JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: MBA(Corporate management) ya Mzumbe na MBA ya UDSM!!!!

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 52
    1. Insabhunsa Gusa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th May 2011
      Posts : 79
      Rep Power : 500
      Likes Received
      13
      Likes Given
      57

      Default MBA(Corporate management) ya Mzumbe na MBA ya UDSM!!!!

      Kwenu wanazuoni,

      Naomba mnijuze kwanza ubora wa MBA katika vyuo hivi viwili. Pili, MBA in CORPORATE MANAGEMENT inahusika na nini hasa? Na inatofauti gani na hizi MBA za UDSM. Asanteni kwa mchango wenu wenye tija!!! Vile vile ni courses zipi(Modules) zinazotengeneza MBA(Corporate Management)

    2. Movie-Date

    3. mopaozi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 2,919
      Rep Power : 931
      Likes Received
      345
      Likes Given
      55

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      www.mutv.com utapata details zote

    4. Hute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Posts : 2,055
      Rep Power : 921
      Likes Received
      669
      Likes Given
      34

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      icho choo cha mzumbe. bogus kabisa...siwezi kusoma masters wala phd pale...ni sawa tu na kusoma online...magraduate wa pale ni kina Dr.kamala, dr. mery nagu etc....you now get the picture.....

    5. Kipilime's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Posts : 118
      Rep Power : 514
      Likes Received
      32
      Likes Given
      11

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Hute View Post
      icho choo cha mzumbe. bogus kabisa...siwezi kusoma masters wala phd pale...ni sawa tu na kusoma online...magraduate wa pale ni kina Dr.kamala, dr. mery nagu etc....you now get the picture.....
      Ndhani ume-ku-ru-pu-ka toka katika usingizi mzito. Je hivi Dr. Kamala ana Masters au PhD ya Mzumbe, Dr. Mary Nagu ana PhD ya Mzumbe? Hujajibu hoja, ulivyoona tu Mzumbe tayari umekuja na premises ambazo inaonekana una prejudices kibao juu ya Mzumbe. (Possibly you were once aggrieved sometimes)

      Sasa swali ni Je, MBA ya Mzumbe na UDSM ni sawa? Hapana hazipo sawa kwa kuwa zinatolewa na vyuo viwili tofatuti na kila chuo kina mamlaka ya kutengeneza mitaala ya programmes zake na kupata approval ya TCU kulingana na mahitaji ya soko. Jee MBA ya Mzumbe, ya IFM, ya SUA, ya ESAMI au ya OUT zipo sawa?. La hasha hata kidogo. Usawa unaweza kuwepo kwa MBA ya UDOM kwa kuwa UDOM ni paste and copy ya kila kitu kutoka UDSM kama kasuku vile. Lakini MBA za vyuo vingine vyote hata hapa TZ hazipo sawa na hazitakiwi kuwa sawa ili kuwafanya watu wawe na choice.
      SpK, genekai, Malunde and 2 others like this.

    6. Hute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Posts : 2,055
      Rep Power : 921
      Likes Received
      669
      Likes Given
      34

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Kipilime View Post
      Ndhani ume-ku-ru-pu-ka toka katika usingizi mzito. Je hivi Dr. Kamala ana Masters au PhD ya Mzumbe, Dr. Mary Nagu ana PhD ya Mzumbe? Hujajibu hoja, ulivyoona tu Mzumbe tayari umekuja na premises ambazo inaonekana una prejudices kibao juu ya Mzumbe. (Possibly you were once aggrieved sometimes)

      Sasa swali ni Je, MBA ya Mzumbe na UDSM ni sawa? Hapana hazipo sawa kwa kuwa zinatolewa na vyuo viwili tofatuti na kila chuo kina mamlaka ya kutengeneza mitaala ya programmes zake na kupata approval ya TCU kulingana na mahitaji ya soko. Jee MBA ya Mzumbe, ya IFM, ya SUA, ya ESAMI au ya OUT zipo sawa?. La hasha hata kidogo. Usawa unaweza kuwepo kwa MBA ya UDOM kwa kuwa UDOM ni paste and copy ya kila kitu kutoka UDSM kama kasuku vile. Lakini MBA za vyuo vingine vyote hata hapa TZ hazipo sawa na hazitakiwi kuwa sawa ili kuwafanya watu wawe na choice.
      aggrieved sometiems by mzumbe? comon! tafazali bwana...mimi nimesoma degree yangu ya kwanza udsm, ya pili nimesoma majuu....hata bure mzumbe siendi....kuna vidigree fulani hivi ni vya chapchap..take away fulani hivi.....si unaona sasa ivi kinapigwa bao hata na sau tu?

