JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Msaada kuhusu selection ya st johns university

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. Salary Slip's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 3,904
      Rep Power : 327566
      Likes Received
      1793
      Likes Given
      1279

      Default Msaada kuhusu selection ya st johns university

      Wadau naomba mtu yeyeto anaeweza kuyaweka hapa jamii forum majina ya watu waliochaguliwa kujiunga na st johns university of Tanzania kwa mwaka huu 2012/2013 ayaweka hapa jamvini.Selection imetoka sasa hivi ila computer yangu inanigomea kudownload majina kwasababu ya kitu kinachoitwa downloan manager .

      Website ya chuo ni St.John's University of Tanzania.

      Seletion ndio imetoka muda huu ila nashindwa kudownload.


    2. Father m's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th August 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 459
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      jiangalizie mwenyewe hapa
      Attached Files

    3. Salary Slip's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 3,904
      Rep Power : 327566
      Likes Received
      1793
      Likes Given
      1279

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      Quote By Father m View Post
      jiangalizie mwenyewe hapa
      Mkuu tatizo computer yangu inagoma kudownload kwahiyo kama mtu anaweza akayadownloada alafu akayapost humu kama yalivyo atakuwa amenisaidia.

      Nitashukuru kama inawezekana kufanya hivyo.Download manager kwenye computer yangu inaonekana ime-expire kwahiyo nikiclick kudownload inagoma.

