisha


    2. fidelis zul zorander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2012
      Posts : 618
      Rep Power : 553
      Likes Received
      95
      Likes Given
      10

      Default Re: Kati ya civil eng na telecommunication eng

      Funguka fresh unataka kujua kuhusu nini hasa hasa kwenye hizo program..

    3. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,345
      Rep Power : 82928030
      Likes Received
      5888
      Likes Given
      3535

      Default Re: Kati ya civil eng na telecommunication eng

      Nenda Civil coz ipo wide! Telecom ipo chache sana makampuni yenyewe hayazidi 10.

    4. NIMEKIMBIA CCM's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Posts : 193
      Rep Power : 490
      Likes Received
      25
      Likes Given
      0

      Default Re: Kati ya civil eng na telecommunication eng

      hiyo tele kwa tanzania ni utata mtupu sio tu kwenye ajira hata kwenye ufundishaji kwa maoni yangu nenda civil engneering na ka utapendelea kukomaa na hiyo tele fanya juu chini ukasome kwa wale wahindi wa ST JOSEPH UNIVERSITY ni wa zuri kwenye masula hayo
      Last edited by NIMEKIMBIA CCM; 1st September 2012 at 16:17. Reason: misspelling

    5. unique software's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th August 2012
      Posts : 31
      Rep Power : 413
      Likes Received
      7
      Likes Given
      16

      Default Re: Kati ya civil eng na telecommunication eng

      mm nakushauri nenda telecom coz is new course so haina expert weng kama civil..... civil imeanza kufundishwa tanzania long time hata mzee wa miaka 65 wanayo hiyo talum.... bt telecom ni mpya wenye taluma hiyo ni vijan 2 so hapo hakuna swal la uzoefu hapo ni akili 2

    6. Clean9

    7. #6
      kinota's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th February 2012
      Posts : 33
      Rep Power : 440
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Kati ya civil eng na telecommunication eng

      nashukuru wakuu, mm nimechaguliwa st.joseph telecom eng so kuna brother akanishauri nibadili coz niende tel
      kabla sijafanya uamuzi nikaona nishilikishowana jamii,mchango wako ni muhimu kwangu

    8. Kidzude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2011
      Posts : 1,638
      Rep Power : 791
      Likes Received
      250
      Likes Given
      36

      Default Re: Kati ya civil eng na telecommunication eng

      wewe huwa unota unafanya kazi gani.

    9. #8
      kinota's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th February 2012
      Posts : 33
      Rep Power : 440
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Kati ya civil eng na telecommunication eng

      nimetokea kuvutiwa na civ bada ya kufafanuliwa maeneo ambaya inaweza kuapli lakini sijapa mtsu wa kuni
      elezea kwa undani juu ya tel so ningependa kama kuna mwana jamii anaefaheamu kwa undan,ningependa unijuze
      ili nifanye maamuz sahihi ndugu zangu

    10. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,916
      Rep Power : 2439
      Likes Received
      1629
      Likes Given
      896

      Default Re: Kati ya civil eng na telecommunication eng

      PIGA telekom wewe civil haina dili, nna binamu yangu alipiga masters ya civil US, akaja bongo kahangaika wee mpaka akaenda ujerumani tena kupiga masters nyingine ya finance so telekom itakutoa lkn civil hahahha bongo hii sijui

    11. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,810
      Rep Power : 4315
      Likes Received
      3332
      Likes Given
      6365

      Default Re: Kati ya civil eng na telecommunication eng

      Quote By King Kong III View Post
      Nenda Civil coz ipo wide! Telecom ipo chache sana makampuni yenyewe hayazidi 10.
      Bora umemwambia ukweli...miaka yetu ilikuwa ufahari kusoma elctrical engineering na kwa kweli watu waliofaulu vizuri sana walitaka kusoma electrical engineering sababu ya nafasi za kazi kwenye telecom companies. Miaka kadhaa toka tutoke chuo, civil engineers walio wengi wako vizuri tena wamejiajiri kuliko hao electrical engineers. Kwangu mimi leo kama ninataka kumshauri mtu basi asome civil engineering. Ingawa ingekuwa ni mimi, ningeshindwa civil ningesemoa mechanical engineering. Time will prove me right or wrong but those two will have alot to do in this economy.
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...