JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha za ngono tcu.

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 44
    1. GHANI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Posts : 667
      Rep Power : 648
      Likes Received
      49
      Likes Given
      12

      Default Picha za ngono tcu.

      Wakati nikitaka kuchunguza kama tcu wameshatoa selection kwenye tovuti yao nimekutana na picha na video za ngono, je ni kweli tcu hawana security ya kuweza kudhibiti website yao au ni uzembe wa serikali.
      Last edited by GHANI; 20th July 2012 at 17:11.


    2. The Boss's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 27,407
      Rep Power : 0
      Likes Received
      25044
      Likes Given
      25182

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      sasa na hili alaumiwe Rais?
      genekai, MAKAH, Ukwaju and 3 others like this.

    3. GHANI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Posts : 667
      Rep Power : 648
      Likes Received
      49
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By The Boss View Post
      sasa na hili alaumiwe Rais?
      mbona una fikra fupi kama vichaa wa milembe, sijamlaume rais bali nimelaumu serikali yake acha uvivu wa kufikiri au gamba nini wewe?
      Bajabiri likes this.

    4. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1548
      Likes Received
      1320
      Likes Given
      687

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      mbona ni advantage? hapa ingebidi serikali ipongezwe
      Bajabiri and snochet like this.
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    5. webondo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2012
      Location : Chini ya mwembe
      Posts : 1,257
      Rep Power : 704
      Likes Received
      202
      Likes Given
      441

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      Quote By GHANI View Post
      Wakati nikitaka kuchunguza kama tcu wameshatoa selection kwenye tovuti yao nimekutana na picha na video za ngono, je ni kweli tcu hawana security ya kuweza kudhibiti website yao au ni uzembe wa serikali Ya JAKAYA MRISHO KIKWETE.
      Si haki kumlaumu huyo Kikwete kwa ishu ya kipumbavu hiyo.


    6. webondo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2012
      Location : Chini ya mwembe
      Posts : 1,257
      Rep Power : 704
      Likes Received
      202
      Likes Given
      441

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      Quote By GHANI View Post
      mbona una fikra fupi kama vichaa wa milembe, sijamlaume rais bali nimelaumu serikali yake acha uvivu wa kufikiri au gamba nini wewe?
      Bado haibadilishi mantiki yako.

    7. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,554
      Rep Power : 88723696
      Likes Received
      2469
      Likes Given
      1813

      Default

      Quote By The Boss View Post
      sasa na hili alaumiwe Rais?

      Huu msemo ndio unakamilika! "Samaki moja akioza wote wameoza"

    8. Good Guy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Location : No place like 127.0.0.1
      Posts : 4,373
      Rep Power : 27054854
      Likes Received
      1056
      Likes Given
      746

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      hivi kumbe TCU ni ya Jakaya na wenzake enhh

    9. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,824
      Rep Power : 1019
      Likes Received
      536
      Likes Given
      221

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      Kaaazi kwelikweli mwanzo ilikua hacked leo ngono, TUTAFIKA KWELI??

    10. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 5,882
      Rep Power : 8311
      Likes Received
      2022
      Likes Given
      1579

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      Quote By GHANI View Post
      mbona una fikra fupi kama vichaa wa milembe, sijamlaume rais bali nimelaumu serikali yake acha uvivu wa kufikiri au gamba nini wewe?
      Looks huna ustaarabu. Lugha ya shetani ya nini na mwenzako ameuliza gently! you are missing something, what ? God knows!!
      zaleo likes this.

    11. zaleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 1,394
      Rep Power : 35146
      Likes Received
      425
      Likes Given
      772

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      Quote By The Boss View Post
      sasa na hili alaumiwe Rais?
      Kuongoza watu ni lawama tu. kuna siku rais atalaumiwa kwa nini anaachia watu wanakula kuku na wali majumbani mwao wakati wengine wanakula ugali na maharage. Usiombe kuwa kiongozi, ukitii kila lawama utakufa kabla ya wakati wako.
      The Boss, MAKAH, bampami and 1 others like this.
      “Mtu anaweza kuzini kwa siri lakini hawezi kuugua ukimwi kwa siri” by Hon Lema, MP - Arusha

    12. Vanpopeye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Posts : 475
      Rep Power : 590
      Likes Received
      19
      Likes Given
      9

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      mpaka mtu akishikwa ugoni mtamlaumu rais....

    13. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,778
      Rep Power : 1794
      Likes Received
      993
      Likes Given
      265

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      Quote By The Boss View Post
      sasa na hili alaumiwe Rais?

      The buck stops with the person who appoints the leaders of these institutions!! He appoints mediocre people who also recruit mediocre assistants and hence the mediocre performance!!

    14. FreedomTZ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2012
      Posts : 334
      Rep Power : 507
      Likes Received
      54
      Likes Given
      58

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      Nimefungua website ya tcu mbona sijaona picha za ngono?
      "Saikolojia inatufundisha ukiona mtu anaandamwa sana ujue ni kwa sababu amegeuka tishio kwa uhai, vyeo na madaraka ya wasiompenda" Fr Mapunda

    15. panadol's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th February 2012
      Posts : 352
      Rep Power : 0
      Likes Received
      43
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      Huo ni upuuzi unaofanywa na vijana wa chadema kila kukicha kumuhusisha raisi na mambo ya hajabu hajabu siku hizi heshima hamna enzi za mwalimu watu wapuuzi kama hawa walikuwa wanafanywa kitu mbaya ambayo hawezi adisia kwa watu wengine!

    16. Price Hope's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th July 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 442
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      Problem is with TCRA, a government agency, so mkuu wa kaya hawezi kukwepa lawama!!!!!!!!!!!

    17. LORDVILLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Location : Imaginary Island
      Posts : 3,320
      Rep Power : 4993558
      Likes Received
      740
      Likes Given
      574

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      mtoa mada anauhakika??

    18. GHANI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Posts : 667
      Rep Power : 648
      Likes Received
      49
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By LORDVILLE View Post
      mtoa mada anauhakika??
      sure 100%,fungua hata saivi kwenye website yao kuna links kibao za videos na picha za ngono, nawashauri wafanye marekebisho mara moja.

    19. Gwangambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2012
      Location : Mabwepande
      Posts : 3,111
      Rep Power : 101838493
      Likes Received
      982
      Likes Given
      525

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      [QUOTE=panadol;4277311]Huo ni upuuzi unaofanywa na vijana wa chadema kila kukicha kumuhusisha raisi na mambo ya hajabu hajabu siku hizi heshima hamna enzi za mwalimu watu wapuuzi kama hawa walikuwa wanafanywa kitu mbaya ambayo hawezi adisia kwa watu wengine!

      Umeshawahi fanyiwa nini? Uliliwa tiGo nini?


      Emma Lukosi and Ukwaju like this.
      WATANZANIA KUMCHAGUA JK, TUMEPAKA WANJA WA PILIPILI.

    20. LORDVILLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Location : Imaginary Island
      Posts : 3,320
      Rep Power : 4993558
      Likes Received
      740
      Likes Given
      574

      Default Re: Picha za ngono tcu.

      ,,,tcu.go.tz!! mbona hamna mkuu!!!


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...