    4. Father m's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th August 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 459
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      1
      Selected candidates under Central Admissions System (CAS)
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      1 EMIL MITUMBA M BAEd
      2 MAUREEN NEHEMIAH F BAEd
      3 FATUMA MUWANGO F BAEd
      4 SARAH MZAMO F BAEd
      5 JOSEPH KINUNDA M BAEd
      6 CLAVERI KIONGOZI M BAEd
      7 ELIAS LAISER M BAEd
      8 LILIAN OTIENO F BAEd
      9 MUURA MTENGA M BAEd
      10 BARAKA MSITAA M BAEd
      11 IMELDA LUPOGO F BAEd
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      12 HALIMA RAMADHANI F BAEd
      13 MAKUBI MAKUBI M BAEd
      14 FADHILI FADHILI M BAEd
      15 FRIDA ALLAN F BAEd
      16 EFREM KILLAHA M BAEd
      17 TATU AZIZ F BAEd
      18 TUMSIFU NGOWI M BAEd
      19 ANNA SIMFUKWE F BAEd
      20 EUNICE ALMAS F BAEd
      21 BERTISAIDA MWANDEMO F BAEd
      22 TIMOTHEO MACHUNDE M BAEd
      23 SELEMANI NAWEKA M BAEd
      ST JOHN’S UNIVERSITY OF TANZANIA
      SELECTED CANDIDATES FOR ADMISSIONS
      FOR THE ACADEMIC YEAR 2012/2013
      The candidates listed below have been awarded admission to St John’s University of Tanzania (SJUT) for the academic
      year 2012/2013:-
      Degree Programmes: Commence on 8th October, 2012 for Degree Programmes. Admission letters with joining
      instructions will be sent to individual candidates or can be collected from the University Admissions Office. For the
      candidates who were selected through TCU Central Admission System should collect their Admission letters with joining
      instructions to the University Admissions Office or download from our website. All selected students (Degree
      programmes) are required to visit Higher Education Students’ Loans board website (Welcome to HESLB) to know
      their loan status. Those who do not have loan as shown on HESLB website must pay their fees by 30th October
      2012 to secure their admission.
      Diploma and Certificate Programmes: Commence on 03rd September for Diploma and Certificate programmes.
      Admission letters with joining instructions will be sent to individual candidates or can be collected from the University
      Admissions Office.
      For more details about admissions, accommodation and the University in general, we recommend candidates to visit our
      website St.John's University of Tanzania . Candidates who do not register within 14 days from the reporting date will not be enrolled for the
      programs that are offered in the 2012/13 academic year.
      NB: The University would like to inform all Tanzanians and non Tanzanians who wish to apply to St. John’s
      University of Tanzania for Degree programmes (under Equivalent qualification) Diploma, Certificate and Masters
      that we have extended our deadline for applications up to 30th August, 2012.
      2
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      24 AMINO SHAWA M BAEd
      25 BETINES MASTON F BAEd
      26 SISTO NGACHENGA M BAEd
      27 NKINDA THOMAS M BAEd
      28 ABELLA MERCHIORY F BAEd
      29 DEO LYIMO M BAEd
      30 NOEL LUSINDE M BAEd
      31 YOHANA JOHN M BAEd
      32 ADELINA MDEMU F BAEd
      33 SHUKRAN MANG`UNDA F BAEd
      34 ZAITUNI ISSAH F BAEd
      35 NICKSON MAUYA M BAEd
      36 MANGU SITTA M BAEd
      37 PASCHAL MASALU M BAEd
      38 LUDOVICK SHILUNGA M BAEd
      39 DICKSON NKWABI M BAEd
      40 NEEMA SHABANI F BAEd
      41 GLADYS MARCELL F BAEd
      42 MWAMVUA ULIMWENGU F BAEd
      43 ONIKE AZAYO F BAEd
      44 JOSHUA SABUNI M BAEd
      45 JUMA AMOS M BAEd
      46 MARTIN KIONDO M BAEd
      47 KAUNYA VEDASTUS M BAEd
      48 TENG'WA SHIGELA M BAEd
      49 JOHN KAVAYA M BAEd
      50 REVOCATUS JOSEPH M BAEd
      51 HAMADI SULEIMAN M BAEd
      52 MAWAZO NSINIZYE M BAEd
      53 RACHEL NGOWO F BAEd
      54 MWANAISHA JUMANNE F BAEd
      55 TUTINDAGA PETER F BAEd
      56 SAMIRAH MUSSA F BAEd
      57 GRACE MGIMBA F BAEd
      58 ADELINA AYOUB F BAEd
      59 FELISTER MNUBI F BAEd
      60 PETER MAZUGWA M BAEd
      61 PETER ELISHA M BAEd
      62 MICHAEL ROBERT M BAEd
      63 GRORY MASSAWE F BAEd
      64 MODESTA MTAMBA F BAEd
      65 MWASHAM SEIF F BAEd
      66 SUNA MWALASI M BAEd
      67 IMAN RASHID M BAEd
      68 WANZELYA JOHN F BAEd
      69 ELIZABETH JOSEPH F BAEd
      70 MONICA MATEMU F BAEd
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      71 BARAKA MWAZYUNGA M BAEd
      72 MICHAEL NKWERA M BAEd
      73 CHEKI VIKULA M BAEd
      74 YASINTA SIMON F BAEd
      75 AMATA JOHN F BAEd
      76 JACKSON MATULWA M BAEd
      77 YUSTER LEVERIAN F BAEd
      78 RAPHAEL MOSHA M BAEd
      79 NGEMELO MTONI M BAEd
      80 JUHUDI MAGOLANE M BAEd
      81 DEO PHILIP M BAEd
      82 FEDERICA FREDRICK F BAEd
      83 SCHOLASTICA BENEDICTO F BAEd
      84 LETICIA JOHN F BAEd
      85 SWAHIBU JUMA M BAEd
      86 CHARLES LIMBU M BAEd
      87 JACKSON PETRO M BAEd
      88 RUTH STANLEY F BAEd
      89 REBECA NDULESI F BAEd
      90 RONA HALINGA F BAEd
      91 FRANCISCA RESPIQUS F BAEd
      92 DORCAS MALONGO F BAEd
      93 MWASHAMBA TWALHATA F BAEd
      94 MIRIAM YUSUPH F BAEd
      95 FURAHA BANGI M BAEd
      96 SHUKURU MALUNDE M BAEd
      97 GEORGE ADERA M BAEd
      98 ANTHONY JOHNSON M BAEd
      99 HAPPINESS DICKSON F BAEd
      100 FIKIRA SALUM F BAEd
      101 NEEMA MUSHI F BAEd
      102 ELIETH SAMWEL F BAEd
      103 GABRIEL SAGIKWA M BAEd
      104 ISSA SAID M BAEd
      105 AMBROSE MAIGE M BAEd
      106 EZRA PAUL M BAEd
      107 MAKELELE JUMA M BAEd
      108 GRACE JAPHET F BAEd
      109 FRANK HEBRON M BAEd
      110 KIZITO KLODWICK M BAEd
      111 ANDREW JOSEPH M BAEd
      112 MOHAMED HAMIS M BAEd
      113 VERONICA SELESTINE F BAEd
      114 JUDITH MAKASI F BAEd
      115 MECKSTADIUS ANSELEMI M BAEd
      116 KUYELA WEJA M BAEd
      117 ALMASI BAKARI M BAEd
      3
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      118 EVANCE MBANGWA M BAEd
      119 HERMAN MBELWA M BAEd
      120 STEPHEN LYOBA M BAEd
      121 KHASIMU HUSEIN M BAEd
      122 PHILIS HAULE F BAEd
      123 HAPPINESS JAMES F BAEd
      124 KELVIN KOMBA M BAEd
      125 HYASINTHA LYAKINANA F BAEd
      126 MUSA NGENZI M BAEd
      127 LOVENESS SHAO F BAEd
      128 SERAPHIA LAWAY F BAEd
      129 RAMADHANI RASHID M BAEd
      130 JOSEPH MICHAEL M BAEd
      131 PETER MUSITA M BAEd
      132 ERNEST HALIMOJA M BAEd
      133 JONAS JEFTA M BAEd
      134 JUSTINE BIRIGI M BAEd
      135 GISSELA MFANGA F BAEd
      136 REHEMA NGUMUO F BAEd
      137 LIGHTNESS KAHANGWA F BAEd
      138 TUMAINI
      MWANANDENJ
      E F BAEd
      139 LOYCE SYLVESTER F BAEd
      140 MONICA FISIMA F BAEd
      141 MARY DANIEL F BAEd
      142 JANETH MSHANA F BAEd
      143 JOSEPH MABUTU M BAEd
      144 FRED FELIX M BAEd
      145 MANDIKILO THEOBALD M BAEd
      146 SUNGWA LITINA M BAEd
      147 HEWELA ALFRED M BAEd
      148 FABIAN GARUBINDI M BAEd
      149 KASSIM MWANYONGO M BAEd
      150 HUSSEIN MUSHY M BAEd
      151 SUBIRA ARON F BAEd
      152 NELUSIGWE EDWINI F BAEd
      153 TUSAJIGWE BROWN F BAEd
      154 DELISTA KANJANJA F BAEd
      155 DIANA JULIUS F BAEd
      156 AMINA SALEHE F BAEd
      157 PENDO KOMBA F BAEd
      158 FATUMA OMARI F BAEd
      159 MAJALIWA JOHN M BAEd
      160 MICHAEL STEPHEN M BAEd
      161 SAVON EDSON M BAEd
      162 MUSTAFA MUSA M BAEd
      163 JOSEPH SHIRIMA M BAEd
      164 EMMANUEL SOMOLA M BAEd
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      165 RICHARD MKOCHA M BAEd
      166 AZIZI ULEDI M BAEd
      167 PROSPER MSACKY M BAEd
      168 HAMISI KABELELE M BAEd
      169 BARAKA BUNDALA M BAEd
      170 ANDREA MAKERA M BAEd
      171 YOSIA HIZZA M BAEd
      172 VITALIS MARCIALY M BAEd
      173 ROSE WILSONI F BAEd
      174 REHEMA MTEMI F BAEd
      175 FROLAH JOSEPH F BAEd
      176 MARTHA JOSEPH F BAEd
      177 MWANAHERI YUSUPH F BAEd
      178 ANASTAZIA SANGA F BAEd
      179 BESTIDA LUTAHA F BAEd
      180 THEODORA JOHN F BAEd
      181 NEEMA LINUS F BAEd
      182 TUNGULILEGE YOTAM F BAEd
      183 HAPPINESS RWIZA F BAEd
      184 HAPPINESS SEGERE F BAEd
      185 LAURENCE SALVATORY M BAEd
      186 LAURENT KUBILA M BAEd
      187 ERICK MAPUNDA M BAEd
      188 ADRIANO KUMBI M BAEd
      189 PAUL TABU M BAEd
      190 MAWAZO KALINGA M BAEd
      191 PETER JOSEPH M BAEd
      192 MOHAMED SAMATA M BAEd
      193 DONALD JONES M BAEd
      194 FRANK MARTINI M BAEd
      195 JASSON JOSEPH M BAEd
      196 DIONISIA JACOB F BAEd
      197 FIDERICA RUSENENE F BAEd
      198 MONICA MATHEW F BAEd
      199 HALIMA BASHIRI F BAEd
      200 SYLIVAND CHARLES M BAEd
      201 MICHAEL OTUMALI M BAEd
      202 MOSHI MONDI M BAEd
      203 EMMANUEL LISBON M BAEd
      204 ADELA KIMBI F BAEd
      205 SUBIRA ULEDI F BAEd
      206 LAURENCIA NTOBI F BAEd
      207 SWALIHINA ZUMO F BAEd
      208 CHARUMBE MRUMA M BAEd
      209 EMMANUEL GUSTAPH M BAEd
      210 VEDASTUS ELEPHACE M BAEd
      211 DERICK MWAKALINGA M BAEd
      4
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      212 MUSA PETER M BAEd
      213 ABDALLAH ABDALLAH M BAEd
      214 GEOFREY JOHN M BAEd
      215 JAMAL ALLY M BAEd
      216 SAMWEL SAMSON M BAEd
      217
      NHUNGAMASA
      KA JOACHIM M BAEd
      218 JOYCE MBWANA F BAEd
      219 DORCUS JOHN F BAEd
      220 ALLEN NGAIRO M BAEd
      221 ELIZABETH ISDORY F BAEd
      222 VAILETH STEPHEN F BAEd
      223 HURUMA KASUWI F BAEd
      224 MONICA KWAY F BAEd
      225 LINDA MHEWA F BAEd
      226 ANNA MWAKATWILA F BAEd
      227 BAKARI RAMADANI M BAEd
      228 ERASTO FELICIAN M BAEd
      229 MAHANGULA FAUSTINI M BAEd
      230 IMANI MLINDIMOYO M BAEd
      231 ZUHURA GABRIEL F BAEd
      232 ISAYA RENATUS M BAEd
      233 EMELITHA MAKOMBE F BAEd
      234 ZAINABU LUBUVA F BAEd
      235 EDINA YOHANA F BAEd
      236 EMMANUEL MLWALE M BAEd
      237 EDGAR MILLINGA M BAEd
      238 FARIDA BAKARI F BAEd
      239 MECKTILDA HERMAN F BAEd
      240 WINIFRIDA MAKONYOLA F BAEd
      241 FAUSTA LATONGA F BAEd
      242 SALOME TIMOTH F BAEd
      243 PHILIP MASHIBA M BAEd
      244 SILVANUS GEROLD M BAEd
      245 ADAM ALLY M BAEd
      246 HELBERT CHAWINGA M BAEd
      247 ELITUMAINI ELITUMAINI M BAEd
      248 ERICK SANGA M BAEd
      249 JACOB NG'HANI M BAEd
      250 FRANCIS MPEKA M BAEd
      251 HALIMA AMRI F BAEd
      252 GRACE ENOCK F BAEd
      253 ELIZABETH MASSAWE F BAEd
      254 ELIAS KAMIHANDA M BAEd
      255 DEOGRATIAS MUGURUMA M BAEd
      256 ELIA MAGULU M BAEd
      257 GODWIN PASCHAL M BAEd
      258 MAKUBHI MASHAURI M BAEd
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      259 SAMSON BUKUKU M BAEd
      260 SHADIA MICKDARD F BAEd
      261 CECILIA JIGWA F BAEd
      262 ASHA ABDALLAH F BAEd
      263 GETRUDA GEOFREY F BAEd
      264 SHUHUDIA CHIBONA F BAEd
      265 ATUTULIZE MAKOBA F BAEd
      266 NECTA SILWIMBA M BAEd
      267 JARED JOHN M BAEd
      268 PHOTIDATUS MUTASINGWA M BAEd
      269 MOHAMMED HOGORA M BAEd
      270 JAPHET JOEL M BAEd
      271 SALUM LIRANGI M BAEd
      272 MOSES SAGONGE M BAEd
      273 JOSEPHINE MACHIMU F BAEd
      274 ISAKWISA KAMWELA F BAEd
      275 HELLEN NDUKO F BAEd
      276 HOSIANA SARO F BAEd
      277 PASCAZIA GIDION F BAEd
      278 VIOLETH MOURICE F BAEd
      279 EDINA GEORGE F BAEd
      280 WITNESS JULIUS F BAEd
