JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: joining instruction kwa wana sua

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. lugano5's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 29th March 2012
      Posts : 3,055
      Rep Power : 0
      Likes Received
      78
      Likes Given
      1

      Default joining instruction kwa wana sua

      kwa wale mliochaguliwa sua joining instruction bado hawajaitoa kwenye website....lakini hii link ni ile ya mwaka jana sidhani kama zitakuwa na totauti sana na ya mwaka huu pitia hii itakusaidia kwa baadhi ya mambo.......ila nyie mnaanza orientation 8/10/2012...jiandae
      Attached Files
      king rockie ATL likes this.


    2. LORDVILLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Location : Imaginary island
      Posts : 2,948
      Rep Power : 4993460
      Likes Received
      631
      Likes Given
      454

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      thanx alot mkuu...
      Baro likes this.

    3. king rockie ATL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Posts : 263
      Rep Power : 537
      Likes Received
      25
      Likes Given
      43

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Asante ngoja tuifuatilie!,
      Baro likes this.

    4. king rockie ATL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Posts : 263
      Rep Power : 537
      Likes Received
      25
      Likes Given
      43

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Baro hapa wansema kua hostel ziko limited,vipi inaweza kua tatizo!

    5. georgeallen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Location : Seattle, WA, USA
      Posts : 3,431
      Rep Power : 171801018
      Likes Received
      957
      Likes Given
      640

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      SUA? wanaume na akili zenu mnaenda kusoma majani
      Arrogance come before the fall

    6. lugano5's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 29th March 2012
      Posts : 3,055
      Rep Power : 0
      Likes Received
      78
      Likes Given
      1

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Quote By king rockie ATL View Post
      Baro hapa wansema kua hostel ziko limited,vipi inaweza kua tatizo!
      dogo hostel zipo hasa 1st year wewe BVM usihof utapata mimi mwenyewe nina wakika wa kupata chumba coz ni waziri na tunahostel zetu ila mimi nitaishi mtaaani usihof dogo kila kitu ni pouwa.....jiandae kupiga msuli usiokuwa na likizo kwani BVM...naipa salute ingawa napiga engineering

    7. king rockie ATL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Posts : 263
      Rep Power : 537
      Likes Received
      25
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By Baro View Post
      dogo hostel zipo hasa 1st year wewe BVM usihof utapata mimi mwenyewe nina wakika wa kupata chumba coz ni waziri na tunahostel zetu ila mimi nitaishi mtaaani usihof dogo kila kitu ni pouwa.....jiandae kupiga msuli usiokuwa na likizo kwani BVM...naipa salute ingawa napiga engineering
      Haina noma!
      Baro likes this.

    8. lugano5's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 29th March 2012
      Posts : 3,055
      Rep Power : 0
      Likes Received
      78
      Likes Given
      1

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Quote By georgeallen View Post
      SUA? wanaume na akili zenu mnaenda kusoma majani
      na waswas na akili zako nahisi ni za kikimbizi........huijui sua ndo maana unalopoka

    9. king rockie ATL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Posts : 263
      Rep Power : 537
      Likes Received
      25
      Likes Given
      43

      Unhappy Re: joining instruction kwa wana sua

      Quote By georgeallen View Post
      SUA? wanaume na akili zenu mnaenda kusoma majani
      Jipange jamaaa pale wanakomaa wanaume wale laini laini ndo kwenye vyuo vya kata
      Baro likes this.

    10. Dreson3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,300
      Rep Power : 642
      Likes Received
      277
      Likes Given
      51

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Quote By Baro View Post
      kwa wale mliochaguliwa sua joining instruction bado hawajaitoa kwenye website....lakini hii link ni ile ya mwaka jana sidhani kama zitakuwa na totauti sana na ya mwaka huu pitia hii itakusaidia kwa baadhi ya mambo.......ila nyie mnaanza orientation 8/10/2012...jiandae

      Mbona hizi za mwaka 2011

    11. lugano5's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 29th March 2012
      Posts : 3,055
      Rep Power : 0
      Likes Received
      78
      Likes Given
      1

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Quote By Dreson3 View Post
      Mbona hizi za mwaka 2011
      soma vizuri post na uielewe kama mwanachuo mtarajiwa

    12. king rockie ATL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Posts : 263
      Rep Power : 537
      Likes Received
      25
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By Baro View Post
      dogo hostel zipo hasa 1st year wewe BVM usihof utapata mimi mwenyewe nina wakika wa kupata chumba coz ni waziri na tunahostel zetu ila mimi nitaishi mtaaani usihof dogo kila kitu ni pouwa.....jiandae kupiga msuli usiokuwa na likizo kwani BVM...naipa salute ingawa napiga engineering
      So bro kuanzia mwaka wa pili hostel ndo ishu kupata?
      Baro likes this.

