JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mwanafunzi auawa Mabibo Hostel

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 80
    1. Kaniki1974's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2008
      Posts : 357
      Rep Power : 1688
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Mwanafunzi auawa Mabibo Hostel

      Kuna tetesi kwamba mwanafunzi wa kike aishiye Mabibo hostel kauawa na mpenzi wake kwa kuchomwa kisu usiku huu. Pia mtuhumiwa kuuwa kapigwa sana na wanafunzi wenziwe. Ka inzi huko au wenye taarifa zaidi watuhabarishe zaidi.

      Nawasilisha.
      'The rich of the future are those who are rich in mind'. Winston Churchill


    2. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,875
      Rep Power : 429506545
      Likes Received
      16101
      Likes Given
      1302

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By Pretty View Post
      sikumaanisha kwamba ni walikuwa watoto, ila baadhi ya watu wanakuwa na akili fupi ya kufikiri, wanafikiri wakati uliopo tu, hawafikiri wakati ujao utakuwa vp. Ndio maana nikasema akili za kitoto, maana mtoto huwa anafikiri wakati uliopo. Hivyo watu wote wanaoua wenzao kwa ajili ya mapenzi au wanajiua kwa ajili ya mapenzi mie huwa nawafanisha akili zao na mtoto.
      Sidhani kama ni sahihi kuzi characterize akili za watu wazima wauao wapenzi wao kuwa ni sawa na za kitoto. Utalinganishaje akili ya muuaji aliyekusudia na akili ya mtoto ambaye usikute hana hata chembe ya wazo la kuondoa uhai wa binadamu mwingine? Huwatendei haki watoto namna hiyo.

      Muuaji ni mtu mwenye akili ya kiuaji tu.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    3. LazyDog's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2008
      Posts : 2,293
      Rep Power : 21116
      Likes Received
      65
      Likes Given
      1337

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Lakini mambo kama haya yanatokea kila mara uraiani. Hayana umri wala jinsia wala social status.

      Ya kumchoma mwanamke visu vinne? Sio kila sehemu. Kwa Tanzania maeneo hayo yanajulikana. I'm convinced kwamba huyo mvulana hana matatizo ya akili, ila tabia mbovu za kimwitu ya sehemu aliyokulia.
      A person who won't read has no advantage over one who can't read. -Mark Twain

    4. JosM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2008
      Location : Dar es salaam/Kampala
      Posts : 688
      Rep Power : 756
      Likes Received
      3
      Likes Given
      13

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Sidhani kama ni sahihi kuzi characterize akili za watu wazima wauao wapenzi wao kuwa ni sawa na za kitoto. Utalinganishaje akili ya muuaji aliyekusudia na akili ya mtoto ambaye usikute hana hata chembe ya wazo la kuondoa uhai wa binadamu mwingine? Huwatendei haki watoto namna hiyo.

      Muuaji ni mtu mwenye akili ya kiuaji tu.
      AHsante mkuu umemaliza yote,Pretty nadhani umeelimika mpaka hapo.
      Mtu aliye dhalimu ni chukizo kwa wenye haki,na mnyofu wa mwenendo ni chukizo kwa waovu.

    5. Ndumbayeye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2009
      Posts : 2,110
      Rep Power : 1021
      Likes Received
      270
      Likes Given
      1768

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Haipo kwenye kanuni yoyote, inawezekana kuwa pombe,bange,wivu au hasira. Ni kati ya matukio adimu ,moja kwa mia. Watu wanakataliwa kila siku, wadogo kwa wakubwa hata huko UKURYANI lakin hawauani.Mungu atunusuru na maamuzi ya namna hii. Uhai ndio kitu bora kuliko vyote. Poleni sana wafiwa.

    6. MwanaFalsafa1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Posts : 5,599
      Rep Power : 9982
      Likes Received
      717
      Likes Given
      504

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      And this was done by a person who supposedly loved her. Kweli duniani wa kumuamini 100% ni wewe mwenyewe.

    7. LazyDog's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2008
      Posts : 2,293
      Rep Power : 21116
      Likes Received
      65
      Likes Given
      1337

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By MwanaFalsafa1 View Post
      And this was done by a person who supposedly loved her. Kweli duniani wa kumuamini 100% ni wewe mwenyewe.


      Jambo lingine la kujifunza hapa ni kwamba si vyema (wala sio haki kwa mwenzio) kuanzisha uhusiano na mtu mwingine baada tu ya uhusiano wa zamani kuvunjika. Huku ndiko kuheshimu penzi, kama utaruhusu miezi miwili hivi ipite kwanza.
      Kwa kuongezea, rebound relationships hazidumu.
      A person who won't read has no advantage over one who can't read. -Mark Twain

    8. Shy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Posts : 4,896
      Rep Power : 0
      Likes Received
      96
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Ndugu wengi hawajui hiyo kungoja lakini inategemea waliachanaje inawezekana waliachana kwa njia ile ya mpenzi mpya kupewa simu amtukane wa zamani au ampe kashfa ili aamini kweli wameachana na mambo kama hayo

      hata hiyo unayosema wangoje muda hiyo inawezekana kwa wale walioachana kwa nia nzuri kwamba hawajaelewana vitu vidogo au hata vikubwa lakini wastaarabu wengi wanaachana kwa sababu fulani ameshapata na yule wa pili anajua alikuwa anamtafuta mbaya wake siku zote hii inajenga uadui

