JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 31
    1. daby mouser's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Posts : 205
      Rep Power : 470
      Likes Received
      61
      Likes Given
      19

      Default **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Hiv hii shule kimazingira ya kiufundishaj kuanzia uwepo wa waalim,na nyenzo zingine za ufundishaj ziko vip??na vip kuhusu mazingira yana ushawish?na maisha ya pale kwa ujumla?nimechaguliwa hapo A LEVEL PCB naomben ushauri wenu!!ila bado sijareport coz of sam matatizo hiv ambayo bado napambana nayo nimeshatuma EXCUSE na wamekubali kunipa mda kidogo wa kureport!

      ANGALIZO:KAMA HUNA CHCHOTE CHA KUCHANGIA BETTER UIACHE HII THREAD KAMA ILIVYO USTAARAB WA KUELIMISHAMANA PLUS MATURITY NDO NYENZO MUHIM ZINAZOHITAJIKA KWENYE HII THREAD!
      Last edited by daby mouser; 17th April 2012 at 08:47.


    2. HAMY-D's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th September 2011
      Location : NO WHERE!
      Posts : 4,136
      Rep Power : 10211
      Likes Received
      1272
      Likes Given
      13

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Sasa wewe dogo unachokitaka nini? Kibaha matokeo yake huyajui? Hata kama hakuna walimu ila ushirikiano walio nao wanafunzi unatosheleza kabisa kwa mwanafunzi kufanya vizuri. Kwa ufupi ukipata div iv basi utajulikana shule nzima maana unaweza kuwa peke yako.

      Kwa kumalizia nakupa ongera kwa kuchaguliwa kidato cha tano ila safari ndio inaanza juu ya mustakabari wa maisha yako ya elimu ya juu (university). Hapo ndio pakusomea boom (loan), course ya ukweli na kadhalika.
      tutaweza likes this.

    3. Mphamvu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Pale pale kwa JANA!
      Posts : 8,057
      Rep Power : 2544133
      Likes Received
      1381
      Likes Given
      1621

      Default

      Quote By daby mouser View Post
      Hiv hii shule kimazingira ya kiufundishaj kuanzia uwepo wa waalim,na nyenzo zingine za uundishaj ziko vip??na vip kuhusu mazingira yana ushawish?na maisha ya pale kwa ujumla?nimechaguliwa hapo A LEVEL PCB naomben ushauri wenu!!ila bado sijareport nishatuma excuse na wameikubali!
      -------- sana wewe kiduku gen.
      Sasa unauliza mazingira wakati umeshakataa kwenda hiyo shule? Nimesoma pale miaka minne, ila kwa upuuzi huu siwezi kupoteza muda kukuelezea mazingira. Mwaka 2014 ukishafeli kwenye hiyo private schule unayotaka kwenda ndo unitafute nikuambie ulikokosea...

    4. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 33,133
      Rep Power : 68759515
      Likes Received
      21056
      Likes Given
      26026

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Mitoto mingine bana. Dah!

    5. daby mouser's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Posts : 205
      Rep Power : 470
      Likes Received
      61
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By HAMY-D View Post
      Sasa wewe dogo unachokitaka nini? Kibaha matokeo yake huyajui? Hata kama hakuna walimu ila ushirikiano walio nao wanafunzi unatosheleza kabisa kwa mwanafunzi kufanya vizuri. Kwa ufupi ukipata div iv basi utajulikana shule nzima maana unaweza kuwa peke yako.

      Kwa kumalizia nakupa ongera kwa kuchaguliwa kidato cha tano ila safari ndio inaanza juu ya mustakabari wa maisha yako ya elimu ya juu (university). Hapo ndio pakusomea boom (loan), course ya ukweli na kadhalika.
      shukran sana nimekupata!

