JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Siku Zinaisha Msaada wa Haraka Tafadhali

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. Invoice's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th March 2012
      Posts : 18
      Rep Power : 444
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Siku Zinaisha Msaada wa Haraka Tafadhali

      WanaJF habarini za mida,
      Mimi ni mhitimu wa kidato cha sita 2012 na matokeo yangu yako hivi; CHEMISTRY-E,BIOLOGY-E,GEOGRAPHY-E na B/MATH-S.

      Kutokana na hizo maksi nilizopata hapo juu ni kozi gani nzuri na chuo husika ninachoweza kujiunga?
      Ingawa binafsi nilipendelea kozi ya BS OF SCIENCE WITH GEOLOGY, lakini wanajf mnaweza kunipa mitazamo yenu kama mdogo wenu. Maana sina uwelewa mzuri wa vyuo vyetu.

      Msaada tafadhali ikiwezekana kesho nianze usajili...

    2. Movie-Date

    3. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,458
      Rep Power : 2328
      Likes Received
      527
      Likes Given
      19

      Default Re: Siku Zinaisha Msaada wa Haraka Tafadhali

      Geology cdhani ka utapata mkuu,jaribu education.

    4. SIMBA WA TARANGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Location : Kapugi-Tukuyu
      Posts : 979
      Rep Power : 641
      Likes Received
      212
      Likes Given
      150

      Default Re: Siku Zinaisha Msaada wa Haraka Tafadhali

      Education- UDOM hukosi.

    5. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,479
      Rep Power : 763
      Likes Received
      161
      Likes Given
      125

      Default Re: Siku Zinaisha Msaada wa Haraka Tafadhali

      Mi nakushauri,tafuta kitabu cha Tcu(Admission Guidebook) upitie vyuo na programs wanazotoa,utapata programs kibao na mkopo wa kutosha. Angalia hicho kitabu kwanza!

    6. BGG's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 55
      Rep Power : 449
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Siku Zinaisha Msaada wa Haraka Tafadhali

      kwani wewe una ndoto za kuwa nani? au ndoto yako nikifika chuo kikuu tu?

    7. WB-1

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...