      281 PATRISIA BAZIL F BAEd
      282 GENEROZA KOMBA F BAEd
      283 SALMA MRISHO F BAEd
      284 FRANSISCA MULWALE F BAEd
      285 DICKRA BARONGO F BAEd
      286 DIANA RUTASHOBYA F BAEd
      287 RUTH NJIUKA F BAEd
      288 BENJAMIN CHARLES M BAEd
      289 MARTIN MBILINYI M BAEd
      290 JUSTINE SIKAPIZYE M BAEd
      291 STEPHEN HENRY M BAEd
      292 GODLOVE MHEMA M BAEd
      293 GEOFREY PAUL M BAEd
      294 VICTOR JACKSON M BAEd
      295 RASHID BONI M BAEd
      296 MATESO MIHAYO M BAEd
      297 CHEDO MDINDILE M BAEd
      298 SAID KHAMIS M BAEd
      299 OMARY JOHN M BAEd
      300 HASSAN MSANGI M BAEd
      301 JAMES MAGINA M BAEd
      302 STANLEY SIMON M BAEd
      303 MOSHI NYERERE M BAEd
      304 GODLOVE ELIKANA M BAEd
      305 OBEDI MHICHE M BAEd
      5
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      306 AUGUSTINO YANGAZA M BAEd
      307 PAYI MASOMI M BAEd
      308 NOEL NDYASI M BAEd
      309 PASCAL MKUYU M BAEd
      310 MANENO BUBA M BAEd
      311 AMANI NYANGINYWA M BAEd
      312 THOMAS NGENDA M BAEd
      313 ROBERT MWASEGE M BAEd
      314 AMINI MKOGA M BAEd
      315 DEBORAH MWAKASATA F BAEd
      316 ANETH NKUBA F BAEd
      317 ANESTA SIMKOKO F BAEd
      318 NANCY MAKERE F BAEd
      319 HAPPINESS MARTIN F BAEd
      320 AGNESS MASEBO F BAEd
      321 NEEMA KOMBA F BAEd
      322 NEEMA MITIMINGI F BAEd
      323 TAKELIGHT ZABDIEL F BAEd
      324 NEEMA MSUMBA F BAEd
      325 LEONARDINA FRANCE F BAEd
      326 ZERA MFORO F BAEd
      327 DOGO SHABANI F BAEd
      328 NEEMA MRINA F BAEd
      329 SHEMSA SULEIMAN F BAEd
      330 THERESIA MARTIN F BAEd
      331 TUSEKILE JEFF F BAEd
      332 ANITHA PHOCUS F BAEd
      333 DINNA KANYONGA F BAEd
      334 ELIZABETH TLUWAY F BAEd
      335 UPENDO URIOH F BAEd
      336 FRANCIS KOMBA M BAEd
      337 PAUL NDAKAMA M BAEd
      338 SADIQ OMARY M BAEd
      339 BONIPHACE ODHIAMBO M BAEd
      340 DAUD RUBAMBA M BAEd
      341 ANDREW MANGASTA M BAEd
      342 RAJABU AMANZI M BAEd
      343 ADAM YASIN M BAEd
      344 BENEDICTO REVOCATUS M BAEd
      345 SADIKI SHABANI M BAEd
      346 EMMANUEL LUNKOTO M BAEd
      347 JAMES CHIWINGA M BAEd
      348 CHARLES ELIAS M BAEd
      349 ALESTA MUSA M BAEd
      350 OSCAR MKISI M BAEd
      351 ELIAS HAULE M BAEd
      352 STEPHEN JOHN M BAEd
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      353 MWEDADI HAMISI M BAEd
      354 ELIA MBILINYI M BAEd
      355 EMANUEL MASSAWE M BAEd
      356 EDGAR KAWAGO M BAEd
      357 JARED JOHANES M BAEd
      358 TUMAIN MSOLA M BAEd
      359 IBRAHIM KATOTO M BAEd
      360 RWEGASIRA NESTORY M BAEd
      361 PAUL CLEMENCE M BAEd
      362 BAKARI JAFARI M BAEd
      363 MAGESA SASITA M BAEd
      364 DAUDI PALAPALA M BAEd
      365 EDGER JOACHIM M BAEd
      366 AYOUB FULGENCE M BAEd
      367 JAILOS JOHN M BAEd
      368 MU'HD HABIB M BAEd
      369 KIJANGWA RAYMOND M BAEd
      370 SHABANI MOHAMED M BAEd
      371 GEOFREY ELIAS M BAEd
      372 ZEYTUNI BAHUNDE F BAEd
      373 MAWAZO SARA F BAEd
      374 YOVINA SEBASTIAN F BAEd
      375 ARAFA SELEMANI F BAEd
      376 NEEMA KITUNYA F BAEd
      377 ZAINABU IBRAHIM F BAEd
      378 JANEROSA MAFWIMBO F BAEd
      379 AGNES JAMES F BAEd
      380 MARIAMU RAJABU F BAEd
      381 MAGRINA MTWEVE F BAEd
      382 NEEMA SALU F BAEd
      383 LILIAN MAKOLO F BAEd
      384 DIANA MWENDA F BAEd
      385 JANET TARABA F BAEd
      386 EUGENIA KILAWE F BAEd
      387 VERONICA RWAKEZA F BAEd
      388 MARY DANIEL F BAEd
      389 JOYCE PETRO F BAEd
      390 LINAS PROTAS F BAEd
      391 JAMILA MAVERE F BAEd
      392 DYNES DAVID F BAEd
      393 LEAH JASON F BAEd
      394 MARIAM MORADY F BAEd
      395 AISHA ABEL F BAEd
      396 ROSE MASSAWE F BAEd
      397 JUDITH KIMARO F BAEd
      398 NYAMILIMU CHAMBA F BAEd
      399 NEEMA HENRY F BAEd
      6
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      400 JANETH KACHOKOLA F BAEd
      401 SHELLA SALUM F BAEd
      402 PROSPINA CHUWA F BAEd
      403 ASHA MOHAMED F BAEd
      404 ANNA MALISA F BAEd
      405 SARA SAMSON F BAEd
      406 ESTHER NYALUSI F BAEd
      407 ELIZABETH PAULLA F BAEd
      408 HAPPINESS NDOSSI F BAEd
      409 REHEMA ZUBERI F BAEd
      410 PENDO KABELEGE F BAEd
      411 SOPHIA MANGAITEMA F BAEd
      412 ASHERI MWAMPAMBA M BAEd
      413 LEMI MSIGWA M BAEd
      414 ROBERT PETER M BAEd
      415 MICHAEL MNG'ONG'O M BAEd
      416 LUCAS ADRIANO M BAEd
      417 ARABI RAHISI M BAEd
      418 IBRAHIM MAWALA M BAEd
      419 JUMANNE MLAMBALAZI M BAEd
      420 HENRYCO SAMSON M BAEd
      421 GEORGE JULIUS M BAEd
      422 ALBERT SENGA M BAEd
      423 KISINDA JOSEPH M BAEd
      424 REONARD SAMSON M BAEd
      425 VICTOR FRANK M BAEd
      426 RAPOI SASINE M BAEd
      427 LUCAS SHABAN M BAEd
      428 MUGISHA KAIJUNGA M BAEd
      429 PHILIPO JULIUS M BAEd
      430 JULIUS KAPAGA M BAEd
      431 KELVIN MLIGO M BAEd
      432 HUSSEIN SALIM M BAEd
      433 JOEL JOSEPHAT M BAEd
      434 MOHERE MARKO M BAEd
      435 IZENGO MAGAKA M BAEd
      436 MASELEKA HYERA M BAEd
      437 SYLVESTER LAURIAN M BAEd
      438 BONAVENTURA KAALE M BAEd
      439
      DEOGRATEOU
      S MBAMBE M BAEd
      440 DANIEL NDAHANI M BAEd
      441 LEONARD PASKAL M BAEd
      442 AHMAD MAGETE M BAEd
      443 ABDALLAH LESSO M BAEd
      444 YOHANA MWIMBWA M BAEd
      445 GASPER KIDADU M BAEd
      446 YUSSUFU KASSIM M BAEd
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      447 GODFREY ERASTO M BAEd
      448 BARAKA CHIUTI M BAEd
      449 SALOME CHEDEGO F BAEd
      450 KHADIJA KIWANGO F BAEd
      451 ANICIA KAIHUZI F BAEd
      452 MERICK BALYAKAIJUKA F BAEd
      453 LEINA KYANDO F BAEd
      454 EVARISTA EUGEN F BAEd
      455 EPIPHANIA FUSSI F BAEd
      456 BELINDA YUSUFU F BAEd
      457 TUZO YAHAYA F BAEd
      458 ANETH CHARLES F BAEd
      459 ELIZABETH DIONIS F BAEd
      460 MARIA TILLYA F BAEd
      461 BILHA LUBANGALA F BAEd
      462 SUZANA KIJA F BAEd
      463 DORCAS MASSAWE F BAEd
      464 EZROM CHAKUPEWA M BAEd
      465 YUSUPH LEMA M BAEd
      466 EDMUND MILLANZI M BAEd
      467 EMMANUEL NTOBI M BAEd
      468 MISANGO JOEL M BAEd
      469 ONESMO MABULA M BAEd
      470 YULITHA KAMULI F BA Ed
      471 FATMA FUM F BA Ed
      472 HALIMA ALLY F BA Ed
      473 KASSIM JUMA M BA Ed
      474 JOSEPH JOSIAS M BA Ed
      475 ONIJECTION
      BYOBANGAMB
      A M BA Ed
      476 POLICARP KWEKA M BAEd
      477 ABUBAKARI SHABANI M BSc Ed
      478 RICHARD HELLA M BSc Ed
      479 FRANSISCO HUMBAAY M BSc Ed
      480 YAHYA MBEYU M BSc Ed
      481 ALIKO MBOGELA M BSc Ed
      482 REHEMA RASHID F BSc Ed
      483 MOSES JUMA M BSc Ed
      484 SAMSON JOSEPH M BSc Ed
      485 EVARISTO MANGULA M BSc Ed
      486 JACKLINE MBONDELO F BSc Ed
      487 HASSAN DAUDI M BSc Ed
      488 GAMALIEL OBED M BSc Ed
      489 ALLEN LUGOLEY M BSc Ed
      490 ARON FATAELY M BSc Ed
      491 MOSHA PETRO M BSc Ed
      492 BERNADETHA DANIEL F BSc Ed
      493 NOEL KAHISE M BSc Ed
      7
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      494 KWILASA MASANJA M BSc Ed
      495 JANETH LUHOGI F BSc Ed
      496 TEKLA MBUNJI F BSc Ed
      497 BONIPHACE MASALU M BSc Ed
      498 GODFREY LOISULIE M BSc Ed
      499 BENEDICTO MWAMANDA M BSc Ed
      500 VOLTA ELIKUNDA F BSc Ed
      501 FREDY THOMAS M BSc Ed
      502 SIIMA ALEXANDER M BSc Ed
      503 HAMISI ADAMU M BSc Ed
      504 SILVANUS MABULA M BSc Ed
      505 DAUDI HASSANI M BSc Ed
      506 ANGELINA NGASSA F BSc Ed
      507 EVA GABRIEL F BSc Ed
      508 MICHAEL TLATLAA M BSc Ed
      509 JOHNSON KATABARO M BSc Ed
      510 JAMES MBAGA M BSc Ed
      511 SHANI GERVAS M BSc Ed
      512 DAMIAN DANIEL M BSc Ed
      513 AYOUB MHAGULE M BSc Ed
      514 CHESCO KAPINGA M BSc Ed
      515 REHEMA MWAPONGO F BSc Ed
      516 ROSE FLORENCE F BSc Ed
      517 NOVAGRACE TENENDE F BSc Ed
      518 DORA MWAKAWANGA F BSc Ed
      519 PENDO SANGA M BSc Ed
      520 PAUL KATIEGA M BSc Ed
      521 ALEX EDWARD M BSc Ed
      522 ARON CLEMENT M BSc Ed
      523 AUGUSTINO GWANGWAY M BSc Ed
      524 HEZRON MNG'ONG'O M BSc Ed
      525 HUSNA TELELA F BSc Ed
      526 WOLFGAN LUDOVICK M BSc Ed
      527 LONG'IDA KIVUYO M BSc Ed
      528 ANTIDIUS SIFA M BSc Ed
      529 PETER HELO M BSc Ed
      530 RAMADHAN RAMADHAN M BSc Ed
      531 ESTHER TARIMO F BSc Ed
      532 ESSAU MKOSAMALI M BSc Ed
      533 NDOMOLO THOMAS M BSc Ed
      534 MUSSA DUMA M BSc Ed
      535 EMILIA CHATANDA F BSc Ed
      536 EMMANUEL JOHN M BSc Ed
      537 ROGATH MBARUKA M BSc Ed
      538 AWAKI LEWEI F BSc Ed
      539 TULIMWAGA MPONDA F BSc Ed
      540 ABEL MAGEMBE M BSc Ed
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      541 LAURENT MTOBA M BSc Ed
      542 MUGABI BUBERWA M BSc Ed
      543 SAMWEL MATHIAS M BSc Ed
      544 BENJAMIN OSCAR M BSc Ed
      545 JOSEPH KITWEKERE M BSc Ed
      546 STEVEN MTOULWANGI M BSc Ed
      547 TATU SELEMANI F BSc Ed
      548 ZAWADI KYANDO M BSc Ed
      549 LEMANA SITA M BSc Ed
      550 DANIEL JORAM M BSc Ed
      551 RAMADHANI SANGALI M BSc Ed
      552 TUMAIN MICHAEL M BSc Ed
      553 BONIPHACE YOVENARY M BSc Ed
      554 JOSEPH NYABUNGI M BSc Ed
      555 YUSTINI DEULLAH M BSc Ed
      556 ABUBAKARI NUHU M BSc Ed
      557 WOLFRAM MLELWA M BSc Ed
      558 ERICK SINZA M BSc Ed
      559 MAYELE NGAYA M BSc Ed
      560 ZAHADI ATHUMANI F BSc Ed
      561 LOINA LECHIPYA F BSc Ed
      562 ENERCY ANDERSON F BSc Ed
      563 ISABELA ARESTARICK F BSc Ed
      564 SARAH MASOKO F BSc Ed
      565 VICTORIA
      MWAKANYAMA
      LE F BSc Ed
      566 YOWEL FAUSTINE M BSc Ed
      567 EZEKIEL MJINGO M BSc Ed
      568 FAUSTINE CHRISTOPHER M BSc Ed
      569 ANYABWILE DICKSON M BSc Ed
      570 RESPICK EUGEN M BSc Ed
      571 ANTONY ALPHONCE M BSc Ed
      572 AMOSI JOSEPH M BSc Ed
      573 FUMBUKA MADIRISHA M BSc Ed
      574 JACLINE MWOMBEKI F BSc Ed
      575 PRISILA ALOYCE F BSc Ed
      576 ROBERT MUSA M BSc Ed
      577 FRENKIUS SALVATORY M BSc Ed
      578 DAVID JOHN M BSc Ed
      579 STANSLAUS KISHIWA M BSc Ed
      580 JAIL KETAKENE M BSc Ed
      581 SHIDA MBOYA M BSc Ed
      582 SHABANI KIBWANA M BSc Ed
      583 SAGUDA MATHIASI M BSc Ed
      584 PHILIP PAUL M BSc Ed
      585 FRANCIS BAITAN M BSc Ed
      586 EMMANUEL ERNEST M BSc Ed
      587 KADOGO WILSON F BSc Ed
      8
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      588 ROZALIA BAYYO F BSc Ed
      589 SHOSE DAVID F BSc Ed
      590 FLORA MARCUS F BSc Ed
      591 REHEMA TITUS F BSc Ed
      592 MSAFIRI ALLY M BSc Ed
      593 SAMSON NGH'ABI M BSc Ed
      594 MUSSA NG'WANZILWA M BSc Ed
      595 VICTOR JOVINE M BSc Ed
      596 EMMANUEL GAMUGA M BSc Ed
      597 PATRICK BARAKA M BSc Ed
      598 JORAM UMBURI M BSc Ed
      599 ISSEGA SHANTIWA M BSc Ed
      600 SYLIVIA RAPHAEL F BSc Ed
      601 GRACE DANIEL F BSc Ed
      602 AGNES HENRICK F BSc Ed
      603 AWAKI ARERAY F BSc Ed
      604 MARIAM MAPANGO F BSc Ed
      605 ALMACHIUS MWEYUNGE M BSc Ed
      606 ROBERT BESSALION M BSc Ed
      607 FRANCIS MASHILINGI M BSc Ed
      608 RAMADHANI SELEMANI M BSc Ed
      609 PETRO KISELEMA M BSc Ed
      610 VICTOR POLEPOLE M BSc Ed
      611 DYSON MSHANGI M BSc Ed
      612 ALEXANDER MUKAMA M BSc Ed
      613 BONIFACE MACHAKA M BSc Ed
      614 PETER PANGA M BSc Ed
      615 NDAISENGA SIMON M BSc Ed
      616 VITTALIUS CHARLES M BSc Ed
      617 HASHIM RAJABU M BSc Ed
