JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vyuo vya kilimo na mifugo

    Report Post
    Results 1 to 3 of 3
    1. Dine's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th April 2012
      Posts : 43
      Rep Power : 413
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Vyuo vya kilimo na mifugo

      Habari wanajf tafadhalini sana naomba kufahamu kama kuna vyuo vinavyotoa kozi za kilimo na mifugo ambavyo sio vya serikali maana wk tatu zilizopita nilisikia tangazo clouds fm wakitangaza chuo cha kilimo na mifugo bagamoyo naomba nifahamishwe ndugu zangu


    2. Asu tz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 202
      Rep Power : 463
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default Re: Vyuo vya kilimo na mifugo

      hakuna chuo cha private kinachotoa mafunzo ya kilimo na mifugo zaid ya vyuo vya serkal.

      Juz nilienda pale wizara ya kilimo kuulizia kama wametoa maombi ya kujiunga na vyuo hivyo. Wamesema wanaweza kutoa mwishon mwa mwez huu au mwanzon mwa mwez may kwenye website zao.

    3. Dine's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th April 2012
      Posts : 43
      Rep Power : 413
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Asu tz View Post
      hakuna chuo cha private kinachotoa mafunzo ya kilimo na mifugo zaid ya vyuo vya serkal.

      Juz nilienda pale wizara ya kilimo kuulizia kama wametoa maombi ya kujiunga na vyuo hivyo. Wamesema wanaweza kutoa mwishon mwa mwez huu au mwanzon mwa mwez may kwenye website zao.
      nashukuru kwa ufahamisho wako mpendwa

    4. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...