    7. WB-1

    8. Kipilime's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Posts : 118
      Rep Power : 514
      Likes Received
      32
      Likes Given
      11

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Hute View Post
      aggrieved sometiems by mzumbe? comon! tafazali bwana...mimi nimesoma degree yangu ya kwanza udsm, ya pili nimesoma majuu....hata bure mzumbe siendi....kuna vidigree fulani hivi ni vya chapchap..take away fulani hivi.....si unaona sasa ivi kinapigwa bao hata na sau tu?
      Hujaona kingine cha kujibu hadi useme umesoma majuu? read between the lines. I said "possibly" Hata hivyo sio lazima usome Mzumbe and that is the reason I said ili watu wawe na choice. It is not a must usome Mzumbe. Ulisoma UDSM degree ya kwanza na ya pili umesoma majuu, so what?
      Double Jay likes this.

    9. Insabhunsa Gusa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th May 2011
      Posts : 79
      Rep Power : 500
      Likes Received
      13
      Likes Given
      57

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Hute View Post
      icho choo cha mzumbe. bogus kabisa...siwezi kusoma masters wala phd pale...ni sawa tu na kusoma online...magraduate wa pale ni kina Dr.kamala, dr. mery nagu etc....you now get the picture.....
      Bado hujajibu maswali niliyouliza hapo juu ndugu.Jibu ulichoulizwa...Kama huna jibu lenye tija basi ni heri ukae tu kimya kama wengine..

    10. Insabhunsa Gusa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th May 2011
      Posts : 79
      Rep Power : 500
      Likes Received
      13
      Likes Given
      57

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Kipilime View Post
      Ndhani ume-ku-ru-pu-ka toka katika usingizi mzito. Je hivi Dr. Kamala ana Masters au PhD ya Mzumbe, Dr. Mary Nagu ana PhD ya Mzumbe? Hujajibu hoja, ulivyoona tu Mzumbe tayari umekuja na premises ambazo inaonekana una prejudices kibao juu ya Mzumbe. (Possibly you were once aggrieved sometimes)

      Sasa swali ni Je, MBA ya Mzumbe na UDSM ni sawa? Hapana hazipo sawa kwa kuwa zinatolewa na vyuo viwili tofatuti na kila chuo kina mamlaka ya kutengeneza mitaala ya programmes zake na kupata approval ya TCU kulingana na mahitaji ya soko. Jee MBA ya Mzumbe, ya IFM, ya SUA, ya ESAMI au ya OUT zipo sawa?. La hasha hata kidogo. Usawa unaweza kuwepo kwa MBA ya UDOM kwa kuwa UDOM ni paste and copy ya kila kitu kutoka UDSM kama kasuku vile. Lakini MBA za vyuo vingine vyote hata hapa TZ hazipo sawa na hazitakiwi kuwa sawa ili kuwafanya watu wawe na choice.

      Ndugu KIPILIME,

      Asante kwa kunipa mwangaza, ingawa bado hujajibu sehemu ya pili ya swali...Nataka kujua courses zilizomo kwenye MBA--Corporate Management, Asante tena...
      Double Jay likes this.

    11. Insabhunsa Gusa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th May 2011
      Posts : 79
      Rep Power : 500
      Likes Received
      13
      Likes Given
      57

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Kipilime View Post
      Hujaona kingine cha kujibu hadi useme umesoma majuu? read between the lines. I said "possibly" Hata hivyo sio lazima usome Mzumbe and that is the reason I said ili watu wawe na choice. It is not a must usome Mzumbe. Ulisoma UDSM degree ya kwanza na ya pili umesoma majuu, so what?

      Wana Zuoni wa ukweli, Acheni malumbano, mnapoteza nishati ya bure kujibizana, ni heri mngejikita kwenye mada ili tuwajenge wengine wanaotaka kufanya maamuzi ya nini wakisome katika kujiendeleza kielimu. Muda ni Mali jamani...Lets not waste time for nothing!!!!!!!
      LORDVILLE likes this.