    9. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,105
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4049
      Likes Given
      2431

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Nashindwa kuelewa hapa labda kuna kitu kingine tusichokijua, binafsi nishaachwa sana na mademu niliokuwa nawapenda, sijauwa mtu wala kurusha jiwe....Pia nishaacha mademu kibao na tunakuwa shwari naweza hata kumbushia nikipenda! Wanaume wapo kibao na wanawake wazuri wanazaliwa kila siku....! na wengine bado wana bikira....!

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    10. LazyDog's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2008
      Posts : 2,293
      Rep Power : 21116
      Likes Received
      65
      Likes Given
      1337

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Masanilo, mazingira ya competition waliyokuwemo wapendanano hao yaweza kuwa tofauti sana na experience yako.
      A person who won't read has no advantage over one who can't read. -Mark Twain

    11. george jimmy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd June 2009
      Posts : 10
      Rep Power : 583
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      we must be very careful with people! mambo ya mapenz ndo yanaongoza kwa matukio ya vifo vya watu wengi. kaharibu future ya m2 na yeye mwenyewe!
      KWA NIABA YA WANAFUNZI WA CHUO KIKUU CHA DODOMA 2NATOA POLE KWA WAFIWA WOTE

    12. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 85964198
      Likes Received
      762
      Likes Given
      721

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By Masanilo View Post
      Nashindwa kuelewa hapa labda kuna kitu kingine tusichokijua, binafsi nishaachwa sana na mademu niliokuwa nawapenda, sijauwa mtu wala kurusha jiwe....Pia nishaacha mademu kibao na tunakuwa shwari naweza hata kumbushia nikipenda! Wanaume wapo kibao na wanawake wazuri wanazaliwa kila siku....! na wengine bado wana bikira....!
      Hongera maana kama unayosema ni kweli which I believe is the case, umebarikiwa kuwa na self esteem na confidence ya kutosha kukuwezesha kupokea ukweli..( processing).Wengi wanashindwa ku overcome ego....hii ni hatari!
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle



    13. Babuyao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2009
      Posts : 1,721
      Rep Power : 925
      Likes Received
      193
      Likes Given
      148

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By LazyDog View Post
      Masanilo, mazingira ya competition waliyokuwemo wapendanano hao yaweza kuwa tofauti sana na experience yako.
      kweli kabisa! Yule Mkurya alikosa simile kwani baada ya kuchukulia kuachwa kuwa ni jambo la kawaida, yeye aliingiwa na aina ya inferiority complex mbele ya mtoto aliyempenda na leo hamtaki kachukua jamaa lingine. Mkurya alijiona mnyonge sana, duni, asiyemfikia tena mtoto wake ambaye bado anaendelea kudunda kwa furaha na vicheko akiwa jamaa lingine. Hasira ya unyonge na uduni ikampanda. Angweza kujinyonga kimsingi, lakini akili ikamtuma aende akamtende vibaya mpenzi wake ili wanaume wote wamkose! Akili ya ajabu. Kumbe si kwamba hakujua kuna warembo tele wanaoendelea kuzaliwa. Shida ni kwamba hakutaka kuondoa akili na "macho" yake kwa huyo aliyemwacha.

    14. Mundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2008
      Posts : 2,435
      Rep Power : 1612
      Likes Received
      483
      Likes Given
      59

      Default Re: Mwanafunzi auawa Mabibo Hostel

      Inasikitisha sana habari hii, familia ya Bertha ipo katika majonzi makubwa sana wakati huu. Taifa limempoteza msomi huyu wa kike. Ule usemi usemao ukimuelimisha mwanamke, umeelimisha jamii nzima, umefifishwa na tukio hilo.

      RIP Bertha!!!

    15. Rwabugiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2007
      Posts : 2,980
      Rep Power : 1280
      Likes Received
      156
      Likes Given
      108

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By george jimmy View Post
      we must be very careful with people! mambo ya mapenz ndo yanaongoza kwa matukio ya vifo vya watu wengi. kaharibu future ya m2 na yeye mwenyewe!
      KWA NIABA YA WANAFUNZI WA CHUO KIKUU CHA DODOMA 2NATOA POLE KWA WAFIWA WOTE

      Mkuu asante kwa uungwana wa kutoa pole, labda kuweka rekodi sawa tukio ni la Mabibo Hosteli UDSM siyo UDOM

    16. Pretty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2009
      Location : Chumbani.
      Posts : 2,365
      Rep Power : 57918926
      Likes Received
      261
      Likes Given
      97

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Sidhani kama ni sahihi kuzi characterize akili za watu wazima wauao wapenzi wao kuwa ni sawa na za kitoto. Utalinganishaje akili ya muuaji aliyekusudia na akili ya mtoto ambaye usikute hana hata chembe ya wazo la kuondoa uhai wa binadamu mwingine? Huwatendei haki watoto namna hiyo.

