JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: ELEWA kuhusu HESLB.

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 73
    1. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,818
      Rep Power : 990
      Likes Received
      528
      Likes Given
      216

      Default ELEWA kuhusu HESLB.

      Najua vijana wangu macho yote yako kwa HESLB mkisubiri % za mikopo, nataka kuwajuza kua kilicho kua kikisubiliwa ni zoezi la wale walio kosea kujaza form za mikopo ambapo zoezi hilo limeisha rasmi 29/08/2012, so tegemee ni mambo kua wazi siku na saa yeyote kuanzia 1st September.
      Pia naomba kuwatoa hofu kuhuzi ile mambo ya "PRIORITY" na "NON PRIORITY" mwaka wa fedha 2012/2013 bodi ya mikopo imepewa fedha za kutosha so naomba muondoe shaka kuhusu mikopo, pia % za mikopo zisiwachanganye vichwa vyenu saana, viwango viko kama ifuatavyo
      A=100%
      B=90%
      C=80%
      D=70%
      E=60%
      F=50%
      G=40%
      H=30%
      I=20%
      J=10%
      K=0%
      Hizi grades za mikopo zisiwape hofu kabisa kwani tofauti yake ipo katika TUITION FEE pekeyake kingine kote ziko sawa ikimaanisha kwanba aliye pata 100% hato lipa ada kabisaa ila aliye pata 10% atalipa 90% ya ada na aliye pata 0% yeye atalipa ada yoote 100% ila feda zingine atapata kama atakavyopata mwenye 100%
      Pia ikumbukwe kua kunauwezekani wa kukosa hata hiyo 0% yaani ukapata NIL hapa utajilipia kilakitu hutopata hata sh. 10 toka HESLB.
      Mkopo toka HESLB uta cover vitu vifuatavyo
      1.TUITION FEE
      2.MEALS & ACCOMMODATION CHARGES
      3.SPECIAL FACULTY REQUIREMENTS
      4.RESEARCH EXPENSES
      5.FIELD PRACTICAL TRAINING EXPENSES
      6.BOOKS & STATIONARY EXPENSES
      Ikumbukwe kua fedha hutumwa chuoni na wanafunzi husaini form za majina kudhibitisha uwepo wao vyuoni ndo fedha huingizwa katika account ya mwanafunzi husika. Ni hayo tu nduguzanguni

      NB:- FEDHA HUCHELEWA KUFIKA VYUONI SO MUONDOKE NA FEDHA YA KUTOSHA KABLA BOOM HALIJATOKA.
      Last edited by NingaR; 30th August 2012 at 22:46.


    2. ze duduz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2012
      Posts : 718
      Rep Power : 567
      Likes Received
      80
      Likes Given
      7

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      Elimu nzuri nimeipenda

    3. WA-UKENYENGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2011
      Location : Inside a Smart Grid
      Posts : 2,724
      Rep Power : 5169
      Likes Received
      900
      Likes Given
      2191

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      Wezi hawa Kimburu nyau! wananikata hela yangu kimagumashi, december nawapandia hadi ofisini tutajuana huko huko!!
      NingaR likes this.
      "The usual conclusion is that you can't put a price on a human life. But you can if you must".

    4. LORDVILLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Location : Imaginary island
      Posts : 2,844
      Rep Power : 4993435
      Likes Received
      588
      Likes Given
      397

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      yah atleast umekuja na content ya maana...thanks alot!!!

    5. KIDUNDULIMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2010
      Posts : 629
      Rep Power : 639
      Likes Received
      96
      Likes Given
      300

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      so wamelazimisha watu kuingia ualimu halafu wanasema hakuna mambo ya nani priority? haki ya nani processe ya kujaza kozi upya ianze ili tujijazie kozi tuzitakazo

    6. simon benedicto's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Posts : 39
      Rep Power : 417
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      kuna haja ya mwanafunzi kufungua akaunti kabla ya kuliport chuoni?