    12. mnozya's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th February 2009
      Posts : 119
      Rep Power : 624
      Likes Received
      12
      Likes Given
      1

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Hute View Post
      aggrieved sometiems by mzumbe? comon! tafazali bwana...mimi nimesoma degree yangu ya kwanza udsm, ya pili nimesoma majuu....hata bure mzumbe siendi....kuna vidigree fulani hivi ni vya chapchap..take away fulani hivi.....si unaona sasa ivi kinapigwa bao hata na sau tu?

      Sikujua mtu uliyepata exposure unaweza ukawa na hoja kama za mtoto wa darasa la pili. Pia sijui ulisoma UD zama za two universities in TZ? Siamini kwa graduate wa 2000's anaweza kuwa na mawazo kama yako zaidi katika free labour market na utandawazi.

      Kwenye labour market ya sasa cha msingi ni nini unadeliver na si umegraduate wapi, Ukiingia kwenye usaili na ukaanza kujiploud na kidigree chako basing on your university utaonekana ni limbukeni.

      Pia kumbuka kuna authorities zinazo fanyia tathmin mitaala na kuiaprove wakiwa na vigezo, sasa sijui wewe unatumia criteria gani.

      Hata hivyo inawezekana umefanya research na ukabaini hayo uyasemayo, kwa faida ya wote NAKUOMBA utuwekee jamvini hiyo tafiti yako na methodologies ulizotumia. Kama ipo umefanya basi hata wahusika itawasaidia OTHERWISE utakuwa umelewa common au wanzuki na huko majuu utakuwa ulikuwa bize kubeba mabox


      Nakushauri kama msomi utulie na ufanya critical analysis with a strong point na si poor analysis with weak point.
      SpK, LORDVILLE and Double Jay like this.

    13. Kipilime's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Posts : 118
      Rep Power : 514
      Likes Received
      32
      Likes Given
      11

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Insabhunsa Gusa View Post
      Ndugu KIPILIME

      Asante kwa kunipa mwangaza, ingawa bado hujajibu sehemu ya pili ya swali...Nataka kujua courses zilizomo kwenye MBA--Corporate Management, Asante tena...
      Ndugu Insabhunsa,
      Halikuwa lengo la kutokukujibu labda kwa hilo niombe radhi. MBA Corporate Management ni general Management Programme yenye (10) courses (carrying 4 credit points each) plus dissertation (20 Credit points) after completion of course work. Hizo kozi ni Operations Management, Business Strategic Management, Finance for Managers, Managerial Economics, Marketing Management, Corporate Law & Governance, Business Research Methods, Organizational Behaviour and Human Resource Management, International Business Management, Entrepreneurship & Small Business Management, na Information Technology Management.

      Kwa hiyo kama unavyoona hapo juua katika programme content ni general management program. Lakini kama ungependa kufanya specialization unashauriwa kufanya MSc in either HRM, Marketing Management, Entrepreneurship, Local Government Mgt, Finance & Accounting, Finance & Economics for Development, Development Policy & Practice for Civil Society na nyingine nyingi kutemea na academic background, interests na career aspirations. Programmes hizo zote zinapatikana katika vyuo tofauti lakin Mzumbe University zipo pia.

      Nawasilisha.

    14. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,679
      Rep Power : 33490
      Likes Received
      2138
      Likes Given
      1673

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Hute View Post
      icho choo cha mzumbe. bogus kabisa...siwezi kusoma masters wala phd pale...ni sawa tu na kusoma online...magraduate wa pale ni kina Dr.kamala, dr. mery nagu etc....you now get the picture.....
      Mimi nimesoma pale mpaka MBA, nipo nauza ujuzi wangu aghali kidogo.
      SpK, nyumba kubwa, MTAZAMO and 3 others like this.
      Mke wa mtu si sumu vinginevyo binaadamu wangebaki wachache sana duniani

    15. Insabhunsa Gusa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th May 2011
      Posts : 79
      Rep Power : 500
      Likes Received
      13
      Likes Given
      57

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Kipilime View Post
      Ndugu Insabhunsa,
      Halikuwa lengo la kutokukujibu labda kwa hilo niombe radhi. MBA Corporate Management ni general Management Programme yenye (10) courses (carrying 4 credit points each) plus dissertation (20 Credit points) after completion of course work. Hizo kozi ni Operations Management, Business Strategic Management, Finance for Managers, Managerial Economics, Marketing Management, Corporate Law & Governance, Business Research Methods, Organizational Behaviour and Human Resource Management, International Business Management, Entrepreneurship & Small Business Management, na Information Technology Management.