    13. lugano5's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 29th March 2012
      Posts : 3,055
      Rep Power : 0
      Likes Received
      78
      Likes Given
      1

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Quote By king rockie ATL View Post
      So bro kuanzia mwaka wa pili hostel ndo ishu kupata?
      hapana wanapata ila wengne wanpenda kuishi kitaa........ukiomaa unapata ila kusubiria mpaka wte wapate ndo maana wengi wanaingia mtaani ila kubebana kama kawa

    14. king rockie ATL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Posts : 263
      Rep Power : 537
      Likes Received
      25
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By Baro View Post
      hapana wanapata ila wengne wanpenda kuishi kitaa........ukiomaa unapata ila kusubiria mpaka wte wapate ndo maana wengi wanaingia mtaani ila kubebana kama kawa
      Hapo nimekuelewa mkuu!
      Baro likes this.

    15. Ze Blessed's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Posts : 119
      Rep Power : 438
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Thanx e lot bro
      Baro likes this.

    16. Konzogwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Location : Bujumbura
      Posts : 311
      Rep Power : 710
      Likes Received
      65
      Likes Given
      1

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Mimi niko chuo cha kata ila SUA naifagilia sana. Ebu jiulize, mara ya mwisho mgom sua ulikuwa lini? Unadhani kwa nini? Fikiri hili kwa kulinganisha na vyuo vingine vya public.
      Baro likes this.

    17. King Kalu G's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd August 2012
      Posts : 12
      Rep Power : 416
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Niko happy kuchaguliwa SUA vp kutoka hostel had chuo ni mbal san
      Baro likes this.

    18. LORDVILLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Location : Imaginary island
      Posts : 2,948
      Rep Power : 4993460
      Likes Received
      631
      Likes Given
      454

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Quote By georgeallen View Post
      SUA? wanaume na akili zenu mnaenda kusoma majani
      mkuu kama huna point kaa kimya!!!! KICHWA UMEPEWA CHA KUFIKIRIA SIO KUFUGIA NYWELE!!!! **** sana wewe...

    19. georgeallen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Location : Seattle, WA, USA
      Posts : 3,431
      Rep Power : 171801018
      Likes Received
      957
      Likes Given
      640

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Quote By LORDVILLE View Post
      mkuu kama huna point kaa kimya!!!! KICHWA UMEPEWA CHA KUFIKIRIA SIO KUFUGIA NYWELE!!!! **** sana wewe...
      Ningekuona wa maana kama ungekuwa umem-quote mtu wa maana, lakini kum-quote huyu kiazi wa serikali hii zaifu aliyoyasema bungeni dhidi ya jembe letu Tundu Lisu umejidhalilisha zaidi.
      Arrogance come before the fall

    20. LORDVILLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Location : Imaginary island
      Posts : 2,948
      Rep Power : 4993460
      Likes Received
      631
      Likes Given
      454

      Default Re: joining instruction kwa wana sua

      Quote By georgeallen View Post
      Ningekuona wa maana kama ungekuwa umem-quote mtu wa maana, lakini kum-quote huyu kiazi wa serikali hii zaifu aliyoyasema bungeni dhidi ya jembe letu Tundu Lisu umejidhalilisha zaidi.
      mkuu siko hapa kwa ajili ya siasa!! kwani huo usemi haukuwepo tokea b4...sasa mambo iko hivi..sitaki bishana sana na wewe kwa ni ujinga...KAULI ULIYOITOA SI YA KIBUSARA HATA KIDOGO..NAIMAN WEWE NI MTU MWENYE AKILI TIMAMU NA UMEIONA,,SASA TUMIA UTIMAMU WAKO KUIFUTA HII KAULI... KUMBUKA SIO LAZIMA ILA NI MUHIMU!!!


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...