      618 AGNESS JULIUS F BSc Ed
      619 CATHELIN THOMSON F BSc Ed
      620 INVIOLATHA DEOGRATIAS F BSc Ed
      621 DAUD MAGUNGU M BSc Ed
      622 MTOTO MSUPH M BSc Ed
      623 TIMOTHEO NTAHOLIJA M BSc Ed
      624 JOHN MWAZEMBE M BSc Ed
      625 PASKALI ELIAS M BSc Ed
      626 DITRICK KAYAGE M BSc Ed
      627 RENATUS AUGUSTINE M BSc Ed
      628 STEPHANO KYABAROTI M BSc Ed
      629 RICHARD KISHOSHA M BSc Ed
      630 HALIMA SALUM F BSc Ed
      631 SALOME NGOWI F BSc Ed
      632 JOYCE KIYUMBI F BSc Ed
      633 KOLETHA BAYYO F BSc Ed
      634 ALBERT JOHN M BSc Ed
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      635 GODFREY MWALONGO M BSc Ed
      636 JACKSON JULIAS M BSc Ed
      637 EMMANUEL JOSEPH M BSc Ed
      638 KANONI NCHAMBI M BSc Ed
      639 NGUNYIRU IKOLO M BSc Ed
      640 SABRA SALIM F BSc Ed
      641 RAMADHANI RAMADHANI M BSc Ed
      642 BOAZ JOSEPH M BSc Ed
      643 EDINA SALVATORY F BSc Ed
      644 SHEDRACK KAPANDE M BSc Ed
      645 FRANK SARONGE M BSc Ed
      646 BENEZETH BARNABAS M BSc Ed
      647 MOSSES NDINASHO M BSc Ed
      648 PATRICK SOSPETER M BSc Ed
      649 GEOFREY FELICIAN M BSc Ed
      650 HENYASI SWENYA M BSc Ed
      651 JOHN MTITU M BSc Ed
      652 LILIAN SANDE F BSc Ed
      653 BARAKA MAGONGO M BSc Ed
      654 VENANT LAUREAN M BSc Ed
      655 OSIANA ASUBISYE M BSc Ed
      656 MAXIMILIAN MKAMA M BSc Ed
      657 NHUNGO PETER M BSc Ed
      658 KELVIN PROSPER M BSc Ed
      659 STANLEY DAUDI M BSc Ed
      660 VERONICA DANIEL F BSc Ed
      661 RUWAICHI SAMU F BSc Ed
      662 ZENAIS MARK F BSc Ed
      663 MARIETHA MWENDI F BSc Ed
      664 DOMINICA PASCAL F BSc Ed
      665 MAGIGE MAGIGE M BSc Ed
      666 JOHN NGUSSA M BSc Ed
      667 ZEBEDAYO MUSIBHA M BSc Ed
      668 ATHUMANI MSEMO M BSc Ed
      669 SAMWEL JOHN M BSc Ed
      670 ESTER CHAGULA F BSc Ed
      671 ZAINAB OMARI F BSc Ed
      672 NASRA MASHAKA F BSc Ed
      673 OFORO KAJIRU M BSc Ed
      674 SADIKI HAJI M BSc Ed
      675 CHONJA CHARLES M BSc Ed
      676 DAUD REVOCATUS M BSc Ed
      677 MOZES STEPHANO M BSc Ed
      678 MAKOYE MABULA M BSc Ed
      679 RAYMOND JIGULA M BSc Ed
      680 CHARLES MKARUKA M BSc Ed
      681 PIUS RYOBA M BSc Ed
      9
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      682 BONIFACE SHILUMBE M BSc Ed
      683 NEEMA SANGA F BSc Ed
      684 MARIAM MSAMBA F BSc Ed
      685 EMMANUEL LICOS M BSc Ed
      686 JOSEPH MANDIA M BSc Ed
      687 STANLEY KAPANGE M BSc Ed
      688 SALIVIUS SOSTHENES M BSc Ed
      689 RAYMONDI ELIGI M BSc Ed
      690 ALLY JOHN M BSc Ed
      691 PETER OSOKI M BSc Ed
      692 DEODATUS MBAWALA M BSc Ed
      693 EMMANUEL SENI M BSc Ed
      694 RAMADHAN ALLI M BSc Ed
      695 ATHUMANI HAMIMU M BSc Ed
      696 GERALD MICHAEL M BSc Ed
      697 LILIAN NASSARY F BSc Ed
      698 CLARA NDAWA F BSc Ed
      699 LEAH MASATU F BSc Ed
      700 JANE ELIAS F BSc Ed
      701 PASCHAL LEONARD M BSc Ed
      702 PASCAL BAMBARE M BSc Ed
      703 GALUS NDUNGURU M BSc Ed
      704 POTENTINUS MJWAHUZI M BSc Ed
      705 JUMA FODA M BSc Ed
      706 DASMON ROBERT M BSc Ed
      707 RAPHAEL NDESARIO M BSc Ed
      708 HEMEDI MBUGHUNI M BSc Ed
      709 GODLISTEN SWAI M BSc Ed
      710 NOEL MLAY M BSc Ed
      711 SYLIVESTER JANES M BSc Ed
      712 CLARENCE NDOKOLE M BSc Ed
      713 JOYCE MANDI F BSc Ed
      714 PETER MAHELA M BSc Ed
      715 KIJA BONIFACE M BSc Ed
      716 COSMAS GEORGE M BSc Ed
      717 ABUSHEHE MWENJUMA M BSc Ed
      718 MAGDALENA NG'AIDA F BSc Ed
      719 RASHIDI HAMISI M BSc Ed
      720 LAURENT ALEX M BSc Ed
      721 SALIM HAMDAN M BSc Ed
      722 SIZA HABONGA M BSc Ed
      723 YUSUPH RASHID M BSc Ed
      724 PATRICK EMMANUEL M BSc Ed
      725 DANIEL BAHATI M BSc Ed
      726 ABUBAKARY JOHN M BSc Ed
      727 ZUBEDA BAHARI F BSc Ed
      728 NURU GARD F BSc Ed
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      729 AUGUSTINE JOSEPH M BSc Ed
      730 NGIKA N'HALE M BSc Ed
      731 JACKSON NYAMBOTO M BSc Ed
      732 MUSAFIRI CHARLES M BScEd
      733 WILFRED DAMSON M BScEd
      734 MANSETUSY NGASWA M BScEd
      735 DICKSON MBOGO M BScEd
      736 SAMWEL MARWA M BScEd
      737 WILSON GUNDA M BScEd
      738 LETICIA JOSEPH F BScEd
      739 CHRISTOPHER TUSEMENI M BScEd
      740 CLEMENT MSOGOTI M BScEd
      741 MAGANGA \N M BScEd
      742 DAUDI JACKSON M BScEd
      743 DEOGRATIUS SHIRIMA M BScEd
      744 DANIEL \N M BScEd
      745 PASKALI TLATLAA M BScEd
      746 RUWAEL \N M BScEd
      747 MUGISHA \N M BScEd
      748 MILAMA MWITA M BScEd
      749 SAMWEL MWITA M BScEd
      750 EUSEBIUSY NJIKU M BScEd
      751 JACOB LAIZER M BScEd
      752 PILUS \N M BScEd
      753 BENEDICTO \N M BScEd
      754 LUCIAN \N M BScEd
      755 VICTOR \N M BScEd
      756 REGIDIUS \N M BScEd
      757 BIBIE KISSINZA F BScEd
      758 SAMSON MARWA M BScEd
      759 ELIOPA THADEY M BScEd
      760 MWITA WAMBURA M BScEd
      761 DEUS ISAYA M BScEd
      762 MARIA MSAMBULE F BScEd
      763 LUCAS \N M BScEd
      764 RAMADHANI M BScEd
      765 HENDRICK \N M BScEd
      766 CATHERINE \N F BScEd
      767 MAGDALENA NG'AIDA F BSc Ed
      768 RASHIDI HAMISI M BSc Ed
      769 LAURENT ALEX M BSc Ed
      770 SALIM HAMDAN M BSc Ed
      771 SIZA HABONGA M BSc Ed
      772 YUSUPH RASHID M BSc Ed
      773 NEEMA \N F BScEd
      774 MAGDALENA NG'AIDA F BSc Ed
      775 RASHIDI HAMISI M BSc Ed
      10
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      776 LAURENT ALEX M BSc Ed
      777 SALIM HAMDAN M BSc Ed
      778 SIZA HABONGA M BSc Ed
      779 YUSUPH RASHID M BSc Ed
      780 MARCELINA MAKOYE F BScEd
      781 LILIAN CHUWA F BBS
      782 FAUZIA MSANGI F BBS
      783 BONIFACE KITAHENGA M BBS
      784 AMEDIUS ISHENGOMA M BBS
      785 VALENCE MBAWALA M BBS
      786 PAMELA KINDI F BBS
      787 CLARENCE CLEOPHAS M BBS
      788 FELISTA SHAYO F BBS
      789 JUSTINE HIGIRO M BBS
      790 GWAKISA ATHANAS M BBS
      791 NGILENENGO MOSHI F BBA
      792 NFUBHUSA WILBERT M BBA
      793 MELKIZEDECK GANDYE M BBA
      794 HAPPINESS SEBASTIAN F BBA
      795 MWANAHAMISI SEMPOMBE F BBA
      796 FREDRICK SENGUO M BBA
      797 AMINA KASSIM F BBA
      798 JOSEPH MINJA M BBA
      799 KELVIN KYENDESYA M BBA
      800 REUBEN MTETE M BBA
      801 HEZRON HAULE M BBA
      802 ROSE NEMESIOUS F BBA
      803 SAMWEL NZUAMKENDE M BBA
      804 KASANGA KASONTA M BBA
      805 SWABAHA HAMAD F BBA
      806 IMANI MWAKIBETE M BBA
      807 CHRISTOPHER MAGINGA M BBA
      808 JANETH LISSO F BBA
      809 NASHON JOEL M BBA
      810 JOHN UNDOLE M BBA
      811 DICKSON JOSEPH M BBA
      812 GWAMAKA MLAWA M BBA
      813 MASERO GWENO M BBA
      814 HONORATA FREDRICK F BBA
      815 FRANK GILSON M BBA
      816 MAJALIWA KABOGO M BBA
      817 RICHARD MBEMBELA M BBA
      818 DANIEL MPIGASUPI M BBA
      819 MICHAEL MKOMBOZI M BBA
      820 CHRISTOPHER MTUI M BBA
      821 LIBERATHA KANJAGAILE F BBA
      822 GLORY MRINA F BBA
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      823 PRISCA URASSA F BBA
      824 AHMAD KITUKUTA M BBA
      825 FAISSA MOHAMED F BBA
      826 JAMILA ABDALLAH F BBA
      827 WIVINA RWEGASIRA F BBA
      828 ROZA MWAMPASHI F BBA
      829 SABAS MWANANDOTA M BBA
      830 MINZA PETER F BBA
      831 BEATRICE MICHAEL F BBA
      832 JOSHUA DOSSA M BBA
      833 MASUNGA MASANJA M BBA
      834 LILIAN NSUMBA F BBA
      835 RENARD MBELLE M BBA
      836 DEOGRATIUS BENJAMIN M BBA
      837 ALLY SALUM M BBA
      838 BRUNO MLAY M BBA
      839 FELISTER BONIPHACE F BBA
      840 RACHEL MABANZA F BBA
      841 FARAJA JULIUS M BBA
      842 FARAJA CHENGULA F BBA
      843 JAMES MOLLEL M BBA
      844 JOSEPH PASTORY M BBA
      845 PATRICIA URASSA F BBA
      846 EMELDER MBOYA F BBA
      847 CORNEL SHIRIMA M BBA
      848 CHANZU JOHN F BBA
      849 REGINALD MMAKA M BBA
      850 FRANCIS MUNISI M BBA
      851 MONTANA MWENEMBA M BBA
      852 NOEL KANGEDE M BBA
      853 ALLAN LYIMO M BBA
      854 ANNA PUSSE F BBA
      855 WITNESS MUGANYIZI F BBA
      856 Geofrey Katanga M BBA
      857 Josephine Walwa F BBA
      858 MASUMBUKO THOBIAS M BBA
      859 RAPHAEL MDUMA M BBA
      860 KEZIA BEGA F BPharm
      861 NIKWISA
      MWANDUMUSY
      A M BPharm
      862 EVODIUS EMMANUEL M BPharm
      863 YOHANE SHIJA M BPharm
      864 DARLIN BANAGA F BPharm
      865 HAMPHREY KOMBA M BPharm
      866 BEATRICE MASSAWE F BPharm
      867 MUSSA BIGENI M BPharm
      868 MARCUS JOHANSEN M BPharm
      869 PIUS NICHOLAUS M BPharm
      11
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      870 DORFINA ERNEST F BPharm
      871 FAUSTIN KASALYA M BPharm
      872 REHEMA OMARY F BPharm
      873 SANIA MAHAMUD F BPharm
      874 BRUNO SALEMA M BPharm
      875 DAVID MACHELE M BPharm
      876 SARAI SHABANI F BPharm
      877 HASSAN OMARY M BPharm
      878 GIFTIANA KISANGA F BPharm
      879 MASUDI MAKONGORO M BPharm
      880 MONICA SWIGO F BPharm
      881 ADILI JORAM M BPharm
      882 KENETH TIMALASI M BPharm
      883 CHACHA MATIKO M BPharm
      884 ANNA MALLYA F BPharm
      885 EMMANUEL NEWTON M BPharm
      886 RIZIKI SHEMULA F BPharm
      887 IBRAHIM WILUBULAMBU M BPharm
      888 GERALD MROSSO M BPharm
      889 MUSSA HEMED M BPharm
      890 OCTAVIAN MLELWA M BPharm
      891 FREDRICK PAUL M BPharm
      892 SOUD NASSORO M BPharm
      893 JEPHTER ADAM M BPharm
      894 ESTHER SAMWEL F Bpharm
      895 EMANUEL MICHAEL M BPharm
      896 PAUL JOHN M BPharm
      897 SAIMONI AMANI M BPharm
      898 SALMA ALLY F BScNursing
      899 KELVIN MAHUTO M BScNursing
      900 METUSELA LYAMONGA M BScNursing
      901 RAMADHANI NCHAHAGA M BScNursing
      902 AMINA KINYOGOLI F BScNursing
      903 EMMANUEL NGASA M BScNursing
      904 SCHOLASTICA MAKIONDA F BScNursing
      905 JACQUELINE CHARLES F BScNursing
      906 TUNZO MCHARO F BScNursing
      907 ANORD NYANANA M BScNursing
      908 DAINESS URIO F BScNursing
      909 RAYNES KIONDO F BScNursing
      910 HAMAD ALI M BScNursing
      911 BAHATI PETER M BScNursing
      912 KASSIM SIMFUKWE M BScNursing
      913 ABDUL-LATIF KHALFAN M BScNursing
      914 BERTHA NCHAGWA F BScNursing
      915 HOSEA JANKEN M BScNursing
      916 ALLY TUWA M BScNursing
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      917 JAMES KADASO M BScNursing
      918 EMANUEL MARCO M BScNursing
      919 CASTORY KITUMBU M BScNursing
      920 BUDETE MASHALA M BScNursing
      921 REUBEN ANDESHI M BScNursing
      922 SCOLASTICA GASPER F BScNursing
      923 FAINES KAPILILI F BScNursing
      924 MONICA SHABA F BScNursing
      925 MAEMBA PETRO M BScNursing
      926 SIMON DEUS M BScNursing
      927 COSMAS CLEMENT M BScNursing
      928 KAPONDA AMON M BScNursing
      929 BEATRICE KASASE F BScNursing
      930 CHUCHU KASSIM M BScNursing
      931 SIYAWEZI KIHOMBO M BScNursing
      932 RENATHA RENATUS F BScNursing
      933 PAUL SALUM M BScNursing
      934 MWAHIJA HAMISI F BScNursing
      935 ALELUYA PHINIAS M BScNursing
      936 STEPHEN MADEMBWE M BScNursing
      937 GODRIAN ARON M BScNursing
      938 CHAUSIKU EMMANUEL F BScNursing
      939 BUYEGI AMOS F BScNursing
      940 ALPHA MAUGIRA M BScNursing
      941 HUSSEIN ISSA M BScNursing
      942 ANNETH EUGEN F BA Theology
      943 NASSOR LESSO M BA Theology
      944 BENJAMIN NG'OARA M BA Theology
      945 HAMISI SELEMANI M Bcom Ed
      946 USSI ANDISYA F Bcom Ed
