JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at all.

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 54
    1. Msolid1990's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 95
      Rep Power : 453
      Likes Received
      14
      Likes Given
      4

      Default TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at all.

      WanaJF kama mmesoma tcu guideline book wameonesha kila kozi katika kila chuo pamoja na mkopo unaoweza kupata. na kwa mkopo ni kwa kozi za science tu kwa arts na biashara hakuna mkopo hata kama ni education kwa biashara na arts ni 50% tu inatolewa. Sasa najiuliza je migomo itaisha vyuoni????


    2. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,714
      Rep Power : 8653440
      Likes Received
      1180
      Likes Given
      1012

      Default Re: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at a

      migomo ya nini? kama umeshafika chuo kusoma kozi uliyoichagua na ambayo tangu mwanzo umeambiwa kuwa kozi hyo haijapewa kipaumbele sidhani kama kuna haja ya kugoma ilhali unafahamu tangu mwanzo kuwa kozi hyo haina mkopo au ni 70% tu ya ada. Cha msingi ni kuwaondoa magamba tu....
      serio and CHUAKACHARA like this.

    3. Msolid1990's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 95
      Rep Power : 453
      Likes Received
      14
      Likes Given
      4

      Default Re: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at a

      Ila inasikitisha sana pale ambapo umesoma arts labda Hkl na umefaulu halafu mzazi hana uwezo kifedha lakini kozi zote unazoweza kwenda hazina mkopo wowote isitoshe education arts na biashara kama ada ni 1300000 basi unapewa 500000 tu.

    4. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,344
      Rep Power : 2301
      Likes Received
      499
      Likes Given
      19

      Default Re: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at a

      Asa ugome ili iweje wkt toka mwanzo ushaambiwa hutapewa mkopo?kikubwa ni mkomae,ili hzo sera za kijinga ziondolewe.
      CHUAKACHARA likes this.

    5. Architect E.M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Location : arusha/dar
      Posts : 715
      Rep Power : 649
      Likes Received
      156
      Likes Given
      36

      Default Re: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at a

      someni sayansii'!,,, sera ya sayansi kupewa kipaumbele imekuwepo tangu mimi sijaanza chuo!,, na nimesoma course ya miaka mitano na nipo mtaani mwaka wa pili sasa!,, sembuse ninyi leo hii!!,,,someni sayansi vijana,, engineering, IT, architecture, microbiology, Chemistry, MD, orthopedix, mbn course kibao za sayansi, hazina hata watu???? Mnakimbilia sociology na political science, y????????
      serio and CHUAKACHARA like this.

    6. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,714
      Rep Power : 8653440
      Likes Received
      1180
      Likes Given
      1012

      Default

      Ahsante babaa..umesema umesoma kozi ya miaka mitano na ni sayansi lakini upo mtaani!!! Unafanya nn sasa mtaani?
      Quote By Architect E.M View Post
      someni sayansii'!,,, sera ya sayansi kupewa kipaumbele imekuwepo tangu mimi sijaanza chuo!,, na nimesoma course ya miaka mitano na nipo mtaani mwaka wa pili sasa!,, sembuse ninyi leo hii!!,,,someni sayansi vijana,, engineering, IT, architecture, microbiology, Chemistry, MD, orthopedix, mbn course kibao za sayansi, hazina hata watu???? Mnakimbilia sociology na political science, y????????

    7. BARRY's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Posts : 177
      Rep Power : 597
      Likes Received
      30
      Likes Given
      8

      Default Re: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at a

      Tatizo likowapi? Huwezi kwenda kusoma mavitu yasiyokuwa na mchango katika uchumi kama kuogelea,mazingaombwe na mashairi halafu upewe mkopo, vilazaaaa!

    8. mansakankanmusa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th May 2012
      Posts : 1,311
      Rep Power : 692
      Likes Received
      268
      Likes Given
      248

      Default Re: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at a

      Quote By Architect E.M View Post
      someni sayansii'!,,, sera ya sayansi kupewa kipaumbele imekuwepo tangu mimi sijaanza chuo!,, na nimesoma course ya miaka mitano na nipo mtaani mwaka wa pili sasa!,, sembuse ninyi leo hii!!,,,someni sayansi vijana,, engineering, IT, architecture, microbiology, Chemistry, MD, orthopedix, mbn course kibao za sayansi, hazina hata watu???? Mnakimbilia sociology na political science, y????????
      umechuja mawazo yako kabla hayakutoka?

    9. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,912
      Rep Power : 8095
      Likes Received
      1676
      Likes Given
      1284

      Default Re: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at a

      Quote By Msolid1990 View Post
      WanaJF kama mmesoma tcu guideline book wameonesha kila kozi katika kila chuo pamoja na mkopo unaoweza kupata. na kwa mkopo ni kwa kozi za science tu kwa arts na biashara hakuna mkopo hata kama ni education kwa biashara na arts ni 50% tu inatolewa. Sasa najiuliza je migomo itaisha vyuoni????
      TUC guide book iko wapi? Let us confirm your statements before making contribution on your post.

