JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 38 of 38
    1. YoungAge.org's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th August 2012
      Posts : 46
      Rep Power : 429
      Likes Received
      12
      Likes Given
      7

      Default Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Imeandikwa sana kwenye vyombo vya habari kuwa kuna madenti wana desturi ya 'kujiuza' na hata baadhi ya vyuo vimetajwa tajwa kama vile IFM, SAUT, UDOM na hata Mabibo Hostel imehusishwa. Kisha nikasikia kuwa kuna sehemu kadhaa ndio sokoni, kama Sinza na club fulani mwanza. Nina ndugu yangu anasoma SAUT yeye kaniambia kinachoendelea ni mahusiano ya kawaida ya kimapenzi ndiyo yamekithiri na sio biashara ya uchangudoa. Mimi mwenyewe nimepitapita sehemu tajwa za burudani, nimejionea mabinti wa chuo wamependeza na wako kiburudani zaidi na sio kibiashara na wapenzi wao. Kwa nini kuwasingizia watoto wa watu biashara wasioifanya? Nimewacheki waje machangu wanaosimama barabarani hakuna wa college pale japo wanakijua sana kizungu.

      Nawakilisha.


      Mkichangia naombeni saaaaaaana msinitukane. Niko allergic na matusi wapendwa wangu wa JF.
      The Boss, m_kishuri and joji19 like this.
      ---
      www.youngage.org
      ---

    2. YoungAge.org's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th August 2012
      Posts : 46
      Rep Power : 429
      Likes Received
      12
      Likes Given
      7

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Quote By The Boss View Post
      hii habari hata mimi naona uzushi mtupu
      Nafurahi kuwa umefikiria same way ka mimi, ni uzushi na biashara ya magazeti ya udaku
      The Boss likes this.
      ---
      www.youngage.org
      ---

    3. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11243
      Likes Received
      3515
      Likes Given
      2565

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Mfumo wa maisha na mila zinamfanya mwanamke wa Kitanzania awe ni kitoweo cha wanaume. Na analelewa na Kuwait kutumikia starehe za mwanamme. Ni wachache sana wanaojikomboa na kuelewa kuwa wao ni vazi la mwanamme na mwanamme ni vazi kwao, kwa maana ya kuwa wote wanahitajiana kustiriana.

      Vazi kwanza hukustiri na baadae ndio urembo na starehe. Laiti wanawake wangelijuwa hilo wasingejiuza kama bidhaa mbovu. Na wanaume wangelijuwa hilo wasingekwenda kununuwa bidhaa mbovu.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    4. Don Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Machang'anja
      Posts : 2,043
      Rep Power : 12565023
      Likes Received
      663
      Likes Given
      625

      Default

      Quote By Da Pretty View Post
      Dodoma machangu ukiuliza shughuli yake anasema mwanachuo UDOM,
      Muulize Course gani..... TEACHING
      Hahaha. . .umenikumbusha. . .kuna m1 pale ambiance alinishika kamba yuko IFM- kozi gani sasa mf. . .Geography na English.

    5. m_kishuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2010
      Posts : 1,345
      Rep Power : 825
      Likes Received
      281
      Likes Given
      503

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Mkuu, binafsi sishangai kwani hayo mambo yanatokea dunia nzima. Hapa ninapoishi, nimeenda shule na mabinti wawili ambao wamekiri kwamba wamekuea wakifanya Internet PORN ili kulipia ada za shule. Kuna wengine wengi tu ambao nawafahamu na ni mastripper kwenye Night Club wakisaka pesa za ada ya shule.
      “NOTHING IS SO EFFICACIOUS IN PRESESRVING A MAN FROM SIN, AS CONSTANT MEDITATION ON DEATH.”

    6. mwaxxxx's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2012
      Location : morogoro
      Posts : 780
      Rep Power : 581
      Likes Received
      198
      Likes Given
      1

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      haya yapo,, wengi wanaotaka kuishi kifahari ndio wanatumbukia kwenye uchangudoa, mimi nipo moro na tunawaona kinadada wengi wa vyuoni mf. Sua, mum,motco wakisaka mshiko kwa staili hii.