      947 MOHAMEDI SHENKONDO M Bcom Ed
      948 TUMAINI MBOTWA M Bcom Ed
      949 AMOSI SAMSON M Bcom Ed
      950 DAUD KITOSI M Bcom Ed
      951 JOHN BENNY M Bcom Ed
      952 EMMANUEL NGESI M Bcom Ed
      953 RAYMOND NAVETA M Bcom Ed
      954 GEORGE CHRISTOPHER M Bcom Ed
      955 JUDITH PHILBERT F Bcom Ed
      956 ANOLD MUNUO M Bcom Ed
      957 LEVINA BARTHOLOME F Bcom Ed
      958 SHEDRACK KANUTI M Bcom Ed
      959 RAZAK ISSA M Bcom Ed
      960 JOSEPH MWASONI M Bcom Ed
      961 HILARI KISHIA M Bcom Ed
      962 MAWAZO ANDEMBWISYE M Bcom Ed
      963 MESHACK DALU M Bcom Ed
      12
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      964 OLIVER MDEGELA F Bcom Ed
      965 ZUBEDA KIWANGA F Bcom Ed
      966 DEBORAH MSOKWA F Bcom Ed
      967 SANURA HASHIM F Bcom Ed
      968 KASSIM KACHENJE M Bcom Ed
      969 MDOGO MBAIGWA M Bcom Ed
      970 RADHI BETHUEL M Bcom Ed
      971 VEDAN RHODES F Bcom Ed
      972 SAMSON MSONGA M Bcom Ed
      973 EDA JOSEPH F Bcom Ed
      974 JOSHUA MWASHUSA M Bcom Ed
      975 REBECA DIONIZ F Bcom Ed
      976 CHRISTOPHER MWAMPEGETE M Bcom Ed
      977 SAMADU ALLY M Bcom Ed
      978 NICHOLAUS MILLINGA M Bcom Ed
      979 TITO SHILINDE M Bcom Ed
      980 HASSAN HUSSEIN M Bcom Ed
      981 EDWIN BYABATO M Bcom Ed
      982 IBRAHIM BULUGU M Bcom Ed
      983 OBADIA MORICE M Bcom Ed
      984 LUCIA LUDOVIC F Bcom Ed
      985 AMINA JAPHARY F Bcom Ed
      986 VAILETH KIBODYA F Bcom Ed
      987 NOEL MATONYA M Bcom Ed
      988 BRAUSON MAGLISON M Bcom Ed
      989 MABRUCKI ISMAIL M Bcom Ed
      990 FREDRICK MARWA M Bcom Ed
      991 JOHN MATHIAS M Bcom Ed
      992 ROSEMINIKA KISAKA F Bcom Ed
      993 CHARLES NTIBILABA M Bcom Ed
      994 ANNA MABULA F Bcom Ed
      995 HAMIS MKENGA M Bcom Ed
      996 IBRAHIM MTARI M Bcom Ed
      997 SECILIA DAMASI F Bcom Ed
      998 JOHN SELESTINE M Bcom Ed
      999 FADHILI ATHUMANI M Bcom Ed
      100
      0 MOHAMEDI BAUTI M Bcom Ed
      100
      1 JANETH KANGUSI F Bcom Ed
      100
      2 VICTUS MATHIAS M Bcom Ed
      100
      3 LAZARO DAUD M Bcom Ed
      100
      4 MKENGA ELINAZI M Bcom Ed
      100
      5 JOHN KATENYA M Bcom Ed
      100
      6 MWAFATIMA MWINYIGOHA F Bcom Ed
      100
      7 FATUMA ABASI F Bcom Ed
      100
      8 EZEKIEL GALAN M Bcom Ed
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      100
      9 HASSAN NYANZA M Bcom Ed
      101
      0 NDABAWELIZE LEONIDACE M Bcom Ed
      101
      1 CONSALVA MAHENGO F Bcom Ed
      101
      2 ERASTO EMAY M Bcom Ed
      101
      3 INNOCENT KAYUNGUYA M Bcom Ed
      101
      4 ZULFA ABDALLAH F Bcom Ed
      101
      5 YAHAYA MUSTAFA M Bcom Ed
      101
      6 LEONARD PETER M Bcom Ed
      101
      7 NASIBU MASHAURI M Bcom Ed
      101
      8 FADHILI MWAKAJE M Bcom Ed
      101
      9 LATINUS JOSIAH M Bcom Ed
      102
      0 WILBARD KAKWEZI M Bcom Ed
      102
      1 RUHUNGA MAKONGORO M Bcom Ed
      102
      2 EMANUEL LOTHA M Bcom Ed
      102
      3 ANSELIMO PASCHAL M Bcom Ed
      102
      4 MARTIN PAULO M Bcom Ed
      102
      5 YOHANA ELIEZA M Bcom Ed
      102
      6 ZAWADI LEONARD F Bcom Ed
      102
      7 ASHA KHATIBU F Bcom Ed
      102
      8 ABELINO MGILIWE M Bcom Ed
      102
      9 PAUL KIMARIO M Bcom Ed
      103
      0 BONIFACE HAULE M Bcom Ed
      103
      1 BARAKA HASSAN M Bcom Ed
      103
      2 YVONNE SHIYYO F Bcom Ed
      103
      3 GODFREY MODEST M Bcom Ed
      103
      4 CHARLES MUSTAFA M Bcom Ed
      103
      5 HAMISI BORI M Bcom Ed
      103
      6 DORICE MARIKI F Bcom Ed
      103
      7 MONICA MEDARD F Bcom Ed
      103
      8 SILVANUS ERNEST M Bcom Ed
      103
      9 Philip Nyambo M Bcom Ed
      104
      0 DEODATUS MGATTA M Bcom Ed
      104
      1 FAUZIA KISEKU F BAF
      104
      2 RESPICIUS PASTORY M BAF
      104
      3 JUMA JUMA M BAF
      104
      4 WILLIAM JOSEPH M BAF
      104
      5 SAMWELI BULENGA M BAF
      104
      6 JOEL FARES M BAF
      104
      7 JACKSON LYIMO M BAF
      13
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      104
      8 ABDUL MALIAKI M BAF
      104
      9 NELSON SALIM M BAF
      105
      0 AMELILE NGAJILO F BAF
      105
      1 KURWA SANGA M BAF
      105
      2 NGASSA YOHANA M BAF
      105
      3 RAMADHANI SALUMU M BAF
      105
      4 LIBERATH KAVISHE M BAF
      105
      5 AMON JOHN M BAF
      105
      6 ROSE CHENGULA F BAF
      105
      7 GODLOVE MATOWO M BAF
      105
      8 IMMACULATE LYIMO F BAF
      105
      9 ESTER MBALEBE F BAF
      106
      0 DEOGRATIAS DANFORD M BAF
      106
      1 RAYMOND OBED M BAF
      106
      2 ALLEN RUHELE M BAF
      106
      3 KIJA SHIJA F BAF
      106
      4 SCOLA MWAMAKULA F BAF
      106
      5 IBRAHIM IDRISA M BAF
      106
      6 DAVID SAMWEL M BAF
      106
      7 VEDASTUS NICOLAUS M BAF
      106
      8 AMAN MWAMALANGA M BAF
      106
      9 FARAJA MGIHILWA F BAF
      107
      0 CHACHA WARIOBA M BAF
      107
      1 SECILIA CHOLELA F BAF
      107
      2 ELINEEMA KAGI M BAF
      107
      3 WARYOBA SHONG`O M BAF
      107
      4 KELVIN KWEKA M BAF
      107
      5 VICTORIA MATHEW F BAF
      107
      6 EDWARD MNYONE M BAF
      107
      7 JUMA NGOZI M BAF
      107
      8 SAID SUPHIAN M BAF
      107
      9 EMMANUEL MADEKELA M BAF
      108
      0 LILIAN MSOFU F BAF
      108
      1 NANCY KWEKA F BAF
      108
      2 ISHENGOMA KABARUA M BAF
      108
      3 MARCOS MALISA M BAF
      108
      4 MALEKELA KIGANZA M BAF
      108
      5 ANATOLY NAAMAN M BAF
      108
      6 DICKSON DANIEL M BAF
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      108
      7 HASSAN SALUM M BAF
      108
      8 AMEDEUS CHAMI M BAF
      108
      9 MARY ILETA F BAF
      109
      0 SILVESTY URIO M BAF
      109
      1 GEOFREY SUMARI M BAF
      109
      2 IRIKYAEL PALLANGYO M BAF
      109
      3 MUSA MWANAUTA M BAF
      109
      4 HEZBON ODUNDO M BAHD
      109
      5 YUSSUF CHUM M BAHD
      109
      6 ELIZABETH HOSSEA F BAHD
      109
      7 IRENE STEPHANO F BAHD
      109
      8 ESTER ANANIA F BAHD
      109
      9 IMRAN IGWE M BAHD
      110
      0 IDFONCE JUMA M BAHD
      110
      1 PATRICIA KIMETA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      110
      2 GWANTWA MWANGOKA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      110
      3 EDNA MOSHA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      110
      4 JULIANA IGNANSY F
      BAEd (SMC
      Dar)
      110
      5 SABRINA NDOSSY F
      BAEd (SMC
      Dar)
      110
      6 JAPHET MWAMPETA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      110
      7 AIMANA NDEMFOO F
      BAEd (SMC
      Dar)
      110
      8 SITU WAMBURA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      110
      9 CHARLES
      RWECHUNGUR
      A M
      BAEd (SMC
      Dar)
      111
      0 ANDERSON NSHEKANABO M
      BAEd (SMC
      Dar)
      111
      1 HAPPYNESS SAIDEA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      111
      2 HOLLO DEUS F
      BAEd (SMC
      Dar)
      111
      3 MICHAEL SHAO M
      BAEd (SMC
      Dar)
      111
      4 DEUS HAMIS M
      BAEd (SMC
      Dar)
      111
      5 LAIKI KAUTA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      111
      6 MARYGORETH REMMY F
      BAEd (SMC
      Dar)
      111
      7 HASSAN JAPHARY M
      BAEd (SMC
      Dar)
      111
      8 NYEBHUNU NYEBHUNU M
      BAEd (SMC
      Dar)
      111
      9 PRAISE STANLEY M
      BAEd (SMC
      Dar)
      112
      0 KEZIA SAMWEL F
      BAEd (SMC
      Dar)
      112
      1 JABU SOUD F
      BAEd (SMC
      Dar)
      112
      2 MSHINGISHA MWINAMILA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      112
      3 ONESMO EMMANUEL M
      BAEd (SMC
      Dar)
      112
      4 SHABANI SENYINA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      112
      5 JOSEPH KASAMBULA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      14
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      112
      6 BAHATI WAZIRI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      112
      7 MOHAMED LUBAWA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      112
      8 YOHANA MOSHIRO M
      BAEd (SMC
      Dar)
      112
      9 ROSE WILLA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      113
      0 LEONARD ZOLLINGER M
      BAEd (SMC
      Dar)
      113
      1 RAJABU KONDO M
      BAEd (SMC
      Dar)
      113
      2 NASRA ABDALLAH F
      BAEd (SMC
      Dar)
      113
      3 SAID RASHID M
      BAEd (SMC
      Dar)
      113
      4 NDULLA SALUM M
      BAEd (SMC
      Dar)
      113
      5 MUSSA HUSSEIN M
      BAEd (SMC
      Dar)
      113
      6 AMINA SAMSON F
      BAEd (SMC
      Dar)
      113
      7 HAIKA MLAY F
      BAEd (SMC
      Dar)
      113
      8 GLADNESS RWEGALURILA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      113
      9 JONATHAN JOEL M
      BAEd (SMC
      Dar)
      114
      0 RUFINA BENEDICT F
      BAEd (SMC
      Dar)
      114
      1 NINA NDONO F
      BAEd (SMC
      Dar)
      114
      2 KHADIJA SUHEIL F
      BAEd (SMC
      Dar)
      114
      3 SYMON GOLYAMA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      114
      4 KELVIN LUOGA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      114
      5 JASMIN ADAM F
      BAEd (SMC
      Dar)
      114
      6 ZAINABU MASABO F
      BAEd (SMC
      Dar)
      114
      7 GRENES MAHUNDI F
      BAEd (SMC
      Dar)
      114
      8 ZUHURA SAMPA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      114
      9 HILDA FRANK F
      BAEd (SMC
      Dar)
      115
      0 AMON ANDERSON M
      BAEd (SMC
      Dar)
      115
      1 TUMAINI RAPHAEL F
      BAEd (SMC
      Dar)
      115
      2 LYNUS MATHEW M
      BAEd (SMC
      Dar)
      115
      3 AYNED MKUMBWA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      115
      4 MOSES MAUNGA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      115
      5 ASHURA KIMARO F
      BAEd (SMC
      Dar)
      115
      6 WERNER MWINUKA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      115
      7 SHILINDE BUNDU M
      BAEd (SMC
      Dar)
      115
      8 IMAN MOGHA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      115
      9 BEATRICE MTERA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      116
      0 PASCAL NDAGAMSU M
      BAEd (SMC
      Dar)
      116
      1 FAHADI ABDALLAH M
      BAEd (SMC
      Dar)
      116
      2 ERICK THOMAS M
      BAEd (SMC
      Dar)
      116
      3 METHOD GILLES M
      BAEd (SMC
      Dar)
      116
      4 KELVIN MASALU M
      BAEd (SMC
      Dar)
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      116
      5 PONGWA PONGWA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      116
      6 SALMA MAKWESHENI F
      BAEd (SMC
      Dar)
      116
      7 SCOLA JEREMIA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      116
      8 JAPHARI RAMADHANI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      116
      9 MICHAEL GUDAGI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      117
      0 RAMADHANI SEMROKI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      117
      1 MATEI AMANDI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      117
      2 MOH'D ALI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      117
      3 JOYCE REVELIAN F