      Kwa hiyo kama unavyoona hapo juua katika programme content ni general management program. Lakini kama ungependa kufanya specialization unashauriwa kufanya MSc in either HRM, Marketing Management, Entrepreneurship, Local Government Mgt, Finance & Accounting, Finance & Economics for Development, Development Policy & Practice for Civil Society na nyingine nyingi kutemea na academic background, interests na career aspirations. Programmes hizo zote zinapatikana katika vyuo tofauti lakin Mzumbe University zipo pia.

      Nawasilisha.

      Ndugu Kipilime,

      Nakushukuru sana...Hii peace of info imenisaidia kupata mwanga na kufanya maamuzi. I am submitting my application for MBA ( Corporate Management) ya Mzumbe, I dont care wengine wanasemaje. Mara UDSM, UDOM Sijui majuu nk nk nk..Swala la kujiuliza ni kwamba hiyo elimu ulopata popote pale imekusaidiaje kupambana na mazingira yako!! Umejikwamua vipi na adui umaskini nk nk nk...Is the Life you are living in today relevant to the type of Univerisity or college went thru? Waswahili husema kwenye miti mingi hakuna wajenzi!!!! Unaweza pia ukawa ni kipanga darasani kuanzia darasa la kwanza mpaka PhD level, ukazipanga As ipaasavyo kwenye vyeti...Lakini maisha yakajaa F nyingi!!! Utamkuta mtu anaishi kama si msomi aliyepitia vyuo maarufu na shule zenye vipaji maalum. Mungu pekee ndie mpaji wa vyema. Let not despise others. Kwa mara nyingine nawashukuru nyote kwa kutoa mchago wenye tija, Naomba kufunga huu mjadala. Mpaka wakati mwingine kwa mada nyingine, WAKTABAHU!!!
      paul kitereja and Double Jay like this.

    16. King2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 717
      Likes Received
      168
      Likes Given
      0

      Default Re: MBA(Corporate management) ya Mzumbe na MBA ya UDSM!!!!

      Chuo ni Chuo tu.

    17. Osama's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd May 2011
      Posts : 58
      Rep Power : 498
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Insabhunsa Gusa View Post
      Ndugu Kipilime,

      Nakushukuru sana...Hii peace of info imenisaidia kupata mwanga na kufanya maamuzi. I am submitting my application for MBA ( Corporate Management) ya Mzumbe, I dont care wengine wanasemaje. Mara UDSM, UDOM Sijui majuu nk nk nk..Swala la kujiuliza ni kwamba hiyo elimu ulopata popote pale imekusaidiaje kupambana na mazingira yako!! Umejikwamua vipi na adui umaskini nk nk nk...Is the Life you are living in today relevant to the type of Univerisity or college went thru? Waswahili husema kwenye miti mingi hakuna wajenzi!!!! Unaweza pia ukawa ni kipanga darasani kuanzia darasa la kwanza mpaka PhD level, ukazipanga As ipaasavyo kwenye vyeti...Lakini maisha yakajaa F nyingi!!! Utamkuta mtu anaishi kama si msomi aliyepitia vyuo maarufu na shule zenye vipaji maalum. Mungu pekee ndie mpaji wa vyema. Let not despise others. Kwa mara nyingine nawashukuru nyote kwa kutoa mchago wenye tija, Naomba kufunga huu mjadala. Mpaka wakati mwingine kwa mada nyingine, WAKTABAHU!!!
      Dah ndugu yangu namie pia nimeomba hiyo MBA ya mzumbe jioni mungu akijaalia InshaAllah tutakuwa sote class na kama ulivyosema elimu haijalishi umesomea wapi mbona kuna watu walisoma international schools na wengine tulisoma chini ya miti lakini tupo sawa tu. Cha muhimu ni jitihada na kujituma
      paul kitereja likes this.

    18. Osama's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd May 2011
      Posts : 58
      Rep Power : 498
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kipilime View Post
      Ndugu Insabhunsa,
      Halikuwa lengo la kutokukujibu labda kwa hilo niombe radhi. MBA Corporate Management ni general Management Programme yenye (10) courses (carrying 4 credit points each) plus dissertation (20 Credit points) after completion of course work. Hizo kozi ni Operations Management, Business Strategic Management, Finance for Managers, Managerial Economics, Marketing Management, Corporate Law & Governance, Business Research Methods, Organizational Behaviour and Human Resource Management, International Business Management, Entrepreneurship & Small Business Management, na Information Technology Management.