    7. Ulemavu

    8. georgeallen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Location : Seattle, WA, USA
      Posts : 3,430
      Rep Power : 171801023
      Likes Received
      958
      Likes Given
      640

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Quote By youngage.org View Post
      imeandikwa sana kwenye vyombo vya habari kuwa kuna madenti wana desturi ya 'kujiuza' na hata baadhi ya vyuo vimetajwa tajwa kama vile ifm, saut, udom na hata mabibo hostel imehusishwa. Kisha nikasikia kuwa kuna sehemu kadhaa ndio sokoni, kama sinza na club fulani mwanza. Nina ndugu yangu anasoma saut yeye kaniambia kinachoendelea ni mahusiano ya kawaida ya kimapenzi ndiyo yamekithiri na sio biashara ya uchangudoa. Mimi mwenyewe nimepitapita sehemu tajwa za burudani, nimejionea mabinti wa chuo wamependeza na wako kiburudani zaidi na sio kibiashara na wapenzi wao. Kwa nini kuwasingizia watoto wa watu biashara wasioifanya? Nimewacheki waje machangu wanaosimama barabarani hakuna wa college pale japo wanakijua sana kizungu.

      Nawakilisha.


      mkichangia naombeni saaaaaaana msinitukane. Niko allergic na matusi wapendwa wangu wa jf.
      waliojipanga barabarani na walio ndani ya baa wote wanafanya biashara ile ile-uchangudoa. Tofauti ni kuwa hawa machangu wa sauti, ifm, udom etc kwa kuingia ndani ya baa na kujifanya wako pale kustarehe wanaifanya hiyo biashara kisomi zaidi. Isitoshe mwanafunzi gani yeye kila siku yuko kwenye starehe?
      Arrogance come before the fall

    9. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 6,936
      Rep Power : 3672961
      Likes Received
      2682
      Likes Given
      3213

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Nadhani bumu linapokata hali inakuwa tete zaidi.

    10. Wkaijage's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 191
      Rep Power : 483
      Likes Received
      12
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By YoungAge.org View Post
      sio kila lisemwalo lipo, mengine ni uzushi tu
      haswaaa!

    11. ha ha ha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Location : Hapahapa
      Posts : 600
      Rep Power : 573
      Likes Received
      74
      Likes Given
      78

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Apa wanafunzi ndo wana ushaidi mzur watasema watasema ununuz unakuwaje?

    12. andate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 2,653
      Rep Power : 980
      Likes Received
      894
      Likes Given
      3319

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Biashara hii walikua wanaifanya baadhi ya wanafunzi wanaosoma overseas mfano Malasia, USA,UK, n.k na walikuwa wakifanya hivyo kwa kujua ni vigumu watanzania wengine kujua hivyo heshima yao kwa watanzania itabaki palepale. Ukimbabatiza ambae hajui wewe ni mtanzania anakutajia bei hapo kwa hapo. Lakini akijua wewe ni mtanzania anakwambia yeye hawezi kwenda na mwanaume saa hiyohiyo. na hata umtongoze vipi unaweza usimpate. Lakini kwa hapo home TZ sijui imeanza lini, haikuwa hivyo before.

    13. DR. RICHARD's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th June 2012
      Posts : 127
      Rep Power : 451
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Kwani mkuuu hujapitia chuoni? kwa maana ya kusoma, kama jibu ni ndiyo basi at least utakuwa na kaozoefu fulani kuhusu hili.
      Binafsi nafahamu wapo(baadhi) hasa kipindi boom likikata na hata mapapaa wa mjini wanafaham kipindi hawana ndo wanakuwa wapole hao, na wala halina ubishi kwani tuneyaona lakini hata kama upo chuoni lakini si mtu wa kujichanganya huwezi kuwaona, mi binafsi nilipita siku moja usiku mitaa fulani hapa mwanza nikamuona binti ninaye mfahamu, kwanza sikuamini akiwa anawinda nilipompigia simu alidai yupo hostel wakati mim namuona anapokea sim.

    14. SURUMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 2,605
      Rep Power : 1013
      Likes Received
      807
      Likes Given
      1936

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Quote By YoungAge.org View Post
      Unajua ukimapproach changudoa yoyote, anapenda kujipandisha grade so anasingizia yuko chuo na wengine wanafoji hivyo vitambulisho ili kuvutia biashara yao lakini sio wanachuo bana!
      Samahani kuuliza; hivi katika manunuzi ya huduma toka kwa Changu wapi KITAMBULISHO kinatumika??? Maana sidhani kama mkishaelewana bei kuna maswali ya KAZI YAKO NI NINI??? Umemkuta sokoni; kazi yake ni MCHUUZI-PERIOD!!!!!