    6. Kansime

    7. daby mouser's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Posts : 205
      Rep Power : 470
      Likes Received
      61
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Mphamvu View Post
      -------- sana wewe kiduku gen.
      Sasa unauliza mazingira wakati umeshakataa kwenda hiyo shule? Nimesoma pale miaka minne, ila kwa upuuzi huu siwezi kupoteza muda kukuelezea mazingira. Mwaka 2014 ukishafeli kwenye hiyo private schule unayotaka kwenda ndo unitafute nikuambie ulikokosea...
      sasa wew dhihaki ya nini jiheshim bas!,nimekuomba ushaur hayo mengine ya sijui -------- yametoka wapi,mbona ukuaji wako hautumii vilivyo?,ningekuona mstaarab sana kama usingechangia chochote na kupita ukaenda zako!MARA NYINGINE JARIB KUTUMIA HATA AKILI YA KUZALIWA KAMA YA DARASAN HAIKUSAIDII!hadhi y kusema kama umesoma kibaha huitendei haki kabisa!huna SONI YA USTAARAB!then hizo mambo za sijui shule ya private sijui umezitoa wapi,hivi umeisoma status niliyo update hapo juu??UFAHAM ni kitu tunacho fundishwa kabla hatujaanza kusoma lugha yoyote ili kupima uelewa(uchanganuo) wetu wa kitu tunachosoma,ningekushauri urudi hapo juu,then ndo uanze kuflow shits zako!!Angalizo tu!
      Last edited by daby mouser; 17th April 2012 at 08:57.

    8. daby mouser's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Posts : 205
      Rep Power : 470
      Likes Received
      61
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By asprin View Post
      mitoto mingine bana. Dah!
      changia unachojua kama huna chochote better ukae kimya,hujalazimishwa kupita humu!

    9. Songíto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Posts : 322
      Rep Power : 916
      Likes Received
      120
      Likes Given
      64

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Ndugu yangu, katika moja ya shule bora tanzania hapa huwezi kuiweka kibaha pembeni hata, nimemaliza PCM pale 2002, na intake yetu tulikuwa watatu kitaifa kimatokeo.... Ingawa inaitwa/ilikuwa inaitwa special school lakini naomba nikuonye kuwa uspeciality pale si kutafuniwa kila kitu.... unahitaji muda mwingi wa kujisomea na hasa kinachowafanya watu wafaulu ni kuwa kuna ushindaji mkubwa sana kati yao, watu wanashindana na wana ile hali sikubali fulani anipite...kuna wakati hawalali, wanasoma 24/7... so wakati mwingine uspecial si kwamba unajua saanaaa au una kipaji kikubwaaa inapokuja kwenye hizi special school..

      Sijajua enzi hizi ila enzi za mwampaja..wakuu watakumbuka kuwa ilikuwa full kuku, yani ilikuwa raha tu..msosi ulikuwa mzuri usipime, nimesoma O-level tabora boys, ila chakula kibaha ilikuwa juu mara dufu..Walimu wapo na wanajitahidi, ila si kwamba watakufundisha kama unaanza chekeckea NO... wanakutengenezea njia na itabidi usome kujiendeleza!! Mitihani internal ni migumu balaa utasema afadhali NECTA... but inakufanya mtu ujione hujui na uongeze juhudi... but at last tulimaliza shule vizuri sana na tulikuwa na division one karibu 70, na three zilikuwa mbili au tatu tu, tena mbili za penalty kama sikosei
      So please nenda maana mnakutana mafahali wengi, na unajua mafahali ni ushindani na kwa ushindani unajitengenezea njia ya kufaulu vzr... kama hutaki nenda kale mayai st. Marys
      amba.nkya likes this.

    10. amba.nkya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Location : Downtown
      Posts : 332
      Rep Power : 604
      Likes Received
      51
      Likes Given
      83

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Quote By daby mouser View Post
      Hiv hii shule kimazingira ya kiufundishaj kuanzia uwepo wa waalim,na nyenzo zingine za ufundishaj ziko vip??na vip kuhusu mazingira yana ushawish?na maisha ya pale kwa ujumla?nimechaguliwa hapo A LEVEL PCB naomben ushauri wenu!!ila bado sijareport coz of sam matatizo hiv ambayo bado napambana nayo nimeshatuma EXCUSE na wamekubali kunipa mda kidogo wa kureport!