      BAEd (SMC
      Dar)
      117
      4 SALOME JULIUS F
      BAEd (SMC
      Dar)
      117
      5 STUMAI ALLY F
      BAEd (SMC
      Dar)
      117
      6 STELLA MHAPA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      117
      7 REHEMA LONDO F
      BAEd (SMC
      Dar)
      117
      8 SALAMA CHACHAGE F
      BAEd (SMC
      Dar)
      117
      9 ERICK JOHN M
      BAEd (SMC
      Dar)
      118
      0 HASHIM SAID M
      BAEd (SMC
      Dar)
      118
      1 DAVID WESTON M
      BAEd (SMC
      Dar)
      118
      2 NUSURA NURUDINI F
      BAEd (SMC
      Dar)
      118
      3 IDDA DEUS F
      BAEd (SMC
      Dar)
      118
      4 PENDO LUCAS F
      BAEd (SMC
      Dar)
      118
      5 CECILIA JULIUS F
      BAEd (SMC
      Dar)
      118
      6 MARKO LAMBALDO M
      BAEd (SMC
      Dar)
      118
      7 MAYALA NYANDA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      118
      8 BENALDO KUTEMILE M
      BAEd (SMC
      Dar)
      118
      9 RICHARD JOSEPHAT M
      BAEd (SMC
      Dar)
      119
      0 EDHA AWADHI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      119
      1 SULEIMAN MIRAJI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      119
      2 INYAS MWANILWA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      119
      3 MARY SIMON F
      BAEd (SMC
      Dar)
      119
      4 ZUHURA JUMA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      119
      5 MAXMILIAN MACKLIN M
      BAEd (SMC
      Dar)
      119
      6 JENIVA MOSHI F
      BAEd (SMC
      Dar)
      119
      7 ZAINABU ALLY F
      BAEd (SMC
      Dar)
      119
      8 ZABRON TIMOTHEO M
      BAEd (SMC
      Dar)
      119
      9 EDGAR ELIAS M
      BAEd (SMC
      Dar)
      120
      0 ELIAS LUGWISHA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      120
      1 ALOYCE TUNDURU M
      BAEd (SMC
      Dar)
      120
      2 SAFARI HAMISI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      120
      3 DAUDI MGENI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      15
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      120
      4 BEATRICE PETER F
      BAEd (SMC
      Dar)
      120
      5 ASIA ALLY F
      BAEd (SMC
      Dar)
      120
      6 GODFREY NYONDO M
      BAEd (SMC
      Dar)
      120
      7 FAHAMY NJOVU M
      BAEd (SMC
      Dar)
      120
      8 VAILETH SENGO F
      BAEd (SMC
      Dar)
      120
      9 KIZA MAJALIWA F
      BAEd (SMC
      Dar)
      121
      0 GEOFREY SHANJILA M
      BAEd (SMC
      Dar)
      121
      1 COSMAS NYONI M
      BAEd (SMC
      Dar)
      121
      2 ROBERT VENANCE M
      BAEd (SMC
      Dar)
      121
      3 ZAINABU MHANDO F
      BAEd (SMC
      Dar)
      121
      4 NZEGENUKA CHARLES M
      BA Ed (SMC
      Dar)
      121
      5 JULIASI SHAO M
      BA Ed (SMC
      Dar)
      121
      6 MWAJUMA KHAMIS F
      BAEd (SMC
      Dar)
      121
      7 GEOFREY NDUNGURU M
      BATheo(SMCD
      ar)
      121
      8 ELIAS MZEE M
      BATheo(SMCD
      ar)
      121
      9 CHRIANUS MASATU M
      BATheo(SMCD
      ar)
      122
      0 AISHA KASONGO F BBA (SMC Dar)
      122 JOHNSON MZIRAY M BBA (SMC Dar)
      S/N FName Surname
      Se
      x Program
      1
      122
      2 CHARLES SHADRACK M BBA (SMC Dar)
      122
      3 LULU LAIZER F BBA (SMC Dar)
      122
      4 RAMADHANI SHEBU M BBA (SMC Dar)
      122
      5 HEMED FREISH M BBA (SMC Dar)
      122
      6 SALUM JUMANNE M BBA (SMC Dar)
      122
      7 MAY MPOYO F BBA (SMC Dar)
      122
      8 WINNESS MMARI F BBA (SMC Dar)
      122
      9 RICHARD SINDA M BBA (SMC Dar)
      123
      0 MICKY SHEMWETA M BBA (SMC Dar)
      123
      1 FRANK KAPYUNGU M BBA (SMC Dar)
      123
      2 NORAH MMASI F BBA (SMC Dar)
      123
      3 OSCAR MCHAKI M BBA (SMC Dar)
      123
      4 GAUDENSIA CHENGELELA F BBA (SMC Dar)
      123
      5 LAMBERT LAMECK M BBA (SMC Dar)
      123
      6 OLIVIA MHAMI F BBA (SMC Dar)
      123
      7 ELLY KAWICHE F BBA (SMC Dar)
      123
      8 GLORY MNANDI F BBA (SMC Dar)
      Selected candidates under equivalent qualifications
      BA. EDUCATION
      1 MUNISI, Lilian Barnaba F
      2 LUKASHO, Stamili Charles F
      3 YUSUPH, Zamda F
      4 KABISI, Christina Saguya F
      5 HAMADI, Tabu F
      6 KASOYAGA, Oscar J M
      BSC. NURSING
      1 GITHIRI, Beatrice Wanjiku F
      2 MOGESI, Kemero Musa M
      3 KIKONYA, Moses Tumate M
      4 ZAKARIA, Suzana Jeremiah F
      5 GAISHA, Frederick Gabriel M
      6 MBAGA, Felix Raphael M
      7 MASINI, Emmanuel Julius M
      8 HINDUKA, Stephen M
      9 MOHAMED, Aisha Othman F
      10 TARIMO, Prisca Frimini F
      11 MGIMBWA, Cuthbert Arthur M
      12 LWILA, Paptis Exaud M
      13 KAGARUKI, Gloria F
      14 SEMJAILA, Mohamed Ahmed M
      15 MTATINA, Advera Vedasto F
      16 LUBADANJA, Simboli David M
      17 SHOO, Magdalena Alex F
      18 KARABASHANGA, Josephine William F
      19 JOSEPH, Mary Barnabas F
      20 MATHIAS, Roida Ndikumwami F
      21 MWANGA, Faustine Alex F
      22 MUSHI, Nusura Augustino F
      23 KIBUA, Joyce Joseph F
      24 LAIZER, Josephine Japheth F
      25 BUJIKU, Njile Simon F
      26 MVUNGI, Saphina Mwanamisi F
      27 SOKO, Peter Mathew M
      28 MURONDORO, Sikudhani Mkama F
      29 SITA, Caroline Linja F
      30 MUSHI, Claudia Damian F
      31 MALIYAO, Lucy Adolph F
      32 HAULE, Aurelia Edwin F
      33 MAGAFU, Francis Norbert M
      34 KILUVIA, Gasper Roman M
      35 MGAYA, Neema Ismail F
      36 MAPINDA, Mwelu Idd F
      37 MACHA, Thea Gervas F
      16
      38 IGOGO, Latifer Ernest F
      39 KIMARIO, Mariatheresia John F
      40 MLAY, Immaculate Peter F
      41 MASALU, James Evarist M
      42 SHEPPA, Christina Peter F
      43 KITALI, Glory Masonic F
      44 LYAHEJA, Florensia Augustin F
      45 ADAMU, Farida F
      46 YOBU, Zephania Samson M
      47 MBEZI, Celestina F
      48 NYUMAYO, Stamili Thomas F
      49 MARCEL, Caroline F
      50 MKUMBO, Wemael Wilfred F
      51 ISSA, Zena Auma F
      52 NCHIMBI, Joyce Reuben Syprian F
      53 NYALUSI, Maswago Emanuel F
      54 MUGO, Miriam Wairimu F
      55 AMASI, Rukia Ibrahimu F
      56 KIMARIO, Doretha Paul F
      57 MSOKWA, Samson M
      58 MMASI, Caroline Emanuel F
      59 MREMA, Angela Wilfred M
      60 KILEO, Dominista Nathaniel F
      61 MUSSA, Maryam Othman F
      62 MANZELELE, Asia Jabil F
      63 KABENDELA, Patricia Ponsian F
      64 MAJURA, Philbert Felician M
      65 MUSHI, Catherine Adriano F
      66 MONGI, Juliana Tumainiel F
      67 MONYO, Flora Oliver F
      68 KITAPONDA, Upendo Gorden F
      69 TARIMO, Jesvasia Siphuely F
      70 KAZUNGU, Johaness Bahati M
      71 KAOMBWE, Boniphace Peter M
      72 SALLY, Grace F
      73 MSWAHILI, Asha Mohamed F
      74 MHOGO, Annua Abdallah F
      75 LAUZI, Fatuma Ngasho F
      76 MERCHARDES, Mickliner Babyegeya F
      77 TARIMO, Jescasia Siphuely F
      78 AYIERA, Elijah Ernest M
      79 APOLINARY, Victoria F
      80 MOHAMED, Sophia Ramadhani F
      81 KIVIKE, Pendo L F
      BBA
      1 JAMES, Suzana F
      2 BUNYARA, Alfred Mulungu M
      3 HASSAN, Mariki Mbaraka M
      4 ANANIAS, Anitha Tegemea F
      5 SARWATT, Christina Hillary F
      6 MAHEWA, Wendo Christopher F
      7 GISAMO, Dahamay M
      8 SEMBUCHE, Emmanuel Herycon M
      9 MHWAGA, Gloria Chokolia F
      10 MAGUGI, Caroline Laban F
      11 JAMES, Eric M
      12 MOSHI, Praygod Samwel M
      13 MANYAMA, Joyce F
      14 MAGODA, Methew Mathew M
      15 LUSIMGU, Philemon John M
      16 NYELLA, Calvin Evarest M
      17 RAJAB, Regina F
      18 MOYO, Malensiana Isdory F
      19 WAMBURA, Theophil James M
      20 HIZA, Adam Salim M
      21 NICHOLAUS, Jackline Chacha F
      22 RUTEBEKA, William J M
      23 GAHIMA, Aniceth Gallikani M
      24 MONO, Mwanaidi Rajabu F
      25 MBOFU, Irene Felix F
      26 KOMANGA, Raynather Robin F
      27 MAPUNDA, Nickson M
      28 ROBART, Stivin Tawe M
      29 DIVUNDAME, Hashim Ramadhani M
      30 NICODEMUS, Rozalia Tarimo F
      31 KIHWELE, Abihail Andrew F
      32 GABRIEL, Neema F
      33 ITUJA, Husna Maulid F
      34 NJINGO, Rachel F
      35 SIYINGWA, Theresia Gervas F
      36 CHIMELA, Rhoda Stivin F
      37 KILASI, Teopista Lucas F
      38 GIGA, Fairouz Alnoor F
      39 NYAMBO, Himm Naftary M
      40 KASHAIJA, Eradius M
      41 RAMADHANI, Rashid Saidi M
      42 MALECELA, Jacqueline Frank F
      43 MJEMA, Stella Sadick F
      44 KITAMBI, Rose Jovin F
      45 KAMUGISHA, Peter Jackson M
      46 GEORGE, Rehema Mbeba F
      47 NDWATA, Frolian Philip M
      48 VALENTINO, Isaack Bangi F
      49 NCHIMBI, Martha Yohana F
      50 NGAJILO, Felix Fabian M
      51 MACHUMU, Damian Henry M
      17
      52 MASHALA, Dorice William F
      53 HIZA, Azan Salim M
      54 MSINDAI, Sara F
      55 OLIBIA, Daniel Marwa M
      56 YOHANA, Issaya Nason M
      57 RAJABU, Fadhila J. F
      58 NGOLE, Happiness Ayubu F
      59 MWANDIGA, Danford Mwasibate M
      60 KIYANGA, Benedict William M
      61 MMARI, Elice Samweli F
      62 LAZARO, Daudi Donald M
      63 MENGO, Ajuaye Richard M
      64 SEMBUCHE, Emmanuel Henry M
      65 ALLY, Furaha Mbwana F
      66 MAHENDA, Makenga M
      67 WEDSON, Ben Jengela M
      68 MTAITA, Salum Selemani M
      69 TONDO, Winnie Godfrey F
      70 SWEYA, Loyce Joseph F
      71 CHRISTOPHER, Ellah Eliezer F
      72 MAMSERY, Abraham Respigh M
      73 MWANGA, Daniel Simon M
      74 OSUMBO, Naomi Isaac F
      75 LESHAMI, Christina Charles F
      76 PUSSE, Anna Degrathius F
      77 RAMADHANI, Bendera M
      78 BUKWIMBA, Paulin Mathias M
      79 MJEMA, Safiniel Enea M
      80 CHARLES, Angela Mtenga F
      81 REHEMA, Andrew Mwani F
      82 SIMON, Michael Kaanankira M
      83 MHAGAMA, Elias Ebehard F
      84 GEOGRE, Walter M
      85 BATESAKI, Ilungu Muganyizi M
      86 MWAISAKA, Benjamin David M
      87 MWAIPOPO, Mboka Joel M
      88 HAMADY, Rajabu Kassongo M
      89 ALLY, Nasibu Selemani M
      90 WANGILED, Godlisten Herman M
      91 MABALA, Maria Jarvis F
      92 LUTANJUKA, Ernest M
      93 KIPONZA, Latifah F
      94 MWALYEMA, Mary Johnstone F
      95 KANDIDUS, Joseph Goliama M
      96 MWINYIGOHA, Salum Ibrahim M
      97 SHAYO, Boneirene Salvatory F
      98 IDRISA, Mbaraka M
      99 KALOLI, Grolia M F
      100 LWENGE, Tulalumba Garson F
      101 EMMANUEL, Mwema Machage M
      102 DACHI, Fahad Mustapha M
      103 BACHUBIRA, Zaituni F
      104 JUMANNE, Hadija F
      105 JUMANNE, Amina F
      106 ODILLO, Theonest M
      107 KAPAMA, Christina Christine M
      108 ALLY, Abidallah Mohamed M
      109 MWENDA, Wachache Nestory M
      110 MKONZI, Paul Petro M
      111 SANZIYOTE, Asha Mtoni F
      112 KONAH, Ayoub Mahuma M
      113 MTATIRO, Julius Francis M
      114 MOHAMED, Hussein Martin M
      115 KALINGA, Maria F
      BBA HEALTH MANAGEMENT
      1 HUNGWE, Emmanuel Mabala M
      2 ADIEM, Annah John F
      3 CHACHA, Sahuri Amsi M
      4 KHONKOLI, Abrahaman Abdallah M
      5 MAWALLA, Evarist Seraphine M
      BSC. EDUCATION
      1 SAID, Harid Rashid M
      2 ARBOGAST, Aristides Kimario M
      3 MGUMBA, Joseph John M
      BA. THEOLOGY
      1 FARAE, Silvia Stephene F
      2 RICHARD, Elikana M
      3 LENGOLIGA, Sauli Simoni M
      4 MWIZAGI, Meshack M
      5 MALIMA, Maximilian M
      BACHELOR OF PHARMACY
      1 VUMILIA, Reginald Gasper M