      Muuaji ni mtu mwenye akili ya kiuaji tu.
      nadhani hukunielewa nina maana gani, sikusema akili ya mtoto ni ya kuondoa uhai, bali huyo muuaji hakufikiri future yake itakuwaje? Kwa kutofikiri future yake mie ndio nikamfanisha na mtoto. Nadhani umenipata.
      A mother who is really a mother is never free.

    17. Pretty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2009
      Location : Chumbani.
      Posts : 2,365
      Rep Power : 57918926
      Likes Received
      261
      Likes Given
      97

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By josm View Post
      AHsante mkuu umemaliza yote,Pretty nadhani umeelimika mpaka hapo.
      Yy ndio hakuelewa mie nina maanisha nn.
      A mother who is really a mother is never free.

    18. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,875
      Rep Power : 429506545
      Likes Received
      16101
      Likes Given
      1302

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By Pretty View Post
      nadhani hukunielewa nina maana gani, sikusema akili ya mtoto ni ya kuondoa uhai, bali huyo muuaji hakufikiri future yake itakuwaje? Kwa kutofikiri future yake mie ndio nikamfanisha na mtoto. Nadhani umenipata.
      Nilikuelewa vyema kabisa ila mfano au niseme mlinganisho wako wa muuaji mtu mzima na mtoto mdogo haukuwa mzuri.

      Kusema kuwa huyo muuaji (mtu mzima) hakufikiria mustakabali wa maisha yake si sawa na siyo absolute isipokuwa labda akiwa na wazimu. Je kama mtu keshaamua kuwa liwalo na liwe na hana cha kupoteza na akaamua ni bora aondoe uhai wa mwingine (premeditated murder) utasema huyo hakufikiria mustakabali wake? I don't think so. Ni kwamba kafikiria, kapima mambo mengi na akaona ni bora aue.

      Kwenye mauaji ya kukusudia mtu unakuwa umeangalia mengi na kupima mengi na ndio maana kuna wauaji wengine wanakuwa wameshapanga kabisa jinsi ya kukimbia mara tu wamalizapo shughuli yao. Mipango hiyo ni matokeo ya wao kutathmini maisha yao ya baadae yatakuwaje. Bad analogy Pretty...
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    19. MwanaFalsafa1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Posts : 5,599
      Rep Power : 9982
      Likes Received
      717
      Likes Given
      504

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By Pretty View Post
      Haya ni mapenzi ya kitoto. Ya nn hadi kumuua mwenzio kwa ajili ya mapenzi? Kwani wanawake wameisha hadi unaamua kuua. Sasa kakosa vyote chuo kakosa, jail ndio hiyo inamuita.
      Una waonea watoto. Mapenzi ya kitoto siyo hivi. Mapenzi ya kitoto labda kudanganyana kwa chipsi na kuambiana mapenzi yatakua siri yenu lakini this is beyond utoto. Najua maybe ulikua na nia nzuri bt ku characterize kitendo hiki kama utoto is letting the guy go off easy & giving him an excuse he doesn't deserve. Haya ni mapenzi ya kikatili plain & simple.

    20. MwanaFalsafa1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Posts : 5,599
      Rep Power : 9982
      Likes Received
      717
      Likes Given
      504

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By Pretty View Post
      nadhani hukunielewa nina maana gani, sikusema akili ya mtoto ni ya kuondoa uhai, bali huyo muuaji hakufikiri future yake itakuwaje? Kwa kutofikiri future yake mie ndio nikamfanisha na mtoto. Nadhani umenipata.
      Sidhani kama haku fikiri kama usemavyo. Alichokifanya wasn't a spur of the moment action. Ali contemplate mauaji, aka chukua silaha, akaenda hostel kisha akaua. That is a calculated move na nina uhakika the guy knew the consequences of what he was doing.

    21. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,875
      Rep Power : 429506545
      Likes Received
      16101
      Likes Given
      1302

      Default Re: Mwanafunzi Kauawa Mabibo Hostel

      Quote By MwanaFalsafa1 View Post
      Sidhani kama haku fikiri kama usemavyo. Alichokifanya wasn't a spur of the moment action. Ali contemplate mauaji, aka chukua silaha, akaenda hostel kisha akaua. That is a calculated move na nina uhakika the guy knew the consequences of what he was doing.
      Absolutely Mwanafalsafa1! Hiyo inaitwa premeditated murder. Mtu unapanga kabisa from beginning to end which means you have weighed everything including the consequences thereafter....
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.


    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. jamani hata mabibo si hostel?
      By sparrow junior in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 21
      Last Post: 5th October 2011, 18:22
    2. Mabibo hostel waua mtuhumiwa wa mwizi.
      By menyidyo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 38
      Last Post: 15th June 2011, 19:05
    3. Mgomo wa wasafirishaji mabibo hostel waendelea kutesa wanafunzi.
      By samirnasri in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 6th May 2011, 16:42
    4. Maandamano Mabibo Hostel
      By AK-47 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 8
      Last Post: 4th February 2011, 15:54

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...