      ANGALIZO:KAMA HUNA CHCHOTE CHA KUCHANGIA BETTER UIACHE HII THREAD KAMA ILIVYO USTAARAB WA KUELIMISHAMANA PLUS MATURITY NDO NYENZO MUHIM ZINAZOHITAJIKA KWENYE HII THREAD!
      Kijana wangu, mm nimemaliza A level (CBA, kabla ya kuleta hiyo PCB) hapo na nilipata Div. I, hakika sijaona shule yenye mazingira mazuri ya kusoma kama hiyo, tatizo lenu vijana mnapenda sana kuchagua shule, tatizo sio shule bali ni mwanafunzi mwenyewe. Anyway, kwa ushauri zaidi Rejea pia post ya Sangito.
      The Figther never gives up!

    11. ITEGAMATWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 2,893
      Rep Power : 614749
      Likes Received
      975
      Likes Given
      1592

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Hizi fake ID's zetu zinaficha mengi sana aisee,Kumbe JF wamejaa watoto wengi sana eeenh??Hebu nenda kasome wewe dogo acha mbwembwe!!

    12. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,853
      Rep Power : 2122
      Likes Received
      395
      Likes Given
      16

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Katika shule za serikali zenye mazingra mazur ya kupigia msuli,kibaha inaongoza,pia wanapga msoc mzuri tofaut na lishule kama pugu,so we dogo nakushaur uende pale,ila kumbuka ukienda pale kula na kufanya anasa,lazma mama ndalichako akule kichwa hyo 2014,ila ukienda kupga shule bac tunategemea utakua tanzania one hyo 2014.over

    13. Ruge Opinion's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2006
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 1,221
      Rep Power : 985
      Likes Received
      221
      Likes Given
      130

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Nisalimie wakazi wa Skandia na Kibo. Enzi zangu hapo ni 1972-73. Palikuwa first class. Kijiji cha mfano (model village) chini ya Waskandinavia. Unashangaa? Ulikuwa hujazaliwa?
      Loosing is a starting point to success

    14. daby mouser's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Posts : 205
      Rep Power : 470
      Likes Received
      61
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By songíto View Post
      ndugu yangu, katika moja ya shule bora tanzania hapa huwezi kuiweka kibaha pembeni hata, nimemaliza pcm pale 2002, na intake yetu tulikuwa watatu kitaifa kimatokeo.... Ingawa inaitwa/ilikuwa inaitwa special school lakini naomba nikuonye kuwa uspeciality pale si kutafuniwa kila kitu.... Unahitaji muda mwingi wa kujisomea na hasa kinachowafanya watu wafaulu ni kuwa kuna ushindaji mkubwa sana kati yao, watu wanashindana na wana ile hali sikubali fulani anipite...kuna wakati hawalali, wanasoma 24/7... So wakati mwingine uspecial si kwamba unajua saanaaa au una kipaji kikubwaaa inapokuja kwenye hizi special school..

      Sijajua enzi hizi ila enzi za mwampaja..wakuu watakumbuka kuwa ilikuwa full kuku, yani ilikuwa raha tu..msosi ulikuwa mzuri usipime, nimesoma o-level tabora boys, ila chakula kibaha ilikuwa juu mara dufu..walimu wapo na wanajitahidi, ila si kwamba watakufundisha kama unaanza chekeckea no... Wanakutengenezea njia na itabidi usome kujiendeleza!! Mitihani internal ni migumu balaa utasema afadhali necta... But inakufanya mtu ujione hujui na uongeze juhudi... But at last tulimaliza shule vizuri sana na tulikuwa na division one karibu 70, na three zilikuwa mbili au tatu tu, tena mbili za penalty kama sikosei
      so please nenda maana mnakutana mafahali wengi, na unajua mafahali ni ushindani na kwa ushindani unajitengenezea njia ya kufaulu vzr... Kama hutaki nenda kale mayai st. Marys
      dah mkuu shukrani sana bradha nimekusoma kwa marefu na mapana,uchanganuzi wako umenifanya nipate mengi ambayo sikuwah kufikiria kuyapata akhsante na mungu akuzidishie roho ya ukarim uliyonayo,tupo pamoja!!

    15. daby mouser's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Posts : 205
      Rep Power : 470
      Likes Received
      61
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By ITEGAMATWI View Post
      Hizi fake ID's zetu zinaficha mengi sana aisee,Kumbe JF wamejaa watoto wengi sana eeenh??Hebu nenda kasome wewe dogo acha mbwembwe!!
      hehehe usijal kaka,hata mbuyu ulianza kama mchicha,kitabu ndicho tulichoagizwa so kitakamuliwa to the MAXIMUM!