      2 KESSY, Erick Cletus M
      3 JONGO, Omary Athumani M
      4 MWENDA, Fabiola F
      5 PONGO, Prosper Prosper M
      6 KANGALAWE, Deus Jeremiah M
      Selected candidates for Diploma Programme
      18
      S/N SurName FirstName Programme
      1 ABDUL AHMED DBA
      2 ALLY ALLY DBA
      3 ALLY TWALIB DBA
      4 ALLY JUMA DBA
      5 ANOLD ROSE DBA
      6 ANSELIM SIZA DBA
      7 ASSENGA FAUSTER DBA
      8 AUGUSTINI MARIAROZA DBA
      9 BERNARD AVIA DBA
      10 BISEKO LEOCADIA DBA
      11 BOKI ABDI DBA
      12 CHALLE JOHN DBA
      13 CHALLO NOEL DBA
      14 CHENGA FATUMA DBA
      15 CHIJETE WILLIAM DBA
      16 CHISWAGALA ANNA DBA
      17 CHIWANGO DAVID DBA
      18 DAUDI ELIAH DBA
      19 DIMOSO JACKSON DBA
      20 ELISHA APONYA DBA
      21 EUSEBI GASTO DBA
      22 FELISCHISM LIGHTNESS DBA
      23 FRED AMANI DBA
      24 IBRAHIMU FATUMA DBA
      25 ISACK SASI DBA
      26 ISAYA KITIA DBA
      27 JOHN VAILETH DBA
      28 JOSHUA HAPPINESS DBA
      29 JULIUS FRANK DBA
      30 JUMANNE REHEMA DBA
      31 KAMBIMTONI THOMAS DBA
      32 KAMINYOGE EUNICE DBA
      33 KAPINGA TUMAINI DBA
      34 KAYAMBA RICHARD DBA
      35 KILAINI INGRID DBA
      36 KIMARO THOBIAS DBA
      37 KIPERA SILA DBA
      38 KITALU ALFA DBA
      39 KIWELU SIAH DBA
      40 KOMU IRENE DBA
      41 KOMU OCTAVIAN DBA
      42 KONDO AMINA DBA
      43 KYOMO SALOME DBA
      44 LEMA IS-HAQ DBA
      45 LEONARD EVELYN DBA
      46 MACHUME OMEGA DBA
      47 MAGUFWA JACKLINE DBA
      48 MAGUGI GOODLUCK DBA
      49 MAKARI AGATHA DBA
      50 MAKERO EVELYNE DBA
      51 MALYI NANCY DBA
      52 MAPUNDA JAMES DBA
      53 MAREJEHE WINFRIDA DBA
      54 MATERU JOEL DBA
      55 MAYALLA NAOMI DBA
      56 MDEGELA SEGORINA DBA
      57 MFANGAVO NEEMA DBA
      58 MGOHAMWENDE GEORGE DBA
      59 MHILU JIMMY DBA
      60 MKANTA THABITI DBA
      61 MKONOGO SALOME DBA
      62 MLAY VICTOR DBA
      63 MLWALE BRENDA DBA
      64 MPONDA JACKLINE DBA
      65 MSERI NEEMA DBA
      66 MSOLA ODRICK DBA
      67 MSURI ABDILLAH DBA
      68 MSUYA DANIEL DBA
      69 MTUI FRANK DBA
      70 MUNUO VIVIAN DBA
      71 MVUYEKULE JUSTINE DBA
      72 MWABULAMBO LUSAJO DBA
      73 MWANANGAYA NEEMA DBA
      74 NAKEI MARYASSUMPTA DBA
      75 NG'UNDA EMMANUEL DBA
      76 NINGA CECILIA DBA
      77 NYAKI SUZAN DBA
      78 NYONI PAULA DBA
      79 PHILIPO KABELEGE DBA
      80 RABSON MARIAM DBA
      81 RWEGERELA STERIDER DBA
      82 SAID SAID DBA
      83 SAIRE NGINIRA DBA
      84 SHABANI NURBIBI DBA
      85 SHANI ANGELA DBA
      86 SHIRIMA DOGLAS DBA
      87 SHIRIMA JOSEPH DBA
      88 SHIYYO YVONNE DBA
      89 STAMBULI BUSHIRI DBA
      90 STAY RAMADHANI DBA
      91 SYLVESTER SESILIA DBA
      92 TARIMO ANGELA DBA
      93 TOYO HAJARA DBA
      94 VICENT LUCY DBA
      95 WILLIAM WIN'GAN DBA
      96 WILSON HAPPINESS DBA
      97 BENEDICT JOSEPH DBA
      98 MULUMBA PAUL DBA
      99 YOHANA RICHARD DBA
      100 KOKA SHAMIN DBA
      101 MROSSO JOYCE DBA
      102 TARIMO ANGEL DBA
      103 MHILU JIMMY DBA
      104 MATOWO ZENICE DBA
      105 KAMUGISHA JUDITH DBA
      106 RWEKOLAMU SYLIVANUS DBA
      107 MAPUNDA GODFREY DBA
      108 MWAMONGI VICENT DBA
      109 NKWAMA LUCAS DBA
      110 MWANGWA MARY DBA
      111 KONDO ABDI DBA
      19
      112 JULIUS FRANK DBA
      113 JAKINA JANE DBA
      114 CHISWAGALA ANNA DBA
      115 MWAKIWONDE THECKLA DBA
      116 REUBEN ELIFURAHA DBA
      117 MSERI NEEMA DBA
      118 MSOLA ODRICK DBA
      119 ALLY TWALIB DBA
      120 ISSA ISSA DBA
      121 BERNARD NEEMA DBA
      122 DANIEL JOACHIM DBA
      123 JEGO ASHURA DBA
      124 KITORI JOSEPHINE DBA
      125 ELIA ELIFURAHA DBA
      126 HAULE AGATHA DBA
      127 MANENO BELINDA DBA
      128 KILIBATA Joyce DBA
      129 TLUWAY Deogratius DBA
      130 MWIJONGE Ngaya DBA
      131 ROSE Mathias DBA
      132 AMINI Dickson DBA
      133 FASHENI Tumaini DBA
      134 MBARAK Munir DBA
      135 CANISIUS Agnes DBA
      136 ANTHONY Getruda DBA
      137 MSHANA David DBA
      138 AYO Jackline DBA
      139 MASIMBA Robert DBA
      140 ABDALLAH Jasmine DBA
      141 PAUL Robert DBA
      142 MREMA Albertino DBA
      143 ALLY Ahmed DBA
      144 KASWA Seif DBA
      145 KOMBE Angela DBA
      146 GEOFREY Eliezer DBA
      147 NGUFULI Marryciana DBA
      148 MATYENYI Matyenyi DBA
      149 JUMA Najibu DBA
      150 AYOUB Kovian DBA
      151 EVARISTO Richard DBA
      152 HAMOUD Wadh-ha DBA
      153 KAYOMBO January DBA
      154 BENETH Magreth DBA
      155 CONSTANTINE Boniphace DBA
      156 KUNENGE Jenipha DBA
      157 NGUTI Martha DBA
      158 MAKURU Paul DBA
      159 DICKSON Vaileth DBA
      160 WLLIAM Mary DBA
      161 MBWASI Julius DBA
      162 MAJUKANO Diana DBA
      163 JUMA Sadamu DBA
      164 MATHIAS Sylvano DBA
      Selected candidates for Certificate Programme
      S/N SurName FirstName Programme
      1 MBOJE Emmanuel CBA
      2 MOLOLO Blandina CBA
      3 STEVEN Lucy CBA
      4 MAKOLE Elizabeth CBA
      5 TEPELI Emmanuel CBA
      6 KASSAM Hamida CBA
      7 MSULICHE James CBA
      8 MBUMA Consolatha CBA
      9 CHITOJO Jairos CBA
      10 IMAJA Anthony CBA
      11 IBAWA Yared CBA
      12 MWAMBALASWA Ipyana CBA
      13 KIMAKO Albert CBA
      14 ITALA Digna CBA
      15 CHEYO Husna CBA
      16 MASANJA Happines CBA
      17 MATHAYO Moses CBA
      18 NYANDA Sarapia CBA
      19 IJUMBA Edith CBA
      20 MWANGONJI Lilian CBA
      21 JIMMY Elizabeth CBA
      22 MAKUNGU Victoria CBA
      23 YOHANES Frank CBA
      S/N SurName FirstName Programme
      24 MMASA Lilian CBA
      25 MOHAMED Amani CBA
      26 MBUNI Ayuni CBA
      27 LUNGULI Martha CBA
      28 MORIS Sia CBA
      29 MBWAMBO Gloria CBA
      30 MAYILAGUMA Mrisho CBA
      31 MILANZI Salum CBA
      32 STEPHEN Mary CBA
      33 MUSALIKA Ibrahim CBA
      34 JACOB Michael CBA
      35 SULLEY Josephati CBA
      36 RUVAKULE Evanjelista CBA
      37 RUVAKULE Joel CBA
      38 MOHAMED Amani CBA
      39 BENJAMIN Grace CBA
      40 EDWARD Mary CBA
      41 KANYAMALA William CBA
      42 NDAHANI Kalebi CBA
      43 ZUAKUU Angela CBA
      44 HUSSEIN Habiba CBA
      45 SHIRIMA Steven CBA
      46 BARUTI Ramadhani CBA
      47 AUGUSTINI Mariaroza CBA
      20
      S/N SurName FirstName Programme
      48 KIGODA Abdallah CBA
      49 MODDU Lucy CBA
      50 STEVEN Lucy CBA
      51 URASSA Getruda CBA
      52 NYINONDI Godwine CBA
      53 MORIS Sia CBA
      54 NYANGI Maganya CBA
      55 MWATABU Alice CBA
      56 LEVERI Stephano CBA
      57 KAMGISHA Scovian CBA
      58 MWAKYUSA Miriam CBA
      59 BULYOTA Celestine CBA
      60 MSOLA Maida CBA
      61 MTESIGWA Scolastica CBA
      62 NDILE Christina CBA
      63 MSOFE Ally CBA
      64 MMBAGA Elifuraha CBA
      65 JUMA Moses CBA
      66 NGADALLAH Elizabeth CBA
      67 JUMA Mariam CBA
      68 SHAYO Noel CBA
      69 KILUMANGA Livo CBA
      70 BAKEBULA Erasto CBA
      71 MWALONGO Kristina CBA
      72 HUSSEIN Jamila CBA
      S/N SurName FirstName Programme
      73 YORAM Pamela CBA
      74 WILLIAM Joseph CBA
      75 FRANCIS Martina CBA
      76 VANGILISASI Geofrey CBA
      77 NJAU Joseph CBA
      78 MWIJUMA Mtaalam CBA
      79 MASUMBUKO Eugen CBA
      80 MMASY Anna CBA
      81 SALUM Pendo CBA
      82 MLALASI Ruth CBA
      83 NDEREKA Monica CBA
      84 CHARLES Samwel CBA
      85 MTUI Lilian CBA
      86 CHITETO Elizabeth CBA
      87 MSENGI Daniel CBA
      88 LUKONGA Innocent CBA
      89 KITOMARY Eliud CBA
      90 CLETUSI Sophia CBA
      91 MPOTA Fatuma CBA
      92 JUMANNE Levina CBA
      93 MUSHI Albina CBA
      94 SOSTHENES Christian CBA
      95 JOHN Mary CBA
      96 KAGAMBI Evernice CBA
      97 MTUNDA Janeth CBA
      Selected candidates for Master Programmes
      S/No. Masters of Science in Finance
      1 Msuya Andekirwa
      2 Chakupewa Stephano
      3 Mwambene Erick Boniface
      4 Tengi Jasmina Mathew
      5 Chiragwile Frank Edson
      6 Mboyo Sylvestor Mzanaki
      7 Orry Issa Hussein
      8 Sume Mohamed Omary
      9 Majogoro Makebe
      10 Imory Marko Mwita
      11 Goldian Goodluck
      12 Mwenda Michael
      S/No. Masters of Science in Accounting
      1 Madirisha Dickson Pastory
      2 Minga Ibrahim Abdallah
      3 Msenga Stanslaus
      4 Nindwa Hawa Kisabo
      5 Matiku David
      S/No. Masters of Business Administration (Corporate Management)
      1 Banka Musa Ramadhani
      2 Buberwa Muhumuliza Bigirwomukama
      3 Kassongwa Remmy Alfred
      4 Mkanwa Baraka David
      5 Mujuberi Nyanyanjiga Hezekia
      6 Lupenzah Geofrey Jackson
      7 Ndiago Sinyati
      8 Malley Eugen Simon
      9 Kabobe Daniel Faustine
      10 Mbesi Hamad Salum
      S/No. Master of Art in Theology
      1 Chitemo Amani
      2 Lusega Manase Zacharia
      3 Lwoga Gilbert Anania
      4 Elishilia Lucas
      5 Omolo Janeth Jacob
      6 James Bendera Paul
      7 Ndekano Mathew Nghambi
      8 Mwangota Ipyana A.
      9 Maduma Samweli
      S/No. Master of Art in Community Development
      1 Kapembe Tatu Maulid
      2 Hungu Daud Idd
      3 Nombo Simon
      4 Masanja Agnes Ndagula
      5 Mafuru Phineas Magayane
      6 Hillary Hellen
      7 Mshighath Nadhaherieth Alphan
      8 Erneus Erasmus
      9 Mwaluko Anna Petro
      10 Kimaro Twalib Ally
      11 Kanyala Irene
      12 Mhechela Vasco William
      13 Kasomwa Lingson
      21
      14 Masilamba Theresia Frederick
      15 Mkoko John Henry
      16 Kalagh, Georgina Godson
      17 Krekamoo Joan William
      18 Daudi Fatuma Kitojo
      19 Williard Yohana
      20 Majaliwa Fredy
      21 Gyunda Edward Ezekiel
      22 Mwichambi Mwichambi Chacha
      23 Charles Amani
      24 Cosmas Clestus
      25 Clement Isaya Nazael
      26 Tweve Prisca
      27 Mapunda Desdera Betson
      28 Byashara Johaiven Mwesigwa
      S/No. Masters of Art in Education
      1 Kanumba Paulina William
      2 Sekule Mhangwa Jumanne
      3 Gathwa January Mwijarubi Jackson
      4 Humphrey Phidea
      5 Mkama Nyaonge Ndaro
      6 Haule Danford George
      7 Nicholaus Peter
      8 Ngailo Rehema
      9 Samwel Laura
      10 Manda Festus George
      11 Bikongolo Johaiven Revelian
      12 William Godfrey
      13 Bagenyi Odetha
      14 Ramadhani Miraji
      15 Goldian Annah
      16 Komba Macklina Emily
      17 Mwakibete Hebron Katange
      18 Kwambaza Clement Peter
      19 Omary Mseni Ally
      20 Munaranara Agatha Stanslaus
      21 Kizo Yohana Yusto
      22 Mwambene Neema Joram
      23 Kolingo Grace John
      24 Ngalinda Hawamu Ahmada
      25 Shirati Selina Bhokobhora
      26 Kinuno Suzana Andrew
      27 Songambele Daniel
      28 Shija Deogratias George
      29 Massaro Victoria Herman
      30 Samwel Elvis
      31 Rugakingira Vumilia
      32 Kengwa Melania
      33 Temba Prosper Anthony
      34 Mmari Valentina
      35 Maswaga Daud
      36 Francis Fred
      37 Kulije William
      38 Magese Nyanda Peter
      39 Laizer Melau Michael
      40 Mkwawa Yoram Torono Nyamiti
      41 Meleko Paschal Augustine
      42 Nyaronga Frank M
      43 Shawishi Salum
      44 Mhando Hafidha
      45 Ngohengo Jumanne K
      46 Lugemalila Allen Mshobozi
      Deputy Vice Chancellor Academics
      St John’s University of Tanzania,
      P.O. Box 47, Dodoma, Tanzania.
      Tel. +255-26-2390044, Fax +255-26-2390025
      Email: [email protected] Website: St.John's University of Tanzania