    10. Navy SEAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Posts : 496
      Rep Power : 612
      Likes Received
      65
      Likes Given
      4

      Default Re: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at a

      ishu ya kipaumbele kwny mkopo ni ya msingi, sio kupinga kila kitu. Serikali inajua tuna mapungufu kwenye sector gani, someni sayansi vijana.

    11. Navy SEAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Posts : 496
      Rep Power : 612
      Likes Received
      65
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By BARRY View Post
      Tatizo likowapi? Huwezi kwenda kusoma mavitu yasiyokuwa na mchango katika uchumi kama kuogelea,mazingaombwe na mashairi halafu upewe mkopo, vilazaaaa!
      i like this

    12. +255's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2012
      Posts : 1,432
      Rep Power : 733
      Likes Received
      322
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Msolid1990 View Post
      WanaJF kama mmesoma tcu guideline book wameonesha kila kozi katika kila chuo pamoja na mkopo unaoweza kupata. na kwa mkopo ni kwa kozi za science tu kwa arts na biashara hakuna mkopo hata kama ni education
      Unajua ulichokiandika?
      kwa biashara na arts ni 50% tu inatolewa. Sasa najiuliza je migomo itaisha vyuoni????
      Na hiyo 50% imetokea wapi wakati umesema kwa arts na biashara hamna mkopo at all??

    13. Abloodi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th October 2011
      Posts : 144
      Rep Power : 485
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at a

      ...kadri sku znavyoenda wanaosoma art wanazdi kubanwa ktu ambacho knakatsha tamaa sio tu kwa wanafunz bali hata kwa wazaz pia ... kama art ingekuwa nyepes kusingekuwa na zero za art..so serikali iliangalie hili swala ....ikishndwa bas masomo ya art yafutwe ili tujue moja serikali haina akili

    14. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2958
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      TUC guide book iko wapi? Let us confirm your statements before making contribution on your post.
      dont mislead people ni T.C.U,

    15. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2958
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default

      Mdau sera yetu ya elimu hujui inavobadilika kila kukicha
      Quote By ablood View Post
      ...kadri sku znavyoenda wanaosoma art wanazdi kubanwa ktu ambacho knakatsha tamaa sio tu kwa wanafunz bali hata kwa wazaz pia ... kama art ingekuwa nyepes kusingekuwa na zero za art..so serikali iliangalie hili swala ....ikishndwa bas masomo ya art yafutwe ili tujue moja serikali haina akili

    16. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2958
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default Re: TCU guideline book 2012/2013: mkopo ni kwa kozi za science tu. Kwa Arts na biashara no loan at a

      Hili janga cjui litaliwa na akina nani?

    17. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2958
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default

      Hahahahah,c ndo anakoish?wewe umemuelewa ila unamdhihak,coz ye ameleta dhihaka
      Quote By Rogi View Post
      Ahsante babaa..umesema umesoma kozi ya miaka mitano na ni sayansi lakini upo mtaani!!! Unafanya nn sasa mtaani?

    18. Nzowa Godat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th June 2011
      Posts : 1,844
      Rep Power : 844
      Likes Received
      388
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By ablood View Post
      ...kadri sku znavyoenda wanaosoma art wanazdi kubanwa ktu ambacho knakatsha tamaa sio tu kwa wanafunz bali hata kwa wazaz pia ... kama art ingekuwa nyepes kusingekuwa na zero za art..so serikali iliangalie hili swala ....ikishndwa bas masomo ya art yafutwe ili tujue moja serikali haina akili
      Suala sio kufuta art, bali serikali imeona uhaba wa wanasayansi. We fikiria, hata kukamuliwa jipu, kukwanguliwa mba/fungus kichwani, kuvimbiwa wagonjwa wanapelekwa india.
      Fidel80 likes this.

    19. Architect E.M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Location : arusha/dar
      Posts : 715
      Rep Power : 649
      Likes Received
      156
      Likes Given
      36

      Default

      Quote By BARRY View Post
      Tatizo likowapi? Huwezi kwenda kusoma mavitu yasiyokuwa na mchango katika uchumi kama kuogelea,mazingaombwe na mashairi halafu upewe mkopo, vilazaaaa!
      nashukuruuu ndugu yangu,, sera za serikali zinatoa kipaumbele kwa sayansi,, nashangaa watu wanakua hawaelewi

    20. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,819
      Rep Power : 995
      Likes Received
      530
      Likes Given
      217

      Default

      Quote By Nzowa Godat View Post
      Suala sio kufuta art, bali serikali imeona uhaba wa wanasayansi. We fikiria, hata kukamuliwa jipu, kukwanguliwa mba/fungus kichwani, kuvimbiwa wagonjwa wanapelekwa india.
      MKUU HAPO NI. ?????? ZA KutoshA


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...