    16. daby mouser's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Posts : 205
      Rep Power : 470
      Likes Received
      61
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Senetor View Post
      Katika shule za serikali zenye mazingra mazur ya kupigia msuli,kibaha inaongoza,pia wanapga msoc mzuri tofaut na lishule kama pugu,so we dogo nakushaur uende pale,ila kumbuka ukienda pale kula na kufanya anasa,lazma mama ndalichako akule kichwa hyo 2014,ila ukienda kupga shule bac tunategemea utakua tanzania one hyo 2014.over
      hahaha usijal brother tutalikamilisha hilo hata kwa kusoma kwa mwanga wa njiti ya kibiriti...sitafanya makosa akhsante sana kwa hamasa yako!ONE HEART!

    17. daby mouser's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Posts : 205
      Rep Power : 470
      Likes Received
      61
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Ruge Opinion View Post
      Nisalimie wakazi wa Skandia na Kibo. Enzi zangu hapo ni 1972-73. Palikuwa first class. Kijiji cha mfano (model village) chini ya Waskandinavia. Unashangaa? Ulikuwa hujazaliwa?
      haahaha kwel nilikuwa sijazaliwa bado usijal ntawafikishia haha!TUPO PAMOJA!!

    18. Salanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : La Perla del Sur
      Posts : 376
      Rep Power : 568
      Likes Received
      39
      Likes Given
      4

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Dogo Kibaha haimtupi mja wake.

      Tulikuwepo pale hadi 2009 A level,nenda ukasome then ukimaliza uje chuo tusome ,sawa!

    19. tutaweza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 421
      Rep Power : 532
      Likes Received
      222
      Likes Given
      481

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Mshukuru MUNGU kwa kuchaguliwa katika shule nzuri kama ile! Pale ukifeli ni bahati mbaya au ulipenda. Mazingira ni mazuri mno!
      Ukifika kamsalimie Kashinde na ukae bweni la Skandia kwani ni karibu na facilities zote!
      Hongera mdogo wangu
      And whatsoever ye do, do it heartily, as to the Lord, and not unto men; COLOSSIANS 3: 23

    20. Karata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st May 2011
      Posts : 286
      Rep Power : 527
      Likes Received
      56
      Likes Given
      70

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Quote By HAMY-D View Post
      Sasa wewe dogo unachokitaka nini? Kibaha matokeo yake huyajui? Hata kama hakuna walimu ila ushirikiano walio nao wanafunzi unatosheleza kabisa kwa mwanafunzi kufanya vizuri. Kwa ufupi ukipata div iv basi utajulikana shule nzima maana unaweza kuwa peke yako.

      Kwa kumalizia nakupa ongera kwa kuchaguliwa kidato cha tano ila safari ndio inaanza juu ya mustakabari wa maisha yako ya elimu ya juu (university). Hapo ndio pakusomea boom (loan), course ya ukweli na kadhalika.
      Wakati wa enzi zetu hapo, kulikuwa na paper kila jumatatu alafu matokeo yanawekwa hadharani kwenye ubao uliondani ya kioo kilichofunikwa na nyavu za chuma. Mtu wa kwanza alikuwa anaanza na 35, watu walikuwa wanataga kila kukicha lakini mwisho wa yote darasa zima tulipata Division One. Nakushauri KB ni pazuri kimazingira, kimasomo, kijamii, kimichezo, wakati wetu tulikuwa tunakula kuku na mayai yake mpaka. Ni shule ambayo inakufanya uwe mwenye kujiamini na kujitegemea, kama ni mwanafunzi uliyezoea spoon feeds usiende.

    21. dedam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2011
      Posts : 697
      Rep Power : 686
      Likes Received
      115
      Likes Given
      60

      Default Re: **Msaada shule ya sekondari KIBAHA BOYS**

      Maktaba ya mkoa ipo hapo chuo kikuu huria kipo hapo shule ya sekondari tumbi ipo hapo chuo cha uganga kipo hapo fdc kipo hapo hospital ya tumbi ipo hapo shule ya secondari kibaha wasichana ipo hapo shule ya msingi tumbi ipo hapo shamba la ngombe na kuku. Sema unataka nini sasa

    22. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...