JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 24
    1. MAKOLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2012
      Posts : 554
      Rep Power : 32362
      Likes Received
      202
      Likes Given
      189

      Default Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      Walioomba nafasi za mafunzo ya ualimu kwa mwaka huu, majina yametoka na unaweza kutembelea website ya Wizara ya elimu: www.moevt.go.tz


      Last edited by MAKOLE; 31st July 2012 at 00:34.
      Baba Mtu likes this.


    2. Salary Slip's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 4,528
      Rep Power : 327699
      Likes Received
      2095
      Likes Given
      1613

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      Quote By MAKOLE View Post
      Walioomba nafasi za mafunzo ya ualimu kwa mwaka huu, majina yametoka na unaweza kutembelea website ya Wizara ya elimu: www.moevt.go.tz
      Mbona haifunguki?Inahusu vyuo gani au hata kwa wale wa vyuo vikuu?

    3. MAKOLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2012
      Posts : 554
      Rep Power : 32362
      Likes Received
      202
      Likes Given
      189

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      Quote By Salary slip View Post
      Mbona haifunguki?Inahusu vyuo gani au hata kwa wale wa vyuo vikuu?
      vyuo vya ualimu peke yake mkuu ngazi ya cheti na stashahada

    4. Godfrey Electronics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2012
      Location : Dar es Salaam, Tanzania
      Posts : 537
      Rep Power : 544
      Likes Received
      102
      Likes Given
      19

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      "Technology at the Speed of Life""Sharing The GoodThings Everyday"

    5. Pasco_jr_ngumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 1,759
      Rep Power : 330700
      Likes Received
      224
      Likes Given
      57

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      poaaaa

    6. ntamaholo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Mwilavya
      Posts : 4,897
      Rep Power : 1750
      Likes Received
      1112
      Likes Given
      465

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      Kuna mgomo huko sio mahali pa kukimbilia. Ila inaonekana watu hatujifunzi kutokana na mazingira. Elimu imekuwa na mgogoro tangu kuingia kwa mwinyi, sasa unayekimbilia ualimu unajiandaa kugoma au huna solution nyingine?

      Mi nadhani tuwasisitizie vijana wetu kuwa ualimu kwa sasa sio issue, ili watu waanze kuichukia fani hii. Ni kusoma kwa bidiii kutakakosaidia mtu apanue wigo wa ajira. Lakini ukisoma kizembe, mtaokeo yakawa mabaya, means umesaini maisha kuwa mgomaji na mtu wa kudai maslahi yale yale kila mwaka
      UTUMISHI WA HAKI, NI SULUHISHO LA MAOVU YOTE

    7. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,795
      Rep Power : 991
      Likes Received
      530
      Likes Given
      217

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      jamani huko wanagoma kila siku.
      Last edited by NingaR; 31st July 2012 at 09:37.

    8. Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 284
      Rep Power : 943
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      Mbona inasoma hivi?

      jtablesession::Store Failed
      DB function failed with error number 145
      Table './moet_moet/web2_session' is marked as crashed and should be repaired SQL=INSERT INTO `web2_session` ( `session_id`,`time`,`username` ,`gid`,`guest`,`client_id` ) VALUES ( '9f001ce4df7d9ba89226bcd59fa32 cc1','1343785126','','0','1',' 0' )

    9. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,479
      Rep Power : 758
      Likes Received
      159
      Likes Given
      125

      Default

      Quote By Advicer View Post
      Mbona inasoma hivi?

      jtablesession::Store Failed
      DB function failed with error number 145
      Table './moet_moet/web2_session' is marked as crashed and should be repaired SQL=INSERT INTO `web2_session` ( `session_id`,`time`,`username` ,`gid`,`guest`,`client_id` ) VALUES ( '9f001ce4df7d9ba89226bcd59fa32 cc1','1343785126','','0','1',' 0' )
      ni kweli sasa hivi hayafunguki,kama vipi niambie jina unalotaka nikutafutie sasa hivi,mimi niliyadownload tangu mchana.

    10. Ford's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 8
      Rep Power : 458
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      Naomba nitumie mwanangu mana haifunguki mpaka sasa.

    11. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,479
      Rep Power : 758
      Likes Received
      159
      Likes Given
      125

      Default

      Quote By Ford View Post
      Naomba nitumie mwanangu mana haifunguki mpaka sasa.
      taja jina nikuangalizie,siwezi post yote hapa kwa7bu yapo kwenye pdf file na ninatumia simu.

    12. Laurent Mshani's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th July 2012
      Posts : 9
      Rep Power : 418
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      Nitumie nami jina LAURENT MSHANI.

    13. Motisha kwa Watz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th April 2012
      Posts : 12
      Rep Power : 432
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      Mimi naomba nicheckie jina la Sisto John Mkakilwa,nitashukuru sana best!

    14. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,479
      Rep Power : 758
      Likes Received
      159
      Likes Given
      125

      Default

      Quote By Laurent Mshani View Post
      Nitumie nami jina LAURENT MSHANI.
      Kaka ni grade A(certificate) ama diploma? Kama ni grade A naomba usubiri hadi www.moe.go.tz ikae fresh alafu ntayadownload. Nimetafuta jina lako kwenye list ya diploma(hii ndo niliidownload jana) sijaliona.

    15. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,479
      Rep Power : 758
      Likes Received
      159
      Likes Given
      125

      Default

      Quote By Motisha kwa Watz View Post
      Mimi naomba nicheckie jina la Sisto John Mkakilwa,nitashukuru sana best!
      Vipi na wewe kaka ni grade A? Kwenye diploma nimeona jina "Sisto Lwagila" hilo uliloniambia sijaliona kwenye list hii. Kama ni grade naomba ungoje hadi tovuti ya wizara ya elimu ikubali kufunguka ili niyadownload.

    16. Eunda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd May 2008
      Posts : 53
      Rep Power : 648
      Likes Received
      10
      Likes Given
      21

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      asante kaka, nitizamie Mary Daud - 111A.

    17. Luambano steve's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 8
      Rep Power : 418
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Mbona haifunguk au bado hawaja ruhusu?funguen bwan watu tunahamu kugoma tena.

    18. Sir M.D.Andrew's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 203
      Rep Power : 457
      Likes Received
      31
      Likes Given
      6

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      Mkuu niangalizie panda lucas na maige jeja(diploma)

    19. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,479
      Rep Power : 758
      Likes Received
      159
      Likes Given
      125

      Default

      Quote By Sir M.D.Andrew View Post
      Mkuu niangalizie panda lucas na maige jeja(diploma)
      Mkuu nimekupm umepata? Nimepata Panda Lucas tu!

    20. Sir M.D.Andrew's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 203
      Rep Power : 457
      Likes Received
      31
      Likes Given
      6

      Default Re: Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

      Panda lucas chuo gani?


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...