    7. majuto mperungu01's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th August 2012
      Posts : 119
      Rep Power : 431
      Likes Received
      19
      Likes Given
      7

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      safi mkuu angalau umeleta uzi wenye mashiko

    8. Babarita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 293
      Rep Power : 503
      Likes Received
      56
      Likes Given
      27

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      Quote By ze duduz View Post
      Elimu nzuri nimeipenda
      Mpe like yake mkuu

    9. LORDVILLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Location : Imaginary island
      Posts : 2,844
      Rep Power : 4993435
      Likes Received
      588
      Likes Given
      397

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      Quote By simon benedicto View Post
      kuna haja ya mwanafunzi kufungua akaunti kabla ya kuliport chuoni?
      mkuu hiyo ni mwimu...kama huna akaunti boom utaweka wapi?? anza kufanya uwezekano mapema!!!

    10. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,818
      Rep Power : 990
      Likes Received
      528
      Likes Given
      216

      Default

      Quote By simon benedicto View Post
      kuna haja ya mwanafunzi kufungua akaunti kabla ya kuliport chuoni?
      Hja ipo tena kubwa sana, maana hatujui siku wala saa naada ya kuwasili vyuoni hizo account zitahitajika

    11. Kchibo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 48
      Rep Power : 462
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default

      Yeah! Mambo ka hizi ndizo tunazozitaka hapa jf, ahsante sana my college mate.

    12. LORDVILLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Location : Imaginary island
      Posts : 2,844
      Rep Power : 4993435
      Likes Received
      588
      Likes Given
      397

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      mkuu it sound gud...nshakupa like yako!!!!
      NingaR likes this.

    13. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,818
      Rep Power : 990
      Likes Received
      528
      Likes Given
      216

      Default

      Quote By LORDVILLE View Post
      yah atleast umekuja na content ya maana...thanks alot!!!
      you welcome brother

    14. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,818
      Rep Power : 990
      Likes Received
      528
      Likes Given
      216

      Default

      Quote By Kchibo View Post
      Yeah! Mambo ka hizi ndizo tunazozitaka hapa jf, ahsante sana my college mate.
      thanks mate

    15. simon benedicto's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Posts : 39
      Rep Power : 417
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By NingaR View Post
      Hja ipo tena kubwa sana, maana hatujui siku wala saa naada ya kuwasili vyuoni hizo account zitahitajika
      kwa uzoefu na uelewa wako mara nyingi pesa za mkopo huingizwa kwenye akaunti ya mwanafunzi baada ya kama muda gani?

    16. Kibulu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th August 2012
      Posts : 58
      Rep Power : 421
      Likes Received
      15
      Likes Given
      1

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      Duh mkopo unaombwaje cz mi sikuomba c kwt tupo vizuri over!

    17. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,818
      Rep Power : 990
      Likes Received
      528
      Likes Given
      216

      Default

      Quote By simon benedicto View Post
      kwa uzoefu na uelewa wako mara nyingi pesa za mkopo huingizwa kwenye akaunti ya mwanafunzi baada ya kama muda gani?
      its depends na budget imekaaje na HESLB wamewahi kutuma fedha toka hazini inaweza chukua kati ya 2 weeks up to 3 weeks

    18. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,118
      Rep Power : 2251
      Likes Received
      453
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Kibulu View Post
      Duh mkopo unaombwaje cz mi sikuomba c kwt tupo vizuri over!
      nani kakuulza kama kwenu mko vzr?
      Makbel likes this.

    19. LORDVILLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Location : Imaginary island
      Posts : 2,844
      Rep Power : 4993435
      Likes Received
      588
      Likes Given
      397

      Default Re: ELEWA kuhusu HESLB.

      Quote By kibulu View Post
      duh mkopo unaombwaje cz mi sikuomba c kwt tupo vizuri over!
      heri yako mkaka...kama hujui jinsi ya kuomba na kwenu mko njema unataka kujua afu iweje!!! We kausha tuache sisis na loan board...
      Makbel likes this.

    20. simon benedicto's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Posts : 39
      Rep Power : 417
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By NingaR View Post
      its depends na budget imekaaje na HESLB wamewahi kutuma fedha toka hazini inaweza chukua kati ya 2 weeks up to 3 weeks
      Asante sana mkuu nimekuelewa

    21. Clean9

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...