JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: anyone with idea on driving school fee.

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. muuza ugoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : dsm
      Posts : 244
      Rep Power : 474
      Likes Received
      22
      Likes Given
      12

      Default anyone with idea on driving school fee.

      ndugu,
      pls tell, inacost like how much kusoma drivn skul?


    2. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,773
      Rep Power : 701670
      Likes Received
      1362
      Likes Given
      3176

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      Utaje na chuo lakini kama NIT lazima uwe si chini ya 400000 hapo inategemea maana kuna Advanced drivers,Senior

    3. Muangila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2010
      Posts : 1,232
      Rep Power : 3819746
      Likes Received
      298
      Likes Given
      562

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      Unataka basic driving course au advanced?

    4. muuza ugoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : dsm
      Posts : 244
      Rep Power : 474
      Likes Received
      22
      Likes Given
      12

      Default

      ok. ni basic tu!

    5. vanmedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,680
      Rep Power : 2157256
      Likes Received
      325
      Likes Given
      125

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      Nenda veta pale keko, watakupa form yenye mchanganuo if iam not mistaken ni kama 180,000

    6. Clean9

    7. muuza ugoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : dsm
      Posts : 244
      Rep Power : 474
      Likes Received
      22
      Likes Given
      12

      Default

      thanx. nilitaka jua price ina range vp.

    8. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 877
      Likes Received
      892
      Likes Given
      690

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      Quote By muuza ugoro View Post
      ndugu,
      pls tell, inacost like how much kusoma drivn skul?
      ndugu,
      ugoro sasa hivi kijiko kikubwa kinacost like how much?
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    9. dubu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2011
      Posts : 2,578
      Rep Power : 907
      Likes Received
      628
      Likes Given
      143

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      nenda pale veta dar es salaam. watakupa fomu kwa elfu tatu, watakukatia listi ya serikali. ukisha maliza watakupa formu yenye account yao ya benki uende kulipia kozi. ukishalipia benki unawaletea listi ya banki kuonyesha umelipa. bei za pale zinatofautiana. inategemea na kozi lakini bei ya chini ni kati ya 160000 - 180000tsh. na ukishalipia unapewa tarehe ya kuja kuanza kusoma, inategemeana na kuwahi kwako. lakini ukishalipia itakuchukua si chini ya miezi 2 kuanza masomo. nafasi zinajaa mapema.

    10. viane's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2012
      Posts : 79
      Rep Power : 441
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      Mi nimesoma kozi hiyo tanga, ada ni laki mbili na nusu. Ila utapewa elfu kumi kwa ajili ya kukata lena tra, ukihitimu unapewa elfu arobaini kwa ajili ta leseni. Hivyo utagundua laki mbuili ndio ada na efu hamsini ile inarudi kwako.

    11. muuza ugoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : dsm
      Posts : 244
      Rep Power : 474
      Likes Received
      22
      Likes Given
      12

      Default

      thanx. it means ukilipa u have to wait mpaka miezi kadhaa? huwezi anza immediately? vp kuhusu hv vyuo vya private?

    12. muuza ugoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : dsm
      Posts : 244
      Rep Power : 474
      Likes Received
      22
      Likes Given
      12

      Default

      it depends na sehemu. uswahilini ni cheaper kwa kweli bt mi wakwangu ni executive, nauza in places kama shoppn malls na hotels. kama elfu 15 per pack.

    13. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,981
      Rep Power : 2152
      Likes Received
      409
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By muuza ugoro View Post
      thanx. it means ukilipa u have to wait mpaka miezi kadhaa? huwezi anza immediately? vp kuhusu hv vyuo vya private?
      ivi soko la ugoro siku hzi likoje mkuu?

    14. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 877
      Likes Received
      892
      Likes Given
      690

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      Quote By muuza ugoro View Post
      it depends na sehemu. uswahilini ni cheaper kwa kweli bt mi wakwangu ni executive, nauza in places kama shoppn malls na hotels. kama elfu 15 per pack.
      ugolo wa uswahilini siku hizi famba, huo wa kwako unaouita executive asili yake ni wapi? wa tabora huwa umeenda shule sana
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    15. muuza ugoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : dsm
      Posts : 244
      Rep Power : 474
      Likes Received
      22
      Likes Given
      12

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      exactly, unatoka kule tbr urambo. a single puff, chafya kibao.

    16. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 877
      Likes Received
      892
      Likes Given
      690

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      Quote By muuza ugoro View Post
      exactly, unatoka kule tbr urambo. a single puff, chafya kibao.
      hilo puff na chafya sio unachanganya na pilipili kweli?
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    17. Mzalendo Mkuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 720
      Rep Power : 648
      Likes Received
      162
      Likes Given
      471

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      Kibongobongo ni kuanzia 180,000 to 250,000. Ila hizi ndiyo hizi za mtaani siyo NIT

    18. muuza ugoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : dsm
      Posts : 244
      Rep Power : 474
      Likes Received
      22
      Likes Given
      12

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      na vp kuhusu duration na time? coz hua natoka kibaruani sa 12 jioni daily!

    19. Lihove's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th March 2012
      Posts : 174
      Rep Power : 460
      Likes Received
      35
      Likes Given
      3

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      Wewe ni muuza ugoro au mtumia ugoro? Mbona maswali yako ya nyongeza hayana mashiko.

    20. #19
      dks's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: anyone with idea on driving school fee.

      Hi there,

      Karibu DKS DRIVING SCHOOL
      (The Best Driving school in Dar es salaam)

      The fee is Tsh200,000. You can pay the whole amount or by instalment. Payment methods are by Cash, M-pesa, or Tigo Pesa.
      Our hours of operation are Monday to Friday, from 7:30am to 5:30pm, Saturday 07:00am to 1:00pm.

      Call us for more information


      Safe Driving

      Phone: 0719 202022, 0769 202022, 0688 202022
      Email: [email protected]


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...