    5. Father m's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th August 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 459
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      jaribu kutizama kwa mpangilio huo

    6. Clean9

    7. Salary Slip's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 3,904
      Rep Power : 327566
      Likes Received
      1793
      Likes Given
      1279

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      Quote By Father m View Post
      jiangalizie mwenyewe hapa
      Mkuu nashukuru sana kwani baada ya kuyaweka majina humu jamvini kama nilivyokuomba jina nimeliona.

      Shukrani sana.

    8. Father m's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th August 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 459
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      hongora!!

    9. Salary Slip's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 3,904
      Rep Power : 327566
      Likes Received
      1793
      Likes Given
      1279

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      Quote By Father m View Post
      hongora!!
      Ahsante mkuu.

    10. Persie's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Posts : 160
      Rep Power : 454
      Likes Received
      14
      Likes Given
      4

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      Hiyo BAF ipo campus ipi? main campus au st. marks center dar?
      Van

    11. Salary Slip's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 3,904
      Rep Power : 327566
      Likes Received
      1793
      Likes Given
      1279

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      Quote By Persie View Post
      Hiyo BAF ipo campus ipi? main campus au st. marks center dar?
      Mkuu hiyo ni main campus.Zile za Dar pembeni zimeandikwa(smc)

    12. Persie's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Posts : 160
      Rep Power : 454
      Likes Received
      14
      Likes Given
      4

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      Quote By Salary Slip View Post
      Mkuu hiyo ni main campus.Zile za Dar pembeni zimeandikwa(smc)
      mbona kwenye A/C yake tcu wamemuandikia You are admitted in Bachelor of Accounting and Finance (BAF) at St Johns University of Tanzania (Dar es Salaam C hiyo dar es salaam c ina maana gan?
      Van

    13. Salary Slip's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 3,904
      Rep Power : 327566
      Likes Received
      1793
      Likes Given
      1279

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      Quote By Persie View Post
      mbona kwenye A/C yake tcu wamemuandikia You are admitted in Bachelor of Accounting and Finance (BAF) at St Johns University of Tanzania (Dar es Salaam C hiyo dar es salaam c ina maana gan?
      Mkuu labda jaribu kufuatilia.

    14. Ajulikani's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Msaada kuhusu selection ya st johns university

      je kwa wale wa diploma registration inaisha lini hapo st.johns? Wakuu

    15. fahad1208's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th August 2012
      Location : Dar es salaam,Tanzania
      Posts : 33
      Rep Power : 414
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Ajulikani View Post
      je kwa wale wa diploma registration inaisha lini hapo st.johns? Wakuu
      kama haijaisha bac itaisha next week mwanzon.Ila kwa jnc nlvyockia inaanz tareh 3/09 had 10/9 but am nt sure!


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...