      Kama kuna wanafunzi basi wanaowatambua watatusaidia kwa kutujuza wanawatambuaje????

    15. data's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Posts : 5,994
      Rep Power : 74200855
      Likes Received
      1401
      Likes Given
      527

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      bum linapokata hali huwa mbaya sana Young A.. Lisemwalo lipo.

    16. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,691
      Rep Power : 5525243
      Likes Received
      1322
      Likes Given
      1788

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      hata mm niliwachukua na wanatoka tu ni pesa yako, wala sio vyuo hivyo tu ulivyovitaja
      labda nikuulize, wewe ulitaka wanachuo tu wachukuane? mbona kuna maTutor? sio halali awe na mwanachuo mwenzake tu hata na sisi Raia kuna vitu kibao tunawaridhisha na kuwasaidia acha wagawe na kujiridhisha kwa wanathamini Usiri kuliko Chuoni wanakua wamejianika, wangojee kwenda JKT huko watayaona mengi

    17. YoungAge.org's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th August 2012
      Posts : 46
      Rep Power : 429
      Likes Received
      12
      Likes Given
      7

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Quote By Ukwaju View Post
      hata mm niliwachukua na wanatoka tu ni pesa yako, wala sio vyuo hivyo tu ulivyovitaja
      labda nikuulize, wewe ulitaka wanachuo tu wachukuane? mbona kuna maTutor? sio halali awe na mwanachuo mwenzake tu hata na sisi Raia kuna vitu kibao tunawaridhisha na kuwasaidia acha wagawe na kujiridhisha kwa wanathamini Usiri kuliko Chuoni wanakua wamejianika, wangojee kwenda JKT huko watayaona mengi
      Naomba tuelewane Ukwaju, Kuchukuana mbona ni mambo ya kawaida! Hata kama anachukuliwa na watu wawili watatu hivi, tunasema huyu ana wapenzi wengi au mtandao wake umepanuka. Ninachomaanisha ni uchangudoa haswa, yaani kupeleka biashara sokoni kwa mnunuzi yoyote atakayejitokeza.
      ---
      www.youngage.org
      ---

    18. YoungAge.org's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th August 2012
      Posts : 46
      Rep Power : 429
      Likes Received
      12
      Likes Given
      7

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Quote By Ukwaju View Post
      hata mm niliwachukua na wanatoka tu ni pesa yako, wala sio vyuo hivyo tu ulivyovitaja
      labda nikuulize, wewe ulitaka wanachuo tu wachukuane? mbona kuna maTutor? sio halali awe na mwanachuo mwenzake tu hata na sisi Raia kuna vitu kibao tunawaridhisha na kuwasaidia acha wagawe na kujiridhisha kwa wanathamini Usiri kuliko Chuoni wanakua wamejianika, wangojee kwenda JKT huko watayaona mengi
      Naomba tuelewane Ukwaju, Kuchukuana mbona ni mambo ya kawaida! Hata kama anachukuliwa na watu wawili watatu hivi, tunasema huyu ana wapenzi wengi au mtandao wake umepanuka. Ninachomaanisha ni uchangudoa haswa, yaani kupeleka biashara sokoni kwa mnunuzi yoyote atakayejitokeza.
      ---
      www.youngage.org
      ---

    19. sokoinei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 1,835
      Rep Power : 810
      Likes Received
      556
      Likes Given
      0

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Wadada wazuri ndo hua wana faulu nawakaka wenye pesa we rekchara wako ndo anae kusahihisha je kama uligongana nae kona utafaulu kweli? Mitaala ya elimu ya tz bana mpaka hesabu za kuchakua unapata!

    20. Mangaline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2012
      Posts : 1,050
      Rep Power : 702
      Likes Received
      215
      Likes Given
      57

      Default Re: Wanafunzi wa vyuo na biashara ya ngono

      Naomba uhakika wa jambo hilo, ili nimwachishe chuo mke wangu, maana yuko katika moja ya vyuo hivyo. Mnanitoa roho, nilidhani kaenda shule, kumbe kafungua biashara nyingine???????? Najuta kuoa msomi!!!!
      "MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA"

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...