JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vocha za TCU zinapatikana benki gani?

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,482
      Rep Power : 767
      Likes Received
      166
      Likes Given
      129

      Default Vocha za TCU zinapatikana benki gani?

      Nimeuliza kwasababu,kwenye kitabu cha TCU (ie Student's Guidebook) wameandika zinapatikana NBC,cha ajabu leo nimeenda kwenye tawi moja Arusha,wanadai hawajui kitu kama hcho!
      mama D likes this.


    2. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,509
      Rep Power : 2342
      Likes Received
      534
      Likes Given
      19

      Default Re: Vocha za TCU zinapatikana benki gani?

      Nbc wazembe sana!

    3. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,482
      Rep Power : 767
      Likes Received
      166
      Likes Given
      129

      Default Re: Vocha za TCU zinapatikana benki gani?

      Hakuna hata mmoja aliye nunua?

    4. mama D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,672
      Rep Power : 10755
      Likes Received
      481
      Likes Given
      1417

      Default Re: Vocha za TCU zinapatikana benki gani?

      Quote By Msafiri Kasian View Post
      Nimeuliza kwasababu,kwenye kitabu cha TCU (ie Student's Guidebook) wameandika zinapatikana NBC,cha ajabu leo nimeenda kwenye tawi moja Arusha,wanadai hawajui kitu kama hcho!

      hata mimi sizijui lol!!!
      ndio nini? naomba elimu kidogo
      Women who seek to be equal with men lack ambition - Marilyn Monroe

    5. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,482
      Rep Power : 767
      Likes Received
      166
      Likes Given
      129

      Default

      Quote By mama D View Post
      hata mimi sizijui lol!!!
      ndio nini? naomba elimu kidogo
      Kwa tunaoapply vyuo vikuu kupitia TCU tunalipia Tsh.30000(mwaka jana walikuwa wanauza kadi kama Vocha ambayo unaikwangua na kuingiza namba flani wakati wa kujiregister),wamedai zinapatikana NBC,lakini cha kushangaza,juzi nilienda kwenye tawi moja la NBC Arusha wakadai hawajui kuhusu hicho kitu.

    6. MOSSAD JACOB's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 447
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Vocha za TCU zinapatikana benki gani?

      Huwazinapatikana benki za CRDB TU.

    7. Kottler Masoko's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th May 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 162
      Rep Power : 570
      Likes Received
      14
      Likes Given
      26

      Default Re: Vocha za TCU zinapatikana benki gani?

      Habari zenu wadau!!
      Niliwahi kuzungumza na TCU wiki iliyopita kupitia simu, wakasema kwamba NBC ndiyo wameshinda tender ya mwaka huu so ndiyo watauza hizo vocha.
      Kuhusu kuchelewa vocha ni kwamba kulikua na matatizo ya kiutendaji baina yao TCU na NBC na wakanishauri nirejee tena wiki hii. Jana tena nimewauliza wakasema bado mambo hayajatengemaa labda mpaka wiki ijayo NBC wataanza kuuza hizo vocha rasmi na TCU watatangaza kupitia vyombo mbalimbali.
      Pia niliuliza kama kutokana na huu ucheleweshaji VOCHA je kutakua na kusongezwa mbele deadline ya kutuma maombi pia? wakanijibu kwamba ndiyo atasogezwa deadline pia.
      So wadau kuanzia Jumatatu jaribuni kupitia mtandao wa TCU kama kutakua na taarifayoyote rasmi kuhusu hili suala.
      Athanteni!
      "The most important skill is Client Relationship Management. The firm that hires more of these people will succeed regardless of other things" Phillip Kottler.

    8. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,482
      Rep Power : 767
      Likes Received
      166
      Likes Given
      129

      Default

      Quote By Kottler Masoko View Post
      Habari zenu wadau!!
      Niliwahi kuzungumza na TCU wiki iliyopita kupitia simu, wakasema kwamba NBC ndiyo wameshinda tender ya mwaka huu so ndiyo watauza hizo vocha.
      Kuhusu kuchelewa vocha ni kwamba kulikua na matatizo ya kiutendaji baina yao TCU na NBC na wakanishauri nirejee tena wiki hii. Jana tena nimewauliza wakasema bado mambo hayajatengemaa labda mpaka wiki ijayo NBC wataanza kuuza hizo vocha rasmi na TCU watatangaza kupitia vyombo mbalimbali.
      Pia niliuliza kama kutokana na huu ucheleweshaji VOCHA je kutakua na kusongezwa mbele deadline ya kutuma maombi pia? wakanijibu kwamba ndiyo atasogezwa deadline pia.
      So wadau kuanzia Jumatatu jaribuni kupitia mtandao wa TCU kama kutakua na taarifayoyote rasmi kuhusu hili suala.
      Athanteni!
      Asante sana kwa taarifa bro! Yaani hadi sasa hivi nipo mjini(Arusha) nazunguka,NBC nimeenda,hawaelewi chochote,CRDB nao wanasema bado hazijaja! Nimeshindwa hata kuwaelewa.

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...