      Kwa hiyo kama unavyoona hapo juua katika programme content ni general management program. Lakini kama ungependa kufanya specialization unashauriwa kufanya MSc in either HRM, Marketing Management, Entrepreneurship, Local Government Mgt, Finance & Accounting, Finance & Economics for Development, Development Policy & Practice for Civil Society na nyingine nyingi kutemea na academic background, interests na career aspirations. Programmes hizo zote zinapatikana katika vyuo tofauti lakin Mzumbe University zipo pia.

      Nawasilisha.
      Ahsante sana mkuu umenisaidia hata mimi maana nimesha apply hiyo MBA pale mzumbe ya jioni so umenipa uelewa wa mwanzo ubarikiwe sana mkuu
      Double Jay likes this.

    19. JamboJema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th June 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 1,061
      Rep Power : 693
      Likes Received
      155
      Likes Given
      223

      Default Re: MBA(Corporate management) ya Mzumbe na MBA ya UDSM!!!!

      Waache wanaosoma chuo, we kasome kozi
      Double Jay likes this.
      Uchakavu wa Mahakama si nafuu ya hukumu!

    20. mjombo's's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Location : D'SALAAM
      Posts : 483
      Rep Power : 558
      Likes Received
      77
      Likes Given
      51

      Default Re: MBA(Corporate management) ya Mzumbe na MBA ya UDSM!!!!

      karibuni mzumbe acheni marumbano elimu popote iwe ng'ambo au ndani km nafasi inaruhusu soma popote bt no credit given bcoz umesoma ng'ambo km anavyodai huyo ***** mmoja hapo juu coz anaoneka kuwa hajakombolewa kimawazo na elimu yake na pia ana narow tinking km mnyama. dem it..........
      Double Jay likes this.

    21. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25796
      Likes Received
      3585
      Likes Given
      3061

      Default

      Quote By King2 View Post
      Chuo ni Chuo tu.
      But ukiniletea mimi ofisini kwangu MBA or MSc ya Mzumbe also known as Voda fasta siwezi kukukosider kabisa kama mtu mwenye Masters.Nitakutupilia mbali!

    22. SJUMAA26's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 572
      Rep Power : 751
      Likes Received
      149
      Likes Given
      2

      Default Re: Mba(corporate management) ya mzumbe na mba ya udsm!!!!!!!!!!!!!!!!

      Quote By Insabhunsa Gusa View Post
      Ndugu Kipilime,

      Nakushukuru sana...Hii peace of info imenisaidia kupata mwanga na kufanya maamuzi. I am submitting my application for MBA ( Corporate Management) ya Mzumbe, I dont care wengine wanasemaje. Mara UDSM, UDOM Sijui majuu nk nk nk..Swala la kujiuliza ni kwamba hiyo elimu ulopata popote pale imekusaidiaje kupambana na mazingira yako!! Umejikwamua vipi na adui umaskini nk nk nk...Is the Life you are living in today relevant to the type of Univerisity or college went thru? Waswahili husema kwenye miti mingi hakuna wajenzi!!!! Unaweza pia ukawa ni kipanga darasani kuanzia darasa la kwanza mpaka PhD level, ukazipanga As ipaasavyo kwenye vyeti...Lakini maisha yakajaa F nyingi!!! Utamkuta mtu anaishi kama si msomi aliyepitia vyuo maarufu na shule zenye vipaji maalum. Mungu pekee ndie mpaji wa vyema. Let not despise others. Kwa mara nyingine nawashukuru nyote kwa kutoa mchago wenye tija, Naomba kufunga huu mjadala. Mpaka wakati mwingine kwa mada nyingine, WAKTABAHU!!!
      Kwa contradictions hizi ningeshangaa kama ungeenda UDSM, bora ukimbilie huko kwenye degree za Vodafasta! Wewe ulipewa link, kama kweli una akili timamu usingeendelea kutusumbua. Hata unge-google vyuo vyote duniani ungepata prospectus zao. Pia, kama Chuo ni Chuo tu, uliomba ushauri wa nini? Na kama unajua Mpaji ni Mungu, hii inahusiana nini na kusoma? Si ungebaki ulivyo usubirie huyo Mungu akupe? Na nani alikuambia kuna uhusiano kati ya Elimu na kufanikiwa kimaisha? You cannot rush to stupid conclusions like this without adequate research!

    23. Azam

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...